| | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
| WTMU1421, 1 36-1008 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.วรทศ สุวรรณวัฒนกุล (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 31 15-0604 (ห้องเรียน)
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2601, 2 15-0606 (ห้องเรียน) ผศ.กาณฑ์ พัวพงศธร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC4401, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN1102, 1 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| FREN2702, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 19 15-1508 (ห้องเรียนรวม)
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN1102, 1 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN4902, 1 2840 (ห้องเรียน) อ.นิจฉรา เทพทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI1203, 1 2860 (ห้องเรียน) ผศ.สมคเน แผลงฤทธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC2201, 1 2862 (ห้องเรียนรวม) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN3701, 1 2870 (ห้องเรียน) Mr.Masato Iijima (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3507, 1 2976 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐพัชร สายเสนา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| AVIS4902, 1 32-405 ผศ.ดร.สิริกร เลิศลัคธนาธาร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 17 34-203
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN3201, 1 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุพรรณี ปลัดศรีช่วย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2402, 1 374/1 (ห้องเรียน) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 12 MUSIC101 อ.รณชัย ชลวิชิต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU4901, 1 36-1118 (บรรยาย) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL1102, 1 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.กรรณิการ์ รักษา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL2609, 1 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.ปัตถนะ สิงห์ซอม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| GOHI1271, 1 15-0703 (ห้องเรียน) อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENED3703, 1 15-1008 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2203, 1 32-206 ผศ.เกวรินทร์ พันทวี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN1102, 1 32-401 อ.ณิชา โชควิญญู,อ.อาทิตยา หมายดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| GOHI1171, 2 32-408 อ.พัทธนันท์ รัตนวรเศวต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD1106, 2 32-508 ผศ.ธีระชัย สุขสวัสดิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2102, 1 32-510 ดร.วารดา พุ่มผกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CULS2171, 1 323(คอม1) ผศ.ดร.ชวิตรา ตันติมาลา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL4703, 1 352/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.นิรมล ชอุ่ม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WMED3102, 1 36-1012 (บรรยาย) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOED3802, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.ธนกฤต ไชยบุญ,อ.แววรวี ลาภเกิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU3106, 1 MUSIC201 ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1201, 1 นาฏ 1 ศ.ดร.ชมนาด กิจขันธ์,อ.กันตพัฒน์ จุติพรภูติวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1202, 1 นาฏ 2 ผศ.ดร.กุลนาถ พุ่มอำภา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | ENGL3702, 7 34-801 (ห้องเรียน) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU2101, 1 MUSIC102 อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU1421, 2 36-1008 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.วรทศ สุวรรณวัฒนกุล (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | LAWC2702, 1 2862 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.อัครเดช มณีภาค (11:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | | WTMU1501, 1 36-1002 (REHEARSE) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง (12:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | ENGL2601, 1 15-0606 (ห้องเรียน) ผศ.กาณฑ์ พัวพงศธร (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | LAWC4502, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3701, 21 15-1003 (ห้องเรียน)
(12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | GOHI1206, 1 2860 (ห้องเรียน) อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3604, 1 2861 (ห้องเรียนรวม) ผศ.กรรณิการ์ รักษา (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | JPAN3702, 1 2870 (ห้องเรียน) อ.นิจฉรา เทพทอง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3701, 7 2973 (ห้องเรียน) ผศ.นราธิป อิสรานุสรณ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | JPAN2301, 1 32-405 Mr.Masato Iijima (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3702, 11 33-802 พจ.อัครณัฏฐ์ อดุลย์รวิกร (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | JPAN4751, 1 371/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | SOAN3205, 1 373/1 (ห้องเรียน) ดร.ภาณุกา ศิริบำรุงวงศ์,ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL2402, 2 374/1 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | THAI3307, 1 15-0605 (ห้องเรียน) อ.อุมาวรรณ รุยาพร,อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THMU3105, 1 32-209 ดร.พจณิชา ฤกษ์สมุทร (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD3311, 1 32-506 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD3310, 1 32-507 ผศ.ฐปนนท์ อ่อนศรี (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD1106, 1 32-508 ผศ.ธีระชัย สุขสวัสดิ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | GOHI3105, 1 323(คอม1) ผศ.ดร.สุพรรณี ปลัดศรีช่วย,อ.วีระศักดิ์ มั่นหมาย (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | CHIN2601, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.ณิชา โชควิญญู,อ.อาทิตยา หมายดี (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WMED1101, 1 36-1118 (บรรยาย) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU2301, 1 COM_MUSIC ศ.ดร.ธงสรวง อิศรางกูร ณ อยุธยา,อ.กฤตธรรม ขาวแจ้ง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU3106, 2 MUSIC201 ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | DRAM2205, 1 นาฏ 1 ศ.ดร.ชมนาด กิจขันธ์,อ.กันตพัฒน์ จุติพรภูติวัฒน์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | DRAM2206, 1 นาฏ 2 ผศ.ดร.กุลนาถ พุ่มอำภา (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | THED3201, 1 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อรรถวุฒิ มุขมา (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | THMU1101, 1 32-201 อ.ภิรมย์ ใจชื้น (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA1101, 1 15-0607 (ห้องเรียนรวม) อ.เกษร เกษมชื่นยศ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | LAWC1301, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3702, 2 15-1109 (ห้องคอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 26 15-1203 (ห้องคอมพิวเตอร์) อ.สันติภูมิ ราชวิชา (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA3303, 2 15-1508 (ห้องเรียนรวม) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 3 2633 ผศ.ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 6 2830 (ห้องเรียน) อ.ถนอมจิตต์ สารอต (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3721, 1 2840 (ห้องเรียน) อ.วิชัย เปรมมณีสกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL4608, 1 2871 (ห้องเรียนรวม) อ.ปาริชาติ ฉิมคล้าย (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 23 2976 (ห้องเรียน)
(13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | SOAN1302, 2 32-408 ดร.ภูเนตุ จันทร์จิต (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | AVIS3901, 1 351/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิริกร เลิศลัคธนาธาร (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WMED2102, 1 36-1012 (บรรยาย) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 13 MUSIC101 อ.รณชัย ชลวิชิต (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2101, 2 MUSIC102 อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | | THMU1216, 1 32-205 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,รศ.วิเชียร อ่อนละมูล (14:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1501, 2 36-1002 (REHEARSE) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง (14:30-16:30) | | | | | | | |
| WTMU1423, 1 36-1004 (REHEARSE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| WTMU1421, 4 36-1008 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.วรทศ สุวรรณวัฒนกุล (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| THED3201, 2 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อรรถวุฒิ มุขมา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 1 15-0604 (ห้องเรียน) อ.ปาริชาติ ฉิมคล้าย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL1201, 2 15-0606 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 4 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.วาทินี นิลงาม,ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA3202, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,ดร.สุภานี นวกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC1101, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 8 15-0709 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2202, 1 2674 ดร.สุจินดา ประเสริฐ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN1101, 1 2860 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC2501, 1 2862 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN3901, 1 2870 (ห้องเรียน) อ.นิจฉรา เทพทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 4 32-401 อ.สันติภูมิ ราชวิชา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC3802, 1 32-407 ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA1202, 2 32-409 ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2203, 1 351/1 (ห้องเรียน) อ.สุภาวดี ศรีชัยสุวรรณ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU4902, 1 36-1118 (บรรยาย) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2501, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2503, 2 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI1201, 1 374/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธมาภรณ์ พูมพิจ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN4901, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี,Mr.Masato Iijima (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1104, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1302, 2 15-0705 (ห้องเรียน) อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| PUBA1171, 1 15-1403 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,ดร.สุภานี นวกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2202, 1 32-204 ผศ.เกวรินทร์ พันทวี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD1105, 1 32-208 อ.ไชยพันธุ์ ธนากรวัจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN1302, 1 32-405 อ.ณิชา โชควิญญู,อ.อาทิตยา หมายดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3501, 1 32-504 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOED3801, 1 372/1 (ห้องเรียน) อ.ธนกฤต ไชยบุญ,อ.แววรวี ลาภเกิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU2301, 2 COM_MUSIC อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล,อ.กฤตธรรม ขาวแจ้ง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU3701, 1 MUSIC101 ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.นวพล ใจงาม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU3107, 1 MUSIC201 อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1206, 1 นาฏ 1 ศ.ดร.ชมนาด กิจขันธ์,อ.กันตพัฒน์ จุติพรภูติวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1207, 1 นาฏ 2 ผศ.ดร.กุลนาถ พุ่มอำภา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM3602, 1 นาฏ3/1 ผศ.ขนิษฐา บุตรไชย,นายขรรค์ชัย หอมจันทร์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU1423, 2 36-1004 (REHEARSE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU1421, 5 36-1008 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.วรทศ สุวรรณวัฒนกุล (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3701, 29 1212 อ.แดน อุตรพงษ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL1102, 2 32-408 ผศ.กรรณิการ์ รักษา (11:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL2501, 2 15-0606 (ห้องเรียน) อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | LAWC3901, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL2503, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | SOAN3207, 1 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | JPAN3703, 1 2870 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3901, 1 2971 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | GOHI1101, 1 32-407 อ.พัทธนันท์ รัตนวรเศวต (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | PUBA1102, 2 32-409 ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | PUBA2203, 2 351/1 (ห้องเรียน) อ.สุภาวดี ศรีชัยสุวรรณ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | WTMU4902, 1 36-1118 (บรรยาย) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | GOHI3206, 1 433(ห้องเรียน) อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | PUBA2202, 2 434(ห้องเรียน) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL2509, 1 15-0603 (ห้องเรียน) อ.บัณฑวรรณ สุกรรณ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THAI1302, 1 15-0704 (ห้องเรียน) อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THAI1104, 2 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD1105, 2 32-208 อ.ไชยพันธุ์ ธนากรวัจน์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD3501, 2 32-504 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD3302, 1 32-506 อ.ศิริวิมล สายเวช (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD2303, 1 32-510 ผศ.ฐปนนท์ อ่อนศรี (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | CULS2171, 2 323(คอม1) ผศ.ดร.ชวิตรา ตันติมาลา (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | SOED3801, 2 372/1 (ห้องเรียน) อ.ธนกฤต ไชยบุญ,อ.แววรวี ลาภเกิน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THAI2107, 1 373/1 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THAI2206, 1 374/1 (ห้องเรียน) อ.เอกพล กันทอง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU2301, 3 COM_MUSIC อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.กฤตธรรม ขาวแจ้ง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU3107, 2 MUSIC201 อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | THMU1215, 1 32-201 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,รศ.วิเชียร อ่อนละมูล (13:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU3501, 1 MUSIC101 ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (13:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1411, 1 36-1009 (VOICE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1405, 1 36-1104 (GUITAR) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1407, 1 36-1105 (GUITAR) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1413, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์,อ.เตชิต สะถิน (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1401, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1409, 1 36-1113 (Keyborad) ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน,อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1403, 1 36-1115 (WIND) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล,อ.อนันท์พร เอี่ยมชาญบรรจง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 5 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.วาทินี นิลงาม,ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 16 2694/1
