| | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
| COMM1101, 2 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) อ.เพิ่มพร ณ นคร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MKRT3303, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM3207, 1 15-1403 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MNGT4601, 1 2976 (ห้องเรียน) อ.วรเมธ ประจงใจ,ผศ.รจนา แสงตาล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT1102, 1 913/1(ห้องพักอ.บัญชี) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM1101, 1 953 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BUSS3901, 1 e-learning ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT4901, 1 15-0904 (ห้องเรียน) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BMGT3301, 1 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อาจารีย์ ประจวบเหมาะ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM1104, 4 34-803 (ห้องเรียน) ผศ.แสงระวี กระจ่างศาสตร์,อ.ตุลาการ ขวัญยืน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ACCT3104, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.พิมพ์ผกา ใจมุข (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| MKRT3501, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3501, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3405, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | TRHM3108, 1 15-0607 (ห้องเรียนรวม) ดร.พิศาล แก้วอยู่ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | ACCT2101, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | TRHM4111, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.พิศมัย จัตุรัตน์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | FINI4301, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก,อ.วิรัตน์ ตรงพิทักษ์กุล (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | FINI1102, 1 2840 (ห้องเรียน) อ.ดวงมณี ชักนำ,ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | COMM3101, 1 951 (ห้องเรียน) อ.ศิริเกศ คุ้มพิทักษ์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | BMGT2101, 1 952 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | BMGT2102, 2 954 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | MNGT4601, 2 2976 (ห้องเรียน) อ.วรเมธ ประจงใจ,ผศ.รจนา แสงตาล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | ACCT3402, 1 15-0607 (ห้องเรียนรวม) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | MKRT3303, 2 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | HRDM1101, 3 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | TRHM2104, 1 34-602 (ห้องเรียนรวม) อ.รัศมี อิสลาม (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | BMGT1102, 2 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อาจารีย์ ประจวบเหมาะ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | HRDM1101, 2 951 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | BUSS3901, 1 e-learning ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | COMM3305, 1 15-0508 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | TRHM2203, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.ชิสา เจิมวรายุกร (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM2405, 2 36-0712 (ห้องตัดต่อ) อ.อมรเทพ สกุณา (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | BISS2104, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.นันทินี สุดโททอง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | BMGT3301, 2 925 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | BCOM4101, 1 926 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM2101, 3 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 อ.เพิ่มพร ณ นคร (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ACCT3601, 1 15-0904 (ห้องเรียน) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | TRHM3107, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.พิศมัย จัตุรัตน์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | FINI2402, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | FINI4401, 1 2971 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก,อ.วิรัตน์ ตรงพิทักษ์กุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | FINI3403, 1 34-603 (ห้องเรียน) อ.อนุสรา ไชยสาลี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | BMGT2101, 2 952 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | COMM3101, 2 953 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | BMGT2102, 1 954 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | COMM4301, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข,อ.ตุลาการ ขวัญยืน (13:30-16:30) | | | | | | | |
| CBAI2104, 1 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.รจนา แสงตาล (08:30-11:30) | | | | | | | ACCT3402, 2 15-0606 (ห้องเรียน) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (17:30-20:30) | | | |
| FINI2201, 2 15-0905 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก,ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (08:30-11:30) | | | | | | | COMM2405, 1 36-0712 (ห้องตัดต่อ) อ.อมรเทพ สกุณา (17:30-21:30) | | |
| ECON1109, 1 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (08:30-11:30) | | | | | | | | BISS4902, 2 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (18:30-21:30) | | |
