1 | 6511200815 | นางสาวพรณพัฒน์ พัฒน์เลื่อน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6511201094 | นายธนาธรณ์ สันธานเดชา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511201110 | นายสุทธิพันธ์ สาหมีด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511201177 | นางสาวกุลธิดา มากมาย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511201268 | นายภูผา ดอกสันเทียะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511201292 | นายศุภกิจ แสงรัตน์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511201326 | นางสาวอรอนงค์ ยอดเทพ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511201342 | นางสาวณัฏฐณิชา จีนเง็ก | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511202258 | นางสาวสุชาดา สมชอบ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511202555 | นางสาวโสภิดา เหลาวงษ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511202563 | นายเจษฎา โชติเชาวน์ชวลิต | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511202605 | นางสาววิภาเพ็ญ แก้วเมฆ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511202951 | นางสาวปาริชาต ประดิษฐ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511203017 | นายวริทธิ์ นำสุวิมลกุล | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511203405 | นายชลวิทย์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511204759 | นางสาวปานขวัญ ทับทิมสี | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6511217952 | นายจักรพงษ์ นิลพันธ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511217960 | นายณัฐเศรษฐ์ เลิศจนลักษณ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511218072 | นางสาวนริศรา โคโต | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6211301533 | นายณัฐวัตร รัตนพงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6211304438 | นายภูดิศ สิริภัทรดำรงกุล | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211304487 | นายธนกร ผดุงเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6311300468 | นางสาวฐิติกานต์ ไตรยวงศ์ | ดนตรีสากล | 60 |
24 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411303891 | นางสาวสิริยาภรณ์ ดอรอวงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411306571 | นางสาวปานตะวัน พวงจำปา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411307181 | นางสาวอโนมา บุญมี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411307686 | นายชญตว์ จินดานุทัต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411307702 | นางสาวจิรนุช จำนงค์รัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411307710 | นางสาวณัฐกานต์ จูรกรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411307769 | นางสาวสุชานันท์ สอนสำราญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411307900 | นางสาวปวีณา มีชอบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411308429 | นางสาวกัญญารัตน์ เก่งเขตรกรณ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411308593 | นางสาวจุติพร อุทัยธรรม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411308643 | นางสาวรุ่งอรุณ อาจณรงค์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411308650 | นางสาวสาธิตา พุ่มไทร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411308668 | นางสาวสุภาวดี โวหาร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411308676 | นางสาวสุวิตา จันทร์เจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411308908 | นางสาวซูรีนา แวสูหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411308999 | นายอนุชา สีหนา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411309526 | นายธนภัทร สุพรรณชาติ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411309955 | นางสาวอาลีสรา ดีซอย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411310250 | นางสาวเครือวัลย์ สุหญ้านาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411311514 | นางสาวซูนีตา ปูตะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411311605 | นางสาวญาดาวดี ขันตี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411311977 | นางสาวนูรฮาร์ สะนิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411312116 | นางสาวศศิชา แสงวิเชียร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411312124 | นางสาวจาฏุพัจน์ วงศ์เลี้ยง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411312132 | นางสาวอริสา บัวจะโปะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411312264 | นางสาวนุรวาฮีดา ยีมะยี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411314112 | นางสาวปฐมาวดี สีดา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411314179 | นางสาววานิสา อาบ๊ะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411314211 | นายคุนัชญ์ สุริเตอร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411314237 | นายพุฒิพงศ์ เวษาสิทธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6511301563 | นางสาวสุณัฏฐา เขียวแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6511302124 | นายสรธร มีทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6511302710 | นางสาวญาณิษา โกสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6511302728 | นางสาวบุณยานุช ศิริทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6511302785 | นางสาวสิริญญา ดำฝ้าย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6511304237 | นายแก้วแววชาญ สิงห์สุทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6511304294 | นายณฐกร ผาธรรมชาติ | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6511304328 | นายนราธาน ศรีไทย | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6511304450 | นายสุเมธ เกียรติวณิชพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6511308956 | นางสาวอรกัญญา บุญฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6511309574 | นายสิทธิชัย จงถาวร | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6511310770 | นายศุภธวดี คำไมล์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6511310788 | นางสาวศิรประภา ลมูลมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6511310804 | นายสุริยะ ภาควันต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6511312271 | นายไชยวุฒิ ทองสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6511312339 | นายธงชัย ผลส่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6511312420 | นางสาวปรียาภรณ์ โรจนกาญจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6511316538 | นางสาวเกศสุดา ประดับสุข | การบริการการบิน | 10 |
73 | 6511316876 | นายกษิดิศ จันทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6511318906 | นางสาวณัฐชุณีภัค ชูสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6511322577 | นางสาวชญานิศา คำยวง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
76 | 6511325083 | นางสาวเขมิกา นิลพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6511328681 | นางสาวชญานี ศรีหิรัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6511329176 | นางสาวณฐนนท ศรีขาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 6511329184 | นายภูมินทร์ โคตรวันทา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6511329192 | นายอัยการ กสิหัตถ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
81 | 6511329226 | นางสาวกันติชา ขันคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
82 | 6511329234 | นางสาวศุภกานต์ ปฐมวรุตมาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
83 | 6511330075 | นายสรวิศ จบสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
84 | 6511331370 | นางสาวนริศรา ยาตรา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
85 | 6511331867 | นายธีทัต บุตรศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 6511334739 | นางสาวจิรวรรณ คงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
87 | 6511334770 | นางสาววริศรา นันทศาล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
88 | 6511335421 | นางสาวลักคนา แทนรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 60 |
89 | 6511335868 | นายวันมูฮำหมัด หลีกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
90 | 6511336056 | นางสาวขวัญระวี สิงห์โตน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
91 | 6611302800 | นายระพีพัฒน์ สว่างอารมณ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
92 | 6611306116 | นายบุญญฤทธิ์ ดวงใจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
93 | 6611309334 | นายเขษมศักดิ์ จันทร์แก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
94 | 6611309730 | นายกรณ์กวี ฟูเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
95 | 6611310076 | นายคณาศานติ์ ลวณะสกล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
96 | 6311471657 | นายนพรัตน์ เตจะนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 6311472622 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 6311472770 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
99 | 6511420462 | นางสาวชิดชนก โชคเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
100 | 6511420546 | นายบัณฑิต มณีทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
101 | 6511433590 | นางสาวริญญาภัทร์ ธัญรุ่งนิธิธรณ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
102 | 6411500486 | นายมงคล พวกเมืองพล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
103 | 6411500629 | นางสาวพิชญ์สินี ทองจิตต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6411502393 | นางสาวศุภาวรรณ ด้วงชรา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411502856 | นายธนาวุฒิ สุขนวล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
106 | 6411506261 | นางสาวมัณฑณา สุพรรณ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411506782 | นางสาวภวิกา ทองพนม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411507756 | นายนพฤทธิ์ ภูสุวรรณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411508788 | นายอภิสิทธิ์ จินนะโสตร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
110 | 6411509927 | นางสาวมณฑิตา ปัญจะวัฒน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
111 | 6411512699 | นายกฤตภัค พุ่มไชย | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
112 | 6411512707 | นายพงศ์ปณต กฤตลักษณ์ธารี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
113 | 6511500461 | นางสาววริสรา แซ่ลี้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6511506435 | นายกันตินันท์ จาวยนต์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6511518182 | นายตรีวิทย์ ปะวันเต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
116 | 6511519479 | นายจารุพัฒน์ สร้อยนาค | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
117 | 6511519495 | นายสุทธิรักษ์ ยศม้าว | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
118 | 6511523455 | นายรพีพงศ์ เจริญอมรโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
119 | 6511523703 | นายอิทธิวัฒน์ กรทองอุดมทวี | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |