1 | 6411200103 | นางสาวพัณณิดา เทียนทอง | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6411200816 | นางสาวสุพิชญา โสมภีร์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6411201236 | นางสาวญาดา โมงขุนทด | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6411201418 | นายอติวัณณ์ แสนดี | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6411202473 | นางสาวธัญชนก สง่าชาติ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6411202481 | นางสาวรุจิรา ม่วงลาย | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6411202721 | นางสาวชื่นณภาภักษ์ ศิริสายัณห์ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6411202754 | นางสาวพิชยา ไพรเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6411203133 | นายสุรเชษฐ์ นิลกระจ่าง | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6411203604 | นางสาวสุนันฑา สุขใส | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6411203661 | นายวิธวัส โมกขศักดฺ์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6411300020 | นายBAO WU LI | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6411300152 | นางสาวอลิสา ขำพินิจ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411304105 | นางสาวจุฑาลักษณ์ ปราบนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411304360 | นางสาวสุภัสตรา สังสัมพันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411307090 | นางสาวสราดา พิมวงนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411307900 | นางสาวปวีณา มีชอบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411308361 | นางสาวพรนภา กูลภัทรนิรันดร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
19 | 6411308593 | นางสาวจุติพร อุทัยธรรม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411308668 | นางสาวสุภาวดี โวหาร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411308908 | นางสาวซูรีนา แวสูหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411309344 | นางสาวสโรชา กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
23 | 6411309955 | นางสาวอาลีสรา ดีซอย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411310904 | นายธนกฤต นาบุญ | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6411310912 | นางสาวธมนวรรณ นนทจิตร | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6411311084 | นางสาวลดา อับดุลเลาะห์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411312116 | นางสาวศศิชา แสงวิเชียร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411312124 | นางสาวจาฏุพัจน์ วงศ์เลี้ยง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411312132 | นางสาวอริสา บัวจะโปะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411312140 | นายธนาธร ไชยเสนา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411312157 | นางสาวจิรัชยา สุขมีกลิ่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411313486 | นางสาวภัทรพร สงวนปานทรัพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6411314427 | นางสุตาภัทร สารทประพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
34 | 6511300367 | นางสาวเกศกนก โกละกะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511300938 | นางสาวปัทมวรรณ จินากุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511301688 | นางสาวปัญจมา หนูบำรุง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6511302421 | นางสาวอรัชพร เพ็งสุทธิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511302660 | นางสาวอาริสา มาฆะเซ็นต์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511303395 | นางสาวพรพรรณ ธรรมกิจ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6511303619 | นางสาวนันท์ณภัทร นุ้ยรัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511304898 | นางสาวกัญญพัฒน์ หนูเกลี้ยง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511304906 | นางสาวกัญญาณัฐ จันทร์หอม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511304930 | นางสาวเกษมณี ยี่สุ่นเเย้ม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511305085 | นางสาวนันทพร เกลี้ยงสงค์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511305135 | นางสาวพชรพร แสงจันทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511305325 | นางสาวเอมอมร แก้วสุด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511306026 | นางสาวกัญญารัตน์ นาคนวล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6511308618 | นางสาวจารุวรรณ สุจริตัจนทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511309988 | นางสาวพันธุ์ทิพา วิชญะเชาว์เลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6511310036 | นางสาวกัญญาวีร์ ลั่นจันทึก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6511310051 | นางสาวชนาภา ด้วงรอย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6511313386 | นางสาวพรพิมาย หีตหนู | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6511319771 | นางสาวชญาดา วารีศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6511323583 | นางสาวปณิฏฐา ทองอิ่ม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6511324102 | นางสาววณิชชา ไกยสินธุ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6511324201 | นางสาวอรทัย ไทรงาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6511328608 | นางสาวนันทพัชร บุญพรม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 6511328632 | นางสาวสุวรา มิเกล็ด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6511328947 | นางสาวปางบารมี พฤกษชาติ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6511329838 | นางสาวปาณิสรา หังสาจะระ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6511329861 | นายวัชรานันต์ หอประเสริฐวงศ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6511331958 | นางสาวธมลวรรณ บุญทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6511333657 | นางสาวเกษราพร เติมเพ็ชร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6511333699 | นายวชิรวิชญ์ วงศ์วัฒนชัยกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6611307804 | นางสาวสุมิตรา แสงเพลิง | ภาษาอังกฤษ | 11 |
66 | 6221401661 | นายณัฐชา ถูวัดสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
67 | 6411403733 | นางสาวญาณิศา เพียซ้าย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
68 | 6411403741 | นางสาวฐิติญาณ แย้มสุข | การตลาดดิจิทัล | 10 |
69 | 6411408526 | นายพงศธร อุ่นจังหัน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
70 | 6511400431 | นางสาวชมพูนุช ประเสริฐกิตติพร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
71 | 6511401009 | นายณัฐวุฒิ อรุณรัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
72 | 6511402478 | นายณัฐกิตต์ สงเคราะห์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
73 | 6511402551 | นางสาวปรารถนา วิเชียรสมุทร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
74 | 6511402619 | นางสาวสุธิดา ไทยกล้า | การตลาดดิจิทัล | 10 |
75 | 6511404136 | นางสาวศุภภัค กุลเเก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
76 | 6511419803 | นายสงกรานต์ บุญทองซุ่น | การตลาดดิจิทัล | 10 |
77 | 6511420355 | นายกิตติศักดิ์ หาแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
78 | 6511420363 | นางสาวกุลนภา ตะพัง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
79 | 6311504051 | นายภควัฒน์ อู่ใหม่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6311504556 | นายชินดนัย ส่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6411512509 | นายพลวิชญ์ รัตนเมืองงาว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
82 | 6411700476 | นางสาวโมราณี มอมิง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
83 | 6511500826 | นายโกศลวิจิตร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6511509298 | นายพงษ์ศักดิ์ ชูฝ่ายคลอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6511518216 | นายธัญพิสิษฐ์ โชคกุลสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6511518695 | นายสิรวุฒิ วรประทีป | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6511519727 | นายวชิระ สิทธิการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6611501419 | นายกษิดิ์เดช ทะสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
89 | 6611501658 | นายทิวัตถ์ เลิศชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
90 | 6611502805 | นางสาวอชิรญา รักษายศ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
91 | 6611503191 | นายวิวัฒน์ชัย ศิริสานต์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
92 | 6611503209 | นายกมลทรรศน์ คำภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
93 | 6611504165 | นายณัฐภัทร อุดมกิจโกศล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
94 | 6611504777 | นายเจตพล นิยม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 11 |
95 | 6611504785 | นายสิรภัทร โหน่งที | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
96 | 6611505071 | นายอภิเดช พลสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
97 | 6611505121 | นางสาวณีรชา ปะเสระกัง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
98 | 6611505196 | นายรัฐกิตติ์ สินเเสงวัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
99 | 6611505501 | นายรังสฤษฏ์ คำพลอย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
100 | 6611505733 | นายนนท์ปวิธ เส้นเศษ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
101 | 6611505741 | นายรวิพล วนะภูติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
102 | 6611505840 | นายภาคภูมิ สุภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
103 | 6611505915 | นายจีรศักดิ์ หกราโชติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
104 | 6611506079 | นายภานุพงห์ สีทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
105 | 6611506186 | นายจิตริน แซ่ว่าง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
106 | 6611506400 | นายนาวาวี ม่วงมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
107 | 6611506426 | นายภุชงค์ พึ่งศรี | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 11 |
108 | 6611506723 | นายทัตพงศ์ ชินบุตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
109 | 6611506848 | นายพุฒิพงศ์ ชุมพล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 11 |
110 | 6611506889 | นายปวรุตม์ ผิวสา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
111 | 6611507325 | นายพสธร ห้วยหงษ์ทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
112 | 6611507333 | นายพงศ์พล ไชยชวลิตสกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
113 | 6611507556 | นายพงศธร จันตะบุตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6611507762 | นายกิติธร พลเยี่ยม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
115 | 6611507770 | นางสาวกิติยา พลดาหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
116 | 6611507812 | นายอัครินทร์ ยอดรัก | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
117 | 6611508224 | นายสายฟ้า ดวงเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
118 | 6611509453 | นายณัฐฏกฤษฎิ์ รินทา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
119 | 6611509461 | นางสาววริษา อุบลพันธ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
120 | 6611509586 | นายแอนดริว อินแกรม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
121 | 6611509917 | นายวีรวิชญ์ แดงแพรกุลเสฏฐ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
122 | 6611509925 | นายพีรพัฒน์ ฉะอ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
123 | 6611510071 | นายศักดิ์ดา อินทุภูติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 60 |
124 | 6611510089 | นางสาวอัญรญา สวัสดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |