1 | 6511200013 | นางสาวสุพิชญา คนชาญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6511200070 | นางสาวกมลฉัตร ภาระจ่า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511200138 | นางสาวปรียาภรณ์ ทองชุมนุม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511200393 | นางสาวอริษา คะหาญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511200492 | นางสาวหทัยชนก ณ นคร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511200500 | นางสาวนัชชา มีเดช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511200518 | นางสาวบัณฑิตา ลายทิพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511200542 | นางสาวพิรดา บัวสี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511200559 | นางสาวแพรทอง เจริญผล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200567 | นางสาววรรณฤดี ด้วงมณี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511200583 | นางสาวสิริลักษณ์ ไชยสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511200666 | นางสาวสิริมาภรณ์ เรืองพุทธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511200849 | นายพรประเสริฐ ตั้นสุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511204494 | นางสาวณัฐชญา เอี่ยมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511204510 | นางสาวจุฑามาศ ดงบัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511204536 | นายเจริญ แซ่ฮั่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511204593 | นางสาวนภัคจิรา คำไสย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511204601 | นางสาวนันท์ทิยา ตั้นซ้วน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511204619 | นางสาวอทิตยา สนามดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511207453 | นางสาวรสรินทร์ เขียนทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511217983 | นางสาวณัฐฐาพร อุตรา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511217991 | นางสาวนูร์วิตรี อาแวบือซา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511218007 | นางสาวฟาร์เดียน ดะมะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511218015 | นางสาวศศิธร มะขามทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511218023 | นางสาวศุจิภรณ์ นนท์ชมภู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511218122 | นางสาวฟาตีมะฮ์ สะแลแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511218155 | นางสาววรรษมน ทองสุก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511218163 | นางสาววิมลณัฐ ปานศิลา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511218213 | นางสาวจนัญญา โพธิ์ดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511219609 | นางสาวศิโรรัตน์ สีดาร้อยเอ็ด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511219641 | นางสาวพุฒิญาดา ฉายรุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511219666 | นางสาวกุลนัฐ สิทธิ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6511219682 | นางสาวฐิตาพร กลิ่นจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211300469 | นายกันต์สิทธิ์ วิจิตรเวชการบุญ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6311300443 | นายภาณุชิต ชุ่มวิจารณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6311304783 | นายธีระพงศ์ หนูสงวน | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6311304940 | นายชิษณุพงศ์ ชาลัง | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6311306465 | นายสุธิเศกข์ วิศิษฐ์จินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6311372046 | นายภูมิพัฒน์ สมเสาร์ | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6411300731 | นางสาวปิยพร ซ้อมวงค์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
41 | 6411302950 | นางสาวชญานี มั่นจิต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
42 | 6411302968 | นางสาวชฎาภรณ์ สังข์สุวรรณ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
43 | 6411303081 | นางสาวปิยะดา ทองใบใหญ่ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
44 | 6411303743 | นายธนภัทร หลักคำ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411303891 | นางสาวสิริยาภรณ์ ดอรอวงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411307181 | นางสาวอโนมา บุญมี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411307702 | นางสาวจิรนุช จำนงค์รัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411307710 | นางสาวณัฐกานต์ จูรกรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411307769 | นางสาวสุชานันท์ สอนสำราญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411307850 | นางสาวจันทมาศ จันทาเทศ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411308429 | นางสาวกัญญารัตน์ เก่งเขตรกรณ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411308643 | นางสาวรุ่งอรุณ อาจณรงค์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411308650 | นางสาวสาธิตา พุ่มไทร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411308676 | นางสาวสุวิตา จันทร์เจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411308858 | นางสาวอารีรัตน์ อาจบำรุง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411309526 | นายธนภัทร สุพรรณชาติ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411311977 | นางสาวนูรฮาร์ สะนิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411312058 | นายธนกร สุวรรณกูฏ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411312074 | นางสาวณัชชา บูราสิทธิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411312082 | นางสาวรุ่งทิพย์ เอี่ยมรอด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 11 |
61 | 6411314203 | นางสาวเกวลิน เกลี้ยงเกื้อ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411314211 | นายคุนัชญ์ สุริเตอร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411314229 | นางสาวธิดารัตน์ นุยแฮบัว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411314237 | นายพุฒิพงศ์ เวษาสิทธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6511300995 | นางสาวสุดารัตน์ ผดุงเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6511301134 | นางสาวพีรดา มณีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6511302488 | นายพีรพัฒน์ คำขจร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6511302983 | นางสาวสุภัสรา ภู่สีทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6511303957 | นางสาวมาริศรา สุขยัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6511305630 | นายสิทธิกานต์ สดศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
71 | 6511305663 | นางสาวกฤตพร เถาทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6511305879 | นางสาวพิชญ์ภัค ชินณะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6511305952 | นางสาวสุพัตรา บุญมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6511306265 | นางสาวสุพรรณษา เพชรเกตุ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6511307248 | นายธนภัทร หวาเอียด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6511307271 | นางสาวนริศรา จันทร์เรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6511307339 | นายพงศธร เขียวดี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6511307545 | นางสาวสุทธิดา บุญปัญญา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6511308160 | นางสาวสรณีญา ศรีสังข์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 6511308535 | นางสาวนาเดีย เปาะกู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
81 | 6511311133 | นายวาริส หลังยาหน่าย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6511311448 | นายธนภูมิ วรรณกะลัศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
83 | 6511313212 | นายอนุรักษ์ บัวโรย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
84 | 6511316124 | นางสาวทิพรัตน์ สืบไทย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6511320795 | นายเจษฎา ทิพย์บุญผล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
86 | 6511320910 | นางสาวชมพูนิกค์ ศิริจารุกิตติ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6511328566 | นายถิรวัฒน์ เฉลิมวัฒน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
88 | 6511328574 | นายพีรดนย์ สุขประเสริฐ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
89 | 6511328590 | นายธันวา แสงเดือนฉาย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
90 | 6511328624 | นายกมลเทพ เขียนกรวด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
91 | 6511328657 | นายภัทรพงษ์ ภมรคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
92 | 6511328954 | นางสาวศศิธร บัวชูก้าน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511328962 | นายรัฐการ ปรางค์ทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511329267 | นางสาวสายน้ำผึ้ง คำจันทราช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511329291 | นางสาวพรสวรรค์ นวสิมัยนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
96 | 6511329747 | นางสาวอรุณรัตน์ สมตัว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
97 | 6511329820 | นางสาวนูรอามีรา แวอาแซ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6511330026 | นายอินทรวัต กันติ๊บ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
99 | 6511331610 | นางสาวแพรวา อ่อนนาค | ภาษาอังกฤษ | 10 |
100 | 6511335116 | นางสาวอมาลีน่า สาแหละ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
101 | 6411408534 | นางสาวพรนภัส ศุขวนิช | การตลาดดิจิทัล | 10 |
102 | 6511400985 | นางสาวสุพัฒตรา สุขศรีเเก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
103 | 6511402288 | นางสาวศศิวิมล บุญอ่อน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
104 | 6511403617 | นางสาวณัฐริกา หินซุย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
105 | 6511404011 | นางสาวศรินธร จันทร์เจริญสม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
106 | 6511404375 | นายอมรเทพ ผอบเหลือง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
107 | 6511404664 | นางสาวณัฏฐ์นรี สุทธิเชษฐ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
108 | 6511405877 | นางสาวภัคจิรา จันทะละพัง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
109 | 6511406321 | นายชินาธิป กีพิมาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
110 | 6511410935 | นายธันยธรณ์ คำสุริวรกุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
111 | 6511413244 | นางสาวอภิญญา จรกรรณ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
112 | 6511413905 | นางสาวกรกนก บุญสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
113 | 6511414713 | นางสาวปรียาภรณ์ เฉยเผือก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
114 | 6511417864 | นายปิติพงษ์ อังศุคราญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
115 | 6511419670 | นางสาวปริยากร บัวแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
116 | 6511419860 | นางสาวมนทิรา กองสันเทียะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
117 | 6511420017 | นายหัสนัยน์ อิ่มสกุล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
118 | 6511420132 | นางสาวสุชยา นาคบำรุง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
119 | 6511426188 | นายวรเวศ ธรรมชัย | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
120 | 6511427871 | นางสาวหทัยภัทร แทนท้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
121 | 6411509463 | นายภูริเชษฐ์ บุตรศรีเพ็ชร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6411510271 | นายชานนท์ วัชระสุขโพธิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6411511949 | นางสาวเกตน์สิรี รอดริน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6411512020 | นางสาวนิตยา ไชยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6411512046 | นางสาวฟิรดาวส์ มามะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6511502657 | นายเจษฎาภรณ์ วิวัฒน์จินดาวงษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
127 | 6511523174 | นางสาวนรรธภรณ์ เกษนอก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
128 | 6511523364 | นางสาวนพวรรณ ศรีนวลมาก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |