1 | 6411202077 | นางสาวพรพรรณ ยุตตรินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411202556 | นางสาวปรารถนา จันทร์กลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202606 | นางสาวกนกพิชญ์ สถาวร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511204312 | นางสาวธมลวรรณ วิทยาศิลป์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511204478 | นายสิทธิพล ศรีมหาพรหม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511204569 | นายภูมินทร์ ข่ายทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511204627 | นายปัณณธร สื่อสวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511204635 | นายนรวิชญ์ พรหมมาศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511204643 | นายชาญณรงค์ วงษ์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511204650 | นางสาวบุษบง สุทธวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511204668 | นายปริญญา อ่อนผึ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511204700 | นายก้องกิดากร บุญศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511204718 | นายปัญญพงศ์ เขียมสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511218528 | นายฐานพัฒน์ รัตนวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511218544 | นายณัฐนนท์ น้อยเรือง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511218551 | นายณัฐพล อัฒจักร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511218569 | นายณัฐวุฒิ คงรักษา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511218577 | นางสาวดลพร ด้วงดล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511218585 | นายธนกฤต เพชรหงษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511218601 | นายธนภัทร โลภภูเขียว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511218619 | นายพงศ์วิเชษฐ์ บุญทะสิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511218635 | นายพิพัฒน์พงษ์ ห่อศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511218643 | นายฟิลลิป อุนไซทิก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511218668 | นายภาณุพงศ์ ไชยโมห์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511218700 | นายฤกษ์ดี พูลมาลย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511218734 | นายศุภณัฐ ศรีโพนทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511218759 | นายสินธุพร หัสเสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511218767 | นางสาวสุรางค์พิมล แก้วถาวร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511218783 | นายสุภชัย พรหมโสภา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511219070 | นายธนภัทร แซ่เฮ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511219211 | นายศรัณยพงศ์ นึกชัยภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511219294 | นายกัมพล ช่วยนาสังข์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6511219328 | นายธนดล เลขกระโทก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6511219344 | นายนิติวัฒน์ สันมาแอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511219369 | นายเพชร โพธิทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511219393 | นายอดิศักดิ์ มาสกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6511219708 | นางสาวเจือจันทร์ ละออย้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511303940 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นชิม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511304146 | นางสาวรัชกมล อนุเคราะห์ | การบริการการบิน | 10 |
40 | 6511305283 | นางสาวอรสา ศิริทับ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511311596 | นางสาวสุกัญญา ยางนิยม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511313295 | นางสาวณัฐพร พุ่มโพธิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511328376 | นายพรประเสริฐ ไทรม่วง | การบริการการบิน | 10 |
44 | 6511328426 | นางสาวศศิภา เทศใจ | การบริการการบิน | 10 |
45 | 6511328434 | นางสาวสุพิชชา ถาม่อย | การบริการการบิน | 10 |
46 | 6511330521 | นางสาวพิมญาดา สีสลับ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511333038 | นางสาวอภิษฎา อ่อนตานา | การบริการการบิน | 10 |
48 | 6511334143 | นายนพคุณ กรุณา | การบริการการบิน | 10 |
49 | 6511335231 | นางสาวรวิสรา จำเริญรักษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411405522 | นายกิตติวัฒน์ โคตรศรีวงค์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
51 | 6411409094 | นายพุฒิสรรค์ แสงนิล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
52 | 6511401546 | นางสาวอรอินทุ์ ยีมิน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
53 | 6511416932 | นางสาวณัฐธิดา นาคอุไร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
54 | 6511417203 | นายธนพนธ์ โก๋ทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
55 | 6511419787 | นางสาวปนัสยา ลดไธสง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
56 | 6511420389 | นางสาวธนภรณ์ แช่มชู | การตลาดดิจิทัล | 10 |
57 | 6511420421 | นางสาวสุพรรณี แดนชวลิต | การตลาดดิจิทัล | 10 |
58 | 6611410827 | นางสาวกวินตรา ไชยปัญหา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
59 | 6511507623 | นางสาวสุภารัตน์ ขำมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
60 | 6511517762 | นายอธิป ทนทาน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |