1 | 6611100139 | นายเนติพัทธ์ เปล่งรัศมี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6611100188 | นางสาววลัยนันทน์ ประสิทธิ์สม | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6611100311 | นายธีรพัฒน์ มั่งสอน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6611100337 | นายนวพล คงแรง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 6611105592 | นายสายชล จิตร์ศิริ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 6611105633 | นางสาววนิดา อินทร์ตุ่น | เกษตรศาสตร์ | 10 |
7 | 6511200039 | นางสาวนลิศรา คำนนท์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511200393 | นางสาวอริษา คะหาญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511200484 | นางสาวนันท์นภัส หมายสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200518 | นางสาวบัณฑิตา ลายทิพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511200567 | นางสาววรรณฤดี ด้วงมณี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511200575 | นางสาววรัญญา จันทร์คง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511200666 | นางสาวสิริมาภรณ์ เรืองพุทธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511200849 | นายพรประเสริฐ ตั้นสุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511200989 | นายวรพล อัศวจินดานนท์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511204072 | นางสาวณัฐณิชา โตแย้ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511204502 | นางสาวทิพรัตน์ เวียงคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511204528 | นางสาวจิรัฐติกาล ไชยแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511204593 | นางสาวนภัคจิรา คำไสย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511217975 | นางสาวณัฐนิชา สุขผล | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511219641 | นางสาวพุฒิญาดา ฉายรุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611204469 | นางสาวธนัฐพร วนสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411300046 | นางสาวอนัญญา ทัพสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6411300715 | นายนครินทร์ สิงคำโม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6411301663 | นางสาวจุฑามาศ ลายเสือ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6411313288 | นายโอรส ไพศาล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6511304237 | นายแก้วแววชาญ สิงห์สุทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6511304294 | นายณฐกร ผาธรรมชาติ | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6511304328 | นายนราธาน ศรีไทย | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6511309574 | นายสิทธิชัย จงถาวร | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6511311448 | นายธนภูมิ วรรณกะลัศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6511328574 | นายพีรดนย์ สุขประเสริฐ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6511328624 | นายกมลเทพ เขียนกรวด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6511334846 | นายณฐกร มีรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6611301380 | นางสาวชฎาพร พ่วงแม่กลอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6611302776 | นายรพีภัทร หิมพาน | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6611305316 | นายสิปปกร คุ้มกลัด | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6611306900 | นางสาวแพรพรรณ พวงจำปา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6611307031 | นางสาววรัญญา บุตรหมัน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611307270 | นางสาวกันต์กนิษฐ์ จำปาทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6611307809 | นางสาวพิชท์พิชชา รพาเพท | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6611308112 | นางสาวรุ่งระวี แซ่ลิ้ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6611308229 | นายเกษฎา สุขสร้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6611308237 | นางสาวฐิตินันท์ เหล่าพาณิชย์เจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6611308336 | นางสาวอัจฉราภรณ์ แฉล้มกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6611308490 | นางสาวปณัฐฐา ช้างมั่ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6611308781 | นางสาวธนกมล สังข์แก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6611308930 | นางสาวพิชญธิดา ฉัตรชาติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6611309086 | นางสาวธนัชญา ทศนักข์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6611309128 | นายศิวกร รามแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6611309821 | นายพีระพล คงด้วง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6611309839 | นางสาวอดิศรา ศัตรูพินาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6611309854 | นางสาวกุสุมนิภา ไชยศิลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6611310324 | นายเจษฎาภรณ์ แต้เถา | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6611311371 | นายหัฏฐกร มีลาภ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6611311421 | นางสาวกันต์ฤทัย สุภาสัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6611312411 | นายอนันดา ตันตะราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6411406611 | นายธนศักดิ์ บุญภา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
59 | 6511402460 | นายเชิดชัย หมื่นหาวงศ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
