1 | 6511200856 | นายปิยพนธ์ ติมนาค | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6511201938 | นางสาวชนิกานต์ อาภรณ์พงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6511202027 | นางสาวปัทมา อุสาหะ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6511203488 | นายนพรุจ เกิดปลั่ง | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6511204312 | นางสาวธมลวรรณ วิทยาศิลป์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511204627 | นายปัณณธร สื่อสวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511204643 | นายชาญณรงค์ วงษ์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511204650 | นางสาวบุษบง สุทธวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511204791 | นางสาวฐิติยาภัทร สุภารี | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6511218544 | นายณัฐนนท์ น้อยเรือง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511218585 | นายธนกฤต เพชรหงษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511218668 | นายภาณุพงศ์ ไชยโมห์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511218759 | นายสินธุพร หัสเสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511218858 | นางสาวปราณปรียา วงศ์วณิชยา | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6511219328 | นายธนดล เลขกระโทก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511219344 | นายนิติวัฒน์ สันมาแอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311305705 | นายชิติภัทร คำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6411305987 | นางสาวนภัส ธนาพรกุล | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6411314617 | นายกรพัฑฒิพงษ์ ตระกูลชัยช่อฟ้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6511300589 | นางสาวปวีณ์ธิดา ศรีพรหม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6511300706 | นางสาวชุติมา กลิ่นอ่อน | การบริการการบิน | 10 |
22 | 6511302538 | นางสาวจิรชยา เสืองาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6511304823 | นางสาวรินลดา ขอดคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6511305663 | นางสาวกฤตพร เถาทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6511307768 | นางสาวณัฐจงจิตต์ โอกรณีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6511308160 | นางสาวสรณีญา ศรีสังข์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6511311836 | นางสาวนัฐนันท์ เวียงวงค์จันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6511318526 | นางสาวชาลี กรีน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6511334192 | นายยูตะ โมจิดะ | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6611300333 | นางสาวชาริสา แก้วทอง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6611300734 | นางสาวปณิตา ปาสิทธา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6611300742 | นางสาวสาธิตา ชัยรถ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6611301711 | นายพิพัฒน์ มากทองดี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6611301877 | นายอภิรักษ์ บุญพรหม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6611302172 | นายวุฒินันท์ สมจิตร | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
36 | 6611302644 | นายธนดล กัลยานุกูล | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6611303501 | นางสาวหนึ่งฤทัย โพธิ์สองชั้น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6611304152 | นายภาคภูมิ เทียนทอง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6611304202 | นายพงศธร ธีรวิทยา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
40 | 6611304228 | นางสาวสิรินธ์นุช เจริญพันธ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
41 | 6611304590 | นายจักรภัทร แก้วกับเพชร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6611304608 | นางสาววิกัญดา ขวัญเจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6611304616 | นางสาวกขกร สุขวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6611304749 | นายกิตติณัฏฐ์ ศรีอ่อนเกลี้ยง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
45 | 6611304772 | นายธนวัฒน์ จงมั่นคงสกุล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
46 | 6611304814 | นายศรัณย์ ศรีคร้าม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
47 | 6611304830 | นายอิทธิพล จันทร์แดง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
48 | 6611304855 | นางสาวกัลญา ธานีรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6611305043 | นายณภัทร ไชยฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6611305050 | นายณัฐชนน มามาตย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6611305191 | นางสาวสุนิตา เนตรสุวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6611305506 | นางสาวจิตต์โสภิณ ลิ้มประพันธุ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6611305514 | นางสาวรัชญา ศรีสุขหวัง | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6611306355 | นางสาวภักดิกาญจน์ โพธิ์ทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6611306751 | นายเจษฎาพงษ์ วงษ์ปาน | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
56 | 6611307221 | นายฐาปกรณ์ ผลหิรัญ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
57 | 6611307643 | นายณัฐพล ออมสิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6611307700 | นางสาวชัญญานุช ธรรมมุนี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6611308229 | นายเกษฎา สุขสร้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6611308286 | นายบุณพิภพ นนสุวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6611308542 | นางสาววิชชุดา ขวัญเจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6611308864 | นายธยาน์ ทองเพิ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6611308914 | นางสาวพิชญาภา มะลิซ้อน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6611308922 | นางสาวสาธนี ใจเอื้อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6611309169 | นางสาวแสงระวี แสงผาลา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6611309276 | นายนาวา นุ้ยวงศ์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6611309425 | นายพลากร พิมรินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6611309854 | นางสาวกุสุมนิภา ไชยศิลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6611310449 | นางสาวเขมจิรา แก่นวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6611310506 | นางสาวเพลินไพลิน หอมตระกูล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6611311629 | นางสาวอสมาภรณ์ คำขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6611312130 | นางสาวชนัดดา สุยะลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6611312536 | นางสาวอชิรญา สุรัตน์เสนีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6611312601 | นางสาวณัฐณิชา ทองทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
75 | 6711314192 | นางสาวหทัย บุญมีนิมิตร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
76 | 6211403982 | นางสาวธนธรณ์ มาลทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
77 | 6511402233 | นางสาวอัญชิสา คำกวาว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6511419860 | นางสาวมนทิรา กองสันเทียะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6511419977 | นางสาวกุลอาภา ไวธัญญะกรรม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511420462 | นางสาวชิดชนก โชคเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6611401255 | นายธนพันธ์ วัฒนพันธ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
82 | 6611401842 | นายตรีพัฒน์ นราเที่ยง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6611403301 | นายก้องภพ สีสด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
84 | 6611403848 | นายสุพจน์ พลีใหญ่ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
85 | 6611404374 | นายสุริยะศักดิ์ วงษ์ลำดวน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
86 | 6611404655 | นางสาวมาริษา ดำสง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
87 | 6611408375 | นายพลธนัช ปันหอม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6611408672 | นายธนภูมิ วรวิเศษ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
89 | 6611408771 | นางสาวณฐชา ชายฮวด | การตลาดดิจิทัล | 10 |
90 | 6611408821 | นางสาวมนัสวี เวฬุวนารักษ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
91 | 6611408938 | นายธนดล มีชัยมาตร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
92 | 6611409712 | นายธนกร ชาริโท | การจัดการธุรกิจ | 10 |
93 | 6611410173 | นางสาวกมลลักษณ์ พุ่มอรุณ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
94 | 6611411007 | นางสาววีรดา อามอ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
95 | 6611411015 | นางสาวสุธิดา ปุณณะการี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
96 | 6711402179 | นางสาวญาสมิน ยะก๊บ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
97 | 6711407467 | นายสุรัชชา นิรมลเดชา | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
98 | 6711409224 | นางสาวยุวดี กล้าจงยิ่ง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
99 | 6711411600 | นายปัญญพงศ์ เขียมสันเทียะ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
100 | 6311700204 | นางสาวศุภาพิชญ์ ทองอ่วม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
101 | 6311700253 | นางสาวจิตราพร บุญทอ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
102 | 6511500057 | นายชิติพัทธ์ นงนุช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6511519040 | นายธนโชติ วัฒนาธนโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6511519792 | นายสุวรรณชัย แตงกลับ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6511523711 | นายนราทร ศรีสารคาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6611502557 | นายณัฐนนท์ อุทธิยา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6611502565 | นางสาวพนิดา นาเมืองรักษ์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6611502722 | นายพิเชษไชย อาจภักดี | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6611502730 | นายรพีภัทร์ อัดถาเวช | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6611502755 | นายศิวะณัญช์กร อินต๊ะอดทน | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6611503381 | นายวีระชัย สร้อยเสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6611503563 | นางสาวศศิธร เหลาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6611504801 | นายกษิดิ์เดช เอนกแสน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6611505568 | นายณติพล จั่นหยง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6611506244 | นางสาวระวีวัน นาฤาฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6611506566 | นายเกษม องค์ทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6611506707 | นายกนกพล ศิริชววัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6611508257 | นางสาวฐิตสิริ พูลภิญโญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6611508836 | นายพาทิศ เนตรภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |