1 | 6511100791 | นางสาวเสาวลักษณ์ ตาสี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6311200387 | นายพิทวัส สาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200585 | นายปุญญพัฒน์ สิริวัฒน์กุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311202714 | นายจิรัฐติกาล หาสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6611200046 | นางสาวรัตติยากร ประแจ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6611200319 | นางสาวธัญชนก หัตรสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6611200632 | นางสาวอาวาติฟ อาแด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6611200715 | นางสาวชมพูนุท ดวงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6611200723 | นางสาววรรณิดา กังวลทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6611200897 | นางสาวนิศา สุขะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6611200905 | นางสาววณิชยา ปัตตาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611201077 | นางสาววรรณศิริ หนูไธสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6611201309 | นางสาวญาดานุช บุญชม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6611201317 | นางสาวนภสร โยธินา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6611201481 | นางสาวศุภลักษณ์ เคาวฤกษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6611201523 | นางสาวอุดมลักษณ์ จงชิดกลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6611201705 | นางสาวกัญญาณัฐ สมควรชัด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6611201713 | นางสาวณัฐวดี จันทร์พุธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6611201721 | นางสาวธันยพร คงน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6611201762 | นางสาวจารุภา โพธิกสิกร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6611202109 | นางสาววัลภา ทิพย์เสวก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611202604 | นางสาวกรรณิการ์ วะอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6611202687 | นางสาวญดาภา ทองพิทักษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6611202737 | นางสาวณัฐิดา เลี่ยนจ้าย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6611202851 | นางสาวอริศรา ไกรรมณ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6611204378 | นางสาวนนธิญา จำปามนต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511306844 | นางสาวลักขิกา พวงมาเทศ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6611300382 | นายกมล พิพัฒน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
29 | 6611300759 | นางสาววราภรณ์ วรเลิศ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6611301646 | นางสาวศศิกานต์ ระโยธี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6611301729 | นายปวรุตม์ นาคหวัง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
32 | 6611302305 | นายเกรียงศักดิ์ อัญญโสภณ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6611303808 | นางสาวนภัสสร ขาวสะอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6611304269 | นางสาวรุ่งทิวา อ้นทรา | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6611304897 | นายสุริยา เหมือนมาศ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6611304994 | นายจักรภัทร นามบุรี | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6611305423 | นางสาวพรนภา ไพเราะ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
38 | 6611306595 | นายศิฐา รุ่งเรือง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
39 | 6611306652 | นายเอกภพ เป้าหลักแหลม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
40 | 6611306751 | นายเจษฎาพงษ์ วงษ์ปาน | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
41 | 6611307528 | นางสาวศริยา ชื่นบาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
42 | 6611308096 | นางสาวมนทการ รอดภู | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6611308195 | นางสาวจันทร์เพ็ญ สวนนุช | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6611308211 | นายรัชชานนท์ ศรีเมือง | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6611308294 | นายวงษ์ระพี วงษ์สว่าง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
46 | 6611308658 | นางสาววรกาญจณ์ สาระกิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
47 | 6611309094 | นางสาวสุพรรณิกา ภวภูตานนท์ ณ มหาสารคาม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6611309235 | นางสาวกุลจิรา เทวารัตนชัย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
49 | 6611309326 | นางสาวชลลดา มีเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6611309730 | นายกรณ์กวี ฟูเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6611309755 | นายณัชพงศ์ รัตนากรวิสุทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
52 | 6611310175 | นางสาวแพรไหม อุชชิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6611310415 | นางสาวปิยะธิดา สิงห์แก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 6611310563 | นางสาวเนตรนภัทร รอดโฉม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6611310647 | นายตนุภัทร วงษ์คำชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6611311116 | นางสาวเมธาพร สุทธานันท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6611312122 | นายวชิระชัย ชูช่วย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
58 | 6311411331 | นายณัฐกานต์ จุลอักษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6511406800 | นางสาวอัญชลี วงศ์อนุ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6511419928 | นางสาวสุภาพร บุญปก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6611400356 | นายเจษฎา แน่นสนิท | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6611401685 | นางสาววนิดา มนตรี | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6611401735 | นายกษิดิศ นาคหัสดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
64 | 6611402121 | นางสาวกรพัฒน์ สำเภา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6611402386 | นายณัฐพล จุ้ยละอุ่น | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 6611402519 | นางสาวกรรณิกา ยะสาร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
67 | 6611403343 | นายธนกร แพนลา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
68 | 6611403350 | นางสาววรนุช ทองบัณฑิต | การจัดการธุรกิจ | 10 |
69 | 6611403525 | นางสาวณัฐนรี บริบูรณ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
70 | 6611403699 | นางสาวชะนันชิดา นิรัมย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
71 | 6611404069 | นางสาวพัณณิตา จันทะพันธ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6611407015 | นางสาวธนพร ชมโชค | การจัดการธุรกิจ | 10 |
73 | 6611408748 | นายธนบดินทร์ แก่นลา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
74 | 6611408755 | นางสาวนริศรา เอี่ยมสะอาด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
75 | 6611409068 | นางสาวประวีณา จันจำปา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
76 | 6611409076 | นางสาวเปรมมิกา เเซ่ตั้ง | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
77 | 6611410397 | นางสาวพรนิภา รักชาติ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6611411155 | นางสาวมณีรัตน์ ดาศรี | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 6611500338 | นายปัฐพล บาลโคตรคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
80 | 6611500494 | นายทักษ์ดนัย เจริญยิ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
81 | 6611500510 | นางสาววันวิสา ศรีสะอาด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6611500544 | นายชวกร เพ็งทา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
83 | 6611500601 | นางสาววัลภา สร้อยทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
84 | 6611501047 | นายปรเมศวร์ วิริยะวิภาต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
85 | 6611501229 | นางสาวสาริศา แจ่มแจ้ง | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 11 |
86 | 6611501302 | นางสาวพิมพ์มณี สุภาสาร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6611501658 | นายทิวัตถ์ เลิศชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
88 | 6611501757 | นางสาวจาริกาญจน์ สีทอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6611501849 | นางสาวธนัชพร ขันอาษา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6611502102 | นายนพพร สอนชิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6611502557 | นายณัฐนนท์ อุทธิยา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6611502565 | นางสาวพนิดา นาเมืองรักษ์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6611502722 | นายพิเชษไชย อาจภักดี | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6611502730 | นายรพีภัทร์ อัดถาเวช | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6611502755 | นายศิวะณัญช์กร อินต๊ะอดทน | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6611502797 | นายสุวิจักขณ์ ธารนพ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
97 | 6611502961 | นางสาวแสงดาว สัตตัง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6611503175 | นายพิวัฒน์ ธูปเทียนรัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
99 | 6611503233 | นางสาวณัฐพร นุชศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6611503555 | นายเจษฎา นันทตันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6611503563 | นางสาวศศิธร เหลาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6611503696 | นางสาวปิยะธิดา ผอมจีน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6611503993 | นายนภดล นาเมืองรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6611504165 | นายณัฐภัทร อุดมกิจโกศล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
105 | 6611504215 | นายวายุ ลินทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6611504702 | นายธนโชติ ผ่านภูวงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6611504744 | นายสิปปกร อาจคำภา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6611504827 | นายวายุ หิมมะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6611504850 | นายอนุวัฒน์ ไชยโยกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6611505444 | นายปิยะภัทร์ ณ เชียงใหม่ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6611505667 | นายนที พึ่งหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6611505709 | นางสาวขวัญใหม่ วรคุณวิศิษฏ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6611505733 | นายนนท์ปวิธ เส้นเศษ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6611505741 | นายรวิพล วนะภูติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
115 | 6611505782 | นายภูมิพัฒน์ จั่นสุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6611505840 | นายภาคภูมิ สุภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
117 | 6611506178 | นายพัชรพงศ์ ทูเย่ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
118 | 6611506202 | นายกนธี ทาปา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6611506681 | นายอภิวัฒน์ กูวันโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6611506731 | นายธนดล บุญปัญญา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6611506749 | นายอรรถโกวิท อุปพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6611506764 | นายเอกสยาม เพชรประโคน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6611507333 | นายพงศ์พล ไชยชวลิตสกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
124 | 6611507424 | นางสาวสีตีไอซะ สามะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6611507663 | นางสาวกรวรรณ เกี้ยมชัยภูมิ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6611507721 | นางสาวณัฐรดี ว่องชาญกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
127 | 6611508125 | นางสาวอรกัญญา ฑีฆะสุข | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
128 | 6611508224 | นายสายฟ้า ดวงเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
129 | 6611508471 | นางสาวอภิรดี สุภารักษ์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
130 | 6611508786 | นางสาวสุกฤตา วะปะทัง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
131 | 6611509297 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ร่องจิก | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
132 | 6611509461 | นางสาววริษา อุบลพันธ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
133 | 6611509727 | นางสาวฉันทิศา ศรีจะตะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
134 | 6611509933 | นายจักรภัทร แสงโคตรมา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
135 | 6611510014 | นายพิสิษฐ์สรรค์ ขาวโอภาสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |