1 | 6611100071 | นางสาวอาภัสรา จำปี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6611100147 | นางสาวสุภาวรรณ เสือเผือก | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6611100246 | นางสาวนัฐชา อิสดาเร็ต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6611100287 | นางสาวมินตรา กุระภา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6611100303 | นางสาววรกัญญา จันทรานนท์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6611105609 | นายคงเอก น้อยจันทร์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6611105641 | นางสาวพิชามญชุ์ วังอาจ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6611105658 | นางสาวกนกพร บวรวุฒิ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6511200856 | นายปิยพนธ์ ติมนาค | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6511202027 | นางสาวปัทมา อุสาหะ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6511204775 | นางสาวภรินทร์ธร ลิ่มมรกต | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6511204791 | นางสาวฐิติยาภัทร สุภารี | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6611203107 | นายพิสัฐพงศ์ ทรงงาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6611203725 | นางสาวลัดดานันท์ แก้วไพศาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6611204022 | นายธนภัทร พรมวงษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411313585 | นางสาววันวิสาข์ มาลัย | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6511301142 | นายรติพงษ์ ตงสาลี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511302983 | นางสาวสุภัสรา ภู่สีทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511307271 | นางสาวนริศรา จันทร์เรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511307545 | นางสาวสุทธิดา บุญปัญญา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511328954 | นางสาวศศิธร บัวชูก้าน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511332592 | นายศิรศักดิ์ กันดวง | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6511335561 | นายกฤษดา บัวบาน | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6611301117 | นางสาวฐานวดี ประคองเกื้อ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6611302412 | นายอธิรักษ์ น้อยมณีวงษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
26 | 6611303840 | นางสาวกัญญาภัค กุลสิงห์ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6611304566 | นางสาวจันทร์ญารัตน์ สิบโท | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6611305290 | นางสาววนิดา จุลฑา | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6611305902 | นางสาวสุวรรณี คุชิตา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
30 | 6611306181 | นางสาวเบญจพร บุญเหลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6611306306 | นางสาวอภิสรา ทิมมณี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6611308351 | นายชญานนท์ สนประเดิม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
33 | 6611309110 | นางสาวรัตนาวลี พันธ์ศรี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
34 | 6611309300 | นายธนพงศ์ วรคามินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
35 | 6611309391 | นายยศธร สิงห์เพ็ชร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
36 | 6611310167 | นางสาวณัชชา นนท์ศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6611312627 | นายลลินดา เมินวัฒนะ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
38 | 6511400217 | นางสาวมลธิชา สนประเดิม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
39 | 6511400738 | นายวรายุส คงครุฑ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
40 | 6511402098 | นางสาวชมพูนุช สุวะไกร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
41 | 6511402965 | นางสาวปัทมวรรณ สุวรรณยุทธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
42 | 6511409473 | นางสาวณัฐพร ใจตาง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
43 | 6511412071 | นางสาวนิตย์ธีรา วัดเเก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
44 | 6511420306 | นางสาวรักษณาลี โจ้งบุตร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
45 | 6511420629 | นางสาวเพชรรัชต์ ภูดินดาน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6511420876 | นางสาวนัจนันท บุญมุสิก | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
47 | 6511420983 | นางสาวสุภัชชา เศรษฐกิตติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
48 | 6511423581 | นางสาวมุตทิตา อาบุญงาม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
49 | 6611400364 | นางสาวณัฐริกา ม่วงคะลา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
50 | 6611401925 | นางสาวนันท์ชพร เค้าสุวรรณ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
51 | 6611402790 | นางสาวอรณิชา ทองเจริญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
52 | 6611403525 | นางสาวณัฐนรี บริบูรณ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
53 | 6611403699 | นางสาวชะนันชิดา นิรัมย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
54 | 6611404333 | นายเกียรติพงษ์ ลามี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
55 | 6611404408 | นางสาวบุษกร แตงอ่อน | การจัดการธุรกิจ | 11 |
56 | 6611404717 | นางสาวณัฐวดี จันทร์ประเทือง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
57 | 6611404747 | นางสาวธมลวรรณ วรรณมณฑา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
58 | 6611405082 | นายกฤตนัย มะโนวัน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
59 | 6611405314 | นายทัตเทพ ชินบุตร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
60 | 6611407015 | นางสาวธนพร ชมโชค | การจัดการธุรกิจ | 10 |
61 | 6611408706 | นางสาวธีรินธร บุญรอด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
62 | 6611409159 | นายพงษ์เพชร เกตชมภู | การจัดการธุรกิจ | 10 |
63 | 6611410462 | นางสาวธนภารัตน์ ศรีล้วน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
64 | 6611410470 | นายศตยุ มีปัญญา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
65 | 6611410595 | นางสาวจิรนันท์ ศรีต่ายขำ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
66 | 6611410868 | นายสรายุทธ ดวงศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6611410900 | นางสาวปิ่นปินัทธ์ บุญประเสริฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
69 | 6411500090 | นายอิทธิพล ขอสืบ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
70 | 6411500124 | นายณัฐนันท์ เดชะศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
71 | 6411500215 | นายสุกฤษฏิ์ เอกธำรงกิจการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
72 | 6411506709 | นางสาวนฤมล พะวันรัมย์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
73 | 6611500080 | นายภูรินทร์ จุนแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
74 | 6611500353 | นายธนากร สินสมบูรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
75 | 6611501203 | นายสรวิช จันทร์ปาน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
76 | 6611501393 | นางสาวนงนุช ศรีบุญเรือง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
77 | 6611501666 | นายณัฐวัฏ สละสนธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
78 | 6611501799 | นางสาวธัญญารัตน์ ฐานทองดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6611502144 | นายจิรวัฒน์ พระฉาย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6611502151 | นายพลกฤต สารากิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
81 | 6611502649 | นายวีรยุทธ แก้วสิมมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6611502847 | นายชวกร จันทนะผะลิน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
83 | 6611502987 | นายอภิชาติ กาฬภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6611503886 | นายณภัทร เลิศพัฒนาสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6611504884 | นางสาวจันทร์สุดา มะลัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6611504892 | นายชลนที สุขใส | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6611505014 | นายศุภกิตติ์ สงวนสิทธิกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6611505030 | นางสาวกาญจนา นิลนนท์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6611505378 | นายสุรศักดิ์ แสงชื่น | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6611505477 | นายวิชญ์ภาส โพธิ์เเป้น | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6611505485 | นายสุรพัศ วิริยพิสุทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6611505865 | นายธนา ไชยเสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6611506046 | นายฟารุก ปานออ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
94 | 6611506244 | นางสาวระวีวัน นาฤาฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6611506251 | นายวณัฐพงษ์ พูนสำราญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6611506392 | นางสาวอรยา เติมศิริกุลชัย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
97 | 6611506855 | นายวิกลม ลมมุลตรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
98 | 6611507028 | นายณัฐพล บุญอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6611507069 | นายวรายุส ผลพินิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6611507135 | นายอธิป สุขโข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6611507150 | นายปรเมศวร์ สงวนเศวตฉัตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
102 | 6611507168 | นายปัณณวิชญ์ จันทร์ธำรงค์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
103 | 6611507176 | นายปรัชญา ทวีสุข | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6611507564 | นายกฤติน เอมศรีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6611507754 | นายอาณัฐ พรมโนภาส | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
106 | 6611508158 | นายปัญจานนท์ แน่นหนา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6611508166 | นายรวิพล พิมล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6611508182 | นายอานนท์ สมจิตต์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6611508232 | นายกฤษนล อมรศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6611508265 | นายภูธเนศ วิงวอน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6611508505 | นางสาวยลลดา ทั่งจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6611508653 | นายธนภัทร เพ็ชร์น้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6611508794 | นางสาวสุวิตรา โหยหวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6611508828 | นางสาวปิยวรรณ ปานคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6611509073 | นายเกียรติภูมิ ธาราเมธาสิทธิ์กุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6611509099 | นางสาววันวิสา ใบบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6611509172 | นายวรฉัตร เกตุพิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6611509222 | นางสาววณิชชานันทน์ ชนะภู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6611509602 | นายพิศิษฏ์ องค์คุณารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6611509735 | นายธัชพล บัวดี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |