1 | 6411100123 | นายธนภัทร ราษีสวย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6411100586 | นายธนพล แก้วมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6411100644 | นางสาวขวัญนภา หลานวงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6411100800 | นายสกุลเพชร เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6311200775 | นายเกียรติศักดิ์ พิมพ์โพชา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
6 | 6311202649 | นายสุวิทย์ สายสีโส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6311202706 | นายคุณาจารย์ ดำนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
8 | 6411200238 | นายพสิษฐ์ วรรณคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411201657 | นายธาม คงคล้าย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411201731 | นายพิสิษฐ์ มะมิง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411201798 | นายรัชพล แตงเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411203067 | นางสาวภัทราภรณ์ พลโชด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411203265 | นางสาวภาณุมาส สุขสุพรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411203273 | นางสาวกุลธิดา แสนสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511204536 | นายเจริญ แซ่ฮั่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511204601 | นางสาวนันท์ทิยา ตั้นซ้วน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511217991 | นางสาวนูร์วิตรี อาแวบือซา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511218122 | นางสาวฟาตีมะฮ์ สะแลแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511218155 | นางสาววรรษมน ทองสุก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511218163 | นางสาววิมลณัฐ ปานศิลา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6611200053 | นางสาวนิภาวรรณ พรเวียง | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6611200069 | นางสาวพรณิภา เขระภูมิ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6611200764 | นางสาวมติชนา โสตรศรีทิพย์ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6611200913 | นางสาววรวรรณ เอี่ยมสำอางค์ | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6611201416 | นางสาวณิชาพัทร์ เเก้วเขียว | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6611201424 | นางสาวรักษิณา ดอเลาะ | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6611201994 | นายไฟรุส กรดดำ | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6611202711 | นางสาวกรณิศ เคหาวัตร | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6611203354 | นายเอกรินทร์ พะสุรัมย์ | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6611203552 | นางสาวญาดา มานะรวยสมบัติ | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6611204592 | นายพงศ์ปณต เทียมสุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
32 | 6611204626 | นางสาวกรกนก อินสกุล | จิตวิทยา | 10 |
33 | 6611204634 | นางสาวจีรัณพิมพ์ ตติยประภา | จิตวิทยา | 10 |
34 | 6611204667 | นางสาวสุวิภา จันทร์ประดิษฐ์ | จิตวิทยา | 10 |
35 | 6611204857 | นางสาวพัศก์ธนัญญา พรมสันเที๊ยะ | จิตวิทยา | 10 |
36 | 6611204949 | นางสาววริศรา น้อยแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
37 | 6611204964 | นางสาววาสนา จริตรัมย์ | จิตวิทยา | 10 |
38 | 6611209559 | นางสาวสิรินญา แสงรุ่ง | จิตวิทยา | 10 |
39 | 6611209609 | นางสาวมณีมณฑ์ สาหมีน | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6611210050 | นางสาวกิ่งนภา สุขเอม | จิตวิทยา | 10 |
41 | 6611210227 | นางสาวนุรฮาฟีซา อูมา | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6411303123 | นายพัศยศ เขาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
43 | 6411314583 | นายทศพล ศรีชัย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
44 | 6511300219 | นางสาวไทรงาม สร้อยทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6511301704 | นางสาวพิมสุดา ดียางหวาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511301712 | นางสาวมาติกา ดารากัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511301746 | นางสาวสุดารัตน์ วันนิ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6511302405 | นางสาวโสมสุดา บัวชาวเกาะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511304658 | นางสาวอาทิตย์ลดา จิตรหลัง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
50 | 6511304823 | นางสาวรินลดา ขอดคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6511304872 | นางสาวศิริลักษณ์ เกบรา | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6511309616 | นางสาวธนพร มีวงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
54 | 6511309624 | นางสาวนลินี เรืองนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
55 | 6511309640 | นางสาวภัสสร อ่อนยิ่ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
56 | 6511311513 | นางสาวนันทิกานต์ เมืองรักษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6611302156 | นางสาวชนิสรา สงแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6611303279 | นางสาวพัณณิตา อุณภา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6611303956 | นางสาวชลิดา คงแถลง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6611304426 | นางสาวปรมาภรณ์ ปรมะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6611307577 | นางสาวกนกวรรณ นาโพธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6611307593 | นางสาวอรทัย ต๊ะรังษี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6611308187 | นายณฐกร ราษีทอง | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6411402859 | นางสาวเยาวลักษณ์ ศิลากุล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6411408179 | นางสาวกมลชนก เขื่อนคำ | การเงินและการลงทุน | 10 |
66 | 6411408997 | นายจิรายุ พันเดช | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
67 | 6611400125 | นายปพน กระหม่อมทอง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
68 | 6611401230 | นางสาวกุลวดี โสดากุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
69 | 6611401719 | นายพุทธิพงศ์ ชุมมลี | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
70 | 6611402832 | นางสาวณัฐฑิดา กระสาราศร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
71 | 6611403178 | นางสาวภัทราภร เสียงชิตวงค์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
72 | 6611403491 | นายวัชรพงษ์ ลิ้มฮะกี่ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
73 | 6611403675 | นางสาวฉัตรจพร ยอดแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
74 | 6611403772 | นางสาวอรณิชา หงส์วิริยะกุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
75 | 6611403921 | นายพลมนตรี เขียวสอาด | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
76 | 6611403988 | นายธรรมรักษ์ สระทองพลอย | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
77 | 6611404515 | นางสาวชนกันต์ บรรพต | การตลาดดิจิทัล | 10 |
78 | 6611405116 | นางสาวชลธิชา คล้ายศรี | การตลาดดิจิทัล | 11 |
79 | 6611408268 | นายรัชชานนท์ จุฑามาศ | การตลาดดิจิทัล | 11 |
80 | 6611408797 | นายณฐกร เกศมุกดานนท์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
81 | 6611408813 | นางสาวมณีรัตน์ บุพศิริ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
82 | 6611409266 | นางสาวกัลย์สุดา บุญรักษา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6611410199 | นายวสุพล คุณัมมงคลกุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
84 | 6611410371 | นางสาวชนิดาภา ธรรมพิทักษ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
85 | 6611410629 | นายชวกร ทองคำ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
86 | 6411505180 | นายอชิรวิทย์ เขียวไหล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
87 | 6611500072 | นางสาวสิตางค์ ธนะเพิ่ม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
88 | 6611500924 | นางสาวนิลดา พรมเกตุจันทร์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
89 | 6611500981 | นางสาวนารีรัตน์ แก่นท้าว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
90 | 6611501096 | นายสหรัฐ แสวงนาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6611501211 | นายพงศ์สุลี อุตละชีพ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
92 | 6611501948 | นางสาวพัชรัตน์ เทวคุปต์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
93 | 6611502250 | นายวรินทร เทพสุภา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
94 | 6611503365 | นายยศพงษ์ โกมาร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6611503381 | นายวีระชัย สร้อยเสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6611503597 | นายวรพล แสงแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6611503639 | นายอนุทัศน์ ดิษยทัต | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
98 | 6611503654 | นายธนบดี โพธิ์นอก | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
99 | 6611503670 | นายพสิษฐ์ ใจกว้าง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
100 | 6611504025 | นายโสภณัฐ เย็นอุรา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
101 | 6611504074 | นายมุมินทร์ โต๊ะเฮง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6611504223 | นางสาวณัชฐณิชา มาศโอสถ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
103 | 6611504264 | นายธนากร สมานกสิกร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6611504686 | นายกัชฟี พูดเพราะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6611504801 | นายกษิดิ์เดช เอนกแสน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6611504819 | นายนาบิล แต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6611504918 | นายศตวรรษ อาจรงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6611504926 | นายไชยกร วรรณศุภระ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6611505220 | นายอติคุณ ฉิมแย้ม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6611505428 | นางสาวจริยา เชอมือ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
111 | 6611505584 | นายเอกพงษ์ พันธ์โสภา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 11 |
112 | 6611505857 | นายกันติภัต บุญอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6611505923 | นายณัฐกิตติ์ อนันต์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6611506012 | นางสาวอรวรา ศิลาแก้ว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
115 | 6611506244 | นางสาวระวีวัน นาฤาฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6611506251 | นายวณัฐพงษ์ พูนสำราญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6611506301 | นายขจรยศ ทองแท้ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
118 | 6611507127 | นายภาดร ถนอมทรัพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6611507648 | นายภูมิทัตต์ ปัฐพี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
120 | 6611507879 | นายธีรเดช ลิขิตธนพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
121 | 6611507887 | นายนวพล ภูกองชนะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6611507945 | นายวีระชัย งอนงอก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6611507952 | นายศตวรรษ ศิริวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6611507978 | นายสิทธิโชค คล้ายสมบูรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
125 | 6611507986 | นายออมสิน สิงห์วิจารณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
126 | 6611508257 | นางสาวฐิตสิริ พูลภิญโญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
127 | 6611508273 | นายอัครวิชญ์ ทับทิม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
128 | 6611508752 | นายสิรวิชญ์ ศรีเหรัญ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
129 | 6611508836 | นายพาทิศ เนตรภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |