1 | 6411200097 | นางสาวธนสร อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411202234 | นายกฤษณะ มุขแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202259 | นายธนพล ใจซื่อ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202275 | นายพีรวัฒน์ นิยม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202838 | นายกิติศักดิ์ มหาวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411202945 | นางสาวเมธาวี สุวรรณพาณิช | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411203026 | นายจตุรภัทร ปัจฉิม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411203414 | นายอภิวัฒน์ อ่อนทองหลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6611200137 | นางสาวสุพัตรา เสวิสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6611200210 | นายปรเมศวร์ สัปทน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6611200251 | นายต้นเพชร อานกแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611200269 | นางสาวปวีณา สินธุรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6611200277 | นางสาววรณัน โพนขีดขีน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6611200293 | นายพุฒิพงศ์ ปี่กระโทก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6611200509 | นายอนรรฆวี สารภิรมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6611200756 | นายวีรชน รังแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6611200772 | นายธนาธิป สมกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6611201242 | นายสิทธินนท์ เพชรตีบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6611201689 | นางสาวอรจิรา เถื่อนเนาว์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6611202034 | นางสาวคมขำ ชาติพหล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6611202166 | นายณัฐพัฒน์ พรมมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611202620 | นายฐิติพันธ์ ขำสว่างศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6611202984 | นายดลณวัฒน์ แก้วคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6611203974 | นายญาณธร ขยัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6611204048 | นางสาวธัญญาภรณ์ มณีนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6611204105 | นายพชรพล วงค์เครือ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6611204154 | นายพีรวัส แสงศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511300888 | นางสาวชนกนันท์ จันทะยา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511301134 | นางสาวพีรดา มณีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511301159 | นางสาวอภิศรา ดวงเเข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511303957 | นางสาวมาริศรา สุขยัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6611300713 | นายอนพัทย์ ไชยกุลวัฒน์ | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6611300739 | นางสาวกัญญาณัฐ ลีลานุชภิญโญ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6611300879 | นายกฤษณะ ขันธ์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6611300952 | นายคมสัน กล่ำศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6611300960 | นายยุทธศักดิ์ ซุ้มวุ้ง | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6611301851 | นายประภากร เยื่องกลาง | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6611301943 | นายชนาธิป ผิวทองงาม | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6611302412 | นายอธิรักษ์ น้อยมณีวงษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
40 | 6611303337 | นายธนพล คำพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
41 | 6611303360 | นายศุภวิชญ์ พลยศ | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6611303568 | นายธนศักดิ์ สิริยรรยงวงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6611303857 | นายกันตธีร์ ศรีชาย | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6611303881 | นายศุภกร สอนประสม | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6611304160 | นายชวกร ภัทรทิวานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6611304186 | นายสิทธิพล พิณราช | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6611304566 | นางสาวจันทร์ญารัตน์ สิบโท | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
48 | 6611304665 | นายณัฐนนท์ คำนะ | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6611304715 | นางสาวสโรชา ภิญโญธรรมากร | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6611305340 | นายอมรวัต พึ่งสุข | ดนตรีสากล | 11 |
51 | 6611306181 | นางสาวเบญจพร บุญเหลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6611306306 | นางสาวอภิสรา ทิมมณี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6611306413 | นายธีรพันธุ์ อินทร์ปิ่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
54 | 6611306827 | นายภูริภัทร บุญเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6611307320 | นายรัฐกิจ วรธงไชย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
56 | 6611307783 | นายธีระ อินทิม | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6611308138 | นายนเรนทร์ฤทธิ์ ธีระภาพ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
58 | 6611308260 | นางสาวอริญชย์ มีแสงธรรม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
59 | 6611308559 | นายทีฆทัศน์ เกตุชัย | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6611309136 | นายวีรภัทร เรียนปี | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6611309193 | นายพีรดลย์ ชนนาถา | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 6611309227 | นายณัฏฐ์ธนัน อารมย์ดี | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6611309300 | นายธนพงศ์ วรคามินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
64 | 6611309391 | นายยศธร สิงห์เพ็ชร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
65 | 6611310167 | นางสาวณัชชา นนท์ศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
66 | 6611310357 | นายเตวิช มีธนสวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6611310787 | นายธนภัทร ศรีโจมรัก | นิติศาสตร์ | 10 |
68 | 6411405787 | นายสิริวุฒิ ธนูปถัมภ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511401546 | นางสาวอรอินทุ์ ยีมิน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
70 | 6511416932 | นางสาวณัฐธิดา นาคอุไร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
71 | 6511417203 | นายธนพนธ์ โก๋ทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
72 | 6511419753 | นายคณิศร ไทยเจริญ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
73 | 6511419787 | นางสาวปนัสยา ลดไธสง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
74 | 6511420389 | นางสาวธนภรณ์ แช่มชู | การตลาดดิจิทัล | 10 |
75 | 6511420421 | นางสาวสุพรรณี แดนชวลิต | การตลาดดิจิทัล | 10 |
76 | 6521401908 | นางสาวกมลวัน หอมหวล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6521406394 | นายชัยวัฒน์ จันทร์ประสงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6411511949 | นางสาวเกตน์สิรี รอดริน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6411512020 | นางสาวนิตยา ไชยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6511500669 | นางสาวกุลณัฐ บุญชูวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6511500743 | นางสาวนิภาพร มั่นจิตร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6511500750 | นางสาวภัทรวดี โชติประเสริฐ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6511500883 | นายภัคพล ศักดิ์วิชิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6511501378 | นายรณกฤต สัมผัสบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6511501394 | นายสิริศักดิ์ แก้วศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6511501428 | นายชัชวาลย์ บรรลังก์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6511502152 | นายกฤตเมธ จ้อยสำเภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6511502285 | นางสาวอัจฉราวรรณ บุตดีวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6511503416 | นายธนพล พรมประศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6511503770 | นายศวีระ โฉมขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6511504893 | นายเอกรินทร์ ทองคำ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6511505379 | นายพงค์พัทธ์ ทองดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6511511161 | นายพิรพล เชี่ยวงาน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511515303 | นางสาวนงนภัส แก้วกิติกรกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511515402 | นายระวิภาส อุมาสะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511517838 | นางสาวชาลิสา เปรียบนาน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6511518349 | นางสาวปิ่นมณี ทุมสันเทียะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6511518661 | นายวรวรรธ หวังสมนึก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6511522572 | นายปฏิพัทธิ์ นาโสก | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6511523588 | นางสาวนันทิชา งามบุญศิริสิงห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6511524917 | นางสาวสุณิตสา สิงห์คร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6611500429 | นางสาวกฤติยา คมบาง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
103 | 6611501518 | นายธนพล จ้อยฉิม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
104 | 6611502003 | นายฉัตรภากร ศิลากาญจนศิลป์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
105 | 6611503506 | นายพุฒิพงษ์ เจริญใจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
106 | 6611504833 | นายชาติชาย ศักดิ์เสกสรรค์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
107 | 6611505295 | นายณัฐนนท์ จิตบุญ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
108 | 6611505493 | นายพัฒนพงศ์ พรมศรี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
109 | 6611506277 | นายคณิศร สุขญาติ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
110 | 6611506509 | นายสรยุทธ อุ้ดกันทา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
111 | 6611506822 | นายวิชชากร ยืนยาว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
112 | 6611506996 | นางสาวธารารัตน์ บุตรชำนิ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
113 | 6611507432 | นางสาวเมธาพร ชูตรัง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6611507440 | นางสาวเมษา ทิพย์เกษร | การแพทย์แผนจีน | 11 |
115 | 6611507754 | นายอาณัฐ พรมโนภาส | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6611508505 | นางสาวยลลดา ทั่งจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6611508794 | นางสาวสุวิตรา โหยหวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6611509065 | นายศตายุ โฉมกระโทก | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
119 | 6611509099 | นางสาววันวิสา ใบบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6611509545 | นายปณะวัจน์ รัตโนภาสเรืองโชติ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
121 | 6611509990 | นายศิวกร เทศทอง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
122 | 6611700013 | นางสาววรรณพร เชียงวรรณา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
123 | 6611700110 | นางสาวปวีณา วู | การแพทย์แผนจีน | 10 |