1 | 6511204536 | นายเจริญ แซ่ฮั่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6511204601 | นางสาวนันท์ทิยา ตั้นซ้วน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511218015 | นางสาวศศิธร มะขามทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511218023 | นางสาวศุจิภรณ์ นนท์ชมภู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511218213 | นางสาวจนัญญา โพธิ์ดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511219609 | นางสาวศิโรรัตน์ สีดาร้อยเอ็ด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511219666 | นางสาวกุลนัฐ สิทธิ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6611210136 | นางสาวจิตรลดา อุตรวิเศษ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6611210185 | นางสาวรวิสรา ล้ำเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6411304535 | นางสาวกุลชริกา นามณีย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411311654 | นางสาวจิดาภา วงค์เลิศ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511302124 | นายสรธร มีทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6511316512 | นายอาคิรา นราธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6511320431 | นางสาวสิริวิมล นพคุณธวิวัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511328111 | นางสาวภัสราวี นิยม | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6511328806 | นางสาวอาริสา ทัดสอน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511331990 | นางสาวพรประภา บานเย็น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511332592 | นายศิรศักดิ์ กันดวง | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6511334077 | นายภาเขตต์ ศรีหลอด | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6511335538 | นายหรรษกร มีฉวี | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6611300028 | นางสาวกันธิมา จิตรแสวง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611300783 | นางสาวมณีรัตน์ เดิมคลัง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6611301091 | นางสาวปนัดดา บันเทือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6611301331 | นางสาวแพรวา ไชยคง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6611302131 | นางสาวอานิส ยะโกะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6611302230 | นางสาวณัฐธิดา ดำรงค์ชาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6611303006 | นางสาวกณิศ สงสุวรรณ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6611303576 | นางสาวภูริชญา วงษ์น้อย | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6611303758 | นางสาวพิมพ์วรีย์ ปั้นงาม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6611304293 | นางสาวรัชนก อินทรประนุช | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6611304871 | นางสาวฐิติรัตน์ หนูเอี่ยม | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6611305597 | นางสาวณัฐวรา ปัญรังศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6611306207 | นางสาวพิไลพร ผาสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6611306637 | นางสาวเพ็ญนภา เดชโกพรม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
35 | 6611306694 | นางสาวตวงพร อัปกาญจน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6611306835 | นางสาวรุจิรา แสนเพียง | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6611306934 | นายปารเมศ สมสร้าง | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6611307205 | นางสาวสุภัทรา สุทธิชา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6611307452 | นางสาวพีรญา ปวงขุนทด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611307569 | นายอนันท กุมาร | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6611308401 | นางสาวศิริรัตน์ คำอินทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6611308435 | นางสาวสุพิดชญา บรรเลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6611309714 | นางสาวพิมณภัทร์ ดำรงรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6611310332 | นางสาวณัชพร กิจวัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6611310548 | นางสาวชาลิสา ชมชื่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6611310605 | นางสาวกมลชนก วุ่นบำรุง | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6611312486 | นางสาวภาคินี อมรสันต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6411407189 | นางสาววัชราพร ขิขุนทด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6511401637 | นายวรปรัชญ์ เปี่ยมแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6511401942 | นางสาวพรปวีณ์ เทพไพฑูรย์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6511402395 | นายกิตตินันท์ จันทร์สุข | การตลาดดิจิทัล | 10 |
52 | 6511402452 | นายเจษฎา สีเสมอใจ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
53 | 6511403468 | นางสาวกนกวรรณ จันทรจำนงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6511404466 | นางสาวณัฐนันท์ จิตรมานะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6511404490 | นางสาวพิมพ์ตะวัน โห | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6511404508 | นางสาวศิรินทรา ไชยศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6511404581 | นางสาวชุติมา วิชัยดิษฐ์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
58 | 6511405505 | นางสาวกัญญ์พิชญา ไกรวิทย์วงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6511408046 | นางสาวYAOYUAN LU | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6511408178 | นางสาวอารยา วีระพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6511411818 | นางสาวพิชญ์นิธิ สมบัติวงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6511414366 | นางสาวหนึ่งฤทัย บุญมาโค | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6511419514 | นายพิชญ์ ภูยางดี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
64 | 6511419613 | นางสาวสุทธิลักษณ์ เกิดสติ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6511419779 | นายณภัทร อาชาไกรสร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
66 | 6511419803 | นายสงกรานต์ บุญทองซุ่น | การตลาดดิจิทัล | 10 |
67 | 6511420058 | นางสาวสุพัตรา พุ่มมูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6511420074 | นางสาววราภรณ์ วงศ์อำนวยกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6511420082 | นายศิรวิทย์ อยู่อ่ำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6511420090 | นายรัชพล วรรณสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6511420116 | นายศุภฤกษ์ ทางเณร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6511420652 | นางสาววิไลวรรณ รินทร์สอน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6511421007 | นายศรัญญู จินดาประภาพร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6511421759 | นางสาวอาซนัท มิดดี้ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6511428234 | นางสาวผการัตน์ จองแก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6521400249 | นางสาวศวรรยา ยิ้มเบา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
77 | 6521400967 | นางสาวอุษณา แก่นบุดดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
78 | 6521401700 | นางสาวศุภาพิชญ์ รตางศุ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
79 | 6521405982 | นางสาวเจตสุภา เพ็งพัน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
80 | 6521406212 | นางสาวสุชาดา ศรีดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
81 | 6521428893 | นางสาวจุรีรัตน์ เวฬุวนารักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
82 | 6611403855 | นางสาวพัณณิตา พรมเวียง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6611403863 | นางสาวรัมภา เนติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6611404937 | นางสาวพัทรียา ปัญญาดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6511500107 | นางสาวธีรดา ยางเดี่ยว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6511500115 | นางสาววนารัตน์ ยางเดี่ยว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6511500578 | นางสาวกิติยา แซ่ว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6511501451 | นางสาวกันต์ญาณิน จัดนอก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6511503994 | นางสาวญาดาวดี บุญกาศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6511504083 | นางสาวพิมพ์สุภา นพเกตุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6511504141 | นางสาวอลิสา มานุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6511506930 | นางสาวสายสมร เกตุชาติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511516681 | นางสาวจุฑามาศ ศรีต่างคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511518364 | นางสาวพชรมน มรรคคงคา | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511518745 | นางสาวนภสร พวงทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511521723 | นางสาวบุญญิสา บุญเลิศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6511523323 | นางสาวอัญชิษฐา อิ่มเอิบ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6511523562 | นายถิรภัทร เกษรบัว | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
99 | 6611501518 | นายธนพล จ้อยฉิม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
100 | 6611503506 | นายพุฒิพงษ์ เจริญใจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
101 | 6611503969 | นายอภิภู ฉัตรประกายรุ้ง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
102 | 6611504215 | นายวายุ ลินทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6611504702 | นายธนโชติ ผ่านภูวงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6611505493 | นายพัฒนพงศ์ พรมศรี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
105 | 6611506277 | นายคณิศร สุขญาติ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
106 | 6611506509 | นายสรยุทธ อุ้ดกันทา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
107 | 6611506681 | นายอภิวัฒน์ กูวันโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6611506822 | นายวิชชากร ยืนยาว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
109 | 6611506996 | นางสาวธารารัตน์ บุตรชำนิ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
110 | 6611507028 | นายณัฐพล บุญอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6611507044 | นายพีราพล เนื่องนิยม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6611507051 | นายกิตติชัธ สังวรดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6611507242 | นายภูวิศ วัชรบูรณพงษ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
114 | 6611507853 | นายต้นน้ำ แดงเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6611508281 | นายกฤช เที่ยงธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6611508844 | นายภาณุพงษ์ อ่างศิลา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6611509487 | นายจิรเมธ ศรีจักร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6611509503 | นายสมเจตน์ เกษศรีพรม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6611509674 | นายพัฒนากร จำปาทอง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
120 | 6611509743 | นายมงคล จีนะวิจารณะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |