1 | 6611100071 | นางสาวอาภัสรา จำปี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6611100113 | นางสาวปัทมา คำสี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6611100147 | นางสาวสุภาวรรณ เสือเผือก | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6611100196 | นางสาวณยฎา กลีบบัว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6611100212 | นางสาวไพลิน ดงภูยาว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6611100246 | นางสาวนัฐชา อิสดาเร็ต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6611100287 | นางสาวมินตรา กุระภา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6611100303 | นางสาววรกัญญา จันทรานนท์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6611105609 | นายคงเอก น้อยจันทร์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6611105641 | นางสาวพิชามญชุ์ วังอาจ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6611105658 | นางสาวกนกพร บวรวุฒิ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6611105724 | นายนันธวัช แสวงดี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6311203381 | นายปิยังกูร พิมพ์ดีด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411200196 | นายทรงวุฒิ มรดก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411200238 | นายพสิษฐ์ วรรณคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411200246 | นายภัทรพล รัตนดิลก ณ ภูเก็ต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411200360 | นายฐนกร ศกุณะสิงห์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411200378 | นายนันธวุฒิ ดิเรกศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411200550 | นางสาวจิดาภา คำโชติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411200576 | นายชานน ทองมณี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411200584 | นายธนกฤต นากสุวรรณขจร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411200659 | นายนนทภูมิ นนตะบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411200717 | นายพีรวิชญ์ สินจนะสูตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411200725 | นายภูมิเเผ่นดิน เห็นถูก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411200733 | นายภูวดล ดวงเทพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411201574 | นายณัฐพงษ์ เถื่อนสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411201616 | นายทัศพงษ์ นิลสัมฤทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411201657 | นายธาม คงคล้าย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411201665 | นายธำรงค์ วงศ์คำชาว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411201707 | นายพงศภัค ทองเจือ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411201731 | นายพิสิษฐ์ มะมิง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6611200053 | นางสาวนิภาวรรณ พรเวียง | จิตวิทยา | 10 |
33 | 6611200069 | นางสาวพรณิภา เขระภูมิ | จิตวิทยา | 10 |
34 | 6611200442 | นางสาวณัจฉรียา ทองโพธิ์ศรี | จิตวิทยา | 10 |
35 | 6611200533 | นายธัชชัย ปัจจัยโคถา | จิตวิทยา | 10 |
36 | 6611200764 | นางสาวมติชนา โสตรศรีทิพย์ | จิตวิทยา | 10 |
37 | 6611200913 | นางสาววรวรรณ เอี่ยมสำอางค์ | จิตวิทยา | 10 |
38 | 6611201150 | นางสาวเพชรลดา พักเกาะ | จิตวิทยา | 10 |
39 | 6611201192 | นางสาวนริศรา สถานพงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6611201259 | นางสาวอรอุมา พงษ์ประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
41 | 6611201416 | นางสาวณิชาพัทร์ เเก้วเขียว | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6611201424 | นางสาวรักษิณา ดอเลาะ | จิตวิทยา | 10 |
43 | 6611201630 | นางสาวศุภสุตา ศรีบุรินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
44 | 6611201887 | นายเกียรติศักดิ์ โคตรมะณี | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6611201994 | นายไฟรุส กรดดำ | จิตวิทยา | 10 |
46 | 6611202125 | นางสาวกนิษฐา สุขชัย | จิตวิทยา | 10 |
47 | 6611202307 | นางสาวธมลวรรณ ธรรมขันติสุข | จิตวิทยา | 10 |
48 | 6611202612 | นายพงศธร การบรรจง | จิตวิทยา | 10 |
49 | 6611202679 | นางสาวจุฑามาศ แสงเเดง | จิตวิทยา | 10 |
50 | 6611202711 | นางสาวกรณิศ เคหาวัตร | จิตวิทยา | 10 |
51 | 6611202794 | นางสาวณัฐชา จันทร์เปลี่ยน | จิตวิทยา | 10 |
52 | 6611203339 | นางสาวกิตติกา ทาบง | จิตวิทยา | 10 |
53 | 6611203354 | นายเอกรินทร์ พะสุรัมย์ | จิตวิทยา | 10 |
54 | 6611203503 | นายเสฎฐวุฒิ คงมาก | จิตวิทยา | 10 |
55 | 6611203552 | นางสาวญาดา มานะรวยสมบัติ | จิตวิทยา | 10 |
56 | 6611203719 | นางสาวนัทภรณ์ ยอดเพชร | จิตวิทยา | 10 |
57 | 6611203826 | นางสาวตูแวไฮดา มะ | จิตวิทยา | 10 |
58 | 6611204576 | นางสาวภิญญามาศ ส่องแสง | จิตวิทยา | 10 |
59 | 6611204584 | นายศิวกร ฐานะสุวรรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
60 | 6611204592 | นายพงศ์ปณต เทียมสุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
61 | 6611204600 | นายปริยากร วิรัลวิชญา | จิตวิทยา | 10 |
62 | 6611204618 | นายชญานนท์ ปิ่นทุมา | จิตวิทยา | 10 |
63 | 6611204626 | นางสาวกรกนก อินสกุล | จิตวิทยา | 10 |
64 | 6611204634 | นางสาวจีรัณพิมพ์ ตติยประภา | จิตวิทยา | 10 |
65 | 6611204642 | นางสาวโชติมนต์ โกมาสังข์ | จิตวิทยา | 10 |
66 | 6611204659 | นางสาวปิยาภรณ์ รวยรื่น | จิตวิทยา | 10 |
67 | 6611204667 | นางสาวสุวิภา จันทร์ประดิษฐ์ | จิตวิทยา | 10 |
68 | 6611204824 | นางสาวกรณิศ ยอดมงคล | จิตวิทยา | 10 |