| HRDM3101, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM1201, 1 15-1004 (ห้องเรียน) อ.ชิสา เจิมวรายุกร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT4101, 1 2981 (ห้องเรียนรวม) ดร.สุมนา จันทราช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BCOM4902, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา,ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BISS2202, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT1104, 1 953 (ห้องเรียน) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT1201, 1 954 (ห้องเรียน) ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1103, 1 15-0508 (ห้องเรียนรวม) อ.อมรเทพ สกุณา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM1104, 1 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) อ.อมรเทพ สกุณา,อ.ตุลาการ ขวัญยืน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3202, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BMGT2104, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BCOM4208, 1 926 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3404, 1 952 (ห้องเรียน) อ.กมลชนก ยวดยง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2101, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM4101, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | MKRT3101, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | FINI2201, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก,ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MNGT4404, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.รจนา แสงตาล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | FINI1101, 1 15-1004 (ห้องเรียน) อ.อนุสรา ไชยสาลี (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | HRDM3206, 1 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ACCT2202, 1 913/1(ห้องพักอ.บัญชี) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | FINI3302, 1 951 (ห้องเรียน) อ.วิรัตน์ ตรงพิทักษ์กุล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT1101, 2 953 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนินทร์ พุ่มบัณฑิต (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ECON1105, 2 954 (ห้องเรียน) อ.ชมพูนุท ผลกล้วย (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MNGT3110, 1 e-learning ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | | BCOM2201, 1 924/1 อ.นันทินี สุดโททอง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | BISS4902, 1 926 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา,ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | TRHM4901, 1 15-1008 (ห้องเรียน) อ.ชิสา เจิมวรายุกร,อ.รัศมี อิสลาม (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM1103, 2 15-0508 (ห้องเรียนรวม) อ.กมลชนก ยวดยง (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM1103, 3 36-0708 (ห้องถ่ายภาพ) อ.ศิริเกศ คุ้มพิทักษ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | BMGT2104, 2 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | TRHM3205, 1 952 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM2101, 2 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM4101, 2 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ECON1109, 4 15-0704 (ห้องเรียน) อ.ชมพูนุท ผลกล้วย (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT3101, 2 15-0902 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ACCT1104, 2 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | TRHM4119, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ดร.พิศาล แก้วอยู่ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ECON1109, 3 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | FINI3101, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก,ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | FINI1101, 2 15-1004 (ห้องเรียน) อ.อนุสรา ไชยสาลี (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | COMM3201, 1 15-1407 (ห้องเรียน) อ.อมรเทพ สกุณา (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | FINI3901, 1 951 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT1101, 1 953 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนินทร์ พุ่มบัณฑิต (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | BMGT4101, 2 954 (ห้องเรียน) ดร.สุมนา จันทราช (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MNGT3110, 1 e-learning ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (14:30-17:30) | | | | | | |
| MKRT4103, 1 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM2106, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.พิศาล แก้วอยู่ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1102, 1 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM4902, 1 15-1008 (ห้องเรียน) อ.รัศมี อิสลาม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BCOM4902, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา,ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BISS4902, 1 926 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา,ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM2401, 1 932(นิเทศฯ) อ.กมลชนก ยวดยง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT4902, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT4902, 2 952 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ,ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ECON1109, 2 953 (ห้องเรียน) อ.ชมพูนุท ผลกล้วย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM4901, 1 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ACCT1101, 1 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM1104, 3 15-1009 (ห้องเรียน) ผศ.แสงระวี กระจ่างศาสตร์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM1103, 4 36-0708 (ห้องถ่ายภาพ) อ.อมรเทพ สกุณา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS1301, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2104, 1 932(นิเทศฯ) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3502, 1 954 (ห้องเรียน) อ.เพิ่มพร ณ นคร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3204, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2102, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | FINI2401, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ยุวดี เครือรัฐติกาล,ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | ACCT3501, 1 15-0904 (ห้องเรียน) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | HRDM4202, 1 2860 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | BUSS4801, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (11:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| COMM1102, 3 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (08:30-11:30) | | | | | | | ACCT4102, 2 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (17:30-20:30) | | | |
| MKRT3201, 1 15-1003 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (08:30-11:30) | | | | | | | MNGT3110, 1 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (17:30-20:30) | | | |
| TRHM4112, 1 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์ (08:30-11:30) | | | | | | | MKRT2104, 1 911/1(ห้องพักอ.การตลาด) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (17:30-20:30) | | | |
| MNGT3601, 2 15-1407 (ห้องเรียน) อ.ทรงทรรศน์ จินาพงศ์ (08:30-11:30) | | | | | | | BUSS4801, 2 918 อ.ศูนย์ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะวิทยาการจัดการ (17:30-21:30) | | |
| COMM3304, 1 2870 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT4902, 2 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ,ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BUSS3901, 1 926 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM2104, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM1102, 1 952 (ห้องเรียน) ดร.พิศาล แก้วอยู่ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT3103, 1 953 (ห้องเรียน) ดร.สุมนา จันทราช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM4901, 2 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS1102, 1 36-0712 (ห้องตัดต่อ) อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว,ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล,อ.นันทินี สุดโททอง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS3306, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2102, 3 954 (ห้องเรียน) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2103, 2 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ผศ.แสงระวี กระจ่างศาสตร์,ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENTR3801, 1 e-learning ผศ.รจนา แสงตาล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | ACCT4102, 1 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ACCT2201, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จิรวรรณ ปลั่งพงษ์พันธ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | BMGT1102, 3 15-0908 (ห้องเรียน) ดร.สุมนา จันทราช (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT3201, 2 15-1003 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | TRHM4902, 1 15-1008 (ห้องเรียน) อ.รัศมี อิสลาม (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MNGT3601, 3 15-1407 (ห้องเรียน) อ.ทรงทรรศน์ จินาพงศ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | COMM1101, 3 2840 (ห้องเรียน) อ.เพิ่มพร ณ นคร (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | COMM3901, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | HRDM3102, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | BMGT3103, 2 953 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | | COMM1101, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | COMM4901, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM1104, 2 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | FINI4403, 1 15-0905 (ห้องเรียน) อ.วิรัตน์ ตรงพิทักษ์กุล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | BISS1102, 2 36-0712 (ห้องตัดต่อ) ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | BISS1102, 3 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.นันทินี สุดโททอง (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | BISS3401, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM2102, 2 954 (ห้องเรียน) อ.กนกพรรณ วิบูลยศริน,อ.กมลชนก ยวดยง (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM2103, 3 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ผศ.แสงระวี กระจ่างศาสตร์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ENTR3801, 1 e-learning ผศ.รจนา แสงตาล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ACCT3201, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จิรวรรณ ปลั่งพงษ์พันธ์ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ACCT3201, 2 15-0903 (ห้องเรียน) ดร.พิมพ์ผกา ใจมุข (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | BMGT1102, 4 15-1003 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT4103, 1 15-1006 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | COMM3901, 2 34-702 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT1101, 3 36-0708 (ห้องถ่ายภาพ) ผศ.ดร.ชนินทร์ พุ่มบัณฑิต (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT1101, 4 951 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT4501, 1 953 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน (14:30-17:30) | | | | | | |
| ACCT3401, 1 15-0904 (ห้องเรียน) อ.จีราพร วิไลศิปล์,ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT1102, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ดร.สุมนา จันทราช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1102, 2 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM3901, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม,ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM1101, 1 15-1004 (ห้องเรียน) อ.ชิสา เจิมวรายุกร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT4902, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT1201, 2 952 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MKRT3901, 1 953 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิทธิ วงศ์ทองคำ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM3504, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.เพิ่มพร ณ นคร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3301, 1 34-801 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS2203, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3402, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2103, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 อ.กนกพรรณ วิบูลยศริน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3401, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | HRDM4103, 1 15-0607 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| ACCT1104, 4 ออนไลน์ อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (08:30-11:30) | | BISS4301, 1 ออนไลน์ อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว (12:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | | BMGT1102, 2 ออนไลน์ ดร.สุมนา จันทราช,อ.ดวงพร คงพิกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | HRDM3206, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | BMGT1202, 1 ออนไลน์ ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | HRDM3205, 1 ออนไลน์ ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | BMGT4801, 2 ออนไลน์ ผศ.ดร.อาจารีย์ ประจวบเหมาะ (13:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | BISS3307, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ECON1105, 2 ออนไลน์ อ.ชมพูนุท ผลกล้วย (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT3201, 3 ออนไลน์ อ.อรนี บุญมีนิมิตร (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | | ACCT3201, 3 ออนไลน์ ดร.พิมพ์ผกา ใจมุข (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ACCT3501, 2 ออนไลน์ ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | MKRT1101, 1 ออนไลน์ ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | HRDM3102, 2 ออนไลน์ ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | MKRT1101, 2 ออนไลน์ ผศ.ดร.ชนินทร์ พุ่มบัณฑิต (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | MNGT3111, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | HRDM3204, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | FINI1101, 5 ออนไลน์ ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ,อ.ดวงมณี ชักนำ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | HRDM4901, 2 ออนไลน์ ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (15:30-19:30) | | | | |
| | | | | | | | | | MKRT4103, 1 ออนไลน์ อ.อรนี บุญมีนิมิตร (17:30-20:30) | | | |
| | | | | | | | | | BISS4901, 1 ออนไลน์ ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | ACCT1101, 1 ออนไลน์ ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | BISS1301, 1 ออนไลน์ อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | BMGT4101, 3 ออนไลน์ ดร.สุมนา จันทราช (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | HRDM3101, 2 ออนไลน์ ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | BMGT1102, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (18:30-21:30) | | |
| ACCT4801, 2 15-0705 (ห้องเรียน) อ.ศูนย์ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะวิทยาการจัดการ (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| ACCT3401, 2 15-0603 (ห้องเรียน) อ.จีราพร วิไลศิปล์,ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT1104, 3 15-0709 (ห้องเรียน) ดร.พิมพ์ผกา ใจมุข (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| FINI1101, 4 15-0904 (ห้องเรียน) อ.อนุสรา ไชยสาลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM4103, 2 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร,อ.วิชา วัฒนเมธา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT2201, 2 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จิรวรรณ ปลั่งพงษ์พันธ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM2104, 2 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BISS4902, 2 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM3901, 1 932(นิเทศฯ) ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BMGT2104, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS1102, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS1102, 2 926 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.นันทินี สุดโททอง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | MNGT4404, 2 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.รจนา แสงตาล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT3101, 3 15-0605 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | BMGT2102, 3 15-0709 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT3901, 2 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิทธิ วงศ์ทองคำ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | FINI1101, 3 15-0904 (ห้องเรียน) อ.อนุสรา ไชยสาลี (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ACCT3601, 2 15-0908 (ห้องเรียน) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | ECON1109, 1 15-0508 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | MNGT3109, 1 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | HRDM1101, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | | BMGT3103, 3 15-0604 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT4302, 1 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิทธิ วงศ์ทองคำ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MKRT3102, 1 15-1004 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ACCT4901, 2 15-0703 (ห้องเรียน) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (14:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | BISS3202, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.นันทินี สุดโททอง (14:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | MKRT3501, 2 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (14:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | MKRT3303, 3 15-0603 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ACCT2101, 2 15-0605 (ห้องเรียน) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | BMGT4902, 3 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | HRDM3901, 2 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | BMGT1201, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | HRDM3207, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ECON2301, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | BMGT4901, 1 15-0706-7 (ห้องเรียน) ผศ.รจนา แสงตาล (15:30-19:30) | | | | |
| | | | | | | | | | | HRDM4202, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | BMGT4902, 3 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ACCT3502, 2 913/1(ห้องพักอ.บัญชี) อ.อนุสรา ไชยสาลี (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | BISS4301, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว (18:30-21:30) | | |