1 | 6311202623 | นายวรฤทธิ์ พวงสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311202714 | นายจิรัฐติกาล หาสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201327 | นางสาวสิริยา เขี้ยวแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6411201343 | นางสาวสุดารัตน์ ฤทธาโย | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6411201376 | นางสาวอภิวันท์ เปรมบุญ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6411201897 | นายศุภกร เรืองฤทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411201921 | นางสาวสุนิสา นิยมสวัสดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411202267 | นางสาวปิยานุช แซ่ฉั่ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411202861 | นายเดชาวัต วามิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411202879 | นายธนกิจ บุญร่วม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411202887 | นายธนพัฒน์ นานอก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411202960 | นางสาวศุพัฒน์ตา ศรีนนท์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411202978 | นายสุรศักดิ์ คำพันธ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411202986 | นายอภิรักษ์ เลี่ยนยงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411203034 | นายชลธี จิ้วบุญสร้าง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411203042 | นางสาวณิชนันทร์ ปะทิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411203224 | นายศุภกร คุ้มเมือง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411203406 | นายกิตติภณ เหมะรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411203414 | นายอภิวัฒน์ อ่อนทองหลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411203422 | นายทินกร พิมพกันต์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411203455 | นางสาวอุไรวรรณ คุราวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411203463 | นายฐิติศักดิ์ คงทรัพย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411203471 | นายภูมินทร์ มาศภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411203489 | นายกิตติ์ธเนศ ศศิเรืองกิตติ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411203497 | นางสาวจันจิรา ขันธุแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411203604 | นางสาวสุนันฑา สุขใส | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6411203778 | นางสาวภัทรวดี ช่อจำปี | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6411203786 | นางสาวสุดารัตน์ สันป่าแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6511200039 | นางสาวนลิศรา คำนนท์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511200740 | นางสาวนันทลักษณ์ กำไรเงิน | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6511200823 | นางสาวสุกานดา เบี้ยวสถิตย์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511202415 | นางสาวพิมพ์อัปสร สีขะปัดสา | จิตวิทยา | 10 |
33 | 6511202597 | นางสาวผึ้ง บุญมาเฮียง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6511203355 | นายศักดิ์ดา สีสรรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
35 | 6511203488 | นายนพรุจ เกิดปลั่ง | จิตวิทยา | 10 |
36 | 6511204072 | นางสาวณัฐณิชา โตแย้ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6511204742 | นางสาวธีรนุช นิลสุวรรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
38 | 6511217975 | นางสาวณัฐนิชา สุขผล | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511218080 | นางสาวสุทธิรักษ์ นาคกลับ | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6511218833 | นางสาวกีรัตยา บัวรุ่ง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511218858 | นางสาวปราณปรียา วงศ์วณิชยา | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6511218924 | นายอัครชัย มากไมตรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511218932 | นางสาวกมลชนก ศรีผิว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511219765 | นางสาวกรรณิกา ถึกมี | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6111302961 | นายชนาเทพ เล้าภากรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6411301382 | นายณภัทร รอดภัย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411301390 | นางสาวณัฐชยา ท่าใหญ่ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411303719 | นางสาวณัชชา ศรีทนต์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411303735 | นางสาวดุษฎี จันทรศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411303768 | นางสาวธิรดา บัวพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411303867 | นายวันฉัตร กุลสิทธาวิเวท | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411303875 | นางสาววาริตี ดียืน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411303917 | นางสาวสุวนันท์ สุขรี่ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411303966 | นางสาวพิจิตตรา สออนงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411304006 | นางสาววันเพ็ญ เสนาพรพงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411307132 | นางสาวนันทยา คำนนท์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411308718 | นายวัฒนา ปะสาวะนัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411310573 | นางสาวบุญฑิตา ฝากกาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411310805 | นายอรรถสิทธิ์ ศรีเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6511300589 | นางสาวปวีณ์ธิดา ศรีพรหม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6511303684 | นายปรเมศน์ กระสานติสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6511303718 | นายศรายุธ พรหมสอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6511306547 | นายศรัณย์ ชุมดำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6511306612 | นายอนันต์ เส้งทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6511312875 | นายนิชนันท์ เลิศมานะชัย | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6511322510 | นายมัณฑน ตละวิจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6511329721 | นางสาวโยษิตา พงษ์ซุ้ย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6411401034 | นางสาววิภาวี อิ่มด้วยสุข | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6411402479 | นางสาวธิดารัตน์ โดดครบุรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6411406884 | นายปองภพ นิลวดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6411408153 | นายบูรพา เดชพรทิพย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
72 | 6511401074 | นายณภัทร พุทธเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
73 | 6511401884 | นายชัยพฤกษ พฤกษาเพชร | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
74 | 6511404599 | นายธีรภัทร หงวนงามศรี | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
75 | 6511406800 | นางสาวอัญชลี วงศ์อนุ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6511406941 | นายจีระวุฒ สันเกาะ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
77 | 6511407824 | นางสาวอทิตยา ขันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6511413582 | นายกริชเพชร ดีเอื้อ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 6511415504 | นางสาววิริยา ชาแสน | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
80 | 6511419613 | นางสาวสุทธิลักษณ์ เกิดสติ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6511419928 | นางสาวสุภาพร บุญปก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6511420173 | นางสาวณัฏฐี ออมสิน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6511421122 | นางสาวพลอยชมภู เล็กยา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6511421536 | นายสิทธิชัย จันทร์ทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6511425255 | นายบัลลังฆ์ หอมดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6511426097 | นางสาวสิรภัทร แสงโชติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
87 | 6511426733 | นายธนโชติ สมสะอาด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6511428200 | นายณัฐกฤต สุขนิล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6411502518 | นายณัฐวุฒิ สำราญรมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6411505149 | นายณัฐวีร์ ทองชิว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
91 | 6411507343 | นายอับดุลคอยรี สาแม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411507731 | นางสาวจิรัตติกานต์ ศรีแก้วทอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411508457 | นางสาวกนกภรณ์ เกษร | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6411508465 | นายอิสรินทร์ โอชา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6411509414 | นายจตุรงค์ คอกสี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
96 | 6411509570 | นางสาวปนัดดา แขรัตน์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6411510297 | นายชัชพลเชฏฐ์ ฤตจิตราภรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
98 | 6511501303 | นายประสพชัย พึ่งความชอบ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6511501717 | นางสาวศรีสุดา สุทธิเพียร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
100 | 6511505080 | นายนนทนันท์ พวงสุดรัก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
101 | 6511505452 | นายมนต์เทพ พัตบุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6511507623 | นางสาวสุภารัตน์ ขำมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
103 | 6511508860 | นายฤกษ์ดี ธุนากรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6511514587 | นายณัฏฐชัย ศิริสม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6511517762 | นายอธิป ทนทาน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
106 | 6511518083 | นายอนันตฤทธิ์ ภูวพัฒน์วีรกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6511518448 | นายนราธรณ์ ปลอดครุฑ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6511518570 | นายชาครีย์ กันร้าย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6511520576 | นายภัชรพล สุนทรธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6511522465 | นายถิรวัฒน์ ศรีคำ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6511523711 | นายนราทร ศรีสารคาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511524982 | นายวรพล สุนทรธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6511525633 | นายธนากร โยธานันท์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6511700145 | นางสาวภูษนิศา รุ่งโรจน์ธนานนท์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6511700186 | นางสาวคคนางค์ อุทปา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 6511700194 | นางสาวจิราพร ขำบัณฑิต | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 6511700335 | นางสาวภัสราพร ศรีเลิศ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6511700418 | นางสาวพิมพ์ลดา ธนาวุฒิวรสิทธิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |