1 | 6411100669 | นายณภัทร ปาละเสริฐ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6511100007 | นายปฏิมากร มากโภคา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6511100015 | นางสาวธีรตา แซ่ผัวะ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6511100668 | นายเจนวิทย์ เกื้อหนุน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 6511100783 | นายภิญญา บุญลาโภ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 6311200494 | นายธีรภัทร์ ปงรังษี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6411200642 | นายธีรภัทร แซ่ตุ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411202945 | นางสาวเมธาวี สุวรรณพาณิช | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411203026 | นายจตุรภัทร ปัจฉิม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200062 | นายวุฒิธนา รักเอียด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511200294 | นายศุภกฤษ์ ขวบสันเที๊ยะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611201994 | นายไฟรุส กรดดำ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6611203354 | นายเอกรินทร์ พะสุรัมย์ | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6311301664 | นายเจษฎางค์ เมตตาไพจิตร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
15 | 6311306309 | นางสาวณัฐพร ขาวเมืองน้อย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
16 | 6311307489 | นางสาวอรุณรัตน์ ชุมหิรัญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
17 | 6311307646 | นางสาวรักษณาลี ธารนพ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
18 | 6311308503 | นางสาวปวิชญา เจิมจอหอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
19 | 6411300368 | นายปณิธาน คุณมารดา | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6411300475 | นางสาวทัญนี แซ่ภู่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411301309 | นายขจรศักดิ์ ห้วยชีเลข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411301333 | นางสาวปิยากร รัตนแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411301465 | นางสาวกัญญาณัฐ รัตนธรรม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411301507 | นายอดิศร รักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411303214 | นางสาวกัลญารัตน์ ศิริวาลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411303347 | นางสาวพิยดา บุญทา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411303388 | นางสาวรุจิรา ก้านบัว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411304063 | นางสาวกัญญารัตน์ ใจแน่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411304196 | นางสาวปณตพร อนัคฆเวช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411304212 | นางสาวณัฐณิชา ปรางค์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411304238 | นางสาวภัทรนรินท์ ใจตรง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411304345 | นางสาวศุภร์สิริ โพธิชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411304402 | นางสาวอาทิตยา อินนุพัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411304410 | นางสาวอารียา พิมพ์ม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411304428 | นางสาวจันจิรา อิ่มเอิบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411304436 | นางสาวณัชพร แต่นสุ่ย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411304469 | นางสาวมาศนภา ดำปรีดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411305284 | นางสาวกรกมล พิมพ์โคตร์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
39 | 6411305292 | นายกิตติ นามวงศรี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
40 | 6411305367 | นางสาวธวัลรัตน์ โหจิระวัฒนพันธุ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
41 | 6411305458 | นายพลวิชญ์ อินทองคำ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
42 | 6411305474 | นายยุทธนา ไชยพิเดช | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
43 | 6411305516 | นายศุภอรรถ ฤกษ์ถนอม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
44 | 6411305631 | นายนพเก้า พยัคฆ์ศรี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
45 | 6411305656 | นายบวรศักดิ์ มีแฟง | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6411306514 | นางสาวชุลีกร คล้ายมะณี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411306902 | นางสาวกุลธิดา ลินไธสง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411307058 | นางสาวสุภาภรณ์ ศรีทัศน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411307074 | นางสาวชมพูนุท เพิ่มลาภ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411307942 | นางสาวเพชรชวาร์ ดวงอาจ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411308445 | นางสาวปรียานุช พองไสยา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411309609 | นายจักราวุธ เดชสิมมา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
53 | 6411309872 | นายวรายุส อุปริพุทธางกูร | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
54 | 6411313866 | นายพัสพล ชาญธีระเดช | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6611300734 | นางสาวปณิตา ปาสิทธา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6611300742 | นางสาวสาธิตา ชัยรถ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6611300747 | นางสาวสุชัญญา จันทเภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6611302644 | นายธนดล กัลยานุกูล | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6611303337 | นายธนพล คำพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6611304152 | นายภาคภูมิ เทียนทอง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6611304616 | นางสาวกขกร สุขวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6611305894 | นางสาวภัทรวดี จันทคาส | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
63 | 6611306413 | นายธีรพันธุ์ อินทร์ปิ่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
64 | 6611307320 | นายรัฐกิจ วรธงไชย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
65 | 6611307700 | นางสาวชัญญานุช ธรรมมุนี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6611308260 | นางสาวอริญชย์ มีแสงธรรม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
67 | 6611308286 | นายบุณพิภพ นนสุวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6611308518 | นายชิษณุพงศ์ โคตนนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
69 | 6611309060 | นายศิกษิต นันทยาภิรมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
70 | 6611309169 | นางสาวแสงระวี แสงผาลา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6611311082 | นางสาวรุ่งนภา จิตจง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
72 | 6411401463 | นายฐานทัพฐ์ หาอุปละ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
73 | 6411401505 | นายธันวากร ปรีชา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
74 | 6411401513 | นายธีรดนย์ แก้วเจริญผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6411403733 | นางสาวญาณิศา เพียซ้าย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
76 | 6411403741 | นางสาวฐิติญาณ แย้มสุข | การตลาดดิจิทัล | 10 |
77 | 6411403840 | นายอินทรเดช ขาวสุด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6411405522 | นายกิตติวัฒน์ โคตรศรีวงค์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6411406462 | นายศุภกิตติ์ สีตื้อ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6411407353 | นางสาวเบญญทิพย์ สรรพโส | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6411408112 | นายพงศธร คุ้มวงษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
82 | 6411408526 | นายพงศธร อุ่นจังหัน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
83 | 6411408534 | นางสาวพรนภัส ศุขวนิช | การตลาดดิจิทัล | 10 |
84 | 6611401263 | นายกิตติภณ สุวรรณมงคล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
85 | 6611401842 | นายตรีพัฒน์ นราเที่ยง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6611402428 | นายนนทกร ทิพย์พิมาน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6611404622 | นางสาวสินีณัฐ อิ่มปาน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
88 | 6611408938 | นายธนดล มีชัยมาตร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6411500300 | นางสาวสุตาภัทร เพชรกลาง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6411500934 | นายธนยศ โสภาผล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6411502195 | นางสาวฐิตรัตน์ เด่นเพ็ชร์แสง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411502203 | นางสาวณัฏฐกานต์ แก้วกำพล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411502237 | นางสาวธนัชชา คัมภิรานนท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6411502294 | นางสาวพรลิตา ประกอบดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6411502393 | นางสาวศุภาวรรณ ด้วงชรา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6411502658 | นางสาวจิตตวดี เลอสวรรควารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6411502740 | นายฟ้าประทาน สมพรมทิพย์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6411504860 | นางสาวพิชญ์พิมล สมงาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6411504878 | นางสาววริศรา ศรีชนะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6411504928 | นางสาวอริศรา บุญใจ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6411504977 | นางสาวปาริชาติ เพ็งเซ่ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6411504985 | นายศุภชัย ฉลวยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6411505180 | นายอชิรวิทย์ เขียวไหล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6411506113 | นางสาวอาริสา ทองคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411506253 | นางสาวมธุรส ขุนสันเทียะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6411506261 | นางสาวมัณฑณา สุพรรณ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411506311 | นางสาวสุดธิดา ไชยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411507699 | นางสาวลลิตา ผึ้งสาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411507780 | นางสาวเบญญาภรณ์ จารุกรชยาภรณ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411508499 | นางสาวรินรดา จันทร์ดาศรี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6411508507 | นางสาวสิริทิพย์ ปานทอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6411509034 | นางสาวธัญพรัตน์ พูลสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6411510545 | นายธนากร เมืองแก้ว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6411510727 | นางสาววจนพร เอี๊ยวแซ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6411511279 | นางสาวณัฐธิดา พุ่มกะเนา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6411511311 | นายนิสสรณ์ เขมธนภณ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6411511337 | นางสาวเบญญาภา บุตรทองพิมพ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6411511378 | นายวรวุฒิ สารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6411511501 | นางสาวศศิญาดา ทองติด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6411511683 | นางสาวจุฑามาศ บุญทัพไทย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6411511824 | นางสาวสิริยากร ปานทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6411512079 | นางสาวรุสนานี ดอเลาะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6411512137 | นางสาวอินธิรา เหล่ามูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6411512392 | นางสาวภัทรา ศรีอาจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6411512723 | นางสาวสุดารัตน์ หอมจันทึก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6611504447 | นายสิรภพ เสาเวียง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
127 | 6611504918 | นายศตวรรษ อาจรงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
128 | 6611504926 | นายไชยกร วรรณศุภระ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
129 | 6611505501 | นายรังสฤษฏ์ คำพลอย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
130 | 6611505857 | นายกันติภัต บุญอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
131 | 6611505923 | นายณัฐกิตติ์ อนันต์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
132 | 6611506889 | นายปวรุตม์ ผิวสา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
133 | 6611507325 | นายพสธร ห้วยหงษ์ทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
134 | 6611507762 | นายกิติธร พลเยี่ยม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
135 | 6611507812 | นายอัครินทร์ ยอดรัก | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
136 | 6611507945 | นายวีระชัย งอนงอก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
137 | 6611509925 | นายพีรพัฒน์ ฉะอ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |