1 | 6411200097 | นางสาวธนสร อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411200196 | นายทรงวุฒิ มรดก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411200246 | นายภัทรพล รัตนดิลก ณ ภูเก็ต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411200360 | นายฐนกร ศกุณะสิงห์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411200378 | นายนันธวุฒิ ดิเรกศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411200550 | นางสาวจิดาภา คำโชติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411200576 | นายชานน ทองมณี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411200584 | นายธนกฤต นากสุวรรณขจร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411200618 | นายธนิษฐ์ มีอรรถกิจ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411200659 | นายนนทภูมิ นนตะบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411200717 | นายพีรวิชญ์ สินจนะสูตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411200733 | นายภูวดล ดวงเทพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411200758 | นางสาวลลิตา สันประภา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411201574 | นายณัฐพงษ์ เถื่อนสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411201616 | นายทัศพงษ์ นิลสัมฤทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411201665 | นายธำรงค์ วงศ์คำชาว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411201707 | นายพงศภัค ทองเจือ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411201772 | นางสาวมินตรา วงษ์หวังจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411201806 | นายวรเมธ มุสิกอินทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411202994 | นายเอกรินทร์ ยากลิ่นหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311300377 | นางสาวสลิล กิจพยัคฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311372004 | นายบุรินทร์ พิบูลสวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6311372822 | นายศีรชัช วงษ์สุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6411308726 | นางสาวธัญนิชชา จันทร์ต๊ะ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6511300706 | นางสาวชุติมา กลิ่นอ่อน | การบริการการบิน | 10 |
26 | 6511300789 | นายภูวิชญ์ ดีทองอ่อน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6511300953 | นางสาวพรหมพร ประดิษฐพร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511300979 | นายภูวนัย จำรัสจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511301936 | นางสาวอริสรา พรมลาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511302009 | นางสาวอริญญา ไชยพันโท | การบริการการบิน | 10 |
31 | 6511302900 | นางสาวจุฑามาศ มูลนอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511303064 | นางสาวชนิสรา ธรรมดี | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6511303122 | นายศิปปกร คำยา | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6511303536 | นายธราดล แจ่มเที่ยงตรง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6511303866 | นางสาวจุฑามณี องอาจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511304047 | นางสาวกันทิมา โสบรรเทา | การบริการการบิน | 10 |
37 | 6511304070 | นางสาวฐิติมา โพธิวาระ | การบริการการบิน | 10 |
38 | 6511304146 | นางสาวรัชกมล อนุเคราะห์ | การบริการการบิน | 10 |
39 | 6511308014 | นายภาคภูมิ หมีมงคล | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6511312776 | นางสาวภัทรภร แสนรัตนากร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511320647 | นางสาวพรหมภัสสร พัชรนิธิภัทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6511320843 | นางสาวธมลวรรณ เหมือนมาด | การบริการการบิน | 10 |
43 | 6511328376 | นายพรประเสริฐ ไทรม่วง | การบริการการบิน | 10 |
44 | 6511328392 | นางสาวนฤมล ชัยสวัสดิ์ | การบริการการบิน | 10 |
45 | 6511328400 | นางสาวสิริกัญญา วงศ์ศรีใส | การบริการการบิน | 10 |
46 | 6511328418 | นางสาวนาฏตะวันดาว ญาติพิมล | การบริการการบิน | 10 |
47 | 6511328426 | นางสาวศศิภา เทศใจ | การบริการการบิน | 10 |
48 | 6511328434 | นางสาวสุพิชชา ถาม่อย | การบริการการบิน | 10 |
49 | 6511328665 | นางสาววริศรา จำนงค์ศรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6511329382 | นางสาวจุฑารัตน์ แป้นอ้อย | การบริการการบิน | 10 |
51 | 6511329747 | นางสาวอรุณรัตน์ สมตัว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6511331610 | นางสาวแพรวา อ่อนนาค | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6511332295 | นายภูวเดช หวังในธรรม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6511334143 | นายนพคุณ กรุณา | การบริการการบิน | 10 |
55 | 6511334184 | นายฐาปกรณ์ วงษ์วิหค | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6511334424 | นางสาวภาวิณี ธุระ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6511335934 | นายสุทธวีร์ เทพพิทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6611303741 | นายพชร ฟ้าสาร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6611310415 | นางสาวปิยะธิดา สิงห์แก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 6311411281 | นางสาวพิมพ์ธิดา ขัตยะราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6311472499 | นางสาวคิร์รันท์รดา จิรัชธานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6311472614 | นางสาวศิรินทร์ธร ทัดไธสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6311473117 | นางสาวพิชญ์สินี ศรีวงราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6311473638 | นางสาวคิรภัสสร นวลนุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6411400119 | นางสาวนัยนา ทับแสง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6411400127 | นางสาวอิศวีร์พร นิลพัฒน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6511400670 | นางสาวสิริกร ศิลปศาสตร์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
69 | 6511400985 | นางสาวสุพัฒตรา สุขศรีเเก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
70 | 6511401538 | นายสันต์ วิสีปัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
71 | 6511402098 | นางสาวชมพูนุช สุวะไกร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6511402163 | นางสาวนุชนาฏ กาญจนสิทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
73 | 6511402171 | นางสาวปรางฉาย ศรีจุมพล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
74 | 6511402320 | นางสาวอริศรา ทุมกองแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
75 | 6511402403 | นางสาวเขมินทรา การะวงค์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
76 | 6511402411 | นางสาวคณิศร เพ็ชรคง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
77 | 6511403617 | นางสาวณัฐริกา หินซุย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
78 | 6511404011 | นางสาวศรินธร จันทร์เจริญสม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
79 | 6511404094 | นางสาวเฟื่องฟ้า ทิพย์ประจักร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
80 | 6511404680 | นายตั้งปณิทาน จันทร์สาคร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
81 | 6511404698 | นายทรงกลด ซื่อตรง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
82 | 6511404912 | นายธิทัศน์ เพียรกิจ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
83 | 6511405786 | นางสาวบัญจรัตน์ ดีเข็ม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
84 | 6511405844 | นางสาวพัชราภา บุญริ้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
85 | 6511407204 | นางสาวจิราพร วิหคทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
86 | 6511409473 | นางสาวณัฐพร ใจตาง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
87 | 6511412071 | นางสาวนิตย์ธีรา วัดเเก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
88 | 6511414770 | นางสาวจันทรจิรา มุ่งหวังกลาง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
89 | 6511415538 | นางสาวกัญญารัตน์ มีแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
90 | 6511420306 | นางสาวรักษณาลี โจ้งบุตร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
91 | 6511420348 | นางสาวสุชาดา ทับอุดม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
92 | 6511420413 | นางสาวศศิธร แซ่ก๊วย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
93 | 6511420686 | นายเจษฎา ระวังภัย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
94 | 6511422286 | นางสาวอุนนดา ทัพสุวรรณ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
95 | 6511426758 | นางสาวนูรีซัน นุดดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
96 | 6511500206 | นางสาวสุธาสิณี อาจใจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6511500495 | นายพิทูร กิ่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6511500545 | นางสาวนุชนารถ อุ่นทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6511500826 | นายโกศลวิจิตร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6511500883 | นายภัคพล ศักดิ์วิชิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6511501378 | นายรณกฤต สัมผัสบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6511501394 | นายสิริศักดิ์ แก้วศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6511501428 | นายชัชวาลย์ บรรลังก์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6511503077 | นายพรพิพัฒน์ เรืองทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6511503416 | นายธนพล พรมประศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6511503440 | นายธนาคาร มงคลไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6511505312 | นายธันยบูรณ์ แจ้งสุทิมล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6511505379 | นายพงค์พัทธ์ ทองดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6511507847 | นายตนุภัทร ศรีรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6511508613 | นายปภิณวิช เรืองตระกูล | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
111 | 6511518224 | นายณัฐวุฒิ มูลพา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511518406 | นายสุรศักดิ์ หิละเดช | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 11 |
113 | 6511518554 | นายจิรเมธ โคตะการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6511518661 | นายวรวรรธ หวังสมนึก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6511518679 | นายศิรภัทร์ พันธุ์หาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511519727 | นายวชิระ สิทธิการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6511523562 | นายถิรภัทร เกษรบัว | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
118 | 6511525401 | นายธีระทัศน์ คงสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6611500020 | นางสาวรัตนากรณ์ สมหมาย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |