1 | 6611202216 | นายศุภกร อ่อนขันไพร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6611202927 | นายกิตติพงษ์ ฤทธิ์จันอัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6711200011 | นางสาวขนิษฐา พระสว่าง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6711200078 | นางสาวพรรณบุปผา งามสะอาด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6711200300 | นางสาวจารุวรรณ ผกามาตย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6711200326 | นางสาวปริยวดี ศิริปิ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6711200375 | นางสาวพรนภัส ภูกิ่งเดือน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6711200599 | นางสาวณัฏฐณิชา ไสยเลิศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6711200664 | นางสาวศิรประภา กวั้งซ้วน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6711200920 | นางสาวนฤษ์ชฎา หมัดอะดัม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6711200938 | นางสาวบุษราคัม พละเยี่ยม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6711200953 | นางสาววิไลรัก หลอดโสภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6711201191 | นางสาวนันทิกานต์ ดีบ้านโศก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6711201209 | นางสาววิภาวดี ทรงยศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6711201332 | นางสาวศศิธร ศรีอุ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6711201381 | นางสาวจุไรวรรณ เกตุเเก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6711201597 | นางสาวอมรรัตน์ เพ็งรัสมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6711201621 | นางสาวปณิตา เนียมหอม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6711201639 | นางสาวพลอยพรรณ จำเริญเนาว์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6711201878 | นางสาวภัคจิราพร รับไพรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6711201910 | นางสาวปาลิตา แสงจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6711201928 | นางสาววรากร นิลเนตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6711202181 | นางสาวชนิกานต์ จิตอาคะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6711202199 | นางสาวอรปรียา พาจะโปะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6711202231 | นางสาวเบญจรัตน์ พรมพูล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6711202249 | นางสาวผกามาศ ดวงจินดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6711202256 | นางสาวพิมพ์ชนก โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6711202264 | นางสาวภารดี เสมอใจ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6711202272 | นางสาวละอองดาว นามเดช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6711202306 | นางสาวอรณัส กี้ประวัติ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6711202686 | นางสาวธนพร บุญนิ่ม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6711202694 | นายปวริศ คงผอม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6711202710 | นางสาวศุภกานต์ แก้วแก่นเพชร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6711202728 | นางสาวสอนสุริยา สองเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6711202793 | นางสาวชุตินันท์ ชุมบัวจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6711202827 | นางสาวสโรชา จิ้วโฉ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6711202835 | นางสาวอาทิตยา หลักกำจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6711202892 | นางสาวณัฏฐา นะนาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6711202900 | นางสาวแพรพลอย คำสุม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6711204633 | นางสาวกฤติยาณี ฉิมพาลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6711204690 | นางสาวพัชรมัย กลางสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6711204708 | นางสาวภัทราวดี มันทุ่ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6711204831 | นางสาวณิชกานต์ ทองเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6711204864 | นางสาวเขมิกา ขอพรกลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6711204872 | นางสาวอรกัญญา โสมพิมาย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6711204906 | นางสาวนันทิกานต์ สุขแสวง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6711204914 | นางสาวภัทลดา แว่นระเว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6711205010 | นางสาวบุษญากร ทรัพย์ศิริ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6711205069 | นางสาวเพชรน้ำหนึ่ง ลาภทวี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6711205077 | นางสาววาฤณี ศรีสรรจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6711205085 | นางสาวเมธาวี วีรพัฒนานนท์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6711205143 | นางสาวสุกาญจนา โพธิ์ทา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6711205150 | นางสาวอริสรา นวะสิมัยนาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6711205242 | นางสาวพัชรศรี ตันติจรรยานนท์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6711205267 | นางสาวรสิตา เรืองวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6711205275 | นางสาวธัญวรัตม์ อินทรธนู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6711205283 | นางสาวกชพร กุลเดชาสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6711205291 | นางสาวพิมพิศา เลิศชวนะกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6711205309 | นางสาวศศิประภา อุตตะมนต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6711205317 | นางสาวนฤมล สอนกลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6711205325 | นางสาวสุธาทิพย์ สระอินทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6711205481 | นางสาวฐิติมา บุดดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6711205499 | นางสาวนาเดีย เกิดศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6711205515 | นางสาวณัฐิดา บุญเตือน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6511316538 | นางสาวเกศสุดา ประดับสุข | การบริการการบิน | 10 |
66 | 6611306298 | นางสาวจันทกานต์ คุ้มจุ่น | การบริการการบิน | 10 |
67 | 6611307031 | นางสาววรัญญา บุตรหมัน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6611310308 | นางสาวสุภาพร เสวะนาม | การบริการการบิน | 10 |
69 | 6611310902 | นางสาวกฤติยาวดี แดงขาว | การบริการการบิน | 10 |
70 | 6711300134 | นายยุทธนา เชียงนวน | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
71 | 6711300258 | นายพิเชษฐ์ สุพัฒผล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
72 | 6711300290 | นายภูรีพงศ์ ไวยพัฒน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
73 | 6711300332 | นายวีรพัฒน์ มุขนาค | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
74 | 6711300480 | นายกรวิชญ์ สุนทรสกุล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
75 | 6711301082 | นางสาวศศิกานต์ จันทร์เส็ง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
76 | 6711301181 | นางสาวเพ็ญพิชชา คุ้มสกุล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
77 | 6711301322 | นายกิตติกร ไทรทอง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
78 | 6711301330 | นายชินวัตร รัตนวิจิตร | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
79 | 6711301967 | นายVittavat Saitong | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
80 | 6711302072 | นางสาวเขมจิรา รัตนเสถียร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
81 | 6711302411 | นายอชิระ ทองวิเศษ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
82 | 6711302452 | นายนิธิศ เฝ้าหัน | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
83 | 6711302916 | นางสาวดานีน รังสาคร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
84 | 6711303146 | นางสาวสารินทร์ สินเลิศไพบูลย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
85 | 6711303484 | นายธนวัฒน์ ถาวร | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
86 | 6711303898 | นายอะคอง เท่า | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
87 | 6711303971 | นายธนะรัชต์ สมบัติพิบูลย์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
88 | 6711304565 | นายจตุพร กระจ่างพิศ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
89 | 6711304698 | นายจิรวุฒิ หมื่นเดช | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
90 | 6711305166 | นางสาวปรารถนา สุภา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
91 | 6711306032 | นายกิตติภูมิ บุญคง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
92 | 6711306040 | นายธณกร สนั่นไหว | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
93 | 6711306057 | นายปรมินทร์ นุชชาดี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
94 | 6711306065 | นางสาวประติมากรณ์ อินทร์หอม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
95 | 6711306073 | นายปิติชัย เดชะสุนทราพัชร์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
96 | 6711306081 | นายรถกาญจน์ เชาว์วิจิตร | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
97 | 6711306107 | นายสุเมธ สำราญรมย์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
98 | 6711306115 | นายอภิรักษ์ หนูสมแก้ว | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
99 | 6711306123 | นายอรุษ วงษ์ประเสริฐดี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
100 | 6711306461 | นางสาวพรรทิพย์ภา สว่างประเสริฐ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
101 | 6711307444 | นายชานนท์ ภูตาสืบ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
102 | 6711307535 | นายกตัญญ คิลามูล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
103 | 6711307543 | นายกริชธาฎา ทองพราว | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
104 | 6711307550 | นายฐิติกร แสงทอง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
105 | 6711307568 | นายนพัตธร อินทรวิเศษ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
106 | 6711307576 | นายสกลพัฒน์ มรกต | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
107 | 6711307923 | นายภูมินทร์ ยิดนุดดิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
108 | 6711307931 | นายชยากร จีนประโคน | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
109 | 6711308020 | นางสาวธัญญลักษณ์ พงษ์ประไพ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
110 | 6711308038 | นายภาคภูมิ ทองคลัง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
111 | 6711308046 | นายเมธัส สุริยะเดช | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
112 | 6711308053 | นายอภินันท์ โกสลาสัย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
113 | 6711308186 | นางสาวณัฐณิชา สร้อยนาค | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
114 | 6711309184 | นายจักรพรรดิ ธิอักษร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
115 | 6711309317 | นางสาวธัญญารัตน์ คัจฉานุช | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
116 | 6711309325 | นายนพสินธุ์ เกียรติสิริศรศรี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
117 | 6711309333 | นายปุญญาพัฒน์ สินไชย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
118 | 6711309341 | นายภูรี ภิรมย์ภักดิ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
119 | 6711309358 | นายวรนิพิฐ อู่แฮ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
120 | 6711309374 | นางสาวอนิญชนา ศิลปักษา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
121 | 6711309705 | นายชลนภ อุตระ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
122 | 6711309713 | นายอนุรัตน์ ดาวแย้ม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
123 | 6711309721 | นางสาวอิสริยาภรณ์ เดชานันทศิลป์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
124 | 6711310208 | นายภาณุพงศ์ สวัสดิ์ชัย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
125 | 6711312667 | นายศรัณย์ จิตตรีสิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
126 | 6711313814 | นายร่มธรรม ฟักทอง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
127 | 6511417328 | นายพชร ปิยะสัจจบูลย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
128 | 6711509460 | นายศิริวัฒน์ โหประพัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |