| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพู โกติรัมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นักรบ หมี้แสน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศพร เกตุถนอม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นักรบ หมี้แสน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพู โกติรัมย์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สินีนาฎ สุทธจินดา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม อาจารย์สินีนาฎ สุทธจินดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 12:30-16:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศพร เกตุถนอม |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 32-409 | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศพร เกตุถนอม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|