60 | 6511404599 | นายธีรภัทร หงวนงามศรี | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6511405646 | นายอาทิตย์ อังคสิงห์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6511413582 | นายกริชเพชร ดีเอื้อ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6511419811 | นายพัทธนันท์ สีสด | การตลาดดิจิทัล | 10 |
64 | 6511426733 | นายธนโชติ สมสะอาด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6611401842 | นายตรีพัฒน์ นราเที่ยง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
66 | 6611402097 | นายพิพัฒน์ มีสุข | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6611403467 | นายพงศพัศ ตั้งตรงจิตร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
68 | 6611403640 | นายอนุภาพ โสภโนดร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
69 | 6611404002 | นายณัฐวุฒิ หงษ์ทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
70 | 6611404200 | นางสาวกมลพรรณ นันโท | การจัดการธุรกิจ | 10 |
71 | 6611405355 | นางสาวปุณยนุช ขาวล้ำเลิศ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6611408672 | นายธนภูมิ วรวิเศษ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
73 | 6611408938 | นายธนดล มีชัยมาตร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
74 | 6611409399 | นางสาววิรินรัตน์ เกติงามญาติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6611409605 | นางสาววาริศา จรกา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
76 | 6611409654 | นางสาวมลฤดี เพิ่มทวี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
77 | 6611410900 | นางสาวปิ่นปินัทธ์ บุญประเสริฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6611411213 | นายสฎายุ บุญสุวรรณ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6411503458 | นายจิรวัฒน์ เจริญดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6411504134 | นายวชิรวิทย์ ทิพรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
81 | 6411510453 | นายฌานพล หัสคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
82 | 6611500031 | นายเบญจมิน ทำพนม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
83 | 6611500395 | นายศรัณย์ ทินสมุทร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6611501138 | นางสาววิจิตรา สุขะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6611501443 | นายวายุ ไทยเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6611501690 | นายชัยพร มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6611501708 | นายสิรภพ มุสิกูล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
88 | 6611502201 | นายกฤษกร โอนอ่อน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
89 | 6611502953 | นายสหภาพ ศรีโพธิ์ช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6611503423 | นายอัศม์เดช พรบัณฑิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6611503985 | นายธนพล ดีสุ่ย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6611504066 | นายพงษ์พิชญ์ เปลี่ยนกริม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6611504132 | นางสาวนัฐภรณ์ รอดประดิษฐ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
94 | 6611504157 | นายมาเซโร คอวาแลน พาเวซ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
95 | 6611504223 | นางสาวณัชฐณิชา มาศโอสถ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
96 | 6611504579 | นายวรวุฒิ วชิรกิตติโชค | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
97 | 6611504926 | นายไชยกร วรรณศุภระ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6611505089 | นายทนงศักดิ์ ศรีโลต๋วน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
99 | 6611505428 | นางสาวจริยา เชอมือ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
100 | 6611505600 | นายกมัยธร กิ่งโก้ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
101 | 6611505816 | นางสาวสิรินญา สีไสย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
102 | 6611505923 | นายณัฐกิตติ์ อนันต์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6611506566 | นายเกษม องค์ทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6611506871 | นายพีรพัฒน์ วารี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6611507069 | นายวรายุส ผลพินิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6611507127 | นายภาดร ถนอมทรัพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6611507283 | นายชนาเทพ และล้ำเลิศ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
108 | 6611507291 | นายธนภัทร มีโชคชัยประเสริฐ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
109 | 6611507507 | นายไตรสิทธิ์ จีระธาดาพันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
110 | 6611507564 | นายกฤติน เอมศรีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6611507622 | นางสาวณัฐณิชา จิตคงสง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
112 | 6611507887 | นายนวพล ภูกองชนะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6611507952 | นายศตวรรษ ศิริวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6611508273 | นายอัครวิชญ์ ทับทิม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6611508653 | นายธนภัทร เพ็ชร์น้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6611509180 | นายสุเมธ จันทร์อ้วน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6611509370 | นายณัฐกรณ์ บุญเจือ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
118 | 6611509602 | นายพิศิษฏ์ องค์คุณารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6611509628 | นายอชิรวัชร์ แก้วคำศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6611510055 | นางสาวจิรัชญา ศิริเอื้ออังกูร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |