1 | 6311100058 | นางสาวพัชรพร เดชานุภาพ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
2 | 6311100181 | นางสาววาสนา นักจะเข้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6311100199 | นายเกียรติศักดิ์ ไทรสลุง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6311100215 | นายชุติพล ฉ้วนกลิ่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6311100223 | นายทศพล ทิพย์คงคา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6311100231 | นางสาวบุญพาวาส เผือกประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6311100264 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เทพหวัง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6311100272 | นางสาวปาจรีย์ พรหมใย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6311100280 | นางสาวอมลรุจี พรรณหาญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6311100314 | นางสาวศุภิสรา ทองคำ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6311102964 | นางสาววิจิตรา ริสมัน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6311102980 | นางสาวกรรณิกา สุขเกษม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6211200065 | นายภูริช นพภาลี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6211200511 | นางสาวกัณฐิกา ฤกษ์ขนิษฐา | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6211200610 | นางสาวภารดี ขุนนาพุ่ม | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6211201584 | นายเจตนัน จันทนา | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6211202186 | นางสาวนิติญา จิตรัก | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6311202300 | นายกรธวัช คำเวียง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
19 | 6311202706 | นายคุณาจารย์ ดำนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311202789 | นายสิทธิพงศ์ ศรียาเกตุ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311203001 | นายชลันธร หาญกลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311203092 | นางสาวชาลิสา อึ่งประดิษฐ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
23 | 6311203134 | นางสาวณัฐธยาน์ ราบเรียบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
24 | 6311203142 | นายวิถวัฒน์ นามเพราะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311203167 | นายณัชพล ไชยนอก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311203282 | นายภัทรเทพ อ่อนคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311203290 | นายวีระพันธ์ สุนะเค้า | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311203324 | นายกฤษฎา จันทะคาส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311203332 | นายเกรียงไกร แสนพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6111303068 | นางสาวนิสายชล แสวงสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6111303423 | นางสาวประภาวรินทร์ ผิวแดง | ภาษาไทย | 10 |
32 | 6211300725 | นางสาวชนิดา อย่างมั่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211301673 | นายรัฐศาสตร์ เสาทองหลาง | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6211302028 | นางสาวธาวินี สายสังข์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211302069 | นางสาวสุกัญญา พื้นนวล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211302226 | นางสาวฉัตรฤทัย แก้วทับทิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6211302234 | นางสาวณัฐวดี ภู่อุณฑโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6211302242 | นายธนพล ทีอุทิศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6211303034 | นางสาวปิยฉัตร โจทย์พิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211303075 | นางสาวมะลิวัลย์ ภูษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211303091 | นางสาววรดา นามวงศ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211303109 | นางสาวศรัญญา คำจันทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211303117 | นางสาวศิรินภา คำทองเขียว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211304701 | นางสาวโชติกา ทองชัยภูมิ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211304768 | นางสาวชนิภรณ์ พิลาบุตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211305245 | นายณัฐวุฒิ เจริญรุ่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6211305286 | นางสาวสุอัยดา สพันธุ์พงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6211306664 | นางสาวนภัสสร วงษ์ปิ่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6211306714 | นายสิรภพ บุญศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6221303919 | นางสาวปวีณา ทิศมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6311300534 | นางสาวอภิยดา สุขแจ่ม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 6311300591 | นางสาวอมราพร ฤกษ์โชคดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 6311301342 | นางสาวพิยดา ชนะศึก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6311302308 | นางสาวนวพร ทองจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
55 | 6311302399 | นายสุกิจ จันทร์เพ็ญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
56 | 6311303447 | นางสาวจงรัก บางพล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
57 | 6311303637 | นางสาวปอยทิพย์ ดวงตะขบ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6311303694 | นางสาวรุจิรา จันสมคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6311305426 | นางสาวนภัสสร จูจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
60 | 6311305517 | นางสาวภัสราภา เนตรจินดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
61 | 6311305525 | นางสาวศศินา ศรีนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 6311305533 | นางสาวปาระวี เพียรพิทักษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 6311305541 | นางสาวอารียา ปัสสา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 6311305558 | นายกิตติชัย ชมพู | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
65 | 6311305640 | นางสาวพรพิตา ดีมารยาตร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
66 | 6311305657 | นางสาวกานต์ธิดา รินตัน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
67 | 6311306432 | นางสาวสุวรรณี วิเศษชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6311306473 | นางสาวกัญญาภัค คิเรียคิดดีส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6311306481 | นางสาวปนัดดา จันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6311306499 | นางสาวกัญญาภัค โตชวลิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6311307075 | นางสาวจารุวรรณ เกลียวทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
72 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
73 | 6311307653 | นายธรรมศาสตร์ จุกสีดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6311307661 | นายพงศธร ชูชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6311308784 | นายอิสรธีร์ กระวารี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6311371327 | นางสาววัลคุ์วดี วงษ์เสนา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
77 | 6311371907 | นายพลวัต แสงทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
78 | 6311372673 | นางสาวสิวาลัย เสมอสมัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
79 | 6311372905 | นางสาวนัฐริกา ติมุลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
80 | 5911410032 | นางสาวกมลชนก จงแต่งกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
81 | 6111406424 | นายแทนคุณ กงมนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6111408081 | นายอรินทราช บรรเทากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6111409147 | นายปรดี บุญสาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
84 | 6111409378 | นางสาวอนุรักษ์ แจ่มกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6211406571 | นายพงษ์ธรณ์ ผิวพิมพ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
86 | 6311400656 | นางสาวนรินทร์พร อาจแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6311400961 | นางสาวกชกร ธานีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6311412081 | นางสาวเมษา บรรเทาพิษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6311412099 | นางสาวพวงชมภู แก่นจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6311412123 | นางสาวณัฐนรี เปลินศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6311412131 | นางสาวศศิธร มืดทัพไทย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6311412156 | นางสาวฐิตินันท์ บัวเทพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6311412271 | นางสาวมนัสวรรณ สุทธิบุตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6311414210 | นายอรงค์กร ดนตรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6311414236 | นางสาวณัฏฐณิชา ยงยศยิ่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6311470089 | นางสาวจรรจิรา เกิดสมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
97 | 6311470394 | นางสาวจิตสุภา แววงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6311470402 | นายวัฒนา แซ่อุ้ย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6311470493 | นางสาวสมาพร หาพา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60 |
100 | 6311470501 | นางสาวกมลพร ศรีสว่าง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 6311470519 | นางสาวนันทพร ศรีใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
102 | 6311470857 | นางสาวมนณิการ์ ทรัพย์อนุกูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6311471046 | นางสาวเกวลิน แก่นจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6311471350 | นางสาวทิพย์พญา เกตุตรีกร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6311471392 | นางสาวปานตะวัน ถาวรนิละ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6311472135 | นางสาวศศิมา สมสถาน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6311472978 | นางสาวสุกานดา ศรีภาบุญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6311473158 | นายกชกร ก่อทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
109 | 6311473521 | นางสาวกานติมา ปานเปรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
110 | 6311473539 | นางสาวชิตชนก ชูแนม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
111 | 6111500275 | นายธนพัฒน์ ประภัศร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111501067 | นายภัทรภพ ปิยภาณีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111501117 | นางสาวฐิตาพร ศิริพัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111502065 | นายนนทวัฒน์ นันทะสาร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
115 | 6111502917 | นางสาวพฤกษา ค่ำคูณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111502958 | นายพชธกร บงแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6111504061 | นายชัยมงคล สุพตะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 6111504525 | นายนฤสรณ์ ถือกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6111504533 | นางสาวศิรินทรา ศรีใหม่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111504590 | นางสาววัลภา นวลจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6111504822 | นายชัยธวัช รันรัติยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111505811 | นายกัณชาติ ถาวร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6111505860 | นางสาวกชกร คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6111505936 | นายณภัทร บุญมาเลิศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6111505969 | นายสุธิพงษ์ มหาวงศกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6111506843 | นายอัครเชษฐ์ ต้นกันยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6311501479 | นายคเชนทร์ ผลลำเจียก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6311502642 | นายปริวัตร โพธิ์บุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
129 | 6311503855 | นายชาติสิริ อนุมานไพศาล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |