1 | 6711200086 | นายธนพล คชารักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6711200110 | นายสุวิทย์ หรั่งกรุ่น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6711200128 | นายธนกร หวั่นไหว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6711200177 | นายชลธาร อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6711200193 | นางสาวพันณิตา พันทา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6711200276 | นายชัยชนะ แก้วพิทักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6711200284 | นางสาวญาณี อุดม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6711200292 | นายณัฐฐภูมิ กุลสิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6711200391 | นางสาวบุษยมาศ ทับสิงห์คล้า | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6711200417 | นางสาวศศิวรา ชัยภูธร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6711200433 | นางสาวกิตศิริ สีนวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6711200458 | นายปุญญพัฒน์ น้าวแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6711200474 | นายธนวัฒน์ ถาวร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6711200482 | นายธนวัฒน์ ทองสีนุ่น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6711200516 | นางสาวจรรยพร แอมชัยภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6711200557 | นางสาวจุฬารักษ์ ปล้องทองคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6711200607 | นายสรวิศ รวมกิ่ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6711200631 | นางสาวทอฝัน แดงสี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6711200748 | นายธนาเทพ พรมมา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6711200755 | นายเมธา เหล่าบัวบาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6711200821 | นางสาวกิตติมา แพทย์กลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6711200839 | นายตนุภัทร สุขประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6711200847 | นายธวัชชัย พรหมรักษา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6711200904 | นายณัฐวัฒน์ อินตรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6711200987 | นายณัฐภูมิ คุ้มทรัพย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6711200995 | นายณัฐวุฒิ เชียงพฤกษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6711201001 | นายพชรพล งามแม้น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6711201019 | นายพสิษฐ์ อ้นน้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6711201035 | นายนพรัตน์ พรหมประโคน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6711201043 | นายอนุชา คงยศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6711201076 | นายธนกฤต เทียบพุฒ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6711201092 | นายณัฐพล บุญมณี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6711201100 | นายภูมิพัฒน์ ชูสุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6711201126 | นายกฤษดี บุตรดา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6711201134 | นายนภดล พาชะพูน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6711201175 | นายชยานันท์ คร้ามอ่วมเจริญ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6711201183 | นายชนะพล ซันฮีม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6711201217 | นางสาวกิตติกานต์ สายบัว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6711201225 | นางสาวปาริชาต ฉิมชา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6711201233 | นายรพีพัชร นามสอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6711201282 | นางสาวรัตนา หาญฮึก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6711201365 | นายภูดิส ยอดพันธ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6711201373 | นายศุภกฤษณ์ เทนุรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6711201464 | นายดนุพัฒน์ สุทธิสน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6711201506 | นายจักรพงศ์ แก้วมณี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6711201522 | นายภัทรพล อำพันธ์เสน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6711201530 | นายวรฤทธิ์ อินขาว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6711201563 | นายนิติภูมิ นิลแท้ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6711201589 | นางสาวรัชนีกร อินทร์จันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6711201704 | นายโธรัยห์ คำเกษ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6711201712 | นายพิพัฒน์พงศ์ สุวรรณคีนี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6711201720 | นายวีรภัทร เหล่าภักดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6711201746 | นางสาวจิราภา กีรติธีระพงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6711201936 | นางสาวเขมิกา บุญสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6711201944 | นายนิธิวัฒน์ ดีปาละ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6711201951 | นางสาวหัสฑิญา อินทรศร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6711202066 | นายฉันชนก ชุมผล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6711202140 | นางสาวปวีรัตน์ ร้านทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6711202165 | นายอมรเทพ จันตั้งอัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6711202488 | นายณภัทร ดีนุช | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6711202496 | นายณรงค์เดช สมสมัย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6711202520 | นายนพกร ฉัตร์มงคลชัย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6711202561 | นางสาวกรรณิการ์ อินทะนัย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6711202587 | นายธนมงคล โสตติยัง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6711202595 | นายภาณุพงษ์ ยกเล็ก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6711202603 | นายภานุพงศ์ ทิพย์ชิต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6711202629 | นายศิริโชค อึ้งจิรภาส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6711202637 | นายศุภชัย กลิ่นกลัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6711202926 | นายชิณวัตร เผ่าโพนทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6711202934 | นายดลธนันท์ รักซ้อน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6711202942 | นายนริศ เนื่ิองลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6711202959 | นางสาวปณิสรา บรรณสาร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6711202975 | นายวิริทธิ์พล จินดา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6711202991 | นายอิศรา สังขศิลา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6711204628 | นายวีรศักดิ์ บุตรบัว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6711204732 | นางสาวกุลปริยา หวังดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6711204740 | นายญาณพัฒน์ ณ สูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6711204765 | นายภวัต ศุภกำเนิด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6711204955 | นายชนาธิป อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6711204963 | นายทินวัตร มุราชัย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6711204971 | นายปิยกนิษฐ์ เพชรทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6711204989 | นายภราดร เหลาพรม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6711204997 | นายศิวกร พรหมเมตตา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6711205002 | นางสาวเสาวภา หมู่สะแก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6711205168 | นายกนกพล พุฒจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6711205176 | นายกฤษดา อันโคต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6711205184 | นายชิษณุชา ชัยจันดา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6711205200 | นายเปรม สุขสำอางค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6711205226 | นายสิรภพ สิงหทัต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6711205234 | นายอภิวัฒน์ วงค์อามาตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6711205440 | นายปัณณธร ชูประดิษฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6711205457 | นายไพรศาล ไวยจินดา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6711205465 | นางสาวนันทญา ยะลาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6711205473 | นายนราทัศน์ เหลืองทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6611305381 | นายนพวัช สิทธิชัย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
96 | 6711301637 | นายสิทธิศักดิ์ นิยม | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
97 | 6711303666 | นายชัชวาล เลิศวิไลย | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
98 | 6711307402 | นางสาวกมลชนก เวชสุวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
99 | 6711308343 | นายพลกฤต ทรัพย์สมบูรณ์ | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
100 | 6711309499 | นายสุขุม แสงจันทร์ | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
101 | 6711310380 | นายอภิชาติ ชาวโพธิ์สระ | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
102 | 6711310992 | นางสาวโยษิตา ทองประสม | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
103 | 6711314572 | นายณัฐนันท์ แสนสุขศรี | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
104 | 6711314580 | นายพิษณุ พลบท | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
105 | 6711314598 | นายณัฐภัทร พูลเขต | ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) | 10 |
106 | 6411401273 | นายธนกร อินทร์ผิว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
107 | 6411405910 | นางสาวรสิกา กริดกระโทก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
108 | 6611410199 | นายวสุพล คุณัมมงคลกุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
109 | 6411506907 | นายจุลจักร บุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6611501476 | นางสาวพิมพ์วิไล วจีสัจจะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
111 | 6611501526 | นางสาวธิดารัตน์ ศึกษาชาติ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
112 | 6611501534 | นางสาวภัสสร แจ้งหัวดง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
113 | 6611502672 | นางสาวพัชราภา ทะเสนฮด | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
114 | 6611504520 | นายวรัท หนูประดิษฐ์ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
115 | 6611504728 | นางสาวกุลจิรา แสนเพียง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
116 | 6611505998 | นายพศิน ขุนชุมภู | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
117 | 6611506293 | นายอรรณพ แซ่พิมาย | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
118 | 6611506640 | นางสาวอนัญญา ศิลป์ประวัติ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
119 | 6611506814 | นางสาวกชกร มะรุมกลาง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
120 | 6611510006 | นางสาวเมษากานต์กุล เธียรหทัยอารี | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
121 | 6611510048 | นางสาวฐปนกุล คุณดิลกญาณี | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
122 | 6711503398 | นายรัฐภูมิ ประสพรัมย์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6711504214 | นายรัชชานนท สีหาโบราณ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6711504891 | นางสาวพัชริดา แหลมฉลาด | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6711506151 | นางสาวนฤมล อยู่ทอง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6711507951 | นางสาวไอรดา เนาวราช | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
127 | 6711508264 | นางสาวจุฑามาศ พิมเพียร | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
128 | 6711508272 | นางสาวน้ำฝน ดวงประทุม | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
129 | 6711508355 | นายธิติพัทธ์ อุมิสา | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
130 | 6711508405 | นางสาวนุชนารถ ปัตโชติชัย | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
131 | 6711508413 | นางสาวนริสา หรั่งศิริ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
132 | 6711509379 | นางสาวกัณจนา บุตโท | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
133 | 6711509387 | นางสาวณัฐธิดา ผลไม้ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
134 | 6711511128 | นางสาวนัซมีย์ เบญอาหมัดธีรกุล | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |