| | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
| MKRT3102, 1 15-0506-7(ห้องพัก) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT1104, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT2202, 1 15-0903 (ห้องเรียน) อ.อนุสรา ไชยสาลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BUSS3901, 2 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิทธิ วงศ์ทองคำ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM2104, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ACCT4101, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MNGT3111, 1 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อาจารีย์ ประจวบเหมาะ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM2105, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM1101, 1 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM3110, 1 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์,ดร.พิศาล แก้วอยู่ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1107, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM3203, 1 954 (ห้องเรียน) รศ.มุกดา ศรียงค์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1104, 1 34-802 (ป.พลศึกษา) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2207, 1 951 (ห้องเรียน) อ.เพิ่มพร ณ นคร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| TRHM2203, 1 953 (ห้องเรียน) อ.ชิสา เจิมวรายุกร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3405, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 อ.กมลชนก ยวดยง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | HRDM3103, 1 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT3305, 3 15-1009 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ECON3312, 1 952 (ห้องเรียน) อ.ชมพูนุท ผลกล้วย (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | ACCT1104, 2 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จิรวรรณ ปลั่งพงษ์พันธ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | COMM2104, 2 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ACCT4103, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | MNGT3109, 1 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล,ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | FINI1101, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | TRHM3110, 2 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์,ดร.พิศาล แก้วอยู่ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | COMM1107, 2 34-702 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | MNGT4901, 1 15-1008 (ห้องเรียน) ดร.กัลยกร กลายสุข (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM2305, 1 953 (ห้องเรียน) อ.เพิ่มพร ณ นคร,ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM3307, 1 954 (ห้องเรียน) ผศ.แสงระวี กระจ่างศาสตร์,อ.ศิริเกศ คุ้มพิทักษ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM3405, 2 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา,ผศ.ดร.อาจารีย์ ประจวบเหมาะ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | TRHM2103, 1 15-0706-7 (ห้องเรียน) อ.ฉัตรมงคล จันทราทิพย์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | HRDM4103, 1 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (13:30-16:30) | | | | | | | |
| HRDM3101, 1 15-0508 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (08:30-11:30) | | | | | | | FINB1101, 3 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (17:30-20:30) | | | |
| BMGT1103, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (08:30-11:30) | | | | | | | MKRT3303, 2 15-0606 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน (17:30-20:30) | | | |
| MNGT2103, 1 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.รจนา แสงตาล (08:30-11:30) | | | | | | | HRDM3101, 2 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (17:30-20:30) | | | |
| ACCT3501, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์,อ.อนุสรา ไชยสาลี (08:30-11:30) | | | | | | | MNGT4302, 2 15-0709 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (17:30-20:30) | | | |
| ECON3901, 1 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (08:30-11:30) | | | | | | | ACCT1103, 1 2861 (ห้องเรียนรวม) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (17:30-20:30) | | | |
| FINB2201, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก (08:30-11:30) | | | | | | | COMM4902, 4 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (17:30-20:30) | | | |
| MKRT3201, 1 15-1004 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (08:30-11:30) | | | | | | | COMM2104, 3 954 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (17:30-20:30) | | | |
| MKRT3305, 1 15-1005 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (08:30-11:30) | | | | | | | COMM2305, 2 922/1(ห้องพักอ.นิทศ) อ.เพิ่มพร ณ นคร (17:30-21:30) | | |
| TRHM3113, 1 15-1006 (ห้องเรียน) อ.รัศมี อิสลาม (08:30-11:30) | | | | | | | COMM2302, 1 923/1 ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (17:30-21:30) | | |
| TRHM3901, 1 15-1008 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์,ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (08:30-11:30) | | | | | | | ACCT3104, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.พิมพ์ผกา ใจมุข (17:30-21:30) | | |
| MNGT3601, 1 34-703 (ห้องเรียน) อ.ทรงทรรศน์ จินาพงศ์ (08:30-11:30) | | | | | | | COMM3408, 1 941(ห้องพักอ.นิเทศ) อ.อมรเทพ สกุณา (17:30-21:30) | | |
| COMM2306, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.แสงระวี กระจ่างศาสตร์ (08:30-11:30) | | | | | | | COMM3405, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (17:30-21:30) | | |
| COMM3403, 1 952 (ห้องเรียน) อ.ตุลาการ ขวัญยืน,อ.กมลชนก ยวดยง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | BUSS4801, 3 15-0603 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (20:30-21:30) | | |
| BMGT1202, 1 15-0904 (ห้องเรียน) ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ACCT1102, 1 15-0909 (ห้องเรียน) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM1106, 1 15-1009 (ห้องเรียน) อ.เพิ่มพร ณ นคร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM1105, 1 34-402 (บัณฑิตศึกษา) อ.อมรเทพ สกุณา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM1108, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.กนกพรรณ วิบูลยศริน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS1108, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| MKRT4501, 1 945-946 ดร.ก่อกุล กีฬาพัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2403, 1 953 (ห้องเรียน) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2404, 1 954 (ห้องเรียน) อ.กมลชนก ยวดยง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3402, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 อ.ศิริเกศ คุ้มพิทักษ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2203, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | BUSS4801, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (09:30-11:30) | BUSS4801, 2 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (11:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | ACCT2601, 1 15-0903 (ห้องเรียน) ดร.พิมพ์ผกา ใจมุข (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | FINB1101, 1 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | FINB2201, 2 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | TRHM3113, 2 15-1006 (ห้องเรียน) อ.รัศมี อิสลาม (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | TRHM3901, 2 15-1008 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์,ผศ.ดร.สุรชาติ บัวชุม (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MNGT3601, 2 34-703 (ห้องเรียน) อ.ทรงทรรศน์ จินาพงศ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | COMM4902, 3 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | COMM2308, 1 952 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | ECON3310, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | MKRT1101, 1 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนินทร์ พุ่มบัณฑิต (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | MKRT3305, 2 15-1005 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | BMGT1202, 2 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ACCT1102, 2 15-0909 (ห้องเรียน) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM1106, 2 15-1009 (ห้องเรียน) อ.เพิ่มพร ณ นคร (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM1105, 2 34-402 (บัณฑิตศึกษา) อ.อมรเทพ สกุณา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | MKRT4501, 2 945-946 ดร.ก่อกุล กีฬาพัฒน์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM2403, 2 953 (ห้องเรียน) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM2404, 2 954 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM3402, 2 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 อ.ศิริเกศ คุ้มพิทักษ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM3207, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | BMGT1103, 2 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MNGT3110, 1 15-0903 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MNGT4902, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล,ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | FINB1101, 2 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | COMM4902, 3 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | COMM3403, 2 952 (ห้องเรียน) อ.ตุลาการ ขวัญยืน,อ.กมลชนก ยวดยง (14:30-17:30) | | | | | | |
| ACCT1104, 3 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM3703, 1 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MNGT4902, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล,ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM2201, 1 15-0908 (ห้องเรียน) อ.ชิสา เจิมวรายุกร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| FINI2201, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM4902, 1 15-1004 (ห้องเรียน) รศ.มุกดา ศรียงค์,ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MKRT3303, 1 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1105, 3 15-0905 (ห้องเรียน) อ.อมรเทพ สกุณา,อ.กนกพรรณ วิบูลยศริน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2304, 1 2831 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3202, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM3206, 1 952 (ห้องเรียน) อ.ตุลาการ ขวัญยืน,ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2307, 1 953 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ECON1109, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (08:30-11:30) | | | | | | | BCOM1101, 1 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล (17:30-20:30) | | | |
| ACCT2102, 1 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จิรวรรณ ปลั่งพงษ์พันธ์ (08:30-11:30) | | | | | | | BUSS3901, 4 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิทธิ วงศ์ทองคำ (17:30-20:30) | | | |
| MNGT4104, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ดร.สุมนา จันทราช (08:30-11:30) | | | | | | | MNGT3109, 2 15-0606 (ห้องเรียน) ดร.สุมนา จันทราช (17:30-20:30) | | | |
| TRHM3109, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.พิศมัย จัตุรัตน์ (08:30-11:30) | | | | | | | ACCT4101, 2 15-0708 (ห้องเรียน) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (17:30-20:30) | | | |
| TRHM3108, 1 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์,ดร.พิศาล แก้วอยู่ (08:30-11:30) | | | | | | | HRDM3102, 1 15-0709 (ห้องเรียน) ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ (17:30-20:30) | | | |
| HRDM4902, 1 15-1004 (ห้องเรียน) รศ.มุกดา ศรียงค์,ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | MNGT4104, 3 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.รจนา แสงตาล (17:30-20:30) | | | |
| HRDM1101, 2 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (08:30-11:30) | | | | | | | HRDM3203, 2 910/1(ห้องพักอ.บริหารทรัพย์) รศ.มุกดา ศรียงค์ (17:30-20:30) | | | |
| MKRT1102, 2 15-1006 (ห้องเรียน) ดร.ก่อกุล กีฬาพัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | MKRT2102, 2 911/1(ห้องพักอ.การตลาด) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (17:30-20:30) | | | |
| MKRT2104, 1 15-1008 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (08:30-11:30) | | | | | | | COMM2308, 2 923/1 ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (17:30-20:30) | | | |
| HRDM3205, 1 954 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (08:30-11:30) | | | | | | | COMM4902, 4 951 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (17:30-20:30) | | | |
| BCOM4901, 1 953 (ห้องเรียน) ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม (08:30-12:30) | | | | | | BCOM4901, 2 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม (17:30-21:30) | | |
| ECON1171, 1 15-0903 (ห้องเรียน) อ.ชมพูนุท ผลกล้วย (08:30-12:30) | | | | | | MNGT4112, 2 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนินทร์ พุ่มบัณฑิต (17:30-21:30) | | |
| MNGT4112, 1 2976 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชนินทร์ พุ่มบัณฑิต (08:30-12:30) | | | | | | COMM2207, 2 922/1(ห้องพักอ.นิทศ) อ.เพิ่มพร ณ นคร (17:30-21:30) | | |
| COMM1108, 2 34-601 (ห้องเรียน) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (08:30-12:30) | | | | | | BCOM2104, 2 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว (17:30-21:30) | | |
| BCOM2104, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.เอกบดินทร์ เกตุขาว (08:30-12:30) | | | | | | COMM1105, 4 925 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.อมรเทพ สกุณา (17:30-21:30) | | |
| COMM2405, 1 925 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.อมรเทพ สกุณา (08:30-12:30) | | | | | | COMM2101, 1 932(นิเทศฯ) อ.กนกพรรณ วิบูลยศริน (17:30-21:30) | | |
| COMM3409, 2 951 (ห้องเรียน) ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (08:30-12:30) | | | | | | | BUSS4801, 4 15-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) อ.ศูนย์ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะวิทยาการจัดการ (18:30-20:30) | BUSS4801, 3 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (20:30-21:30) | | |
| COMM2204, 1 952 (ห้องเรียน) ดร.ณัชชา พัฒนะนุกิจ,อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2406, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | TRHM3109, 2 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.พิศมัย จัตุรัตน์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | TRHM3108, 2 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์,ดร.พิศาล แก้วอยู่ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT1102, 1 15-1006 (ห้องเรียน) ดร.ก่อกุล กีฬาพัฒน์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT2104, 2 15-1008 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ECON1105, 1 923/1 ดร.สุมนา จันทราช (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | ACCT3201, 1 15-0904 (ห้องเรียน) ดร.พิมพ์ผกา ใจมุข (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | MNGT3405, 1 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน,ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ECON1171, 2 15-0903 (ห้องเรียน) อ.ชมพูนุท ผลกล้วย (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM1108, 3 34-601 (ห้องเรียน) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM1106, 3 34-702 (ห้องเรียนรวม) อ.เพิ่มพร ณ นคร (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM2405, 2 945-946 อ.อมรเทพ สกุณา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM3409, 1 953 (ห้องเรียน) ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM2406, 2 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 ผศ.ดร.ภควัต รัตนราช (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | COMM3304, 1 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | MNGT4104, 2 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) อ.ดวงพร คงพิกุล (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ACCT3102, 1 2861 (ห้องเรียนรวม) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (14:30-17:30) | | | | | | |
| ACCT3901, 1 15-0508 (ห้องเรียนรวม) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์,อ.อนุสรา ไชยสาลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM3111, 2 15-0902 (ห้องเรียน) ดร.สุมนา จันทราช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ECON3301, 1 15-0903 (ห้องเรียน) อ.ชมพูนุท ผลกล้วย,อ.ดวงพร คงพิกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM4902, 2 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MNGT4302, 1 15-0908 (ห้องเรียน) ผศ.นภัสสร ตื่มสูงเนิน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM2103, 2 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1107, 3 34-503 (บัณฑิตศึกษา) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM4902, 1 954 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา,อ.กนกพรรณ วิบูลยศริน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENTR2101, 1 951 (ห้องเรียน) ผศ.รจนา แสงตาล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BISS2201, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BCOM2501, 1 945-946 ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล,ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2205, 1 952 (ห้องเรียน) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| COMM2407, 1 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 อ.กมลชนก ยวดยง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | COMM4902, 2 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MNGT2402, 1 15-0908 (ห้องเรียน) ดร.กัลยกร กลายสุข (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ECON3206, 1 15-0909 (ห้องเรียน) อ.พงษ์รัตน์ วิสิทธิ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | BUSS3901, 1 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | HRDM2103, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | TRHM3111, 1 953 (ห้องเรียน) อ.ชิสา เจิมวรายุกร (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | COMM4902, 1 954 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุทธิภา วงศ์ยะลา,อ.กนกพรรณ วิบูลยศริน (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | HRDM4901, 1 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์,ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM3204, 1 15-0905 (ห้องเรียน) อ.ภานุชฎา ศิระยุทธโยธิน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM2303, 1 34-501 (บัณฑิตศึกษา) ผศ.ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | BISS1102, 1 924 (ป.คอมพิวเตอร์) รศ.ดร.ลวัณกร มุกดาสนิท (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | COMM2407, 2 STUDIO(นิเทศ) อาคาร9 อ.กมลชนก ยวดยง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | BMGT1102, 1 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อาจารีย์ ประจวบเหมาะ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | | MKRT1102, 2 ออนไลน์ ดร.ก่อกุล กีฬาพัฒน์ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | BMGT2101, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | | HRDM2103, 3 ออนไลน์ ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | | | MKRT4501, 2 ออนไลน์ ดร.ก่อกุล กีฬาพัฒน์ (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | BMGT1202, 2 ออนไลน์ ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | ACCT1102, 2 ออนไลน์ อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | HRDM2105, 2 ออนไลน์ ผศ.อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ (18:30-21:30) | | |
| ACCT2102, 2 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จิรวรรณ ปลั่งพงษ์พันธ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| BUSS3901, 3 15-0606 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| MNGT3110, 2 15-0705 (ห้องเรียน) อ.ดวงพร คงพิกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM4103, 2 15-0706-7 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM3101, 1 15-0708 (ห้องเรียน) อ.ศิริเกศ คุ้มพิทักษ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| HRDM1102, 1 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปรางค์มณี เดชคุ้ม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| TRHM3110, 3 15-1005 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| COMM1105, 1 922/1(ห้องพักอ.นิทศ) ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| BCOM1102, 1 923/1 รศ.ดร.ลวัณกร มุกดาสนิท (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | HRDM4902, 1 15-1004 (ห้องเรียน) รศ.มุกดา ศรียงค์,ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ (09:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | MKRT2102, 1 15-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ACCT2202, 2 15-0604 (ห้องเรียน) อ.ธิษตยา รุ่งเดชธนาลัย (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | MKRT3201, 2 15-0605 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ACCT3501, 2 15-0705 (ห้องเรียน) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | COMM3403, 2 15-0708 (ห้องเรียน) อ.ตุลาการ ขวัญยืน (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | TRHM3108, 3 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์ (11:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | MNGT4902, 2 15-0706-7 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | BCOM2301, 1 923/1 ผศ.ดร.โอปอ กลับสกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | BCOM2201, 1 15-0606 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ภัทรมน กล้าอาษา (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | | MNGT3111, 2 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.นวระ ทาสุวรรณ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | | BMGT1103, 2 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธีรโชติ สัตตาคม (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ECON1109, 3 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.ชยุตม์ วะนา (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | MKRT3305, 2 15-0703 (ห้องเรียน) ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | ACCT3901, 2 15-0709 (ห้องเรียน) ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | MNGT4902, 2 15-0902 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | FINB2201, 3 15-0904 (ห้องเรียน) ดร.รัชนี ปุณโณทก (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | | | ACCT3601, 1 15-0708 (ห้องเรียน) รศ.ดร.อนุวัฒน์ ภักดี (17:30-20:30) | | | |
| | | | | | | | | | COMM4901, 1 923/1 ผศ.ดร.พิชิต ธิอิ่น (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | COMM3401, 1 941(ห้องพักอ.นิเทศ) อ.อมรเทพ สกุณา (17:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ACCT1104, 3 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.แวววารี ทองประดิษฐ (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | MKRT2104, 2 15-0606 (ห้องเรียน) อ.อรนี บุญมีนิมิตร (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | ACCT3201, 2 15-0704 (ห้องเรียน) อ.อนุสรา ไชยสาลี (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | MNGT3203, 1 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล (18:30-21:30) | | |