1 | 6711100104 | นางสาวนริศา เอี่ยมเย็น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6711100112 | นายเกียรติศักดิ์ นันทพงศ์เจริญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6711100138 | นางสาวกุรุพินท์ หงษ์วิชัย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6711100153 | นายวรภพ หมื่นเศษ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6711100179 | นายวีรภาพ บุญประคม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6711100286 | นางสาวสิธีธร รักขาว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6711100328 | นางสาวมาญ่า จิรภาวสุทธิ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6711100435 | นางสาวนัยเนตร โชคบัณฑิตย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6711100443 | นางสาวสุเพชรดา มุ่งม่าน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6711100450 | นางสาวกาจน์สินี เล็กสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6711100468 | นางสาวโชติกา ศรีพล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6711100500 | นายวรพล มาชม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6711100518 | นางสาวภิญญาพัชญ์ ขมพุทรา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6711100617 | นางสาวศิรินยา เรืองน้อย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6711100641 | นางสาวอุมากร ชินโคตรพงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 6711100658 | นางสาวภคมล นิลโฉม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
17 | 6711100666 | นางสาวฮินนาอ์ กรีมี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
18 | 6711100674 | นางสาวนาดียะฮ์ เวาะยะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
19 | 6711100682 | นางสาววรรณพร เกษตรสิงห์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
20 | 6711100690 | นายรตน ม่วงกล่ำ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
21 | 6611312213 | นางสาววรรณษา พันธ์ทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6711500022 | นางสาวศิรินทรา มะสมัน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6711500053 | นางสาวศศิกานต์ แสนบุญศรี | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
24 | 6711500095 | นายภูผา โกนโกสพ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
25 | 6711500113 | นายภัทริทย์ จงสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
26 | 6711500121 | นายนนทวัชร์ สำหรับสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
27 | 6711500337 | นางสาวอมรรัตน์ สุวรรณพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6711500442 | นายธีรภัทร ภูเจิ้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
29 | 6711500567 | นายทรงพล ศรีทอง | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
30 | 6711500634 | นางสาวสุพัตรา ฐานดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6711500717 | นางสาวปรารถนา นาคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6711500907 | นางสาวกัญญาวีร์ โพธิ์พรม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6711501004 | นางสาวณัชรชา ปะเสระกัง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
34 | 6711501061 | นางสาวอมราวดี มีศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6711501087 | นายเจษฎาพร สำราญกิจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6711501418 | นายชยกร ปิติธนวุฒิ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
37 | 6711501426 | นายณัฐนนท์ พูนพลับ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
38 | 6711501541 | นายธิติพัชร์ สุทิน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6711501723 | นางสาวรฐา วรปัญญพร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
40 | 6711501962 | นายธนพล แสงนิมิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
41 | 6711502069 | นางสาวศิริประภา เติมเต็ม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6711502317 | นายภาสวิชญ์ จารนานนท์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
43 | 6711502333 | นายพรหมมินท์ ชัยชนะ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
44 | 6711502341 | นายวินชัย คาลาเฮ โลคูเก้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
45 | 6711502440 | นายณัฐิวุฒิ ขวัญสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
46 | 6711502523 | นางสาวบิสมี วาเต๊ะ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
47 | 6711502903 | นางสาวกาญจนวดี มะลิวัลย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6711502911 | นายสิทธิกร ทองหล่อ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6711503166 | นางสาวกุญชนก ชัยสีมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6711503554 | นายทักษ์ ระยามาศ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
51 | 6711503919 | นายศักรินทร์ ปีเตอร์ ว่องไววิริยะ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
52 | 6711504107 | นางสาวนัสรินทร์ ดีแม็ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6711504552 | นางสาวนนทวัล บัวจร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6711505120 | นางสาวดาราวรรณ บุตรดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6711505419 | นางสาวชญานิน แก้วกำพล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6711505427 | นางสาวดารภา ชูจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6711505492 | นางสาวธนพร อักษรไทย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
58 | 6711505567 | นายไชยวัฒน์ อักษรสมบัติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
59 | 6711506003 | นายภูริภัทร อินวารี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6711506169 | นางสาวกัญญาพัชร คำพระคุณ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
61 | 6711506219 | นายปฏิภัทร พรหมวิหาร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
62 | 6711506318 | นายธีรพงศ์ เฟื่องชัยศิลป | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6711506326 | นางสาวนิชาภัทร ชารีนิวัฒน์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6711506409 | นายพัฒนพล บุตรจุมปา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6711506771 | นางสาวธนพร เปี่ยมนอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6711506904 | นางสาวธัญรดา พันธ์จันทร์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6711506920 | นายนันทพงศ์ ชำนิ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
68 | 6711507159 | นายธนกร พานทอง | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
69 | 6711507233 | นายธนารักษ์ พานุรักษ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
70 | 6711507373 | นายณัฐวุฒิ วรรณทวี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6711507399 | นายอินทัช วัชรเมฆขลา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6711507811 | นางสาวนุรฟาดา มะแซ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6711508082 | นางสาวอารีรัตน์ ประทุมเทศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6711508314 | นายตันติกร อินทร์กับจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
75 | 6711508496 | นางสาวชลิกา โคตรพรม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6711508504 | นางสาวอามาลีนา มะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6711508553 | นางสาวกชมน พุ่มศรี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6711508801 | นางสาวรัตน์ตนา ขาวสอาด | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6711508819 | นางสาวศิรินภา แก้วสมุทร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6711508827 | นางสาวอาอีเซาะห์ ดาโอะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6711508835 | นายธีรศานติ์ ทาเอื้อ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6711508843 | นางสาวพลอยชนก ขึ้นภูเขียว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
83 | 6711508850 | นางสาวมณีรัตน์ คงสิน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6711508868 | นางสาวสาวิกา ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6711508876 | นางสาวอารียา วงษ์สินธุ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6711508884 | นางสาวรัตนมณี อาจต้น | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6711508892 | นายมูฮัมหมัดฮัยกา มะมิง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6711508900 | นายวสันต์ ชาวบางพรม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6711509056 | นายวิศวชิต เฉลยญาณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
90 | 6711509064 | นางสาวนัจมีย์ เชิญงาม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
91 | 6711509072 | นายธนภัทร์ ธัญเกยูร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
92 | 6711509213 | นางสาวอทิตยา จำปาเรือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6711509221 | นายบุนยามีน เด็งมายอ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6711509239 | นางสาวเกตน์นิภา ครองราช | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
95 | 6711509395 | นางสาวธนิดา ทรงพล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6711509478 | นายนราวิชญ์ กอแก้ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
97 | 6711509502 | นางสาวอารียา ณ หนองคาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6711509676 | นางสาวโชติมณี ชนาวร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6711509734 | นายสิรภพ ชูเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6711510088 | นางสาวกมลรัตน์ จันทร์ต้น | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6711510252 | นายเจษฎากร บุญสืบวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
102 | 6711510294 | นางสาวปุณยาพร อับภัย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6711510336 | นางสาวปวริศา นามบุรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6711510500 | นางสาวอารยา ผิวสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6711510534 | นางสาวบูชิตา คุรุสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
106 | 6711510542 | นางสาวกัญญารัตน์ บุญทักษิณาพันธุ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6711510591 | นายปฏิพล สวัสดี | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
108 | 6711510609 | นายศุภณัฐ จันทร์เกิด | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
109 | 6711510617 | นายศุภวิชญ์ จันทร์เกิด | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
110 | 6711510625 | นายสิทธิชัย ศรีไทย | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
111 | 6711510690 | นางสาวณัฐธิดา เพิกเฉย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6711510708 | นางสาวปาลินี ชัยโคตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6711510716 | นางสาวปุณณภา เหลือสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6711510724 | Missศิริวรรณ ละอองศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6711510732 | นางสาวอัฐภิญญา คําวัน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6711510831 | นางสาวเกตน์สิรี เมฆมูสิก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6711510880 | นายจีรวัตร วงศ์วิริยกร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
118 | 6711510971 | นางสาวปาลิกา ชัยโคตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6711510997 | นางสาวชวิศา สดวกดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
120 | 6711511003 | นายจักรี เจริญจิตร์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
121 | 6711511052 | นางสาวโสภินภา จันทรมนตรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6711511086 | นายธนกร ดวงแสง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
123 | 6711511094 | นายธนกฤตต เอี่ยมตระกูล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
124 | 6711511110 | นางสาวณัฐสุดา ไชยมูล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6711511144 | นางสาวพรรัมภา ฉายอรุณ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
126 | 6711511169 | นายพัทธพล แซ่ตั้ง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |