| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 29 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทิน โรจน์ประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-29-2 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 29 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรชัย บุษบงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-28-3 31-1-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทิน โรจน์ประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรชัย บุษบงค์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 9 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรชัย บุษบงค์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-8-22 30-0-30 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-27-4 31-4-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ อาจารย์ชวินทร์ ชูกุศล |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 323(คอม1) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทิน โรจน์ประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-32-0 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 323(คอม1) | C | 31 | 23 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชวินทร์ ชูกุศล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-23-8 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 323(คอม1) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 323(คอม1) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 13 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-13-17 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-24-8 30-5-25 32-3-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|