1 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6111308885 | นางสาวชนิษฐา ปานนาค | นิติศาสตร์ | 10 |
3 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511305721 | นางสาวชลธิชา ไกรพจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6511305820 | นางสาวปพิชญา สดส่าน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6511312289 | นางสาวซูไฮนี เปาะนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6511314368 | นางสาวสุทธิดา ศุภมิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6511316876 | นายกษิดิศ จันทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6511317775 | นายธีรศาสนติ์ ทองขาว | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6511329168 | นางสาววรัญญา เต็งสุวรรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6511329184 | นายภูมินทร์ โคตรวันทา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6511334812 | นายนรเศรษฐ์ เจริญศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6511336072 | นางสาวพัชรกาญจน์ ตั้งพลังกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
14 | 6611302818 | นายรัชพล วิจิตรกำจร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6611304994 | นายจักรภัทร นามบุรี | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6611306827 | นายภูริภัทร บุญเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6611307569 | นายอนันท กุมาร | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6611309680 | นายณัฐจิรายุ บุญสนอง | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6611310357 | นายเตวิช มีธนสวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6611312379 | นายธนนท์ ประภาสพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6611312601 | นางสาวณัฐณิชา ทองทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6111407240 | นายธนโชติ คำรณฤทธิศร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
23 | 6211406142 | นายสุริยา ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
24 | 6511400415 | นางสาวรัชชศิริ ม่วงวรรักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
25 | 6511402098 | นางสาวชมพูนุช สุวะไกร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
26 | 6511409473 | นางสาวณัฐพร ใจตาง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
27 | 6511412071 | นางสาวนิตย์ธีรา วัดเเก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
28 | 6511420306 | นางสาวรักษณาลี โจ้งบุตร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
29 | 6611411379 | นายจิรายุ สาธิสัตย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6211501702 | นายสิทธิพงษ์ แก้วบัวดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
31 | 6411500379 | นายมงคล นามะวงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
32 | 6411502260 | นางสาวนิภาพร แก้วลาน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411502286 | นางสาวพรทิพย์ พงษ์สงวน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411502336 | นายเพชรตะวัน สมเพ็ชร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411502351 | นายรุ่งโรจน์ เขียวอุไร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411502435 | นายสุรพัฒน์ ธนะชัยวิวัฒโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411504811 | นายถิราวุฒิ บุญปัญญา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411505412 | นายไตรภาค หลวงพล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
39 | 6411505909 | นายธนากร พลดี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 11 |
40 | 6411507756 | นายนพฤทธิ์ ภูสุวรรณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411509133 | นายศักดิภัช สุดดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511501188 | นายณภัทร ชื่นเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
43 | 6511502319 | นายมัรตูนัส มะมิงสตาปอเยาะ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511502707 | นายทรงภพ สุวรรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
45 | 6511502749 | นายนัฐวุฒิ พรตเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
46 | 6511505106 | นางสาวภัทรพรรณ มูลกัณฑา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
47 | 6511506153 | นายฐานวัฑฒ์ หลิมย่านกวย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
48 | 6511513100 | นายหัสชัย ไม่มีนามสกุล | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511518810 | นายสหรัฐ สังข์รัมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511523505 | นางสาวพลอยภิรมย์ สิทธิกูล | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |