1 | 6311200270 | นางสาวธิติมา ศรีเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6311201443 | นางสาวอรจิรา อาญาฟ้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6511219435 | นางสาวปณิสรา บุญครอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411301374 | นางสาวชลธิชา หนูพรหม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411302927 | นายกิตติศักดิ์ ผาดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
6 | 6411302984 | นายเชษฐพล จันสมาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
7 | 6411307371 | นายธีระภัทร ทิวคง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
8 | 6411308635 | นางสาวภัทราภรณ์ ฉายเเสง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411308650 | นางสาวสาธิตา พุ่มไทร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411308676 | นางสาวสุวิตา จันทร์เจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411308908 | นางสาวซูรีนา แวสูหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411308999 | นายอนุชา สีหนา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411309542 | นางสาวพรรณษา ทิมจันทึก | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411309955 | นางสาวอาลีสรา ดีซอย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411311076 | นายนิติพัฒน์ คงทน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411311969 | นางสาวจุฑารัตน์ สมยิ้ม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411311985 | นางสาวเกษราภรณ์ สมบัติ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411312009 | นางสาวฐณิตา มณีเขียว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411312124 | นางสาวจาฏุพัจน์ วงศ์เลี้ยง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411312751 | นายวุฒิชัย นาพนัง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
21 | 6511301209 | นายพิสิฐ ฉลาดเเย้ม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
22 | 6511301225 | นายไพสิฐ ฉลาดแย้ม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
23 | 6511304492 | นายณรงค์ฤทธิ์ ประสาทพรชัย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
24 | 6511314921 | นายบูรพา เล็กอนุสรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6511316264 | นางสาวพิยดา ประทุมไข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511318161 | นายกิตติภูมิ ก้อนเพชร | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6511328939 | นางสาวนันท์นภัส เรืองยิ่ง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511333350 | นายวิริยะชัย ปิงเมือง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
29 | 6611304863 | นายชยางกูร ธนบัตร | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6611305381 | นายนพวัช สิทธิชัย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
31 | 6611307965 | นายกิตติคุณ หรุ่นเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6611310324 | นายเจษฎาภรณ์ แต้เถา | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6611310332 | นางสาวณัชพร กิจวัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6611310605 | นางสาวกมลชนก วุ่นบำรุง | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6411401455 | นายซะกิฟ สราง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
36 | 6411402321 | นางสาวเขมิกา มาหลำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
37 | 6411403592 | นายอัครพล อ่อนสุภาพ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
38 | 6411405977 | นางสาวจุฑามาศ ศรีสว่าง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
39 | 6411406140 | นายอภิธนะ พัฒนสารินทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
40 | 6411406173 | นางสาวพรนัชชา บรรทัดเที่ยง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
41 | 6411408625 | นายทรงฤทธิ์ บุดดา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
42 | 6511401074 | นายณภัทร พุทธเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
43 | 6511425255 | นายบัลลังฆ์ หอมดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
44 | 6611404465 | นางสาวชนกานต์ บรรพต | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
45 | 6611404564 | นางสาวภัทรพร กุลจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
46 | 6611404572 | นายวรวุทธ ไชยคิรินทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
47 | 6611409027 | นายธนวัฒน์ มีเเป้น | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
48 | 6411500637 | นางสาวศศิกร ผลภิญโญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411501064 | นายวิศรุฒ์ วงศ์รัตนไพบูลย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
50 | 6411501270 | นางสาวจิราภรณ์ รัตนลีลาวุฒิ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411501593 | นางสาวพรชนก นิตุธร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411501619 | นางสาวสัณห์สินี สร้อยกระโทก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411502021 | นางสาวอรอนงค์ เมืองจินดา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
54 | 6411502260 | นางสาวนิภาพร แก้วลาน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411502286 | นางสาวพรทิพย์ พงษ์สงวน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411502336 | นายเพชรตะวัน สมเพ็ชร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411502351 | นายรุ่งโรจน์ เขียวอุไร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411502435 | นายสุรพัฒน์ ธนะชัยวิวัฒโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411502880 | นายวีรยุทธ ปุญญา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
60 | 6411504258 | นางสาวนุสรา มะหะหมัดซาเล็ม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411504274 | นางสาววณิชยา ลองจำนงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411504811 | นายถิราวุฒิ บุญปัญญา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411505016 | นายภูริ โพธิวัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
64 | 6411505990 | นางสาวสิริรัตน์ ปานทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6411506394 | นายชนาธิป พาที | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
66 | 6411507186 | นายชัยวัฒน์ ไล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
67 | 6411507731 | นางสาวจิรัตติกานต์ ศรีแก้วทอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411507814 | นายปัญญา กลิ่นสอน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
69 | 6411508762 | นายคณิศร ภูมิเดช | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
70 | 6411508846 | นางสาวสิเนหา ศิริทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411509034 | นางสาวธัญพรัตน์ พูลสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411509091 | นางสาวสุภาวดี มูฮำหมัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411510446 | นายอัฏฐพล มุ่งเจริญธนากิตติ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
74 | 6411510453 | นายฌานพล หัสคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
75 | 6411510461 | นายรชต เครือภู่ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
76 | 6411510628 | นางสาวกวิสรา หิรัญคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6411510909 | นางสาวพิชาพร สุโสะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6411511030 | นายพัชรพล คำจุมพล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
79 | 6411511055 | นายวุฒิพงศ์ โชติธนะ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
80 | 6411512574 | นายวิทยา สุขช่วย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
81 | 6511500206 | นางสาวสุธาสิณี อาจใจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6511500495 | นายพิทูร กิ่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
83 | 6511500545 | นางสาวนุชนารถ อุ่นทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6511500826 | นายโกศลวิจิตร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6511505312 | นายธันยบูรณ์ แจ้งสุทิมล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6511505460 | นางสาววรกัญญา พรเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6511508613 | นายปภิณวิช เรืองตระกูล | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
88 | 6511509298 | นายพงษ์ศักดิ์ ชูฝ่ายคลอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
89 | 6511511708 | นายธเนศ ปสันตา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
90 | 6511518208 | นายภานุพงศ์ นิยมพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6511518406 | นายสุรศักดิ์ หิละเดช | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 11 |
92 | 6511518661 | นายวรวรรธ หวังสมนึก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6511518679 | นายศิรภัทร์ พันธุ์หาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6511518836 | นายภาณุเมศธนัน สีแดง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511519040 | นายธนโชติ วัฒนาธนโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6511519727 | นายวชิระ สิทธิการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6511519792 | นายสุวรรณชัย แตงกลับ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6511523562 | นายถิรภัทร เกษรบัว | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
99 | 6511525401 | นายธีระทัศน์ คงสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |