1 | 6511200013 | นางสาวสุพิชญา คนชาญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6511200070 | นางสาวกมลฉัตร ภาระจ่า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511200492 | นางสาวหทัยชนก ณ นคร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511200542 | นางสาวพิรดา บัวสี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511204478 | นายสิทธิพล ศรีมหาพรหม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511204494 | นางสาวณัฐชญา เอี่ยมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511204635 | นายนรวิชญ์ พรหมมาศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511204700 | นายก้องกิดากร บุญศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511217991 | นางสาวนูร์วิตรี อาแวบือซา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511218122 | นางสาวฟาตีมะฮ์ สะแลแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511218569 | นายณัฐวุฒิ คงรักษา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511218635 | นายพิพัฒน์พงษ์ ห่อศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511218643 | นายฟิลลิป อุนไซทิก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511218700 | นายฤกษ์ดี พูลมาลย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511218767 | นางสาวสุรางค์พิมล แก้วถาวร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511218783 | นายสุภชัย พรหมโสภา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511219211 | นายศรัณยพงศ์ นึกชัยภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6611202794 | นางสาวณัฐชา จันทร์เปลี่ยน | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6611209518 | นางสาววรัญญา พิมพ์สาลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6611210151 | นางสาวอภิษฎา ฉัตรประยูร | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6111305865 | นายวรายุส คุณุรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6311307026 | นางสาวจิรัฐติภรณ์ รชตะเกษม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 6411300699 | นางสาวปรียานันท์ เนื่องจากเดียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6411301218 | นางสาวกาญจนา แจ้งสว่าง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6411301242 | นางสาวเบญจวรรณ แสงเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6411305896 | นายกฤษกร ทองดอนหัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6411305946 | นางสาววันวิสาข์ หมวดหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6411306365 | นางสาวรัชนีกร ชมภูศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6411306464 | นางสาวธัญสรณ์ ศรีวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6411306480 | นายสิทธิพงศ์ ทองคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6411307595 | นางสาวเมธาพร สรึมงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6411308064 | นางสาวศิริลักษณ์ บุญหนัก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6411308262 | นายพงษ์ศธร วุ่นคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6411308809 | นางสาวนภัสสร บุญมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6411310979 | นางสาวปวีณา สุมทุม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6411311134 | นางสาววชิราภรณ์ สูงสันเขต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6411312702 | นางสาวนฌนันท์ อินทรประสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6411312967 | นายอัมรัตน์ ช่วยลือไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6411313254 | นางสาวภิญญดา ทองนวล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6411314617 | นายกรพัฑฒิพงษ์ ตระกูลชัยช่อฟ้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6511300367 | นางสาวเกศกนก โกละกะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511300789 | นายภูวิชญ์ ดีทองอ่อน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6511300920 | นางสาวปนัดดา ทวีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511300979 | นายภูวนัย จำรัสจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511301639 | นายบารมี พราหม์ศรีชาย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6511301894 | นายเพชร ท่าจีน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511301936 | นางสาวอริสรา พรมลาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6511302900 | นางสาวจุฑามาศ มูลนอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511303866 | นางสาวจุฑามณี องอาจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6511306844 | นางสาวลักขิกา พวงมาเทศ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6511310093 | นางสาวปิยะนุช ศรีบริบูรณ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6511310853 | นายกิตติทัต ชนะรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
54 | 6511310879 | นายธนากร สุวรรณแสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6511310903 | นายเสฎฐวุฒิ เสตะพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
56 | 6511310911 | นางสาวอัญมณี ทองตาล่วง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
57 | 6511312776 | นางสาวภัทรภร แสนรัตนากร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6511316124 | นางสาวทิพรัตน์ สืบไทย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6511318039 | นายกัณฐร สมคะเณย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6511320431 | นางสาวสิริวิมล นพคุณธวิวัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6511322577 | นางสาวชญานิศา คำยวง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
62 | 6511328699 | นางสาวชุติกาญจน์ ใจเงี้ยวคำ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
63 | 6511328806 | นางสาวอาริสา ทัดสอน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6511329077 | นางสาวชลธิชา ปัญจรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
65 | 6511329101 | นายณภัทร มนตรีรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
66 | 6511331990 | นางสาวพรประภา บานเย็น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6511336056 | นางสาวขวัญระวี สิงห์โตน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
68 | 6711306438 | นายสุวิจักขณ์ ใจตรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6711313780 | นายสิทธิชัย เพ็ชรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6411400432 | นางสาวกัลยรัตน์ กุลอุปฮาด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
71 | 6411408252 | นายนันท์นลิน มาสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6511401157 | นางสาวภาฤณี หมวดเมืองกลาง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
73 | 6511403385 | นางสาวกิตติวรา กาวรรณ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
74 | 6511403419 | นายปฏิพล ทองคง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
75 | 6511403450 | นางสาวสุจิรา แก้วแรก | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
76 | 6511405471 | นางสาวภัทรพร แก้ววัง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
77 | 6511405489 | นายศุภกฤต สังข์ศรี | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
78 | 6511407998 | นายเกริกฤทธิ์ เอ่งฉ้วน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
79 | 6511408004 | นางสาวณัฐธยาน์ บัวอ่อน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
80 | 6511419837 | นายภูวดล ขันทองขาว | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
81 | 6511419852 | นายณสรรร สารสุวรรณ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
82 | 6411509976 | นายธนดล แขนโคกกรวด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
83 | 6411510495 | นายนัฐวุฒิ สีทา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
84 | 6511500461 | นางสาววริสรา แซ่ลี้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
85 | 6511500792 | นางสาวสุกัลญา ตุ้ยชัยภูมิ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6511501105 | นางสาวผกาพร จงจิตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6511501741 | นายณัฐเศรษฐจ์ แก้วกุลบัณฑิต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
88 | 6511502350 | นางสาวปิยดา ชาวไพร | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6511502434 | นายญิบรีล ลาหมาดสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6511502939 | นายภูวรินทร์ สุขสำราญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
91 | 6511502954 | นางสาวศศิกานต์ ยิ้มละมัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
92 | 6511503911 | นายนาถะภูมิ ศรีช่วย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511503937 | นางสาวกัญญาภัค หวังหามกลาง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511504034 | นางสาวนันทิพร กิจสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511504083 | นางสาวพิมพ์สุภา นพเกตุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511504828 | นายวรุตย์พล พงษ์ธนรัชต์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
97 | 6511504927 | นางสาวหทัยภัทร ปทุมานนท์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6511505189 | นายณัฐสิทธิ์ ชัยแสง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
99 | 6511505981 | นายพีระศักดิ์ ขันสิงห์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6511509397 | นางสาวนพัตสรรค์ สมัยสงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6511516681 | นางสาวจุฑามาศ ศรีต่างคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6511517903 | นางสาวณัฐธยาน์ กิตติไตรรัตน์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6511518166 | นายณัฐดนัย มังคลัง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
104 | 6511518182 | นายตรีวิทย์ ปะวันเต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
105 | 6511518331 | นายคณิน ไกรพันธ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
106 | 6511518364 | นางสาวพชรมน มรรคคงคา | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6511518380 | นางสาวกกกนก อินทรกำเหนิด | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6511518729 | นางสาวซัลวา หลีดีใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6511518836 | นายภาณุเมศธนัน สีแดง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6511518851 | นางสาวฐิตาพร มากแก้ว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6511519255 | นางสาวรัชนารถ ยอดประสิทธิ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6511519453 | นายกฤศณพล โตแย้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
113 | 6511519479 | นายจารุพัฒน์ สร้อยนาค | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6511519495 | นายสุทธิรักษ์ ยศม้าว | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
115 | 6511520410 | นางสาวกรจีรัสย์ ครองยุติ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6511521723 | นางสาวบุญญิสา บุญเลิศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6511521756 | นางสาววรรณภา คำโนนม่วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6511522390 | นางสาวอรอุมา ประทุมวัน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6511523356 | นางสาวกนกวรรณ ปัดทุม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
120 | 6511523455 | นายรพีพงศ์ เจริญอมรโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
121 | 6511523695 | นายคมกฤษณ์ สิทธิมาศ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
122 | 6511523703 | นายอิทธิวัฒน์ กรทองอุดมทวี | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
123 | 6511524933 | นายวทัญญู ทองบ่อ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
124 | 6511525955 | นายปิยวัฒน์ บัวหลวง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |