| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นัทธ์หทัย กันทพงษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 12:30-16:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพล ธนเชวงสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์นัทธ์หทัย กันทพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวิตรา ตันติมาลา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พุธ | 08:30-12:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 30 | 0 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|