1 | 6411202119 | นางสาวสิริมา จันตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411202200 | นางสาววนิษฐ์กุล วังคีรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202341 | นางสาวขนิษฐา จริรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202424 | นางสาวศศิญา แสงสิทธิโยธิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202432 | นางสาวศศิวิภา สะหาย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411202622 | นางสาวญาดาวดี แซ่ลิ่ม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411202705 | นางสาวญาสุมินทร์ จันทรณะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411202713 | นางสาวณัฐทริกา ชินแข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411203075 | นางสาวอรดา เชยเอี่ยม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411203158 | นางสาวจีรนันท์ ลีพรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411203166 | นางสาวอัญชสา จันทร์ไทย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411203174 | นางสาวนวมินทร์ โคตะบุตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411203232 | นางสาวศิโรวัลย์ ก่อแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411203307 | นางสาวสุพรรนิษา บัวทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211301665 | นายรัฐวิทย์ ปิติธนาวรพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311374406 | นางสาวนลพรรณ ทองอินทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411303123 | นายพัศยศ เขาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
19 | 6511300540 | นายชโยธิน ชัยชาญพันธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6511301175 | นายพิสิษฐ์ ปทุมวัน | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6511303114 | นางสาววิจิตรา ประสิทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6511303148 | นายนพณัฐ กองตัน | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
23 | 6511303999 | นางสาวอรนุช บุตรโดย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511304021 | นางสาวสุภาวดี เฟื่องภิบาล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511304310 | นายธนา วรเสนีย์ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6511304419 | นายลฎา ศาลางาม | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6511307586 | นางสาวอารีรัตน์ เฉื่อยกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511307602 | นายทวีวัฒน์ หงษ์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6511307636 | นายศุภไชย ปัญญาวิศิษฎ์กุล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
30 | 6511307917 | นางสาวพกาวรรณ ธภูธร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511307974 | นายชินโชติ ปรีดานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6511308030 | นายศุภณัฐ รัตนวิชิต | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6511316405 | นางสาวณรรฐวรรณ ทาทอง | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6511320662 | นายศักดิ์วัฒน์ แซ่ชี | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6511328137 | นายภูมินันท์ สุทธาเวศ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6511333335 | นายพฤฒินันท์ นิยม | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6511334879 | นายสิรวิชญ์ มาสินธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6511335488 | นายภูริณัฐ ชูพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6611300333 | นางสาวชาริสา แก้วทอง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611301711 | นายพิพัฒน์ มากทองดี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6611304590 | นายจักรภัทร แก้วกับเพชร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6611304608 | นางสาววิกัญดา ขวัญเจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6611304871 | นางสาวฐิติรัตน์ หนูเอี่ยม | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6611305191 | นางสาวสุนิตา เนตรสุวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6611306579 | นางสาวเปรมสุดา ณีรัตนพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6611306827 | นายภูริภัทร บุญเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6611306835 | นางสาวรุจิรา แสนเพียง | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6611306934 | นายปารเมศ สมสร้าง | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6611308542 | นางสาววิชชุดา ขวัญเจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6611309276 | นายนาวา นุ้ยวงศ์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6611309524 | นางสาวปุณยนุช เชาว์ไว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6611309714 | นางสาวพิมณภัทร์ ดำรงรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6411401067 | นายวรดร เฉลิมหมู่ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6411402859 | นางสาวเยาวลักษณ์ ศิลากุล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6411405243 | นางสาวศุภนิดา ผึ่งประเสริฐ ณ ชล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
56 | 6411406843 | นางสาวพิชชากร สุขกันท์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
57 | 6511405158 | นางสาวทิพย์สุดา จันทวงษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6511405547 | นางสาวนวิญญา แซ่เฮ้ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6511405554 | นางสาวนิตยา แซ่สง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6511408574 | นางสาวกิจศิญา ทองนุ่ม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
61 | 6611402782 | นางสาวเพชรลดา ทาสีดำ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
62 | 6611405460 | นางสาวณัชชา ขำแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
63 | 6611408359 | นางสาวกัญญาพัชร ทุมหอม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
64 | 6611411304 | นางสาววรวีร์ กำแหงคุมพล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
65 | 6411506246 | นางสาวพัชรโสภี บุญสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411506337 | นางสาวอนงคภัส พรหมเดช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411507160 | นางสาวพัฒน์ชลี อุดพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411507327 | นางสาวมณัฐชยา เกตุคง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411507335 | นางสาววรวีร์ ไชยทองงาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411509612 | นางสาวทอฝัน สุนานันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411510552 | นางสาวรอสน๊ะ ยามา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411510586 | นางสาวอัลวานาห์ สาเระ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411510891 | นางสาวนูรรีซา แวนะไล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411511444 | นางสาวกูนายูวา อีแต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6611500494 | นายทักษ์ดนัย เจริญยิ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
76 | 6611500510 | นางสาววันวิสา ศรีสะอาด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
77 | 6611501096 | นายสหรัฐ แสวงนาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
78 | 6611501849 | นางสาวธนัชพร ขันอาษา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
79 | 6611502102 | นายนพพร สอนชิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6611502474 | นางสาวพิมตรา ภู่ละกอ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6611502524 | นางสาวธัญวรัตม์ สุขทาน | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
82 | 6611502623 | นายจักรกรินทร์ หนูท่านา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
83 | 6611502725 | นางสาวกานต์ดา ไชยแก้ว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
84 | 6611502961 | นางสาวแสงดาว สัตตัง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6611503233 | นางสาวณัฐพร นุชศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6611503555 | นายเจษฎา นันทตันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6611503712 | นางสาวณภัทร หอมประเสริฐ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6611503720 | นางสาวนภาวรรณ โม่สิงห์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6611503993 | นายนภดล นาเมืองรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6611504231 | นางสาวพลอยแพรวพรรณ อ่อนสุระทุม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
91 | 6611504264 | นายธนากร สมานกสิกร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6611504686 | นายกัชฟี พูดเพราะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6611504819 | นายนาบิล แต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6611504843 | นายกฤตรชต ไตรยวิภาค | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
95 | 6611504991 | นายปิยะพัฒน์ แสนศักหาญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
96 | 6611505220 | นายอติคุณ ฉิมแย้ม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6611505246 | นางสาวจอมขวัญ วรวงษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
98 | 6611505618 | นางสาวเยาวเรศ มาลัย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
99 | 6611505626 | นายศักรินทร์ โคตะมะ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
100 | 6611505667 | นายนที พึ่งหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6611505774 | นางสาวแคทรียา สิทธิไชย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6611506053 | นายธีโร สันตะกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
103 | 6611506202 | นายกนธี ทาปา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6611506616 | นางสาวพรนภา ด่านเดิม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6611506731 | นายธนดล บุญปัญญา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6611506749 | นายอรรถโกวิท อุปพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6611506764 | นายเอกสยาม เพชรประโคน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6611506921 | นายพีรพัฒน์ อู่อรุณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6611507010 | นางสาวอันติมา ภู่สุวรรณ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
110 | 6611507143 | นางสาวกมลลักษณ์ เชียงหนุ้น | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6611507184 | นายชนะชัย บุญสำเร็จ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6611507515 | นายกีรติ ธะนะชัย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6611507531 | นายเตชัส สอนพงษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6611508513 | นางสาวศิวิมล สุกกลัด | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6611508620 | นางสาวรุ่งทิพย์ ทิพย์สุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6611508638 | นางสาวอัจฉรา ยศวงษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6611509263 | นางสาวนาราภัทร โคตรวงจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6611509404 | นายดุลยวัต ยิ่งดำนุ่น | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6611509636 | นางสาวธนศรี เลี้ยวไพบูลย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |