| | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
| EDUC1501, 1 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (08:30-11:30) | | PSYC3202, 1 32-401 ผศ.ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ (12:30-15:30) | | | | | | | |
| EDUC1501, 10 433(ห้องเรียน) อ.นภาลัย โลกวิทย์,อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (08:30-11:30) | | EDUC2201, 1 15-1301 รศ.ดร.พัชรา พุ่มพชาติ (12:30-16:30) | | | | | | |
| PSYC3901, 1 34-803 (ห้องเรียน) อ.รัชนีย์ พลพิบูลย์ (08:30-11:30) | | EDUC2201, 16 15-1303 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| PSYC4901, 1 36-0502 ผศ.ดร.สาธร ใจตรง (08:30-12:30) | EDUC2301, 11 15-1304 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อรจิรา ธรรมไชยางกูร,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 8 15-1301 ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์,ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | EDUC2301, 13 15-1305 (ห้องเรียน) อ.เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2201, 5 15-1303 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | EDUC2301, 6 15-1307 (ห้องเรียน) อ.ปานรดา สรรเสริญ,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2301, 17 15-1304 (ห้องเรียน) อ.ปานรดา สรรเสริญ,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | EDUC3901, 2 15-1308 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2301, 12 15-1305 (ห้องเรียน) อ.เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | EDUC3901, 4 15-1309 (ห้องเรียน) ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2301, 18 15-1307 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อรจิรา ธรรมไชยางกูร,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | EDUC1101, 7 15-1403 (ห้องเรียน) ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์,ผศ.สุธน วงค์แดง (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC3901, 1 15-1308 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (08:30-12:30) | EAED2103, 1 32-407 อ.พนิตา ชอบทำกิจ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC3901, 3 15-1309 (ห้องเรียน) ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | EDUC1201, 8 32-409 ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 9 15-1403 (ห้องเรียน) รศ.ดร.วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ (08:30-12:30) | EDUC1201, 1 34-203 รศ.ดร.ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์,ผศ.สุธน วงค์แดง (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1701, 12 32-409 ผศ.ดร.ทัศพร เกตุถนอม,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | EDUC1701, 3 34-701 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศพร เกตุถนอม,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1201, 2 34-202 รศ.ดร.ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์,ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | PSYC2304, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.ทรงทรรศน์ จินาพงศ์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 12 34-701 (ห้องเรียน) ดร.สิรินพร หาจัตุรัส (08:30-12:30) | PSYC4302, 1 36-0502 ผศ.ดร.สาธร ใจตรง (12:30-16:30) | | | | | | |
| PSYC2304, 2 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.ทรงทรรศน์ จินาพงศ์ (08:30-12:30) | CEDT3209, 1 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| PHED2204, 2 34-802 (ป.พลศึกษา) ผศ.พีรดล เพชรานนท์ (08:30-12:30) | EDUC1101, 6 36-0507 (ห้องเรียน) รศ.ดร.วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| DTED2102, 1 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.พนิตา ชอบทำกิจ (08:30-12:30) | | PHED2104, 2 สนามฟุตบอล อ.ก้องสยาม ลับไพรี (13:30-15:30) | | | | | | | |
| EDUC3901, 5 36-0507 (ห้องเรียน) อ.นัทธ์หทัย กันทพงษ์,ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (08:30-12:30) | | EDUC1501, 2 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (13:30-16:30) | | | | | | |
| EAED1103, 1 36-0508 (ห้องเรียน)) ดร.จินตนา สุขสำราญ (08:30-12:30) | | EAED1101, 1 36-0508 (ห้องเรียน)) อ.กมลวรรณ อังศรีสุรพร (13:30-16:30) | | | | | | |
| | PHED2104, 1 สนามฟุตบอล อ.ก้องสยาม ลับไพรี (09:30-11:30) | | | PSYC1101, 1 34-803 (ห้องเรียน) อ.รัชนีย์ พลพิบูลย์ (13:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1501, 7 15-1004 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (08:30-11:30) | | PSYC1102, 1 36-0502 ผศ.ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ (12:30-15:30) | | | | | | | |
| PSYC1103, 1 36-0502 อ.รัชนีย์ พลพิบูลย์ (08:30-11:30) | | EDUC1701, 1 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชมพู โกติรัมย์,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (12:30-16:30) | | | | | | |
| PSYC2202, 1 15-0508 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.กิดานันท์ ชำนาญเวช,ผศ.ดร.สาธร ใจตรง (08:30-12:30) | EDUC1701, 2 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.นักรบ หมี้แสน,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1701, 4 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.นักรบ หมี้แสน,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | EDUC2201, 14 15-1301 ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1701, 5 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชมพู โกติรัมย์,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | EDUC2201, 21 15-1303 (ห้องเรียน) อ.สมาน ทวีเลิศ,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2201, 4 15-1301 รศ.ดร.พัชรา พุ่มพชาติ (08:30-12:30) | EDUC2301, 1 15-1304 (ห้องเรียน) อ.เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2201, 20 15-1303 (ห้องเรียน) อ.สมาน ทวีเลิศ,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | EDUC3901, 13 15-1305 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2301, 2 15-1304 (ห้องเรียน) อ.เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | EDUC2301, 5 15-1307 (ห้องเรียน) ดร.เกศินี โสขุมา,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2201, 17 15-1305 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | EDUC3901, 10 15-1308 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2301, 4 15-1307 (ห้องเรียน) ดร.เกศินี โสขุมา,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | EDUC3901, 16 15-1309 (ห้องเรียน) อ.นัทธ์หทัย กันทพงษ์,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC3901, 9 15-1308 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | PHED3205, 1 32-701 ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC3901, 11 15-1309 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (08:30-12:30) | EDUC1201, 7 34-202 ผศ.สุธน วงค์แดง (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1701, 11 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศพร เกตุถนอม,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | EDUC1102, 1 34-601 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อาภาพร สิงหราช (12:30-16:30) | | | | | | |
| PHED3205, 2 32-701 ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล (08:30-12:30) | PHED3101, 2 34-803 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.คณิน ประยูรเกียรติ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1201, 6 34-202 ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | DTED3102, 1 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ภัสสราภรณ์ สมบูรณ์ศักดิ์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 5 34-603 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ (08:30-12:30) | PSYC3101, 1 36-0507 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สาธร ใจตรง (12:30-16:30) | | | | | | |
| EAED3101, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.พนิตา ชอบทำกิจ (08:30-12:30) | EAED2101, 2 36-0508 (ห้องเรียน)) อ.กมลวรรณ อังศรีสุรพร (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 11 34-703 (ห้องเรียน) ดร.จินตนา สุขสำราญ (08:30-12:30) | | EDUC1501, 6 15-1009 (ห้องเรียน) อ.นภาลัย โลกวิทย์,ผศ.วาสนา โปร่งจิต (13:30-16:30) | | | | | | |
| PHED3101, 1 34-803 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.คณิน ประยูรเกียรติ (08:30-12:30) | | PSYC2301, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.รัชนีย์ พลพิบูลย์ (13:30-16:30) | | | | | | |
| DTED2101, 1 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ชวนิดา สุวานิช (08:30-12:30) | | | EDUC4901, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.ณิชา โชควิญญู (14:30-16:30) | | | | | | |
| PSYC3201, 1 36-0507 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สาธร ใจตรง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EAED2101, 1 36-0508 (ห้องเรียน)) อ.กมลวรรณ อังศรีสุรพร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| PHED2105, 2 32-701 ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | |
| PHED2103, 1 สนามกีฬาในร่ม1 อ.ภาณุพงศ์ ชีวพัฒนพงศ์ (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | |
| EDUC1501, 9 15-0709 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | |
| EDUC1501, 3 34-801 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธนิดา พิมทะโนทัย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | |
| PSYC2201, 1 15-1508 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | |
| EDUC1701, 7 15-0603 (ห้องเรียน) อ.สินีนาฎ สุทธจินดา,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC1701, 8 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2201, 7 15-1301 ผศ.ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2201, 15 15-1303 (ห้องเรียน) ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2201, 9 15-1304 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อาภาพร สิงหราช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2301, 3 15-1305 (ห้องเรียน) ผศ.สุรชัย วงค์จันเสือ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2301, 19 15-1307 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อรจิรา ธรรมไชยางกูร,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2301, 8 15-1308 (ห้องเรียน) ดร.สุชาติ ใจสถาน,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2301, 10 15-1309 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กิตติพล กสิภาร์,อ.ปานรดา สรรเสริญ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC3901, 8 15-1403 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐพล ธนเชวงสกุล,ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC3901, 15 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC3901, 14 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชวิตรา ตันติมาลา,ผศ.ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| PSYC2304, 3 34-803 (ห้องเรียน) อ.ทรงทรรศน์ จินาพงศ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2401, 1 36-0502 รศ.ดร.วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| DTED3203, 1 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| DTED1101, 1 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ชวนิดา สุวานิช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC3901, 12 36-0507 (ห้องเรียน) อ.นัทธ์หทัย กันทพงษ์,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EAED3103, 1 36-0508 (ห้องเรียน)) อ.พนิตา ชอบทำกิจ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| PHED1101, 1 36-0603 (ห้องปฏิบัติการพละศึกษา) อ.ยศวดี โสมภีร์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| | | PHED2105, 1 32-701 ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล (10:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| | | PHED2103, 2 สนามกีฬาในร่ม1 อ.ภาณุพงศ์ ชีวพัฒนพงศ์ (10:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC1501, 5 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (08:30-11:30) | | PSYC4902, 1 15-1309 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ (12:30-15:30) | | | | | | | |
| PSYC4902, 1 15-1309 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ (08:30-11:30) | | PHED1102, 2 36-0603 (ห้องปฏิบัติการพละศึกษา) ผศ.พีรดล เพชรานนท์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| PHED1102, 1 36-0603 (ห้องปฏิบัติการพละศึกษา) ผศ.พีรดล เพชรานนท์ (08:30-12:30) | EDUC2201, 6 15-1301 รศ.ดร.ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 14 15-0603 (ห้องเรียน) รศ.ดร.วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ (08:30-12:30) | EDUC2201, 13 15-1303 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อรรถวุฒิ มุขมา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 13 15-0709 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ (08:30-12:30) | EDUC2201, 19 15-1304 (ห้องเรียน) ผศ.สุธน วงค์แดง (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2201, 2 15-1301 รศ.ดร.พัชรา พุ่มพชาติ (08:30-12:30) | EDUC2301, 15 15-1305 (ห้องเรียน) ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2201, 12 15-1303 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อรรถวุฒิ มุขมา (08:30-12:30) | EDUC3901, 6 15-1307 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2201, 18 15-1304 (ห้องเรียน) ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | EDUC1101, 1 15-1308 (ห้องเรียน) ดร.ชลาลัย นิมิบุตร,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2301, 16 15-1305 (ห้องเรียน) ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | PHED2101, 1 1611 อ.ก้องสยาม ลับไพรี (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC3901, 7 15-1307 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | EAED1102, 1 32-407 อ.กมลวรรณ อังศรีสุรพร (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 2 15-1308 (ห้องเรียน) ดร.ชลาลัย นิมิบุตร,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | EDUC1201, 5 34-202 ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| PHED2101, 2 1611 อ.ก้องสยาม ลับไพรี (08:30-12:30) | EDUC2301, 14 34-203 ผศ.ดร.ศศิธร กาญจนสุวรรณ,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1201, 4 34-202 รศ.ดร.ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์,ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | EDUC1701, 9 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC2301, 9 34-203 ผศ.สุรชัย วงค์จันเสือ (08:30-12:30) | EDUC2301, 7 34-803 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กิตติพล กสิภาร์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1701, 10 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | EDUC1102, 2 36-0502 ผศ.ดร.อาภาพร สิงหราช (12:30-16:30) | | | | | | |
| PHED3211, 2 34-803 (ห้องเรียน) อ.ภาณุพงศ์ ชีวพัฒนพงศ์ (08:30-12:30) | EAED3102, 1 36-0507 (ห้องเรียน) อ.พนิตา ชอบทำกิจ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1101, 10 36-0502 ผศ.ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน (08:30-12:30) | EAED2102, 2 36-0508 (ห้องเรียน)) ดร.จินตนา สุขสำราญ (12:30-16:30) | | | | | | |
| DTED1103, 1 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ (08:30-12:30) | EDUC1201, 9 433(ห้องเรียน) อ.สมาน ทวีเลิศ,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (12:30-16:30) | | | | | | |
| EAED2102, 1 36-0508 (ห้องเรียน)) ดร.จินตนา สุขสำราญ (08:30-12:30) | PHED3203, 2 สระว่ายน้ำ อ.ยศวดี โสมภีร์ (12:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1201, 10 433(ห้องเรียน) อ.สมาน ทวีเลิศ,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | | EDUC1501, 4 15-1009 (ห้องเรียน) อ.จุฑารัตน์ แสงลอย,ผศ.ดร.ธนิดา พิมทะโนทัย (13:30-16:30) | | | | | | |
| PHED3203, 1 สระว่ายน้ำ อ.ยศวดี โสมภีร์ (08:30-12:30) | | EDUC1501, 8 32-408 อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (13:30-16:30) | | | | | | |
| | | | | | DTED1102, 1 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน (13:30-16:30) | | | | | | |
| EDUC1701, 6 15-1005 (ห้องเรียน) อ.สินีนาฎ สุทธจินดา,ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2201, 3 15-1301 รศ.ดร.พัชรา พุ่มพชาติ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2201, 8 15-1303 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อาภาพร สิงหราช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2201, 10 15-1304 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2201, 11 15-1305 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศิริรัตน์ ศรีสอาด,ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2301, 20 15-1307 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศจี จิระโร,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC2301, 21 15-1308 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปุริมปรัชญ์ คณิณพศุตย์,ผศ.ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC1101, 3 15-1309 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC1201, 3 34-203 ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์,ผศ.สุธน วงค์แดง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EDUC1101, 4 34-701 (ห้องเรียน) ดร.ชลาลัย นิมิบุตร,ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| PHED2204, 1 34-802 (ป.พลศึกษา) ผศ.พีรดล เพชรานนท์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| PHED3211, 1 34-803 (ห้องเรียน) อ.ภาณุพงศ์ ชีวพัฒนพงศ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| EAED2103, 2 36-0502 อ.พนิตา ชอบทำกิจ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| DTED3101, 1 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| PHED1101, 2 36-0603 (ห้องปฏิบัติการพละศึกษา) อ.ยศวดี โสมภีร์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | |
| GSDT5205, 3 36-0502 ผศ.ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี (08:30-12:30) | GSDT5205, 2 36-0502 รศ.ดร.พัชรา พุ่มพชาติ (12:30-16:30) | GSDT5205, 1 36-0502 ผศ.สุธน วงค์แดง (16:30-20:30) | | |
| GSDT5206, 1 36-0503 ผศ.ดร.เอนก เทียนบูชา (08:30-12:30) | GSDT5206, 3 36-0503 รศ.ดร.วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ (12:30-16:30) | GSDT5206, 2 36-0503 รศ.ดร.วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ (16:30-20:30) | | |
| GSDT5204, 2 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม,ผศ.ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน (08:30-12:30) | GSDT5204, 1 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม,ผศ.ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน (12:30-16:30) | GSDT5204, 3 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม,ผศ.ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน (16:30-20:30) | | |