| | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
| LAWF2301, 1 321/1(ห้องพักอ.สาขานิติศาสตร์) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง (08:30-11:30) | | | | | | ENGL3702, 1 932(นิเทศฯ) อ.อมรเทพ สกุณา (16:30-18:30) | | | | | |
| SOAN1302, 1 131(ชัยนาท) ดร.ภูเนตุ จันทร์จิต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC2201, 1 15-0508 (ห้องเรียนรวม) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 4 15-0606 (ห้องเรียน) อ.รณชัย ชลวิชิต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 7 15-0607 (ห้องเรียนรวม) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 34 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) อ.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 5 15-0705 (ห้องเรียน) นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWF4502, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 2 15-0902 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI1203, 1 15-1003 (ห้องเรียน) ผศ.สมคเน แผลงฤทธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2402, 1 352/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 11 361/1 อ.ธมกร ศรีกิจกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 24 371/1 (ห้องเรียน) อ.เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC1402, 2 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU4901, 1 MUSIC201 ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 13 15-0604 (ห้องเรียน) อ.จุฑารัตน์ แสงลอย,ผศ.วาสนา โปร่งจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENED3703, 1 2830 (ห้องเรียน) ผศ.เกศสุดา เดชะคำภู (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 15 2974 (ห้องเรียน) อ.กัลยา เนตรายน,ผศ.จาระไน สิทธิบูรณะ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2203, 1 32-206 ผศ.เกวรินทร์ พันทวี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2302, 1 32-504 ดร.วารดา พุ่มผกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2307, 1 32-506 ผศ.ฐปนนท์ อ่อนศรี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD1106, 2 32-508 ผศ.ธีระชัย สุขสวัสดิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOED3802, 1 34-603 (ห้องเรียน) อ.แววรวี ลาภเกิน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU2304, 1 MUSIC101 ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1201, 1 นาฏ 1 ศ.ดร.ชมนาด กิจขันธ์,อ.กันตพัฒน์ จุติพรภูติวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1202, 1 นาฏ 2 ผศ.ดร.กุลนาถ พุ่มอำภา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM3901, 1 นาฏ3/1 ผศ.ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์,ผศ.ดร.ธรรมรัตน์ โถวสกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1615, 1 36-1012 (บรรยาย) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (09:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| | PUBA1102, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | GOHI3206, 1 15-0908 (ห้องเรียน) อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | ENGL3604, 1 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.กรรณิการ์ รักษา (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | LAWS2503, 1 322/1 ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | LAWS2503, 2 322/1 ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | PUBA2202, 1 34-503 (บัณฑิตศึกษา) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | SOAN3306, 1 353/1 ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | PUBA2203, 1 373/1 (ห้องเรียน) อ.สุภาวดี ศรีชัยสุวรรณ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | SOAN1101, 1 374/1 (ห้องเรียน) ดร.ภาณุกา ศิริบำรุงวงศ์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | ENGL3701, 25 951 (ห้องเรียน) ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU2101, 1 MUSIC102 อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | THMU1216, 1 32-205 อ.ภิรมย์ ใจชื้น (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU1421, 1 36-1008 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | ENGL3702, 13 1221 อ.มนพัทธ์ สาสิงห์ (10:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | ENGL4608, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.ปาริชาติ ฉิมคล้าย (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | GOHI2209, 1 361/1 อ.อรวรรณ เชื้อน้อย (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | SOAN4901, 1 323(คอม1) อ.เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ (11:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | WTMU3108, 1 MUSIC201 อ.สุชาติ สิมมี (12:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | PUBA1202, 1 131(ชัยนาท) อ.วิลาสินี ชูทอง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | LAWS3406, 1 132(ชัยนาท) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | SOAN3301, 1 371/1 (ห้องเรียน) ดร.ภาณุกา ศิริบำรุงวงศ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | LAWF4901, 1 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ENGL3721, 1 15-0606 (ห้องเรียน) อ.วิชัย เปรมมณีสกุล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | GOHI1172, 1 15-0909 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD3303, 1 32-504 ผศ.ธีระชัย สุขสวัสดิ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ENGL3703, 1 34-401 (บัณฑิตศึกษา) อ.พรนภัส ทับทิมอ่อน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ENGL4703, 1 34-401 (บัณฑิตศึกษา) อ.พรนภัส ทับทิมอ่อน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ENGL4703, 2 34-403 (บัณฑิตศึกษา) ผศ.ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WMED1101, 1 36-1012 (บรรยาย) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์,ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | DRAM2205, 1 นาฏ 1 ศ.ดร.ชมนาด กิจขันธ์,อ.กันตพัฒน์ จุติพรภูติวัฒน์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | DRAM2206, 1 นาฏ 2 ผศ.ดร.กุลนาถ พุ่มอำภา,อ.ชไมพร จันทรวิบูลย์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3702, 4 15-0508 (ห้องเรียนรวม) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA3304, 1 15-0604 (ห้องเรียน) ดร.พงศกร ศรีรงค์ทอง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 10 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) อ.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA1102, 2 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | LAWC4805, 1 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | LAWC1201, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3702, 3 15-0903 (ห้องเรียน) อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 29 15-1003 (ห้องเรียน) นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | AVIS3901, 1 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สิริกร เลิศลัคธนาธาร (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ARTD3901, 1 32-204 ผศ.เกวรินทร์ พันทวี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | GOHI1201, 1 322/1 อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 16 34-501 (บัณฑิตศึกษา) ผศ.นราธิป อิสรานุสรณ์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA2202, 2 34-503 (บัณฑิตศึกษา) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | JPAN4902, 1 34-703 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL2402, 2 353/1 ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA2203, 2 373/1 (ห้องเรียน) อ.สุภาวดี ศรีชัยสุวรรณ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | LAWS3201, 1 374/1 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WMED2102, 1 MUSIC101 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2101, 2 MUSIC102 อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | | LAWC2702, 1 361/1 ผศ.ดร.อัครเดช มณีภาค (14:30-16:30) | | | | | | | |
| WTMU1421, 2 36-1008 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (08:30-10:30) | | | | | | | | WTMU3503, 1 36-1118 (บรรยาย) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (17:30-20:30) | WTMU3505, 3 36-1009 (VOICE) อ.รุ่งธรรม ธรรมการ (20:30-21:30) | | |
| PUBA2203, 1 132(ชัยนาท) ดร.อำพร จินดารัตน์ (08:30-11:30) | | | | | | | ENGL3701, 36 15-0604 (ห้องเรียน) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (17:30-20:30) | | | |
| ENGL3701, 12 15-0607 (ห้องเรียนรวม) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (08:30-11:30) | | | | | | | ENGL3604, 2 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ปัตถนะ สิงห์ซอม (17:30-20:30) | | | |
| LAWC4102, 1 15-0704 (ห้องเรียน) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง (08:30-11:30) | | | | | | | PUBA4201, 2 15-0702 (ห้องเรียน) อ.เกษร เกษมชื่นยศ (17:30-20:30) | | | |
| ENGL3701, 17 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ (08:30-11:30) | | | | | | | LAWF4501, 1 15-0709 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (17:30-20:30) | | | |
| LAWC1101, 1 2831 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN1201, 1 2840 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL1201, 2 2860 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| AVIS4902, 1 322/1 ผศ.ดร.สิริกร เลิศลัคธนาธาร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA3203, 1 34-402 (บัณฑิตศึกษา) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 20 34-601 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ เจนวิถีสุข (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC2501, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI2202, 1 341/1(ห้องพักอ.ภูมิศาสตร์) ผศ.ดร.ธมาภรณ์ พูมพิจ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2501, 1 353/1 อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA1202, 1 361/1 ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN3741, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.Fumiko ljiri (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN2101, 1 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ธีรพงศ์ ไชยมังคละ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 10 952 (ห้องเรียน) อ.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU3105, 1 MUSIC101 อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU4902, 1 MUSIC201 อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA4901, 1 134(ชัยนาท) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,อ.วิลาสินี ชูทอง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL4703, 5 15-0605 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN1201, 1 15-0606 (ห้องเรียน) อ.หนึ่งฤทัย บุญญังกูร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1104, 1 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI2206, 2 15-0703 (ห้องเรียน) อ.เอกพล กันทอง (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1302, 1 15-0706-7 (ห้องเรียน) อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL1103, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.กรรณิการ์ รักษา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 5 2971 (ห้องเรียน) อ.นภาลัย โลกวิทย์,ผศ.วาสนา โปร่งจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2202, 1 32-204 ผศ.เกวรินทร์ พันทวี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3205, 1 32-205 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,อ.สมพงษ์ ภู่สร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3203, 1 32-207 ดร.พจณิชา ฤกษ์สมุทร,อ.จักรายุธ ไหลสกุล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3207, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์,รศ.วิเชียร อ่อนละมูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2305, 1 32-506 ผศ.ฐปนนท์ อ่อนศรี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3310, 1 32-507 ดร.วารดา พุ่มผกา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD1106, 1 32-508 ผศ.ธีระชัย สุขสวัสดิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2402, 2 32-509 ผศ.กรรัตน์ พ่วงพงษ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN1202, 1 352/1 (ห้องเรียน) ดร.Mai Bao (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU2301, 1 36-1102 (COM_MUSIC) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล,อ.นวพล ใจงาม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOAN1371, 1 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชวิตรา ตันติมาลา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI2107, 1 374/1 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1206, 1 นาฏ 1 ศ.ดร.ชมนาด กิจขันธ์,อ.กันตพัฒน์ จุติพรภูติวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1207, 1 นาฏ 2 ผศ.ดร.กุลนาถ พุ่มอำภา,อ.ชไมพร จันทรวิบูลย์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU1423, 1 36-1006 (REHEARSE) อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์,ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | WTMU3423, 1 36-1009 (VOICE) อ.สุชาติ สิมมี (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3901, 1 15-0607 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | LAWC3901, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3702, 9 15-1008 (ห้องเรียน) อ.วิฬารัตน์ ชูขาว,อ.อนุสรา ไชยสาลี (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3701, 14 2851 (ห้องเรียนรวม) ผศ.วาทินี นิลงาม (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3701, 33 2860 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3702, 12 2976 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | PUBA3201, 1 34-402 (บัณฑิตศึกษา) ดร.พงศกร ศรีรงค์ทอง (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL2501, 2 353/1 อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | PUBA1202, 2 361/1 ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | SOAN1102, 1 371/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | PUBA1101, 1 373/1 (ห้องเรียน) อ.เกษร เกษมชื่นยศ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | WTMU2615, 1 MUSIC201 ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (12:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | | PUBA2201, 1 132(ชัยนาท) ดร.สุวภัทร หนุ่มคำ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | PUBA3201, 1 133(ชัยนาท) ดร.อำพร จินดารัตน์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL1301, 2 15-0701 (ห้องเรียน) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | AVIS4902, 1 322/1 ผศ.ดร.สิริกร เลิศลัคธนาธาร (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU4902, 1 MUSIC201 อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | DRAM1702, 1 นาฏ3/1 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL4703, 4 15-0605 (ห้องเรียน) อ.พรนภัส ทับทิมอ่อน (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ENGL2609, 1 15-0606 (ห้องเรียน) ผศ.ปัตถนะ สิงห์ซอม (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI1104, 2 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI2206, 1 15-0703 (ห้องเรียน) อ.เอกพล กันทอง (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI1302, 2 15-0706-7 (ห้องเรียน) อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | CHIN2301, 1 2830 (ห้องเรียน) อ.ณิชา โชควิญญู (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI1501, 4 2971 (ห้องเรียน) อ.กัลยา เนตรายน,ผศ.จาระไน สิทธิบูรณะ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD3205, 1 32-206 ผศ.เกวรินทร์ พันทวี (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD3309, 1 32-506 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD2402, 1 32-509 ผศ.กรรัตน์ พ่วงพงษ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD2303, 1 32-510 ผศ.ฐปนนท์ อ่อนศรี,ดร.วารดา พุ่มผกา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THMU1701, 1 323(คอม1) อ.ภิรมย์ ใจชื้น,อ.ศรายุทธ หอมเย็น (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2301, 2 36-1102 (COM_MUSIC) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล,อ.นวพล ใจงาม (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | SOAN1371, 2 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชวิตรา ตันติมาลา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI2107, 2 374/1 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | DRAM3501, 1 นาฏ 1 อ.ศุภวรรณ เบกาเปเรซ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU3310, 1 MUSIC101 อ.สุชาติ สิมมี (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3701, 30 1231 อ.แดน อุตรพงษ์ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL1201, 1 15-0607 (ห้องเรียนรวม) อ.April Nunez Salvador (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3701, 21 15-0708 (ห้องเรียน) อ.อมรเทพ สกุณา (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | SOAN4122, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ดร.ภาณุกา ศิริบำรุงวงศ์ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3701, 32 2860 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3701, 26 34-402 (บัณฑิตศึกษา) ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | JPAN4902, 1 34-601 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3701, 6 352/1 (ห้องเรียน) ผศ.วาทินี นิลงาม (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | JPAN3731, 1 353/1 ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | PUBA4201, 1 361/1 อ.เกษร เกษมชื่นยศ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | GOHI1206, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | LAWF4601, 1 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อัครเดช มณีภาค (14:30-17:30) | | | | | | |
| WTMU2501, 1 36-1008 ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2503, 2 36-1012 (บรรยาย) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| PUBA1101, 1 131(ชัยนาท) ดร.อำพร จินดารัตน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA3203, 1 133(ชัยนาท) ดร.สุวภัทร หนุ่มคำ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 31 15-0508 (ห้องเรียนรวม) อ.วิฬารัตน์ ชูขาว,ดร.สุภาพันธุ์ สายทองอินทร์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 19 15-0702 (ห้องเรียน) นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC4401, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI3210, 1 15-0708 (ห้องเรียน) อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 2 2694/1 อ.สันติภูมิ ราชวิชา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWS2503, 1 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWS2503, 2 2830 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI2301, 1 322/1 อ.แววรวี ลาภเกิน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3507, 1 34-501 (บัณฑิตศึกษา) ผศ.ดร.ณัฐพัชร สายเสนา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| THMU3505, 1 34-601 (ห้องเรียน) อ.ฐิติวุฒิ สุขศิริวัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN3722, 1 34-602 (ห้องเรียนรวม) อ.ภวินท์ จารย์ลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 13 34-702 (ห้องเรียนรวม) ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| CHIN4722, 1 353/1 อ.ศญาดา เลอวลัญช์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN2203, 1 361/1 อ.Fumiko ljiri (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN3105, 1 371/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธวัช คำทองทิพย์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC1402, 1 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN4306, 1 374/1 (ห้องเรียน) ผศ.ธีรพงศ์ ไชยมังคละ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| AVIS1111, 1 15-0605 (ห้องเรียน) อ.ผกามาศ มุสิกะมาศ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL1206, 1 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI3307, 1 15-0705 (ห้องเรียน) อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN3402, 1 15-0709 (ห้องเรียน) ดร.Mai Bao (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| PUBA1171, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,ดร.สุภานี นวกุล,ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 14 15-1008 (ห้องเรียน) ดร.สิริภัทร เชื้อกุล,ผศ.วาสนา โปร่งจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN2601, 1 2862 (ห้องเรียนรวม) อ.อาทิตยา หมายดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL2104, 1 2976 (ห้องเรียน) ผศ.ปัตถนะ สิงห์ซอม (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2204, 1 32-208 อ.ไชยพันธุ์ ธนากรวัจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3302, 1 32-506 อ.ศิริวิมล สายเวช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2101, 1 32-508 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM2701, 1 323(คอม1) ผศ.ขนิษฐา บุตรไชย,ผศ.ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 12 34-503 (บัณฑิตศึกษา) อ.ปรัชญา ใจภักดี,ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN1101, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.หนึ่งฤทัย บุญญังกูร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU3312, 1 MUSIC102 อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM3201, 1 นาฏ 2 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์,อ.กันตพัฒน์ จุติพรภูติวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM3202, 1 นาฏ 3 ผศ.ดร.กุลนาถ พุ่มอำภา,อ.ชไมพร จันทรวิบูลย์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2206, 1 32-504 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (08:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| ARTD4903, 1 32-509 ดร.วารดา พุ่มผกา (08:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | WTMU1411, 1 36-1009 (VOICE) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล,อ.อาลิส สุวรรณคีรี (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1405, 1 36-1104 (GUITAR) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1407, 1 36-1105 (GUITAR) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1413, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1407, 2 36-1108 (GUITAR) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1401, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1409, 1 36-1113 (Keyborad) อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน,ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | LAWF4902, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน,ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | GOHI3901, 1 15-1006 (ห้องเรียน) อ.อรวรรณ เชื้อน้อย (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | SOAN2202, 1 373/1 (ห้องเรียน) ผศ.ธีรพงศ์ ไชยมังคละ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU2501, 2 36-1008 ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU2503, 1 36-1012 (บรรยาย) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | THMU1103, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์ (11:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | PUBA1102, 1 131(ชัยนาท) ดร.สุวภัทร หนุ่มคำ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | LAWF4202, 1 321/1(ห้องพักอ.สาขานิติศาสตร์) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU2504, 1 MUSIC101 ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (13:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3702, 1 133(ชัยนาท) ดร.สุภานี นวกุล (13:30-16:30) | | | | | | | |
| WTMU2618, 1 36-1002 (REHEARSE) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (08:30-10:30) | | | | | | | | WTMU3310, 2 36-1102 (COM_MUSIC) อ.สุชาติ สิมมี (17:30-20:30) | | | |
| WTMU3411, 1 36-1009 (VOICE) อ.พริมาภา กรโรจนชวิน (08:30-11:30) | | | | | | | ENGL4405, 2 15-0604 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (17:30-20:30) | | | |
| WTMU3407, 1 36-1104 (GUITAR) อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (08:30-11:30) | | | | | | | ENGL3901, 2 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จันทรวรรณ สำราญสำรวจกิจ (17:30-20:30) | | | |
| WTMU3413, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (08:30-11:30) | | | | | | | LAWC4102, 1 15-0709 (ห้องเรียน) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง,อ.ชัดชัย กลั่นความดี (17:30-20:30) | | | |
| WTMU3401, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (08:30-11:30) | | | | | | | LAWF4304, 1 15-0901 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (17:30-20:30) | | | |
| WTMU3405, 1 36-1111 (BASS) อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (08:30-11:30) | | | | | | | ENGL3702, 2 15-1006 (ห้องเรียน) อ.พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล (17:30-20:30) | | | |
| WTMU3409, 1 36-1113 (Keyborad) อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน,ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (08:30-11:30) | | | | | | | WTMU3105, 2 36-1118 (บรรยาย) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (17:30-20:30) | | | |
| WTMU3403, 1 MUSIC201 อ.รุ่งธรรม ธรรมการ (08:30-11:30) | | | | | | | PUBA4901, 2 15-0605 (ห้องเรียน) ดร.สุภานี นวกุล (17:30-21:30) | | |
| ENGL3701, 23 1312 สพ.ญ.ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | WTMU4901, 2 36-1012 (บรรยาย) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล (17:30-21:30) | | |
| PUBA3204, 1 133(ชัยนาท) ดร.อำพร จินดารัตน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | WTMU3505, 3 36-1009 (VOICE) อ.รุ่งธรรม ธรรมการ (20:30-21:30) | | |
| PUBA4902, 1 134(ชัยนาท) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,อ.วิลาสินี ชูทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 28 15-0607 (ห้องเรียนรวม) ผศ.ดร.จันทรัตน์ กิ่งแสง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN3114, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN1302, 1 15-0705 (ห้องเรียน) ดร.ภูเนตุ จันทร์จิต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2704, 1 15-1006 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 3 15-1009 (ห้องเรียน) อ.พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล,ผศ.ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN1302, 2 2830 (ห้องเรียน) อ.เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN1201, 1 2840 (ห้องเรียน) อ.Fumiko ljiri (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC3601, 1 2861 (ห้องเรียนรวม) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง,อ.ชัดชัย กลั่นความดี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| FREN2702, 1 2974 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA3204, 1 2992 (ห้องเรียนรวม) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 7 34-601 (ห้องเรียน) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 43 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 14 341/1(ห้องพักอ.ภูมิศาสตร์) ผศ.วาทินี นิลงาม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN2301, 1 361/1 อ.ธมกร ศรีกิจกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN4105, 1 371/1 (ห้องเรียน) รศ.ดร.ปิยพร ท่าจีน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2201, 1 372/1 (ห้องเรียน) ดร.พงศกร ศรีรงค์ทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN1102, 1 374/1 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 27 433(ห้องเรียน) อ.ศิริวิมล สายเวช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2201, 1 MUSIC102 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 9 ก6/4 ผศ.สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA4901, 1 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| GOHI4901, 1 353/1 อ.อรวรรณ เชื้อน้อย,ศ.ดร.พรรณี บัวเล็ก (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM4901, 1 นาฏ 3 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL4703, 6 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL4703, 7 15-0606 (ห้องเรียน) อ.พรนภัส ทับทิมอ่อน (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI3306, 1 15-0702 (ห้องเรียน) ดร.ชิษณุพงศ์ อินทรเกษม,อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI2303, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.วาสนา โปร่งจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENGL2509, 1 15-0902 (ห้องเรียน) อ.ปาริชาติ ฉิมคล้าย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| AVIS2102, 1 15-0909 (ห้องเรียน) อ.ณฐินีพร ลาภจรัสมนธีร์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN2401, 1 15-1008 (ห้องเรียน) ดร.Mai Bao (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CULS1671, 1 2872 (ห้องเรียนรวม) อ.ธนกฤต ไชยบุญ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 1 2971 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์,ผศ.จาระไน สิทธิบูรณะ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU1205, 1 32-205 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,อ.สมพงษ์ ภู่สร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU1203, 1 32-207 ดร.พจณิชา ฤกษ์สมุทร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD1105, 2 32-208 อ.ไชยพันธุ์ ธนากรวัจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU1209, 1 32-209 อ.ภิรมย์ ใจชื้น,อ.อาทร ธนวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU1207, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์,รศ.วิเชียร อ่อนละมูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3501, 1 32-504 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD1101, 1 32-509 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD2210, 1 32-510 ผศ.กรรัตน์ พ่วงพงษ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CULS2171, 1 323(คอม1) ผศ.ดร.ชวิตรา ตันติมาลา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ENED3704, 1 34-502 (บัณฑิตศึกษา) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 17 34-603 (ห้องเรียน) อ.กัญจณ์ปภัสส์ สุวรรณวิหค,ผศ.ดร.ธนิดา พิมทะโนทัย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| AVIS1102, 1 34-701 (ห้องเรียน) ดร.จันทรัตน์ มั่นวิเชียร (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| GOHI1171, 1 352/1 (ห้องเรียน) อ.พัทธนันท์ รัตนวรเศวต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1101, 1 36-1118 (บรรยาย) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN1102, 1 373/1 (ห้องเรียน) อ.อาทิตยา หมายดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM2503, 1 นาฏ 1 ผศ.ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM2504, 1 นาฏ 2 อ.ศุภวรรณ เบกาเปเรซ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | GOHI1202, 1 341/1(ห้องพักอ.ภูมิศาสตร์) อ.ภัคธร ชาญฤทธิเสน (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU2618, 2 36-1002 (REHEARSE) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | WTMU4112, 1 MUSIC101 อ.สุชาติ สิมมี (11:30-13:30) | | | | | | | | | | |
| | | | WTMU3421, 2 36-1011 (STUDIOดนตรีสากล) อ.นวพล ใจงาม (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | WTMU3421, 1 36-1113 (Keyborad) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | FREN3704, 1 15-0705 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3701, 8 15-0903 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.จันทรัตน์ กิ่งแสง,ผศ.รวินทร์ ไชยสิทธิพร,อ.ชัยศิริ สนิทพลกลาง (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL2704, 2 15-1006 (ห้องเรียน) อ.สันติภูมิ ราชวิชา (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | SOAN3111, 1 2830 (ห้องเรียน) อ.เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL1101, 1 34-702 (ห้องเรียนรวม) ผศ.กรรณิการ์ รักษา (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | JPAN2103, 1 361/1 อ.ภวินท์ จารย์ลี (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL4405, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.April Nunez Salvador (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | PUBA2201, 2 372/1 (ห้องเรียน) ดร.พงศกร ศรีรงค์ทอง (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | JPAN4751, 1 374/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | ENGL3701, 1 433(ห้องเรียน) อ.วันชลี เพ็งพงศา (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | WTMU2201, 2 MUSIC102 อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | PUBA2206, 1 132(ชัยนาท) ดร.สุวภัทร หนุ่มคำ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | PUBA4902, 1 134(ชัยนาท) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,อ.วิลาสินี ชูทอง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3702, 15 33-802 พจ.น้ำทิพย์ แซ่ว่อง,พจ.อัครณัฏฐ์ อดุลย์รวิกร,ดร.เมธี รุ่งโรจน์สกุล (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | DRAM4902, 1 นาฏ3/1 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์,อ.ชไมพร จันทรวิบูลย์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | AVIS1103, 1 325(คอม2) อ.ณฐินีพร ลาภจรัสมนธีร์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 5 15-1008 (ห้องเรียน) ผศ.ขนิษฐา บุตรไชย (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | THAI3306, 2 15-0702 (ห้องเรียน) ดร.ชิษณุพงศ์ อินทรเกษม,อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI2303, 2 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.วาสนา โปร่งจิต (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | PUBA1171, 2 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ,ดร.สุภานี นวกุล,ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI1501, 9 15-0909 (ห้องเรียน) อ.ปรัชญา ใจภักดี,ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | CULS1671, 2 2872 (ห้องเรียนรวม) อ.ธนกฤต ไชยบุญ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI1501, 2 2971 (ห้องเรียน) อ.กัญจณ์ปภัสส์ สุวรรณวิหค,ผศ.จาระไน สิทธิบูรณะ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THMU2205, 1 32-205 อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์,อ.สมพงษ์ ภู่สร (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THMU2203, 1 32-207 ดร.พจณิชา ฤกษ์สมุทร (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD1105, 1 32-208 อ.ไชยพันธุ์ ธนากรวัจน์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THMU2209, 1 32-209 อ.ภิรมย์ ใจชื้น,อ.อาทร ธนวัฒน์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THMU2207, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์,รศ.วิเชียร อ่อนละมูล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD3501, 3 32-504 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD3201, 1 32-506 ผศ.กรรัตน์ พ่วงพงษ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | ARTD1101, 2 32-509 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | CULS2171, 2 323(คอม1) ผศ.ดร.ชวิตรา ตันติมาลา (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | THAI1501, 18 34-603 (ห้องเรียน) ผศ.ฑิตฐิตา นาคเกษม,ผศ.ดร.ธนิดา พิมทะโนทัย (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | GOHI1171, 2 352/1 (ห้องเรียน) อ.พัทธนันท์ รัตนวรเศวต (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2611, 1 36-1009 (VOICE) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.อาลิส สุวรรณคีรี (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU1101, 2 36-1012 (บรรยาย) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2613, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2601, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2605, 1 36-1111 (BASS) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2607, 1 36-1112 (BASS) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2609, 1 36-1114 (Keyborad) อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน,ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | WTMU2603, 1 36-1115 (WIND) อ.รุ่งธรรม ธรรมการ (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | DRAM1601, 1 นาฏ 2 ผศ.ดร.ธรรมรัตน์ โถวสกุล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU4315, 1 36-1002 (REHEARSE) อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | WTMU3704, 1 MUSIC201 อ.นวพล ใจงาม (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3702, 14 15-0902 (ห้องเรียน) อ.สันติภูมิ ราชวิชา (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3701, 18 2852 (ห้องเรียนรวม) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง,อ.ชัดชัย กลั่นความดี (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL1101, 2 353/1 ผศ.กาณฑ์ พัวพงศธร (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | JPAN2401, 1 361/1 อ.Fumiko ljiri (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL4508, 1 371/1 (ห้องเรียน) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | LAWC1301, 1 372/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์,ผศ.กรณัท สร้อยทอง (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | PUBA1101, 2 373/1 (ห้องเรียน) อ.เกษร เกษมชื่นยศ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | JPAN3732, 1 374/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ธวัช คำทองทิพย์ (14:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | ENGL3702, 6 951 (ห้องเรียน) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (14:30-17:30) | | | | | | |
| WTMU3505, 1 MUSIC201 อ.สุชาติ สิมมี (08:30-10:30) | | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2411, 1 36-1009 (VOICE) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.อาลิส สุวรรณคีรี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2413, 1 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2407, 2 36-1109 (GUITAR) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ,อ.นวพล ใจงาม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2401, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2405, 1 36-1111 (BASS) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2407, 1 36-1112 (BASS) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง,อ.ดนตร์ เพ่งบุญ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2409, 1 36-1113 (Keyborad) อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน,ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| WTMU2403, 1 36-1115 (WIND) อ.รุ่งธรรม ธรรมการ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2205, 1 132(ชัยนาท) อ.วิลาสินี ชูทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2206, 1 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN1101, 1 15-0605 (ห้องเรียน) อ.ภวินท์ จารย์ลี (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| JPAN4745, 1 15-0606 (ห้องเรียน) อ.Fumiko ljiri (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL1301, 1 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) อ.Blessie Dawn Oros Polec-Eo (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWF4501, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3605, 1 15-0704 (ห้องเรียน) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI3201, 1 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.สมคเน แผลงฤทธิ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI1101, 1 322/1 อ.พัทธนันท์ รัตนวรเศวต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 13 34-402 (บัณฑิตศึกษา) ดร.สรัญธร ฉันทวรภาพ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC2701, 1 34-601 (ห้องเรียน) อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 13 34-801 (ห้องเรียน) ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL2601, 1 352/1 (ห้องเรียน) ผศ.กาณฑ์ พัวพงศธร (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL4606, 1 353/1 อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| GOHI2103, 1 361/1 ผศ.ดร.สุพรรณี ปลัดศรีช่วย (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN3217, 1 371/1 (ห้องเรียน) ผศ.ธีรพงศ์ ไชยมังคละ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| SOAN4902, 1 372/1 (ห้องเรียน) ดร.ภาณุกา ศิริบำรุงวงศ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 11 951 (ห้องเรียน) รศ.ดร.ลวัณกร มุกดาสนิท (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 1 บรรยาย2 ผศ.ดร.สุภาณี ด่านวิริยะกุล (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 8 ประชาธิบดี(อาคาร9) ผศ.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| THAI3307, 2 15-0705 (ห้องเรียน) อ.อุมาวรรณ รุยาพร,อ.ศิริพร สุวัฒนสุข (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 7 15-0706-7 (ห้องเรียน) ดร.สิริภัทร เชื้อกุล,ผศ.วาสนา โปร่งจิต (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN3701, 1 15-0902 (ห้องเรียน) อ.อาทิตยา หมายดี (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| GOHI1172, 2 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| CHIN1601, 1 2862 (ห้องเรียนรวม) อ.ณิชา โชควิญญู (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 3 2971 (ห้องเรียน) อ.นภาลัย โลกวิทย์,ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 6 2984 (ห้องเรียน) อ.จุฑารัตน์ แสงลอย,ผศ.จาระไน สิทธิบูรณะ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3204, 1 32-204 อ.อภิวัฒน์ ชิตะปัญญา (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| ARTD3311, 1 32-506 ผศ.ดร.อดิสรณ์ สมนึกแท่น (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| SOED3801, 1 34-603 (ห้องเรียน) อ.แววรวี ลาภเกิน,อ.ธนกฤต ไชยบุญ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THAI1501, 8 34-703 (ห้องเรียน) ผศ.ฑิตฐิตา นาคเกษม,ผศ.ดร.ธนิดา พิมทะโนทัย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| WTMU1301, 1 36-1102 (COM_MUSIC) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| THMU3107, 1 374/1 (ห้องเรียน) อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM1501, 1 นาฏ 1 อ.ศุภวรรณ เบกาเปเรซ (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| DRAM2602, 1 นาฏ 2 ผศ.ขนิษฐา บุตรไชย (08:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | WTMU1501, 2 36-1002 (REHEARSE) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (09:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| | THED3201, 1 373/1 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | PUBA4902, 1 15-1009 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ (09:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU3505, 2 MUSIC201 อ.สุชาติ สิมมี (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | LAWF4902, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน,ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | SOAN3108, 1 371/1 (ห้องเรียน) รศ.ดร.ปิยพร ท่าจีน (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | PUBA2206, 2 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | GOHI4101, 1 15-0903 (ห้องเรียน) อ.พัทธนันท์ รัตนวรเศวต (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | GOHI3201, 2 15-1006 (ห้องเรียน) ผศ.สมคเน แผลงฤทธิ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3701, 22 34-601 (ห้องเรียน) อ.อมรเทพ สกุณา (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL2601, 2 352/1 (ห้องเรียน) ผศ.กาณฑ์ พัวพงศธร (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | SOAN4902, 1 372/1 (ห้องเรียน) ดร.ภาณุกา ศิริบำรุงวงศ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | JPAN3742, 1 374/1 (ห้องเรียน) อ.Fumiko ljiri (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL4901, 1 353/1 ผศ.ดร.ศุทธินี พัวพรพงษ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | JPAN4901, 1 361/1 ผศ.ดร.สวันนีย์ โพธิ์นิ่มแดง (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THAI1501, 10 15-0603 (ห้องเรียน) อ.นภาลัย โลกวิทย์,ผศ.ดร.ณัฐนันท์ ลีลาชีวสิทธิ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | AVIS1101, 1 15-0605 (ห้องเรียน) อ.ผกามาศ มุสิกะมาศ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ENED3705, 1 15-0607 (ห้องเรียนรวม) อ.ปาริชาติ ฉิมคล้าย (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THAI1501, 11 15-0706-7 (ห้องเรียน) อ.จุฑารัตน์ แสงลอย,ผศ.จาระไน สิทธิบูรณะ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | THMU3105, 1 32-209 อ.วรวิทย์ วราสินธ์,อ.เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | ARTD3501, 2 32-509 ดร.นรรชนภ ทาสุวรรณ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | GOHI1102, 1 322/1 ผศ.ดร.สุกานดา สารน้อย (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | GOHI3105, 1 323(คอม1) ผศ.ดร.สุพรรณี ปลัดศรีช่วย,อ.วีระศักดิ์ มั่นหมาย (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1301, 2 36-1008 อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1611, 1 36-1009 (VOICE) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.อาลิส สุวรรณคีรี (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU2308, 1 36-1102 (COM_MUSIC) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1613, 1 36-1106 (DRUMS) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1601, 1 36-1110 (WIND) อ.รณชัย ชลวิชิต (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1605, 1 36-1111 (BASS) ผศ.ธงชัย เหลืองทอง,อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1607, 1 36-1112 (BASS) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1609, 1 36-1114 (Keyborad) อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน,ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | WTMU1603, 1 36-1115 (WIND) อ.รุ่งธรรม ธรรมการ (12:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | THMU1101, 1 32-201 อ.ภิรมย์ ใจชื้น (13:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU3501, 1 36-1002 (REHEARSE) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (13:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU1501, 1 36-1004 (REHEARSE) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (13:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU3704, 2 36-1012 (บรรยาย) อ.นวพล ใจงาม (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | THED3201, 2 373/1 (ห้องเรียน) อ.สุทธิรักษ์ บูรพาศิริวัฒน์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | PUBA4902, 1 15-1009 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ARTD3901, 2 32-204 ดร.วารดา พุ่มผกา (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 15 34-401 (บัณฑิตศึกษา) อ.วันวิสาข์ พงษ์ปลื้ม,ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | DRAM4902, 1 นาฏ3/1 นายขรรค์ชัย หอมจันทร์,อ.ชไมพร จันทรวิบูลย์ (13:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | | LAWF2111, 1 371/1 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (14:30-16:30) | | | | | | | |
| | | | | | ENGL3701, 1 ออนไลน์ ดร.สุชานันท์ ทองมาก (13:30-16:30) | | | ENGL3701, 39 ออนไลน์ ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน (18:30-21:30) | | |
| | | | | | LAWC2502, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (13:30-16:30) | | | ENGL3701, 40 ออนไลน์ ผศ.ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | ENGL3702, 18 ออนไลน์ อ.วิฬารัตน์ ชูขาว,อ.อนุสรา ไชยสาลี (14:30-17:30) | | WTMU2301, 3 ออนไลน์ ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง,อ.นวพล ใจงาม (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | PUBA2201, 3 ออนไลน์ ดร.พงศกร ศรีรงค์ทอง (15:30-18:30) | LAWC1401, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | LAWC1101, 1 ออนไลน์ ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (15:30-18:30) | ENGL3701, 41 ออนไลน์ ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | ENGL1201, 1 ออนไลน์ อ.April Nunez Salvador (15:30-18:30) | ENGL1301, 1 ออนไลน์ อ.April Nunez Salvador (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | WTMU2101, 3 ออนไลน์ อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (15:30-18:30) | ENGL3702, 17 ออนไลน์ อ.ภานุวัฒน์ บุญยัง,อ.ชัดชัย กลั่นความดี (18:30-21:30) | | |
| WTMU4315, 2 36-1102 (COM_MUSIC) อ.ภมร คล้ายพงษ์พันธุ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3702, 16 15-0604 (ห้องเรียน) ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 38 15-0605 (ห้องเรียน) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL4606, 2 15-0606 (ห้องเรียน) อ.ชนัฏา โสมณวัฒน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 42 15-0702 (ห้องเรียน) อ.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC4902, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA4902, 2 15-0705 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWC1301, 1 15-0708 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| ENGL3701, 37 15-0902 (ห้องเรียน) อ.วันชลี เพ็งพงศา (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| LAWF4902, 2 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| PUBA2202, 3 15-1003 (ห้องเรียน) ดร.สุจินดา ประเสริฐ (08:30-11:30) | | | | | | | | | | | | |
| | | WTMU3604, 1 36-1002 (REHEARSE) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (10:30-12:30) | | | | | | | | | | | |
| | | | LAWC4902, 1 15-0703 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | LAWC2202, 1 15-0709 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | LAWF4902, 2 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | PUBA2203, 3 15-1003 (ห้องเรียน) อ.สุภาวดี ศรีชัยสุวรรณ (11:30-14:30) | | | | | | | | | |
| | | | | WTMU2411, 2 36-1009 (VOICE) ผศ.จุฑามาส หิรัญกูล,อ.อาลิส สุวรรณคีรี (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | WTMU2409, 2 36-1012 (บรรยาย) อ.ศักดิ์ดา ตามสีวัน,ผศ.ทรงกฤษณ์ คมสัน (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | WTMU2407, 2 36-1104 (GUITAR) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | WTMU2413, 2 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL3605, 2 15-0605 (ห้องเรียน) ร.อ.หญิง พิรดา อนุเวช (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | ENGL4608, 2 15-0606 (ห้องเรียน) อ.ปาริชาติ ฉิมคล้าย (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | PUBA4902, 2 15-0705 (ห้องเรียน) ดร.ศาศวัต เพ่งแพ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | WTMU4902, 2 36-1007 (REHEARSE) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (12:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU3501, 2 36-1002 (REHEARSE) อ.ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล (13:30-15:30) | | | | | | | | |
| | | | | | WTMU3312, 2 36-1102 (COM_MUSIC) อ.ธนัช ชววิสุทธิกูล (13:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | LAWF4901, 2 15-0604 (ห้องเรียน) ผศ.วิไลพรรณ เจสะวะ (14:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | LAWC3602, 1 15-0603 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.อัครเดช มณีภาค (15:30-17:30) | | | | | | |
| | | | | | | | WTMU3413, 2 36-1106 (DRUMS) ผศ.ณภัทร พิริยกิตติ์ศรัณย์ (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | WTMU3405, 2 36-1111 (BASS) อ.คงพันธ์ ประภาศิริสุลี (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | PUBA2301, 1 15-0702 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | LAWC2701, 2 15-1004 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เจนพล ทองยืน (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | LAWC1201, 1 322/1 ผศ.ดร.วิชุดา ธนมิตรามณี (15:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | | WTMU2501, 3 36-1002 (REHEARSE) ผศ.ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง (16:30-18:30) | | | | | |
| | | | | | | | | ENGL3507, 2 15-0905 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ณัฐพัชร สายเสนา (16:30-19:30) | | | | |
| | | | | | | | | WTMU4902, 2 36-1007 (REHEARSE) อ.ปองภพ สุกิตติวงศ์ (16:30-19:30) | | | | |
| | | | | | | | | | | WTMU2503, 3 36-1009 (VOICE) อ.รุ่งธรรม ธรรมการ (18:30-20:30) | | | |
| | | | | | | | | | | LAWC4805, 1 15-0709 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | PUBA2206, 3 15-0901 (ห้องเรียน) ผศ.ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | LAWF4301, 1 15-0904 (ห้องเรียน) ผศ.กรณัท สร้อยทอง (18:30-21:30) | | |
| | | | | | | | | | | WTMU2203, 1 36-1002 (REHEARSE) อ.วิตต์ธาดา เภาคำ (18:30-21:30) | | |