69 | 6611204832 | นายชนาสิน ฝึกฝน | จิตวิทยา | 10 |
70 | 6611204857 | นางสาวพัศก์ธนัญญา พรมสันเที๊ยะ | จิตวิทยา | 10 |
71 | 6611204873 | นางสาวบัณฑิตา รุ่งเรือง | จิตวิทยา | 10 |
72 | 6611204899 | นางสาวปารดา แสงสมัย | จิตวิทยา | 10 |
73 | 6611204915 | นางสาวมณีนุช อัฐปัน | จิตวิทยา | 10 |
74 | 6611204923 | นางสาวมนัสนันท์ แย้มผกา | จิตวิทยา | 10 |
75 | 6611204949 | นางสาววริศรา น้อยแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
76 | 6611204956 | นายวัชรนันทน์ ฉัตรพงศ์กรุณา | จิตวิทยา | 10 |
77 | 6611204964 | นางสาววาสนา จริตรัมย์ | จิตวิทยา | 10 |
78 | 6611209542 | นางสาวพิชฌา พัฒน์จันทร์ | จิตวิทยา | 10 |
79 | 6611209559 | นางสาวสิรินญา แสงรุ่ง | จิตวิทยา | 10 |
80 | 6611209609 | นางสาวมณีมณฑ์ สาหมีน | จิตวิทยา | 10 |
81 | 6611210050 | นางสาวกิ่งนภา สุขเอม | จิตวิทยา | 10 |
82 | 6611210136 | นางสาวจิตรลดา อุตรวิเศษ | จิตวิทยา | 10 |
83 | 6611210151 | นางสาวอภิษฎา ฉัตรประยูร | จิตวิทยา | 10 |
84 | 6611210177 | นางสาวฐิตาพร กองแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
85 | 6611210185 | นางสาวรวิสรา ล้ำเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
86 | 6611210227 | นางสาวนุรฮาฟีซา อูมา | จิตวิทยา | 10 |
87 | 6611210250 | นางสาวสุทธิดา ทองละมุล | จิตวิทยา | 10 |
88 | 6611210268 | นางสาวภคพร บุญเขียว | จิตวิทยา | 10 |
89 | 6311305226 | นายกิ่งไผ่ อั้งลิ้ม | ดนตรีสากล | 10 |
90 | 6311309253 | นายธนัชชา โชคบัณฑิต | ดนตรีสากล | 10 |
91 | 6511300151 | นายปริติภัทร รักษ์ศาสนา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
92 | 6511301704 | นางสาวพิมสุดา ดียางหวาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511301712 | นางสาวมาติกา ดารากัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511301746 | นางสาวสุดารัตน์ วันนิ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511302405 | นางสาวโสมสุดา บัวชาวเกาะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511303643 | นายนรบดินทร์ วิรัตน์เกษม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
97 | 6511311513 | นางสาวนันทิกานต์ เมืองรักษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6511334333 | นางสาวฑิฆัมพร อับดุลเลาะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6611300333 | นางสาวชาริสา แก้วทอง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6611300734 | นางสาวปณิตา ปาสิทธา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6611300742 | นางสาวสาธิตา ชัยรถ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6611301711 | นายพิพัฒน์ มากทองดี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6611302644 | นายธนดล กัลยานุกูล | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6611304152 | นายภาคภูมิ เทียนทอง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6611304590 | นายจักรภัทร แก้วกับเพชร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6611304608 | นางสาววิกัญดา ขวัญเจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6611304616 | นางสาวกขกร สุขวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6611305191 | นางสาวสุนิตา เนตรสุวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6611307700 | นางสาวชัญญานุช ธรรมมุนี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6611307718 | นายณัฐวุฒิ คำมี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6611308286 | นายบุณพิภพ นนสุวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6611308542 | นางสาววิชชุดา ขวัญเจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6611309169 | นางสาวแสงระวี แสงผาลา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6611309276 | นายนาวา นุ้ยวงศ์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6611311074 | นางสาวนันทิดา ช่างทอง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6411408104 | นายกรวิชญ์ วจนะทองดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
117 | 6411409284 | นางสาวมิ่งกมล จันทองศรี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
118 | 6511417385 | นางสาวพัทธ์ธีรา วิศิษฏ์ศักดิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
119 | 6511423219 | นายณัฐวุฒิ สารศิริวงค์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
120 | 6511427921 | นายจามร แสงอรุณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
121 | 6511500768 | นางสาวนารีรัตน์ ทองคุปต์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6511501618 | นางสาวมุกดา ทันตจิต | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6511502301 | นางสาวพิชญานภัสรฏ์ ฝั่งสระ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6511518794 | นางสาวกมลรัตน์ สีชุมแสง | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6611506285 | นายกันทรากร บุญผิว | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
126 | 6611506491 | นายกิตติพล พัฒนประดิษฐ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
127 | 6611507259 | นายณธีพัฒน์ จิระผดุงพัฒน์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
128 | 6611508000 | นางสาววรัญญา จบเจนไพร | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
129 | 6611509255 | นายพรพิพัฒน์ แสงแก้ว | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
130 | 6611509339 | นายศราวุฒิ ศรีเเก้ว | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |