1 | 6411203323 | นางสาวณฤติญา รอดรื้อผิด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411203356 | นางสาวณภัชนันท์ เสงี่ยมวงษ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411203398 | นายณัฏฐนนท์ โชติ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411203729 | นางสาวสโรชา ยิ้มละมัย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311306382 | นายชยพล บุญทะวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6411300509 | นางสาววันเพ็ญ เทียนพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411301978 | นางสาวปิยรัตน์ รองเดช | การพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 6411305201 | นางสาวพรลภัส กุลจันทร์ | การบริการการบิน | 10 |
9 | 6411305268 | นางสาวณัฐกานต์ พุ่มมณี | การบริการการบิน | 10 |
10 | 6411305276 | นางสาวธันย์ชนก พลารชุน | การบริการการบิน | 10 |
11 | 6411306688 | นายวีรภัทร เทพอาษา | การบริการการบิน | 10 |
12 | 6411310334 | นางสาวศศิตา เชิดชัยภูมิ | การบริการการบิน | 10 |
13 | 6411310664 | นางสาวอภิญญา วรรณทอง | การบริการการบิน | 10 |
14 | 6411311308 | นางสาวพิมลวรรณ ทรัพย์ประเสริฐ | การบริการการบิน | 10 |
15 | 6411311803 | นายวณัฐศกรณ์ เชื้อพระซอง | การบริการการบิน | 10 |
16 | 6411311811 | นายพศิน รักสันติเขต | การบริการการบิน | 10 |
17 | 6411313718 | นางสาวทรรยา พิชญาสาธิต | การบริการการบิน | 10 |
18 | 6511300888 | นางสาวชนกนันท์ จันทะยา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511300920 | นางสาวปนัดดา ทวีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511300946 | นางสาวพรรวินท์ ไชยโครต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511301134 | นางสาวพีรดา มณีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511301142 | นายรติพงษ์ ตงสาลี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511301159 | นางสาวอภิศรา ดวงเเข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511301902 | นางสาวภคนันท์ ชุมบัวจันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511302124 | นายสรธร มีทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6511303080 | นายปัณณวิชญ์ หนูรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6511303940 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นชิม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511303957 | นางสาวมาริศรา สุขยัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511304302 | นายทินภัทร รูปหล่อ | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6511304310 | นายธนา วรเสนีย์ | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6511306109 | นายธนกร ยิ้มชื่น | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511307917 | นางสาวพกาวรรณ ธภูธร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6511308022 | นายศักรินทร์ สุริยาพิทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6511312032 | นางสาวตรีนุช เหล่าพิทักษ์โยธิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511312800 | นายรัฐภูมิ หวังแซงกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511313212 | นายอนุรักษ์ บัวโรย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6511314517 | นายณัฐชานนท์ ธีรเจริญจันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511315217 | นายภควัธ เสือนาค | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511316405 | นางสาวณรรฐวรรณ ทาทอง | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6511318161 | นายกิตติภูมิ ก้อนเพชร | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6511325356 | นายพรพรหม พยัฆวิเชียร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6511328566 | นายถิรวัฒน์ เฉลิมวัฒน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6511328970 | นายวิชาญ สหุนิล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511330521 | นางสาวพิมญาดา สีสลับ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511332576 | นางสาวสาวิตรี นูวิเลิศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511333186 | นางสาวนิศารัตน์ มีสินธุ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6611307932 | นางสาววรางคณา เดือนเด่น | การบริการการบิน | 10 |
48 | 6311400144 | นายกิตติชัย เจษฏาเกษมวิมล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
49 | 6411405449 | นายเอกอรุณ อ่อนประไพ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
50 | 6411407858 | นางสาวปิยวรรณ พันพรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6411408567 | นายเชาวเลิศ โสมสุพิน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
52 | 6411409052 | นางสาวดุษฎี ไชยศักดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
53 | 6511303015 | นางสาวจันทร์จิรา เหลาวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6511401363 | นางสาวสุธาวัลย์ สโมสร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6511401462 | นายพัชรพล วงษ์ประเสริฐ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
56 | 6511401546 | นางสาวอรอินทุ์ ยีมิน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
57 | 6511402233 | นางสาวอัญชิสา คำกวาว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6511402924 | นายนันทฤทธิ์ จันทร์กระแจะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6511403021 | นายพุฒิพงศ์ พิมพ์ทรายมูล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