(13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL4508, 1 2841 (ห้องเรียนรวม) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA1202, 1 2861 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3702, 5 32-401 อ.สันติภูมิ ราชวิชา (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | AVIS4902, 1 32-405 ผศ.ดร.สิริกร เลิศลัคธนาธาร (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | THMU3505, 1 34-701 (ห้องเรียน) อ.ฐิติวุฒิ สุขศิริวัฒน์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | JPAN4902, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.นิจฉรา เทพทอง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | DRAM1702, 1 นาฏ3/1 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA3204, 1 15-1403 (ห้องเรียน) อ.เกษร เกษมชื่นยศ (13:30-17:30) | | | | | | |
| WTMU2501, 1 36-1008 ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2503, 2 36-1012 (บรรยาย) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| ENGL1101, 1 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN3704, 1 15-0606 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 22 15-1005 (ห้องเรียน)
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA4902, 1 15-1407 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 3 2694/2 ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 9 2860 (ห้องเรียน) ผศ.วาทินี นิลงาม,ผศ.สมคเน แผลงฤทธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI2301, 1 2870 (ห้องเรียน) อ.แววรวี ลาภเกิน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| FREN3704, 1 2974 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 8 32-401 ผศ.ดร.ดวงพร กาซาสบิ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN4745, 1 371/1 (ห้องเรียน) Mr.Masato Iijima (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2201, 1 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN3901, 1 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศิรส ทองเชื้อ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 20 434(ห้องเรียน)
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| CHIN4901, 1 2840 (ห้องเรียน) อ.หนึ่งฤทัย บุญญังกูร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI2303, 1 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.วาสนา โปร่งจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL1206, 1 2973 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3206, 1 32-204 ผศ.เกวรินทร์ พันทวี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3205, 1 32-205 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,อ.สมพงษ์ ภู่สร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3203, 1 32-207 ดร.พจณิชา ฤกษ์สมุทร,อ.จักรายุธ ไหลสกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2204, 1 32-208 อ.ไชยพันธุ์ ธนากรวัจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3209, 1 32-209 อ.ฐิติวุฒิ สุขศิริวัฒน์,อ.อาทร ธนวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3207, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์,อ.วิเชียร ชุปไธสง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOED1101, 2 32-407 อ.ธนกฤต ไชยบุญ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL1406, 2 32-409 ผศ.กรรณิการ์ รักษา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3303, 1 32-504 ผศ.ธีระชัย สุขสวัสดิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2402, 1 32-509 ดร.วารดา พุ่มผกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM2701, 1 323(คอม1) ผศ.ขนิษฐา บุตรไชย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| AVIS1111, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.ผกามาศ มุสิกะมาศ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1611, 1 36-1009 (VOICE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1613, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์,อ.เตชิต สะถิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1601, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1605, 1 36-1111 (BASS) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1607, 1 36-1112 (BASS) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1609, 1 36-1114 (Keyborad) ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน,อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1603, 1 36-1115 (WIND) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล,อ.อนันท์พร เอี่ยมชาญบรรจง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI2206, 2 374/1 (ห้องเรียน) อ.เอกพล กันทอง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU3301, 1 MUSIC101 อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WMED3101, 1 MUSIC201 อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU3501, 2 MUSIC102 ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (09:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU2501, 2 36-1008 ศ.ดร.ธงสรวง อิศรางกูร ณ อยุธยา (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU2503, 1 36-1012 (บรรยาย) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU2618, 1 36-1002 (REHEARSE) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง (08:30-10:30) | | | PUBA1102, 1 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| WTMU3411, 1 36-1009 (VOICE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง (08:30-11:30) | | LAWC4102, 1 15-0704 (ห้องเรียน) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| WTMU3413, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์,อ.เตชิต สะถิน (08:30-11:30) | | ENGL3701, 25 15-1003 (ห้องเรียน)
(12:30-15:30) | | | | | | | | |
| WTMU3405, 1 36-1111 (BASS) ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (08:30-11:30) | | ENGL4606, 1 2852 (ห้องเรียนรวม) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| WTMU3409, 1 36-1113 (Keyborad) ศ.ดร.ธงสรวง อิศรางกูร ณ อยุธยา,อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน (08:30-11:30) | | GOHI3901, 1 2860 (ห้องเรียน) อ.อรวรรณ เชื้อน้อย,ผศ.ดร.สุพรรณี ปลัดศรีช่วย (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| WTMU3407, 1 36-1114 (Keyborad) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (08:30-11:30) | | ENGL3701, 11 2973 (ห้องเรียน) อ.พชร ชินสีห์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| WTMU3401, 1 36-1115 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (08:30-11:30) | | PUBA1101, 2 32-409 อ.เกษร เกษมชื่นยศ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| ENGL3701, 28 1112 ผศ.ดร.วีรนุช สระแก้ว (08:30-11:30) | | ENGL3701, 32 371/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| ENGL3701, 30 1312
(08:30-11:30) | | PUBA2206, 2 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| LAWC3601, 1 15-0604 (ห้องเรียน) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง (08:30-11:30) | | THAI3307, 2 15-0603 (ห้องเรียน) อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ENGL3701, 24 15-1003 (ห้องเรียน)
(08:30-11:30) | | GOHI1171, 1 2872 (ห้องเรียนรวม) อ.พัทธนันท์ รัตนวรเศวต (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ENGL3701, 27 15-1206 (ห้องคอมพิวเตอร์) รศ.ดร.ภาคภูมิ มุกดาสนิท (08:30-11:30) | | THMU1201, 1 32-205 ดร.พจณิชา ฤกษ์สมุทร (12:30-16:30) | | | | | | | |
| GOHI2103, 1 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุพรรณี ปลัดศรีช่วย (08:30-11:30) | | THMU2205, 1 32-205 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,อ.สมพงษ์ ภู่สร (12:30-16:30) | | | | | | | |
| GOHI2211, 1 2860 (ห้องเรียน) อ.อรวรรณ เชื้อน้อย (08:30-11:30) | | THMU1211, 1 32-207 อ.ภิรมย์ ใจชื้น,อ.ศรายุทธ หอมเย็น (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ENGL3605, 1 2861 (ห้องเรียนรวม) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (08:30-11:30) | | THMU2209, 1 32-209 อ.ฐิติวุฒิ สุขศิริวัฒน์,อ.อาทร ธนวัฒน์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ENGL1401, 1 2862 (ห้องเรียนรวม) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (08:30-11:30) | | THMU2207, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์,รศ.วิเชียร อ่อนละมูล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| JPAN1201, 1 2870 (ห้องเรียน) Mr.Masato Iijima (08:30-11:30) | | ARTD3301, 1 32-508 ผศ.ฐปนนท์ อ่อนศรี,อ.ไชยพันธุ์ ธนากรวัจน์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| SOAN1302, 1 2971 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (08:30-11:30) | | ARTD1101, 2 32-509 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ENGL4405, 1 32-405 อ.April Nunez Salvador (08:30-11:30) | | ARTD2210, 1 32-510 ผศ.ธีระชัย สุขสวัสดิ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| LAWC1402, 2 32-409 ผศ.กรณัท สร้อยทอง,อ.ชัดชัย กลั่นความดี (08:30-11:30) | | AVIS1103, 1 323(คอม1) อ.ณฐินีพร ลาภจรัสมนธีร์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ARTD3901, 2 32-508 อ.ศิริวิมล สายเวช (08:30-11:30) | | GOHI1102, 1 34-701 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ENGL3701, 15 36-0507 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สาธร ใจตรง,อ.พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล (08:30-11:30) | | CHIN1202, 1 351/1 (ห้องเรียน) ดร.Mai Bao (12:30-16:30) | | | | | | | |
| JPAN2103, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี (08:30-11:30) | | WTMU2611, 1 36-1009 (VOICE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| PUBA2201, 2 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (08:30-11:30) | | WTMU3701, 2 36-1012 (บรรยาย) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.นวพล ใจงาม (12:30-16:30) | | | | | | | |
| PUBA2206, 1 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (08:30-11:30) | | WTMU1301, 1 36-1102 (COM_MUSIC) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| WTMU2201, 1 MUSIC102 ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล (08:30-11:30) | | WTMU2613, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์,อ.เตชิต สะถิน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| PUBA4901, 1 15-1403 (ห้องเรียน) ดร.สุจินดา ประเสริฐ,อ.สุภาวดี ศรีชัยสุวรรณ (08:30-12:30) | WTMU2601, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (12:30-16:30) | | | | | | | |
| SOAN4901, 1 2840 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุพรรณี ปลัดศรีช่วย (08:30-12:30) | WTMU2605, 1 36-1111 (BASS) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (12:30-16:30) | | | | | | | |
| DRAM4901, 1 นาฏ 3 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์ (08:30-12:30) | WTMU2607, 1 36-1112 (BASS) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| ENED3705, 1 2852 (ห้องเรียนรวม) อ.บัณฑวรรณ สุกรรณ์ (08:30-12:30) | WTMU2609, 1 36-1114 (Keyborad) ศ.ดร.ธงสรวง อิศรางกูร ณ อยุธยา,อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| THAI1501, 2 2984 (ห้องเรียน) อ.จุฑารัตน์ แสงลอย,ผศ.ดร.ธนิดา พิมทะโนทัย (08:30-12:30) | WTMU2603, 1 36-1115 (WIND) ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน,อ.อนันท์พร เอี่ยมชาญบรรจง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| THMU1203, 1 32-205 ดร.พจณิชา ฤกษ์สมุทร (08:30-12:30) | WTMU1101, 2 36-1118 (บรรยาย) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| THMU1205, 1 32-205 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,อ.สมพงษ์ ภู่สร (08:30-12:30) | THAI3306, 1 372/1 (ห้องเรียน) อ.อุมาวรรณ รุยาพร,ผศ.วาสนา โปร่งจิต (12:30-16:30) | | | | | | | |
| THMU1213, 1 32-207 อ.ภิรมย์ ใจชื้น (08:30-12:30) | WTMU3301, 2 MUSIC101 อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| THMU1209, 1 32-209 อ.ฐิติวุฒิ สุขศิริวัฒน์,อ.อาทร ธนวัฒน์ (08:30-12:30) | WTMU3615, 1 MUSIC201 อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| THMU1207, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์,รศ.วิเชียร อ่อนละมูล (08:30-12:30) | DRAM1601, 1 นาฏ 1 ผศ.ดร.ธรรมรัตน์ โถวสกุล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| GOHI1271, 2 32-407 อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (08:30-12:30) | | ENGL3702, 10 15-0508 (ห้องเรียนรวม)
(13:30-16:30) | | | | | | | |
| ARTD3307, 1 32-506 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (08:30-12:30) | | LAWC1201, 1 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| ARTD1101, 1 32-509 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (08:30-12:30) | | ENGL3701, 9 15-0706-7 (ห้องเรียน) อ.ชัดชัย กลั่นความดี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| GOHI1172, 2 34-701 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (08:30-12:30) | | PUBA4902, 1 15-1403 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| AVIS2116, 1 351/1 (ห้องเรียน) อ.กมลทิพย์ ชะมะผลิน (08:30-12:30) | | ENGL3701, 14 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| AVIS2102, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.ณฐินีพร ลาภจรัสมนธีร์ (08:30-12:30) | | SOAN1201, 1 2870 (ห้องเรียน) ผศ.ธีรพงศ์ ไชยมังคละ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| WTMU1301, 3 36-1102 (COM_MUSIC) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (08:30-12:30) | | ARTD3901, 1 32-204 อ.ศิริวิมล สายเวช (13:30-16:30) | | | | | | | |
| WTMU1101, 1 36-1118 (บรรยาย) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (08:30-12:30) | | JPAN3732, 1 352/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธวัช คำทองทิพย์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| AVIS1102, 1 374/1 (ห้องเรียน) ดร.จันทรัตน์ มั่นวิเชียร (08:30-12:30) | | WTMU2201, 2 MUSIC102 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| WMED3205, 1 MUSIC201 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (08:30-12:30) | | DRAM4902, 1 นาฏ3/1 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์,ผศ.ดร.ธรรมรัตน์ โถวสกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| DRAM2503, 1 นาฏ 1 ผศ.ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | ENGL3701, 10 2973 (ห้องเรียน) อ.พชร ชินสีห์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU2615, 1 36-1012 (บรรยาย) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง (10:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| CHIN3702, 1 2830 (ห้องเรียน) ดร.Mai Bao (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2411, 1 36-1009 (VOICE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2413, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์,อ.เตชิต สะถิน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2405, 1 36-1111 (BASS) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2407, 1 36-1112 (BASS) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2409, 1 36-1113 (Keyborad) ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน,อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC1402, 1 15-0603 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| CHIN4722, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ดร.Mai Bao (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 6 15-1009 (ห้องเรียน)
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 1 15-1104 (ห้องคอมพิวเตอร์) ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์,ผศ.กนิษฐา อ่อนศิริ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC2701, 1 2852 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.อัครเดช มณีภาค (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN3722, 1 2860 (ห้องเรียน) อ.นิจฉรา เทพทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI3201, 1 32-407 ผศ.สมคเน แผลงฤทธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 18 34-202
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 2 36-0507 (ห้องเรียน) ดร.จินตนา สุขสำราญ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN1101, 1 373/1 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| CHIN1101, 1 374/1 (ห้องเรียน) อ.มนตรี ดีโนนโพธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| DRAM4902, 1 นาฏ3/1 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์,ผศ.ดร.ธรรมรัตน์ โถวสกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL4901, 1 2841 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ศุทธินี พัวพรพงษ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 1 15-0605 (ห้องเรียน) อ.จุฑารัตน์ แสงลอย,ผศ.ดร.ธนิดา พิมทะโนทัย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| GOHI1172, 1 15-0606 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI3306, 2 15-0702 (ห้องเรียน) อ.อุมาวรรณ รุยาพร,อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENED3704, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL2104, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ปัตถนะ สิงห์ซอม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOED1101, 1 15-0706-7 (ห้องเรียน) อ.ธนกฤต ไชยบุญ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| PUBA1171, 2 15-1403 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์,ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,ดร.สุภานี นวกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3107, 1 2840 (ห้องเรียน) อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL1406, 1 2871 (ห้องเรียนรวม) ผศ.เกศสุดา เดชะคำภู (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU1501, 1 32-201 อ.วรวิทย์ วราสินธ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3204, 1 32-204 อ.อภิวัฒน์ ชิตะปัญญา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOED3802, 2 32-405 อ.ธนกฤต ไชยบุญ,อ.แววรวี ลาภเกิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL1206, 2 32-409 อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2101, 1 32-508 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2402, 2 32-509 ดร.วารดา พุ่มผกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3507, 1 32-510 อ.ศิริวิมล สายเวช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU1701, 1 323(คอม1) อ.ภิรมย์ ใจชื้น,อ.ศรายุทธ หอมเย็น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI2107, 2 351/1 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN3701, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.หนึ่งฤทัย บุญญังกูร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1301, 2 36-1102 (COM_MUSIC) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI2303, 2 371/1 (ห้องเรียน) ผศ.วาสนา โปร่งจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| AVIS1101, 1 372/1 (ห้องเรียน) อ.ผกามาศ มุสิกะมาศ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1501, 1 นาฏ 1 ผศ.ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM2602, 1 นาฏ 2 ผศ.ขนิษฐา บุตรไชย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | WTMU2620, 1 MUSIC101 ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.นวพล ใจงาม (11:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | | WTMU1615, 1 36-1012 (บรรยาย) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (12:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | PUBA1102, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | LAWC2502, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี,ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3701, 33 ออนไลน์ อ.โอฬาร สว่างนุวัตรกุล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 36 ออนไลน์ นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2101, 3 ออนไลน์ อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1407, 1 ออนไลน์ ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1413, 1 ออนไลน์ ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์,อ.เตชิต สะถิน (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1409, 1 ออนไลน์ ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน,อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1405, 1 ออนไลน์ ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1411, 1 ออนไลน์ ศ.ดวงใจ ทิวทอง (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1403, 1 ออนไลน์ อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล,อ.อนันท์พร เอี่ยมชาญบรรจง (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU1401, 1 ออนไลน์ อ.รณชัย ชลวิชิต (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | | LAWC1401, 1 ออนไลน์ ผศ.กรณัท สร้อยทอง,อ.ชัดชัย กลั่นความดี (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ENGL3507, 2 ออนไลน์ ผศ.ดร.ณัฐพัชร สายเสนา (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | PUBA2206, 3 ออนไลน์ ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | LAWC4401, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ENGL1201, 1 ออนไลน์ อ.April Nunez Salvador (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ENGL2402, 3 ออนไลน์ อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | PUBA1101, 1 ออนไลน์ อ.เกษร เกษมชื่นยศ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ENGL3702, 14 ออนไลน์
(15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | | | WTMU2501, 3 ออนไลน์ ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (17:30-19:30) | | | | |
| | | | | | | | | | WTMU1423, 2 ออนไลน์ ศ.ดวงใจ ทิวทอง,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (17:30-19:30) | | | | |
| | | | | | | | | | WTMU1421, 3 ออนไลน์ อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.วรทศ สุวรรณวัฒนกุล (17:30-19:30) | | | | |
| | | | | | | | | | | ENGL3604, 2 ออนไลน์ ผศ.กรรณิการ์ รักษา (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | PUBA2201, 3 ออนไลน์ ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | LAWC1101, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ENGL1101, 1 ออนไลน์ ผศ.ปัตถนะ สิงห์ซอม (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | LAWC1402, 1 ออนไลน์ ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ENGL2501, 3 ออนไลน์ อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ENGL3702, 12 ออนไลน์ อ.ชัดชัย กลั่นความดี (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | LAWC4102, 1 ออนไลน์ อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | | WTMU2503, 3 ออนไลน์ ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (19:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | | WTMU1501, 1 ออนไลน์ ผศ.ธงชัย เหลืองทอง (19:30-21:30) | | |
| ENGL2601, 3 2830 (ห้องเรียน) ผศ.กาณฑ์ พัวพงศธร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC1201, 1 2840 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC4902, 1 2860 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3605, 2 2976 (ห้องเรียน) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2202, 3 2984 (ห้องเรียน) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 34 34-601 (ห้องเรียน)
(08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2301, 4 36-1102 (COM_MUSIC) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล,อ.กฤตธรรม ขาวแจ้ง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU4901, 2 36-1007 (REHEARSE) ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (10:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | LAWC2202, 1 2840 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | LAWC4902, 1 2860 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | PUBA1202, 1 2870 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3701, 32 2976 (ห้องเรียน)
(11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | PUBA2203, 3 2984 (ห้องเรียน) อ.สุภาวดี ศรีชัยสุวรรณ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2411, 2 36-1009 (VOICE) ศ.ดวงใจ ทิวทอง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2407, 2 36-1104 (GUITAR) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2413, 2 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์,อ.เตชิต สะถิน (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2401, 2 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2405, 2 36-1111 (BASS) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2409, 2 36-1113 (Keyborad) ศ.ดร.ธงสรวง อิศรางกูร ณ อยุธยา,อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2403, 2 36-1118 (บรรยาย) ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน,อ.อนันท์พร เอี่ยมชาญบรรจง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1101, 1 36-1012 (บรรยาย) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | PUBA3303, 1 2984 (ห้องเรียน) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | | LAWC3602, 1 2860 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | LAWC1301, 1 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | LAWC2701, 2 2840 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อัครเดช มณีภาค (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | SOAN1302, 1 2870 (ห้องเรียน) ดร.ภูเนตุ จันทร์จิต (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ENGL3901, 2 2976 (ห้องเรียน) อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | WTMU4902, 2 36-1007 (REHEARSE) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | | | WTMU1301, 1 36-1102 (COM_MUSIC) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ENGL3701, 35 34-601 (ห้องเรียน)
(18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ENGL3702, 13 34-602 (ห้องเรียนรวม)
(18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | WTMU4902, 2 36-1007 (REHEARSE) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (18:30-21:30) | | |