1 | 6311201401 | นางสาวธัญพิชชา สิทธิมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6311201534 | นางสาวสุธิตา แซ่อื้อ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6511200161 | นางสาวกัญศยา สินเพ็ง | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6511200203 | นางสาวภัทราวดี บอขุนทด | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6511200401 | นายปิยะวัฒน์ ดวงสุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6511200724 | นางสาวชุติมณฑน์ อโนทัย | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6511201938 | นางสาวชนิกานต์ อาภรณ์พงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6511202092 | นางสาววนิชา ศรีหาภาค | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6511202191 | นางสาวสุภานัน คงเขียว | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6511202845 | นางสาวพรนภา โคชมาศ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6511202902 | นางสาวกัลยกร อ่าวสินธุ์ศิริ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6511204486 | นางสาววราภรณ์ สุขประเสริฐ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511218452 | นางสาวกรณิศา จีนสวาท | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6511219765 | นางสาวกรรณิกา ถึกมี | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6511300581 | นายเอกพงษ์ ฉิมวารี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
16 | 6511300938 | นางสาวปัทมวรรณ จินากุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511300995 | นางสาวสุดารัตน์ ผดุงเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511303643 | นายนรบดินทร์ วิรัตน์เกษม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6511304567 | นายอภิรัก เทพนรรัตน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
20 | 6511316124 | นางสาวทิพรัตน์ สืบไทย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511319771 | นางสาวชญาดา วารีศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511320159 | นายณัฏฐชัย สุนันท์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
23 | 6511328699 | นางสาวชุติกาญจน์ ใจเงี้ยวคำ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
24 | 6511329705 | นางสาวณัชชา บุญพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6511329713 | นางสาวเบญญาภา สมในใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6511329721 | นางสาวโยษิตา พงษ์ซุ้ย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6511329820 | นางสาวนูรอามีรา แวอาแซ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511329838 | นางสาวปาณิสรา หังสาจะระ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511330935 | นางสาวพิยดา แพ่งอ่ำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6511335595 | นายกรวิจิตร คงยั่งยืน | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6511336056 | นางสาวขวัญระวี สิงห์โตน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6611300994 | นางสาวอาจารี โตตะเคียน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6611301299 | นางสาวสุพรรณษา คงมณี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6611301380 | นางสาวชฎาพร พ่วงแม่กลอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6611301596 | นายฉัตรเทพ ช้อยสุชาติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6611301893 | นางสาวพิชชาภัทร์ เรืองธนันต์กุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6611302743 | นายกฤตัชญ์ ชิณาญาน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6611303113 | นางสาวณัฐธิดาพร นักงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6611304061 | นายภากร สุวรรณศรี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
40 | 6611305092 | นางสาวสุนิสา เฉื่อยนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6611305837 | นางสาวกัลยา ศรีนิล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6611306173 | นางสาววิภาวี บัวพัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6611306496 | นายณัฐกิต คุ้มทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6611306504 | นายนิติพล แก้วเหมือน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6611307189 | นายกฤตเมธ บัวมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6611307304 | นายทรงพล พลกล้า | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6611307486 | นางสาวอารยา พุทธิเวคิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6611307544 | นางสาวกรวรรณ ภาษีรอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6611307627 | นายณรงค์ศักดิ์ พานิชกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6611307767 | นายศักดิ์นรินทร์ ศรีหานาท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6611307809 | นางสาวพิชท์พิชชา รพาเพท | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6611308112 | นางสาวรุ่งระวี แซ่ลิ้ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6611308344 | นายอนันดา เบญญากาจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6611308609 | นายณัฐดนัย เป้าขันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6611308930 | นางสาวพิชญธิดา ฉัตรชาติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6611309045 | นางสาวณัฐณิชา ชวนประสงค์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6611309102 | นางสาวณัชชา กรองทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6611309268 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6611309284 | นางสาวไพลิน น้อยอินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6611309409 | นางสาววรัญญา สุภารัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6611309821 | นายพีระพล คงด้วง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6611309946 | นางสาวณัฐวรรณ เชื้อบุญมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6611309961 | นายธนโชติ ชาแสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6611309979 | นายโกศล รูปใส | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6611309987 | นางสาวณัฐณิชา กิติกาศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6611309995 | นางสาวจิรภิญญา ภูศรีโสม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6611310001 | นางสาวณัฐภรณ์ เชื้อบุญมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6611310019 | นางสาววรณัน กาวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6611310035 | นางสาวปทุมวดี วัดขาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6611310530 | นายภัทรพล ดวงมาลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6611310837 | นางสาวชนิสรา จันทรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6611310886 | นางสาวอทิตยา เนียมประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6611311025 | นายนิพิฐพนธ์ อุตลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6611311157 | นายจักรภัทร บุญเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6611311421 | นางสาวกันต์ฤทัย สุภาสัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6611311439 | นายชยกร ศิลาฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6611311454 | นายภาณุวิชญ์ คนเพียร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6611311652 | นางสาวกันธิชา สงวนสินธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 6611311660 | นายจิรพัฒน์ พรหมคีรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6611311686 | นายภูริพงศ์ ปานหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
81 | 6611312098 | นายอลงกรณ์ ดอกรักษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
82 | 6611312213 | นางสาววรรณษา พันธ์ทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
83 | 6611312353 | นางสาวอภันตรี แน่นดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
84 | 6611312387 | นางสาวกฤติกา เอ่งฉ้วน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
85 | 6611312395 | นายทีฆายุ วรญาณศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 6611312403 | นางสาวมลิวัลย์ นะสะพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
87 | 6611312528 | นางสาวน้ำเพชร หนูคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
88 | 6611312551 | นางสาวสิราณี กะการดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
89 | 6611312593 | นายพงศ์ธนา ดาวโคกสูง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
90 | 6511403518 | นางสาวปิยะวรรณ ประสมทรัพย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6511411750 | นางสาวณิชาพร มุสิกะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6511411875 | นางสาวอนุธิดา ขวัญเมือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6511412816 | นางสาววนิดา จิตราวุธ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6511420074 | นางสาววราภรณ์ วงศ์อำนวยกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6511421759 | นางสาวอาซนัท มิดดี้ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6611400858 | นางสาวชญาณ์นันท์ ทองหล่อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6611401123 | นางสาวปริยะกุล หมั่นไร่ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6611401602 | นายอลงกรณ์ ริมราง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
99 | 6611401883 | นายคริษฐ์ เพิ่มไธสง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
100 | 6611402097 | นายพิพัฒน์ มีสุข | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
101 | 6611404317 | นางสาวปวิณอร กองสินแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6611404366 | นางสาวชญาณ์นินท์ ทองหล่อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6611409472 | นางสาวนุชนาฎ เหลื่อมศรีจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6611409480 | นางสาวปภัสรา ปะพะลา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6611410223 | นายจิระวัฒน์ นุกูล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
106 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6411504860 | นางสาวพิชญ์พิมล สมงาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411511097 | นายภัทรพล มีผล | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
109 | 6411700476 | นางสาวโมราณี มอมิง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 6511501840 | นายฟ้าฟื้น ขุนตา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6511503218 | นายเจษฎาภรณ์ พุ่มภาชี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511503424 | นายธนภัทร เฉลิมเเสน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6511503705 | นายรัฐพล สุบรรณวงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6511506740 | นายภูริพัฒน์ เพิ่มทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6611500270 | นางสาวศศิธร บานเย็น | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6611500908 | นางสาวผกามาศ พ่วงขำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6611500973 | นายนครินทร์ เมืองแสน | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
118 | 6611501443 | นายวายุ ไทยเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6611501690 | นายชัยพร มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6611502110 | นางสาววัศยา ทองย้อย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6611502953 | นายสหภาพ ศรีโพธิ์ช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6611507622 | นางสาวณัฐณิชา จิตคงสง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
123 | 6611507994 | นางสาวกัญญาพร ยอดผกา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6611508091 | นางสาวณัฐกมล โนนฤาชา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
125 | 6611508869 | นางสาวเบญจวรรณ ชัยวงศ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6611508885 | นางสาวอาภัสรา เรืองแก้ว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
127 | 6611509230 | นางสาวสุธินันท์ ไชยรัมย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
128 | 6611509818 | นางสาวศิรประภา สิอิ้น | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
129 | 6611510055 | นางสาวจิรัชญา ศิริเอื้ออังกูร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
130 | 6611510063 | นายพิชิตชัย เจริญศรี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |