1 | 6411306043 | นางสาวสุทธิดา เหลาแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
2 | 6411308825 | นายชัยวัฒน์ ยั้งเล่ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
3 | 6411312405 | นายก่อเกียรติ รักษ์ศรีทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
4 | 6411312447 | นางสาวปณิศา คล้ายใยทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6411313585 | นางสาววันวิสาข์ มาลัย | นิติศาสตร์ | 10 |
6 | 6511300589 | นางสาวปวีณ์ธิดา ศรีพรหม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6511301563 | นางสาวสุณัฏฐา เขียวแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6511301944 | นายอัษฎาวุธ จิตเจริญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511302538 | นางสาวจิรชยา เสืองาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6511302710 | นางสาวญาณิษา โกสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6511302728 | นางสาวบุณยานุช ศิริทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6511302785 | นางสาวสิริญญา ดำฝ้าย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6511303684 | นายปรเมศน์ กระสานติสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6511303718 | นายศรายุธ พรหมสอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6511305663 | นางสาวกฤตพร เถาทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6511305879 | นางสาวพิชญ์ภัค ชินณะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6511306547 | นายศรัณย์ ชุมดำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6511306612 | นายอนันต์ เส้งทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6511307230 | นายธนภัทร นาคอร่าม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511307339 | นายพงศธร เขียวดี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511307974 | นายชินโชติ ปรีดานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6511308030 | นายศุภณัฐ รัตนวิชิต | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6511308956 | นางสาวอรกัญญา บุญฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6511310804 | นายสุริยะ ภาควันต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6511311083 | นายภัคพล แสงอรุณ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511311836 | นางสาวนัฐนันท์ เวียงวงค์จันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6511312271 | นายไชยวุฒิ ทองสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6511314921 | นายบูรพา เล็กอนุสรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6511314947 | นายปรินทร หมื่นรุ่งเรือง | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6511316355 | นายรณฤทธิ์ บางแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511322510 | นายมัณฑน ตละวิจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6511329721 | นางสาวโยษิตา พงษ์ซุ้ย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6511334531 | นายศุทธวีร์ ศักดา | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6511334739 | นางสาวจิรวรรณ คงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6411406405 | นางสาวนฤมน พิมพาลุน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
36 | 6411409292 | นางสาวปณัฐดา ชูราษี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
37 | 6511400670 | นางสาวสิริกร ศิลปศาสตร์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
38 | 6511401140 | นายอภินันท์ กกสันเทียะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
39 | 6511402163 | นางสาวนุชนาฏ กาญจนสิทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
40 | 6511402288 | นางสาวศศิวิมล บุญอ่อน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
41 | 6511403344 | นางสาวอภิชญา บุญยืด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 6511404664 | นางสาวณัฏฐ์นรี สุทธิเชษฐ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
43 | 6511405877 | นางสาวภัคจิรา จันทะละพัง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
44 | 6511413244 | นางสาวอภิญญา จรกรรณ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
45 | 6511413905 | นางสาวกรกนก บุญสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
46 | 6511414713 | นางสาวปรียาภรณ์ เฉยเผือก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
47 | 6511419670 | นางสาวปริยากร บัวแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
48 | 6511419878 | นายกีต้าร์ จันทวิวัฒน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6511419886 | นายณชพล งามวิลัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6511420132 | นางสาวสุชยา นาคบำรุง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
51 | 6511425941 | นางสาวศุภรัตน์ เรียงทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6511426758 | นางสาวนูรีซัน นุดดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
53 | 6511427871 | นางสาวหทัยภัทร แทนท้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
54 | 6511428218 | นายกิตติกร ถั่วประโคน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6411700054 | นางสาวณัฐกฤตา ประทิมวรรณ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
56 | 6411700187 | นางสาวสิริฤดี พรหมประกาย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
57 | 6411700260 | นางสาวเกสรา สวัสดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
58 | 6411700419 | นางสาวณัฐรมย์ น้อยนวล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
59 | 6411700427 | นางสาวพัชญา ฉัตรจุฑามณี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
60 | 6411700443 | นายนิพพิชฌน์ สุยะวารี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
61 | 6511500883 | นายภัคพล ศักดิ์วิชิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
62 | 6511501378 | นายรณกฤต สัมผัสบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
63 | 6511501394 | นายสิริศักดิ์ แก้วศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
64 | 6511501428 | นายชัชวาลย์ บรรลังก์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
65 | 6511503077 | นายพรพิพัฒน์ เรืองทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
66 | 6511503416 | นายธนพล พรมประศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
67 | 6511503440 | นายธนาคาร มงคลไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
68 | 6511505320 | นายนวพล หลักด่าน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
69 | 6511505379 | นายพงค์พัทธ์ ทองดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
70 | 6511507243 | นางสาวกฤติยาณี แซ่เตีย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
71 | 6511507847 | นายตนุภัทร ศรีรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
72 | 6511518661 | นายวรวรรธ หวังสมนึก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
73 | 6511519727 | นายวชิระ สิทธิการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
74 | 6511522705 | นายปิยวัฒน์ ทองแย้ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |