1 | 6311200684 | นายปวิชญา ทองอ่ำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200825 | นายทศพร เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201856 | นายทวีทรัพย์ คงสาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411200048 | นางสาววรัลยา ทองหมู่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411200162 | นางสาวสุภาพร ฮุยเกี๊ยะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411200451 | นางสาวชัชนันท์ญา กั่นกลด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411202366 | นางสาวชรินรัตน์ ธรรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411202416 | นางสาวศรัณยา หยังหลัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411202457 | นางสาวไหมสุหรีย์ ยอมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211300931 | นายอิทธิพล แก้วกัณหา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 6411303222 | นางสาวกาญจนา ทองมนต์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411303230 | นางสาวกุลยนัฐ ปัดครบุรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411303248 | นางสาวจรรญาภรณ์ ทับทิมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411303289 | นายทินกร ทะชาฎา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411306175 | นายประพัฒน์ อ้นไชยะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6411307439 | นายอัสนี ลึกวิลัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
17 | 6411307686 | นายชญตว์ จินดานุทัต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411311514 | นางสาวซูนีตา ปูตะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411311548 | นายนรงศักดิ์ รัตนสุภา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411311597 | นายอัษฎาวุธ บุญรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411312264 | นางสาวนุรวาฮีดา ยีมะยี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411314179 | นางสาววานิสา อาบ๊ะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511301530 | นางสาวมณฑิรา จุลวก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6511302504 | นางสาวอรุณี อรุณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6511303320 | นางสาวกันติชา บุญหล้า | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6511303742 | นางสาวอัสรินดา อาหามะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6511305556 | นางสาววริษฐา ศรีนนท์ประเสริฐ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6511306505 | นางสาวลีลาวดี อำมะเหียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6511310655 | นางสาวนิภาพร มีชู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6511312271 | นายไชยวุฒิ ทองสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6511328616 | นางสาวกรองแก้ว พุฒขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6511328657 | นายภัทรพงษ์ ภมรคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6511334739 | นางสาวจิรวรรณ คงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6611301315 | นายณภัค สุวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6611301984 | นายทรงพล รัตนา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6611302537 | นางสาวดวงหทัย ลิวสกุลวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6611302800 | นายระพีพัฒน์ สว่างอารมณ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6611302818 | นายรัชพล วิจิตรกำจร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6611303220 | นางสาวปวันรัตน์ จันทร์หอม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6611303642 | นางสาวภัทรพร บุตรพรม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6611303741 | นายพชร ฟ้าสาร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6611304913 | นายยศรักษ์ ขำสุวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6611306116 | นายบุญญฤทธิ์ ดวงใจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6611307890 | นางสาวนาถลดา รุ่งวิริยะโยธิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6611309334 | นายเขษมศักดิ์ จันทร์แก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6611309383 | นางสาววิภาดา บุราญรมย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6611309730 | นายกรณ์กวี ฟูเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6611309755 | นายณัชพงศ์ รัตนากรวิสุทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 6611309763 | นายพชรพล พันธ์เกาะเลิ่ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6611310076 | นายคณาศานติ์ ลวณะสกล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6611310407 | นางสาวกนกวรรณ เรืองขจร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
52 | 6611310415 | นางสาวปิยะธิดา สิงห์แก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
53 | 6611310647 | นายตนุภัทร วงษ์คำชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 6611311116 | นางสาวเมธาพร สุทธานันท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6611311389 | นางสาวกฤติมา รชตะเสถียร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6611311405 | นายสิริ ทิตย์ดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6211403040 | นางสาวจินดาพร บุญฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6211405508 | นางสาววิมลมาศ สุวรรณน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6311401407 | นายวีรวิชญ์ นพวัฒน์ธีรธร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6311411265 | นายชัชพงษ์ นาคอุดม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6311411331 | นายณัฐกานต์ จุลอักษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6311472101 | นายอัมรินทร์ โสดกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6411401745 | นางสาวจณิสตา คำโสภา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
64 | 6411406298 | นางสาวจริยา ใจยาบุตร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
65 | 6411407726 | นางสาวกนกวรรณ สงเสนา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
66 | 6311502741 | นายเกรียงไกร เกรียงเพียรพงศ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 40 |
67 | 6311504663 | นายเทพพิทักษ์ จรีวัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 40 |
68 | 6411500090 | นายอิทธิพล ขอสืบ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
69 | 6411500124 | นายณัฐนันท์ เดชะศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
70 | 6411503672 | นายนที บุระเนตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
71 | 6411503862 | นายวงศธร หีบแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
72 | 6411507095 | นายศุภกร พรมโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
73 | 6411508705 | นายชินพัฒน์ ผ่องชนะ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
74 | 6411509224 | นายชูเกียรติ ศรีวิจิตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
75 | 6411510180 | นางสาวสาธิตา แก้วทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
76 | 6611500072 | นางสาวสิตางค์ ธนะเพิ่ม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
77 | 6611500924 | นางสาวนิลดา พรมเกตุจันทร์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
78 | 6611500932 | นายภูริพัฒน์ สังข์อยู่ดี | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
79 | 6611500973 | นายนครินทร์ เมืองแสน | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
80 | 6611500981 | นางสาวนารีรัตน์ แก่นท้าว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
81 | 6611501211 | นายพงศ์สุลี อุตละชีพ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
82 | 6611501476 | นางสาวพิมพ์วิไล วจีสัจจะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
83 | 6611501526 | นางสาวธิดารัตน์ ศึกษาชาติ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
84 | 6611501534 | นางสาวภัสสร แจ้งหัวดง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
85 | 6611501948 | นางสาวพัชรัตน์ เทวคุปต์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
86 | 6611502250 | นายวรินทร เทพสุภา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
87 | 6611502524 | นางสาวธัญวรัตม์ สุขทาน | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
88 | 6611502672 | นางสาวพัชราภา ทะเสนฮด | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
89 | 6611502680 | นางสาวนาราภัทร วัฒนใย | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
90 | 6611503639 | นายอนุทัศน์ ดิษยทัต | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
91 | 6611503654 | นายธนบดี โพธิ์นอก | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
92 | 6611503670 | นายพสิษฐ์ ใจกว้าง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
93 | 6611503683 | นางสาวอรปรียา เถาโคตรศรี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
94 | 6611503688 | นางสาวศิลารัตน์ จันทร์น้อย | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
95 | 6611504025 | นายโสภณัฐ เย็นอุรา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
96 | 6611504223 | นางสาวณัชฐณิชา มาศโอสถ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
97 | 6611504231 | นางสาวพลอยแพรวพรรณ อ่อนสุระทุม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
98 | 6611504520 | นายวรัท หนูประดิษฐ์ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
99 | 6611504728 | นางสาวกุลจิรา แสนเพียง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
100 | 6611504736 | นายพิเชษฐ์ไชย ชูแผ้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
101 | 6611505204 | นางสาวภูริชญา สิงห์ไพศาล | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
102 | 6611505428 | นางสาวจริยา เชอมือ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
103 | 6611505584 | นายเอกพงษ์ พันธ์โสภา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
104 | 6611505790 | นายธวัชพงศ์ เหมือนจิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6611505998 | นายพศิน ขุนชุมภู | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
106 | 6611506012 | นางสาวอรวรา ศิลาแก้ว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
107 | 6611506293 | นายอรรณพ แซ่พิมาย | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
108 | 6611506301 | นายขจรยศ ทองแท้ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
109 | 6611506640 | นางสาวอนัญญา ศิลป์ประวัติ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
110 | 6611506814 | นางสาวกชกร มะรุมกลาง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
111 | 6611507010 | นางสาวอันติมา ภู่สุวรรณ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
112 | 6611507267 | นางสาวศุภวรรณ วีรพันธุ์ชัย | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
113 | 6611507275 | นางสาววิชุดา เจริญเร็ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 60 |
114 | 6611507622 | นางสาวณัฐณิชา จิตคงสง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
115 | 6611507648 | นายภูมิทัตต์ ปัฐพี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
116 | 6611508091 | นางสาวณัฐกมล โนนฤาชา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
117 | 6611508554 | นายเทพพิทักษ์ ปัตตนาโถ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
118 | 6611508745 | นายปรัตถกร แซ่เจา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
119 | 6611508752 | นายสิรวิชญ์ ศรีเหรัญ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
120 | 6611509701 | นางสาวณัฐรดี บุญญาธิการ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
121 | 6611510006 | นางสาวเมษากานต์กุล เธียรหทัยอารี | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
122 | 6611510048 | นางสาวฐปนกุล คุณดิลกญาณี | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
123 | 6611510055 | นางสาวจิรัชญา ศิริเอื้ออังกูร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
124 | 6611510063 | นายพิชิตชัย เจริญศรี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
125 | 6611512473 | นางสาวอรวรรณ แจ่มแจ้ง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |