| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 103 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2694/2 | C | 24 | 0 | 24 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร |
| | | สำรองให้: | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/22 : การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 24-0-24 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 32-401 | C | 37 | 0 | 37 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศป.บ.651(4)/1A : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 37-0-37 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-16:30 | 32-401 | C | 21 | 0 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศป.บ.651(4)/1B : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 21-0-21 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 10 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.651(4)/6 : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 09:30-12:30 | 34-801 (ห้องเรียน) | C | 51 | 0 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม รป.บ.651(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 51-0-51 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-11:30 | 32-401 | C | 5 | 0 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ |
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/7 : การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 12 | 0 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมคเน แผลงฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 12-0-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 32 | 0 | 32 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ศศ.บ.661(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 32-0-32 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | อาทิตย์ | 18:30-21:30 | 34-602 (ห้องเรียนรวม) | C | 29 | 0 | 29 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.652(4)/6 : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 29-0-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | เสาร์ | 15:30-18:30 | ออนไลน์ | C | 47 | 0 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บช.บ.662(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 47-0-47 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 6 ปี ปกติ |
| 901 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 33-802 | C | 17 | 0 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | แพทย์จีนอัครณัฏฐ์ อดุลย์รวิกร |
| | | สำรองให้: | การแพทย์แผนจีน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม พจ.บ.641(6)/1 : การแพทย์แผนจีน | 17-0-17 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|