1 | 6211200743 | นายพงศธร สายหอม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311202623 | นายวรฤทธิ์ พวงสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311203324 | นายกฤษฎา จันทะคาส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411200345 | นางสาวเพชรศิริน เหล็กดีเศษ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411201434 | นางสาวพรพิมล จันทรสีทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411202796 | นางสาวชมพูนุช ไฝชู | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411202804 | นายศุภณัฐ บุญมา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411203117 | นางสาวสุธาทิพย์ สุขเพชร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411203364 | นางสาวธิดารัตน์ เพชรแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200856 | นายปิยพนธ์ ติมนาค | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6511202027 | นางสาวปัทมา อุสาหะ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6511204759 | นางสาวปานขวัญ ทับทิมสี | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6511204775 | นางสาวภรินทร์ธร ลิ่มมรกต | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6511204791 | นางสาวฐิติยาภัทร สุภารี | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6511218072 | นางสาวนริศรา โคโต | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6211300493 | นายณัฐพงศ์ เสน่ห์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6211301491 | นายจิตติศักดิ์ เตยสระน้อย | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6211301533 | นายณัฐวัตร รัตนพงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6211304438 | นายภูดิศ สิริภัทรดำรงกุล | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6211304487 | นายธนกร ผดุงเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6311304932 | นายธนิสร ศรีพิณ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311309311 | นายภานุเดช จั่นบุบผา | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6411300475 | นางสาวทัญนี แซ่ภู่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411301507 | นายอดิศร รักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411304212 | นางสาวณัฐณิชา ปรางค์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411304410 | นางสาวอารียา พิมพ์ม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411304428 | นางสาวจันจิรา อิ่มเอิบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411304436 | นางสาวณัชพร แต่นสุ่ย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411313866 | นายพัสพล ชาญธีระเดช | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6511300961 | นางสาวพัชรีภรณ์ เที่ยงทัศน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511301423 | นางสาวปิยะฉัตร พะลัง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6511301431 | นางสาวพรรณธร ทะแสน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6511301456 | นางสาวอารียา หลวงสนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6511302025 | นางสาวบุษบา ศรีสุข | การพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6511302033 | นางสาววรรณอร อ่อนน้อย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6511302041 | นางสาววัชราภรณ์ ณ วันดี | การพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6511302231 | นางสาวกัญญาพัชร แผ่นทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6511302264 | นางสาวธิดารัตน์ คงทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6511304799 | นายภูมิ พันแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6511307479 | นางสาววณิดา สุขเดช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511307925 | นางสาวจิรภัทร ชำนาญกิจ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6511308071 | นายชัชพงศ์ มิ่งเชื้อ | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6511308196 | นางสาวเหนือดาว ประเสริฐสังข์ | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6511316264 | นางสาวพิยดา ประทุมไข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511323948 | นางสาวปัทมาวดี ผายบึงแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511328939 | นางสาวนันท์นภัส เรืองยิ่ง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511331115 | นายมณเฑียร ขาวปลื้ม | การพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 6511331123 | นายอานัส บับพาน | การพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 6511333111 | นางสาวธนิฏฐา ดาราพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6611309698 | นางสาวณัฐกานต์ กร่ำกระโทก | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6611312270 | นางสาวโชติกา ทับไทร | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6611312494 | นางสาวสุรัสวดี หรั่งศิริ | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6211402513 | นายธนวุฒิ มิ่งแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6311411075 | นางสาวชมภูนุช สุดสวาสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 6311472754 | นางสาวสิริกัญญา แพแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6411400689 | นางสาววรรณษา ภู่งามชื่น | การตลาดดิจิทัล | 10 |
57 | 6411401752 | นายณฐาภพ มิเกลลี่ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
58 | 6411401778 | นายภาวิศ อุดมทวี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
59 | 6411401810 | นางสาววัชรินทร์ สอนปั้น | การตลาดดิจิทัล | 10 |
60 | 6411403600 | นายทวิวัฒน์ เนียมคล้าย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
61 | 6411403634 | นางสาวฐนิชา สงบ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
62 | 6411405258 | นายภาณุพงศ์ ศาริวงศ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
63 | 6411405282 | นายธีรยุทธ สุวรรณรัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
64 | 6411405423 | นายตฤณ เนาวกูล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
65 | 6411407254 | นายนิรุช สุวรรณเลิศ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
66 | 6411407718 | นายพุฒิเมธ พงษ์ทรัพย์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
67 | 6411407791 | นายปฏิภาณ ทองมา | การตลาดดิจิทัล | 11 |
68 | 6411408906 | นายทวีชัย แถบทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
69 | 6411408997 | นายจิรายุ พันเดช | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
70 | 6411409284 | นางสาวมิ่งกมล จันทองศรี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
71 | 6311501982 | นายธีระภาพ อติกิจปรีชา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6311502071 | นายปรมัสณ์ อังกุลานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6321502916 | นางสาววิลัยวัลย์ พุ่มเกตุ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 40 |
74 | 6511500743 | นางสาวนิภาพร มั่นจิตร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6511500750 | นางสาวภัทรวดี โชติประเสริฐ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6511500990 | นางสาวเสาวลักษณ์ ตีกั่ว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
77 | 6511501154 | นายธีรวัฒน์ เเซ่ว่อง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
78 | 6511501162 | นางสาวสุธิตา แก้วหาญ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
79 | 6511501535 | นางสาวธัญญาภรณ์ ภู่ภูสิทธิ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
80 | 6511501543 | นางสาววราพร สนิทพจน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
81 | 6511502061 | นายภาคิน กันทะวงค์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
82 | 6511502095 | นางสาววิจิตราภรณ์ กิตติเวทยานุสรณ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
83 | 6511502525 | นายกิตติคม เพิ่มพูล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
84 | 6511502574 | นายปัณณ์ สืบซึ้ง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
85 | 6511504828 | นายวรุตย์พล พงษ์ธนรัชต์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
86 | 6511504976 | นายฉัตรมงคล นิลศาสตร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
87 | 6511506096 | นายอศัลยา ศรีอวยพรชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
88 | 6511506198 | นายกฤตมุข สิงห์งาม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
89 | 6511507151 | นางสาวพรหมภัสสร อิ่มเจริญ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
90 | 6511507243 | นางสาวกฤติยาณี แซ่เตีย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
91 | 6511508316 | นายณัฐพงศ์ คำโฮง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
92 | 6511509918 | นายอภิวรรธน์ สุขภูวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
93 | 6511513506 | นายสิทธิชัย งามวงค์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
94 | 6511514066 | นางสาววิลาสินี ศรีรักษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511515303 | นางสาวนงนภัส แก้วกิติกรกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511517150 | นางสาวชลธิชา หมวกยอด | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
97 | 6511518026 | นางสาวศุภรดา แก้วอุ้ม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
98 | 6511518034 | นายปราโมทย์ เทศศรีเมือง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
99 | 6511518042 | นายภัทรพล รัตนสุภา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
100 | 6511518059 | นางสาวปาริชาติ ว่องไว | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
101 | 6511518349 | นางสาวปิ่นมณี ทุมสันเทียะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6511521020 | นายต้นธาร อุตมะ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
103 | 6511522572 | นายปฏิพัทธิ์ นาโสก | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6511523356 | นางสาวกนกวรรณ ปัดทุม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
105 | 6511524917 | นางสาวสุณิตสา สิงห์คร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6511524941 | นางสาวสร้อยฟ้า จินดาศรี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
107 | 6511525781 | นายศิวกร มิ่งโสภา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
108 | 6511525963 | นางสาวกมลฉัตร พึ่งเจียม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |