1 | 6411100644 | นางสาวขวัญนภา หลานวงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6511200047 | นางสาวกุลธิดา ทองประดับ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511200054 | นายวีระกร ต้องถือดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511200062 | นายวุฒิธนา รักเอียด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511200245 | นายณัฐพล จินดาเพ็ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511200260 | นางสาวพรปวีณ์ อุตมะกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511200278 | นางสาวพิชญาภัค สมถวิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511200286 | นายภราดร ศรีชู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511200294 | นายศุภกฤษ์ ขวบสันเที๊ยะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200880 | นายกิตติ ธ.น.ปน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511200898 | นายกิตติพศ เอมจัตุรัส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511201136 | นายคุณาธิป มีสมสังข์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511201417 | นางสาวชลธิชา แตงทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511201425 | นายณภัทร เธียรธนู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511201581 | นายพงศภัค ชลสาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511202704 | นางสาวณัฐญวี ผ่องอำไพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511202712 | นางสาวณัฐนรี ผ่องอำไพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511202779 | นายศราวุธ คุณมาศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511202944 | นายธงไชย เอี่ยมหน่อ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511203135 | นายสายรุ้ง พลานุสนธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6611200046 | นางสาวรัตติยากร ประแจ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611200137 | นางสาวสุพัตรา เสวิสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6611200293 | นายพุฒิพงศ์ ปี่กระโทก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6611200319 | นางสาวธัญชนก หัตรสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6611200632 | นางสาวอาวาติฟ อาแด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6611200715 | นางสาวชมพูนุท ดวงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6611200723 | นางสาววรรณิดา กังวลทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6611200806 | นางสาวธิดารัตน์ กิ่งผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6611200897 | นางสาวนิศา สุขะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6611200905 | นางสาววณิชยา ปัตตาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6611200996 | นางสาวปภัสสร คำอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6611201036 | นางสาวกานต์ธีรา ใจมูล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6611201077 | นางสาววรรณศิริ หนูไธสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6611201259 | นางสาวอรอุมา พงษ์ประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
35 | 6611201309 | นางสาวญาดานุช บุญชม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6611201317 | นางสาวนภสร โยธินา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6611201481 | นางสาวศุภลักษณ์ เคาวฤกษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6611201507 | นางสาวชโรชา เฮงซัน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6611201523 | นางสาวอุดมลักษณ์ จงชิดกลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611201556 | นางสาวสุชาดา สายเนตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6611201564 | นางสาวเศรณิกา จอมชิตกล่ำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6611201606 | นางสาวปิยดา เเซ่เเต้ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6611201705 | นางสาวกัญญาณัฐ สมควรชัด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6611201713 | นางสาวณัฐวดี จันทร์พุธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6611201721 | นางสาวธันยพร คงน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6611201762 | นางสาวจารุภา โพธิกสิกร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6611202026 | นางสาวรุ่งลดา สังการ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6611202109 | นางสาววัลภา ทิพย์เสวก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6611202117 | นางสาวสุมาตร์ นาคถนอม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6611202299 | นางสาวสุนิสา ขาวงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6611202604 | นางสาวกรรณิการ์ วะอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6611202687 | นางสาวญดาภา ทองพิทักษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6611202737 | นางสาวณัฐิดา เลี่ยนจ้าย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6611203636 | นางสาวซอลีฮะห์ แฉะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6611203677 | นางสาวเบญจพร สกุณา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6611204352 | นางสาวดีน่า ศิริทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6611204444 | นางสาวภาณุมาส ส่วนน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6611204873 | นางสาวบัณฑิตา รุ่งเรือง | จิตวิทยา | 10 |
59 | 6411309799 | นายกฤษดา พรกุณา | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6411310862 | นายศตวรรษ รอนยุทธ | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6511300516 | นางสาวบุษราคัม เชื้อประสาท | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6511304187 | นางสาวกรกมล น้อยมณี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6511304203 | นายสัมฤทธิ์ ศิลาวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6511307933 | นายศุภสัณห์ คำจริง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6511336072 | นางสาวพัชรกาญจน์ ตั้งพลังกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
66 | 6611300028 | นางสาวกันธิมา จิตรแสวง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6611300809 | นางสาวอรปรีญา ปลิวมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6611301091 | นางสาวปนัดดา บันเทือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6611301331 | นางสาวแพรวา ไชยคง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6611302149 | นายณพจน์ ขวัญสุวรรณ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6611302412 | นายอธิรักษ์ น้อยมณีวงษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
72 | 6611302594 | นางสาวตีฟซาน มะมิง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6611302677 | นางสาวชุติกาญจน์ ละมุลครบุรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6611303337 | นายธนพล คำพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
75 | 6611303980 | นางสาวสุจิตรา แก้วพวง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6611304947 | นางสาวบุญธิตา สิงห์รอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6611304996 | นางสาวสวรรยา พรหมอินทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6611305272 | นางสาวศศิธร บูรพา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6611305670 | นางสาวรุ่งฤดี พรมปาน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6611305795 | นางสาวธิจิดา จำปาทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
81 | 6611305902 | นางสาวสุวรรณี คุชิตา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
82 | 6611306298 | นางสาวจันทกานต์ คุ้มจุ่น | การบริการการบิน | 10 |
83 | 6611306413 | นายธีรพันธุ์ อินทร์ปิ่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
84 | 6611306694 | นางสาวตวงพร อัปกาญจน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6611307072 | นางสาวภาวิณี โดดำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6611307205 | นางสาวสุภัทรา สุทธิชา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6611307320 | นายรัฐกิจ วรธงไชย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
88 | 6611307361 | นางสาวกมลชนก บุญเรือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6611307452 | นางสาวพีรญา ปวงขุนทด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6611307759 | นางสาวรัตนาภรณ์ สิทธิวงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6611308252 | นางสาวนัฐตยา สีบุญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6611308682 | นายเนรมิตร จุลจงกล | การบริการการบิน | 10 |
93 | 6611310308 | นางสาวสุภาพร เสวะนาม | การบริการการบิน | 10 |
94 | 6611310514 | นางสาวพานพุ่ม ศรเกตุ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6611310902 | นางสาวกฤติยาวดี แดงขาว | การบริการการบิน | 10 |
96 | 6611311645 | นางสาวจิรนันท์ จันทะรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6411409276 | นายธรากร แสงประกาย | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
98 | 6511401942 | นางสาวพรปวีณ์ เทพไพฑูรย์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
99 | 6511404581 | นางสาวชุติมา วิชัยดิษฐ์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
100 | 6511416270 | นางสาววรลักษณ์ ตรงมะตัง | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
101 | 6511421122 | นางสาวพลอยชมภู เล็กยา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
102 | 6511426188 | นายวรเวศ ธรรมชัย | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
103 | 6511428200 | นายณัฐกฤต สุขนิล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
104 | 6511433590 | นางสาวริญญาภัทร์ ธัญรุ่งนิธิธรณ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
105 | 6611400208 | นายพีรวุฒิ ตุ้นสกุล | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
106 | 6611400943 | นางสาวพรผกา เรืองช่วย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6611401651 | นางสาวจิราวรรณ ฉ่ำโสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6611402691 | นายภาคิน วุฒิพิศาล | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
109 | 6611403020 | นายชัชพล สุคันธา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6611403566 | นางสาวสรัยลดา มิ่งสมร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6611403814 | นายชุติไชย เอ่งฉ้วน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
112 | 6611408417 | นางสาวภัทรลดา ภัยแคล้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
113 | 6611408482 | นางสาวมนทกานติ สืบนิสัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
114 | 6611408516 | นางสาวธณัชญา นุชดา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
115 | 6611408524 | นายธีรัตม์ ปัญญาวงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
116 | 6611408565 | นางสาวพุธิตา วะน้ำค้าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
117 | 6611408581 | นางสาวณัฐธิดา บุตรพรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
118 | 6611408847 | นายทนากร บุญเจือ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
119 | 6611409530 | นางสาวอมิตตา สามงามเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
120 | 6611410959 | นางสาวศิริวรรณ์ ละม่อม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
121 | 6611502094 | นางสาวณัฏฐณิชา มาขุมเหล็ก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6611502458 | นายธีรภัทร มุคุระ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6611503589 | นายพิริยกร เอียดแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6611504884 | นางสาวจันทร์สุดา มะลัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
125 | 6611507903 | นางสาวพรรษชล สิทธานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |