1 | 6611200046 | นางสาวรัตติยากร ประแจ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6611200319 | นางสาวธัญชนก หัตรสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6611200632 | นางสาวอาวาติฟ อาแด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6611200715 | นางสาวชมพูนุท ดวงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6611200723 | นางสาววรรณิดา กังวลทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6611200806 | นางสาวธิดารัตน์ กิ่งผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6611200897 | นางสาวนิศา สุขะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6611200905 | นางสาววณิชยา ปัตตาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6611200996 | นางสาวปภัสสร คำอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6611201077 | นางสาววรรณศิริ หนูไธสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6611201309 | นางสาวญาดานุช บุญชม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611201317 | นางสาวนภสร โยธินา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6611201481 | นางสาวศุภลักษณ์ เคาวฤกษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6611201507 | นางสาวชโรชา เฮงซัน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6611201523 | นางสาวอุดมลักษณ์ จงชิดกลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6611201556 | นางสาวสุชาดา สายเนตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6611201564 | นางสาวเศรณิกา จอมชิตกล่ำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6611201606 | นางสาวปิยดา เเซ่เเต้ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6611201705 | นางสาวกัญญาณัฐ สมควรชัด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6611201713 | นางสาวณัฐวดี จันทร์พุธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6611201721 | นางสาวธันยพร คงน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611201762 | นางสาวจารุภา โพธิกสิกร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6611201986 | นางสาวอนุธิดา อาษาภัคดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6611202026 | นางสาวรุ่งลดา สังการ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6611202109 | นางสาววัลภา ทิพย์เสวก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6611202117 | นางสาวสุมาตร์ นาคถนอม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6611202299 | นางสาวสุนิสา ขาวงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6611202604 | นางสาวกรรณิการ์ วะอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6611202687 | นางสาวญดาภา ทองพิทักษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6611202703 | นางสาวรดาวรรณ ราชรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6611202737 | นางสาวณัฐิดา เลี่ยนจ้าย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6611202760 | นางสาวกุลดา นิ่มสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 11 |
33 | 6611202778 | นางสาววรรณ์นิษา เพ็ชรรักษา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6611202786 | นางสาววรรณนูรฟาริญดา วานิ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6611202836 | นางสาวธนัชญา ก๊กเฮง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6611202851 | นางสาวอริศรา ไกรรมณ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6611202869 | นางสาวเพชรี วรรณวโรทร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6611202877 | นางสาวญาณิศรา มโนธรรมวิวัฒน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6611203248 | นางสาวชนิตา เยาวะนิจ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611203255 | นางสาวณัฐณิชา หนูสาย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6611203263 | นางสาวนัทธิกา เมฆม่วง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6611203297 | นางสาวนิจฉรา เกิดพุ่ม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6611203347 | นางสาวรัชตวรรณ น้ำแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6611203370 | นางสาวพลอยชนก คงดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6611203446 | นางสาววิชญาดา มิ่งแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6611203453 | นางสาวอภิชญา สุขสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6611203461 | นางสาวขวัญสุดา ชายทวีป | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6611203487 | นางสาวอลิสา เช่นขุนทด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6611203511 | นางสาววิชญาพร สลักคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6611203529 | นางสาวคณิกุล เวชศาสตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6611203537 | นางสาวเสาวลักษณ์ ช่างประดิษฐ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6611203594 | นางสาวฑิฆัมพร เงินสี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6611203602 | นางสาวเบญญาภา สายโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6611203636 | นางสาวซอลีฮะห์ แฉะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6611203651 | นางสาวฐิติมา รักสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6611203669 | นางสาวธนาพร สมจิตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6611203677 | นางสาวเบญจพร สกุณา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6611203693 | นางสาววิรชา มุ่งเกิด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6611203701 | นางสาววิลาวรรณ วังฉาย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6611203743 | นางสาวถาวรีย์ น่วมถนอม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6611203784 | นางสาวโชติกา หงษ์ทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6611203792 | นางสาวนภัสสร ชูพร้อม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6611203800 | นางสาวปวันรัตน์ ชํานาญกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6611204352 | นางสาวดีน่า ศิริทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6611204378 | นางสาวนนธิญา จำปามนต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6611204386 | นางสาวณัฐศิริ บุญเหม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6611204394 | นางสาวณัฐกานต์ บุตรพรหม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6611204402 | นางสาวภัทรนันท์ ถนอมสัตย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6611204410 | นางสาวญาณิศา บานเย็น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6611204428 | นางสาวกัญญาวีย์ แสงทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6611204436 | นางสาวชัญญานุช รอดจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6611204444 | นางสาวภาณุมาส ส่วนน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6611204451 | นางสาวมัฌชิมา วรวิเศษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6611204469 | นางสาวธนัฐพร วนสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6611204477 | นางสาววันวิสา พลภูมิประสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6611204485 | นางสาวชลิดา แต่งเนตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6611204691 | นางสาวฐิรัชญา ชูหนู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6611204709 | นางสาวฑิตยา บุรมสี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6611204725 | นางสาวณิชาภัทร ช่างชุบ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6611204733 | นางสาวธิดารัตน์ เงินมั่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6611204766 | นางสาวนุสนีม ลิมมิตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6611204790 | นางสาววันวิสา จูมวันทา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6611204808 | นางสาวสุฐิตา ลือหาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6611205003 | นางสาวมีนา เขียวหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6611209500 | นางสาวฐิติพร เต๊ะเปีย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6611209518 | นางสาววรัญญา พิมพ์สาลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6611209567 | นางสาวฑิตฐิตา คงจูด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6611209575 | นางสาวพรไพลิน อินทร์ปราบ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6611209583 | นางสาวสุภาวดี คงขุ้ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6611210060 | นางสาววรินธร ทิพเทพา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6611210078 | นางสาวอนุธิดา อุทรส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6611210086 | นางสาวอรปวีณ์วสุ ไยสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411305748 | นางสาวมัญชุพร กิจนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
94 | 6511320843 | นางสาวธมลวรรณ เหมือนมาด | การบริการการบิน | 10 |
95 | 6511328400 | นางสาวสิริกัญญา วงศ์ศรีใส | การบริการการบิน | 10 |
96 | 6411511030 | นายพัชรพล คำจุมพล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
97 | 6611500304 | นางสาวพัทธนันท์ เดชสุภา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6611501302 | นางสาวพิมพ์มณี สุภาสาร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6611501757 | นางสาวจาริกาญจน์ สีทอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6611502789 | นางสาวดาราทิพย์ บัวใหญ่ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6611503142 | นางสาวสุรางคณา แอ่งสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6611503696 | นางสาวปิยะธิดา ผอมจีน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6611503829 | นางสาวภัตจิราพร วรรณศิริ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6611504744 | นายสิปปกร อาจคำภา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6611507416 | นางสาวณัฐนิชา โพธิวัลย์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6611507424 | นางสาวสีตีไอซะ สามะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6611507432 | นางสาวเมธาพร ชูตรัง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
108 | 6611507440 | นางสาวเมษา ทิพย์เกษร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 6611507499 | นางสาวศริญญา เชื้อแก้ว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6611507606 | Mr.Yongbin Chen | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 6611507663 | นางสาวกรวรรณ เกี้ยมชัยภูมิ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6611507671 | นางสาวกัญญารัตน์ หีตเทศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
113 | 6611507705 | นางสาวศุภกานต์ เพียรภายลุน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6611508463 | นางสาวธนัฏฐา อณาชญาพัฒน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6611508489 | นายรัฐนันท์ เที่ยงน่วม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6611508786 | นางสาวสุกฤตา วะปะทัง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6611508901 | MissOranut Chimon | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6611509016 | นางสาวนนลณีย์ ถาวรพิชิตพงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6611509024 | นางสาวนัจมีย์ แวหลง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6611509032 | นางสาวนูรไอนีย์ แวหลง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6611509719 | นางสาวสุชัญญา เลื่อยไธสง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
122 | 6611509727 | นางสาวฉันทิศา ศรีจะตะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6611510014 | นายพิสิษฐ์สรรค์ ขาวโอภาสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6611510022 | นางสาวมัลลิกา ลิ่มปุ่น | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6611512445 | นางสาวนิชธาวัลย์ สิงห์สุวรรณ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6611700013 | นางสาววรรณพร เชียงวรรณา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
127 | 6611700029 | นางสาวแพรววา แย้มพราย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
128 | 6611700037 | นายธนาธิป สุคนธพันธ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
129 | 6611700086 | นางสาวปัณณพร วิชัยดิษฐ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
130 | 6611700102 | นางสาวชรินทร์รัตน์ วงศ์มหาบวรกุล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
131 | 6611700110 | นางสาวปวีณา วู | การแพทย์แผนจีน | 10 |
132 | 6611700151 | นายเกษม ฉัตรอมรกุล | การแพทย์แผนจีน | 91 |