| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 114 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 38 | 22 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม นศ.บ.641(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 60 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม นศ.บ.641(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60-60-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 48 | 47 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บช.บ.641(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 48-41-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) | C | 53 | 37 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 53-37-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | ก4 | C | 14 | 9 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สัณฐิตา ตังคจิวางกูร สัตวแพทย์หญิง ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/22 : เกษตรศาสตร์ | 14-9-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | อังคาร | 08:30-11:30 | บรรยาย2 | C | 7 | 4 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาณี ด่านวิริยะกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 7-4-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | พุธ | 08:30-11:30 | 325(คอม2) | C | 19 | 13 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/18 : การพัฒนาชุมชน | 19-13-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0904 (ห้องเรียน) | C | 36 | 28 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 36-28-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 951 (ห้องเรียน) | C | 35 | 16 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 35-15-20 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | จันทร์ | 09:30-12:30 | 432`(ห้องเรียน) | C | 13 | 5 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/16 : วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 13-5-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | พุธ | 08:30-11:30 | 1212 | C | 16 | 13 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แดน อุตรพงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/13 : วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 16-13-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 24 | 15 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.651(4)/5 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 24-15-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 204 | | เสาร์ | 15:30-18:30 | ออนไลน์ | C | 23 | 14 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.642(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 23-10-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | เสาร์ | 18:30-21:30 | ออนไลน์ | C | 18 | 9 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.642(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 18-9-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 206 | | เสาร์ | 15:30-18:30 | ออนไลน์ | C | 17 | 13 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม รป.บ.642(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 17-13-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 242 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 631 | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|