60 | 6511403633 | นายธนวัฒน์ สารภาพ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
61 | 6511403856 | นางสาวนฤพร นิยมราษฏร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6511404292 | นางสาวพรรณธิภา สีดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6511404300 | นางสาววิภาวา รูปคำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
64 | 6511404375 | นายอมรเทพ ผอบเหลือง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6511404458 | นางสาวกนิษฐา ปิ่นแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6511405075 | นางสาวจุฑามาศ กันยุตะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6511405257 | นางสาววริศรา สุขชู | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6511406321 | นายชินาธิป กีพิมาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511406396 | นายธนกฤติ อุ่นมีศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6511406941 | นายจีระวุฒ สันเกาะ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
71 | 6511416932 | นางสาวณัฐธิดา นาคอุไร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
72 | 6511417203 | นายธนพนธ์ โก๋ทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
73 | 6511419506 | นายกษิดิ์เดช ตรงชีวะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
74 | 6511419753 | นายคณิศร ไทยเจริญ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
75 | 6511419787 | นางสาวปนัสยา ลดไธสง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
76 | 6511419860 | นางสาวมนทิรา กองสันเทียะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
77 | 6511419969 | นางสาวเนญพร ปัญญาถา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6511419977 | นางสาวกุลอาภา ไวธัญญะกรรม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6511419985 | นางสาวชนิกานต์ มานุสนธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511419993 | นายอภิธาร นาคสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6511420009 | นายปิยวัฒน์ บัวจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
82 | 6511420017 | นายหัสนัยน์ อิ่มสกุล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6511420025 | นายณตวรรณ เทียมตะวัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
84 | 6511420033 | นายยศวีร์ แก้วบำรุง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6511420389 | นางสาวธนภรณ์ แช่มชู | การตลาดดิจิทัล | 10 |
86 | 6511420421 | นางสาวสุพรรณี แดนชวลิต | การตลาดดิจิทัล | 10 |
87 | 6611400927 | นางสาวรวงทอง ติดสูงเนิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6611403376 | นางสาวกิ่งแก้ว แย้มพราย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6611410967 | นางสาวญารินดา ผู้มีสัตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6411500405 | นายพันธุ์ศํกดิ์ ปลอดอักษร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
91 | 6411500967 | นายวิชัย โพธิ์ศรีแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6411501098 | นายติณภพ เอมอ่ำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6411501478 | นายนรภัทร เผ่าทิพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6411501791 | นายธีริทธิ์ พันธุ์อำพัน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6411501809 | นายนิธิศ ลิ้มเกียรติกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6411503557 | นายณัฐภณ อ้นใจหาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6411503615 | นายณัฐวินท์ แสงสว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6411503680 | นายนนทวัฒน์ สุวรรณศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6411503730 | นายปฏิภาณ เผือกฉุย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6411503763 | นายพิชาภพ ยุ่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6411503847 | นายมินบาดู กัตวาล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411503912 | นายศิวกร เที่ยงไธสง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6411504134 | นายวชิรวิทย์ ทิพรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6411504191 | นายสุวิชา อมรเวช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6411505529 | นายพศวัต หงษ์ศรีสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6411506576 | นายภานุวัฒน์ สุภาพแท้ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6411508168 | นายสิทธิณรงค์ วงวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6411509265 | นายสิทธิศักดิ์ แย้มแสงนวล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6421500940 | นายไชยภร ไชยอนันต์นนท์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 40 |
110 | 6511501046 | นายธนายุทธ พูลโห้ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
111 | 6511503754 | นายศราวุธ บำรุงเอื้อ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511507623 | นางสาวสุภารัตน์ ขำมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6511517762 | นายอธิป ทนทาน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6511525815 | นายปฏิพล โพธิยา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |