| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 119 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 38 | 22 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/22 : การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 38-22-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 45 | 29 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม นศ.บ.641(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 45-29-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 45 | 45 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรเทพ สกุณา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม นศ.บ.641(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 45 | 32 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรเทพ สกุณา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม นศ.บ.641(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 45-31-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 1312 | C | 18 | 9 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | สัตวแพทย์หญิง ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/22 : เกษตรศาสตร์ | 18-9-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 371/1 (ห้องเรียน) | C | 23 | 15 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/18 : การพัฒนาชุมชน | 23-13-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | จันทร์ | 09:30-12:30 | 951 (ห้องเรียน) | C | 35 | 34 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 34-402 (บัณฑิตศึกษา) | C | 35 | 25 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 35-25-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 127 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 18 | 4 | 14 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิริวิมล สายเวช |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/16 : วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 18-4-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 128 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 41 | 29 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทรัตน์ กิ่งแสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 41-29-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 129 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 40 | 19 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 40-19-21 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 130 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 1231 | C | 31 | 14 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แดน อุตรพงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/13 : วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 31-14-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 131 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 50 | 47 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ อาจารย์วิฬารัตน์ ชูขาว |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บช.บ.641(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 50-39-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 132 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 50 | 40 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 50-38-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 133 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 17 | 12 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การเงินและการลงทุน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/2 : การเงินและการลงทุน | 17-12-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 134 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 22 | 38 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.651(4)/5 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | หมายเหตุ :: | การตลาด |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 208 | | เสาร์ | 13:30-16:30 | ออนไลน์ | C | 60 | 5 | 55 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุชานันท์ ทองมาก |
| | | สำรองให้: | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.642(4)/1 : การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2565 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | เสาร์ | 18:30-21:30 | ออนไลน์ | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.642(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 34-20-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2565 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 206 | | เสาร์ | 18:30-21:30 | ออนไลน์ | C | 29 | 12 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.642(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 29-11-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2565 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 207 | | เสาร์ | 18:30-21:30 | ออนไลน์ | C | 21 | 15 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม รป.บ.642(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 21-15-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2565 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 10 | 10 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.642(4)/5 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10-10-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|