1 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311304486 | นางสาวสุพัตรา พิกุลแย้ม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6311309501 | นางสาวอนงค์ภัทร เสน่ห์เมือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
4 | 6411305714 | นายภคพล บุญชัย | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6511302793 | นายต้นตระกูล พนารินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
6 | 6511303114 | นางสาววิจิตรา ประสิทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6511304419 | นายลฎา ศาลางาม | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6511307032 | นายภาณุวัตช มนประเสริฐ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
9 | 6511307479 | นางสาววณิดา สุขเดช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511314947 | นายปรินทร หมื่นรุ่งเรือง | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6511323948 | นางสาวปัทมาวดี ผายบึงแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511326826 | นายจักรภัทร คำพุฒ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
13 | 6511329572 | นายณัฐพงศ์ พลดงนอก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
14 | 6511330083 | นางสาวการติรัตน์ สวัสดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
15 | 6511332246 | นางสาวชฎาพร สายโสภา | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6511335165 | นายธันวา ปิ่นสุวรรณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
17 | 6511335496 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
18 | 6611300721 | นายธนภัทร พุทธรักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6611300879 | นายกฤษณะ ขันธ์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6611300952 | นายคมสัน กล่ำศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6611301422 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6611301943 | นายชนาธิป ผิวทองงาม | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6611303360 | นายศุภวิชญ์ พลยศ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6611303444 | นายนัฐภูมิ ไววาทย์ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6611303568 | นายธนศักดิ์ สิริยรรยงวงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6611303709 | นายไชยวิทย์ เชิงรู้ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6611303832 | นายกริช รัตนชัยวรวุฒิ | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6611303857 | นายกันตธีร์ ศรีชาย | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6611304186 | นายสิทธิพล พิณราช | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6611304798 | นายพงศภัค วิชาชัย | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6611304871 | นางสาวฐิติรัตน์ หนูเอี่ยม | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6611306710 | นายนรพล สิงห์แก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6611306835 | นางสาวรุจิรา แสนเพียง | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6611309227 | นายณัฏฐ์ธนัน อารมย์ดี | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6611309284 | นางสาวไพลิน น้อยอินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6611309409 | นางสาววรัญญา สุภารัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6611309714 | นางสาวพิมณภัทร์ ดำรงรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6611309946 | นางสาวณัฐวรรณ เชื้อบุญมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6611310001 | นางสาวณัฐภรณ์ เชื้อบุญมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6611311652 | นางสาวกันธิชา สงวนสินธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6611312213 | นางสาววรรณษา พันธ์ทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6611312353 | นางสาวอภันตรี แน่นดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6611312387 | นางสาวกฤติกา เอ่งฉ้วน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6611312403 | นางสาวมลิวัลย์ นะสะพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6411403915 | นางสาวซาร่า แก้วนันทะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6411406660 | นางสาวซีดู ไม่มีนามสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6411407874 | นางสาวพลอยไพลิน คงทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6511402288 | นางสาวศศิวิมล บุญอ่อน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
49 | 6511404664 | นางสาวณัฏฐ์นรี สุทธิเชษฐ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
50 | 6511405877 | นางสาวภัคจิรา จันทะละพัง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
51 | 6511413244 | นางสาวอภิญญา จรกรรณ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
52 | 6511414713 | นางสาวปรียาภรณ์ เฉยเผือก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
53 | 6511419670 | นางสาวปริยากร บัวแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
54 | 6511420132 | นางสาวสุชยา นาคบำรุง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
55 | 6511420314 | นายวัชรพงศ์ ศรีธนวงศ์ชัย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
56 | 6511422534 | นายอินทัช ต่ายทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
57 | 6511426139 | นายเมธัส ลอยพรหม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
58 | 6511427871 | นางสาวหทัยภัทร แทนท้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
59 | 6611400042 | นางสาวมัญฑิตา ไทยประดิษฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
60 | 6611400067 | นางสาวจิณณพัต แสงเผือก | การเงินและการลงทุน | 10 |
61 | 6611400992 | นายพิธิวัฒน์ เตียงพาณิชย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
62 | 6611403467 | นายพงศพัศ ตั้งตรงจิตร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
63 | 6611403640 | นายอนุภาพ โสภโนดร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
64 | 6611403657 | นายไชยวัฒน์ คำทองแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6611404002 | นายณัฐวุฒิ หงษ์ทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
66 | 6611404200 | นางสาวกมลพรรณ นันโท | การจัดการธุรกิจ | 10 |
67 | 6611404333 | นายเกียรติพงษ์ ลามี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
68 | 6611404952 | นายปิยะโชค ซิ้มศิริ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
69 | 6611404986 | นายธนนันท์ จันทร์โชติเสถียร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
70 | 6611408219 | นายพิชัยยุทธ เผือกมณี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
71 | 6611408334 | นายพูลทรัพย์ หอระสิทธิ์ | การเงินและการลงทุน | 10 |
72 | 6611408425 | นายจารุพัจน์ สุขสุคนธ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
73 | 6611408631 | นางสาวมณฑกานต์ ขัดเปา | การเงินและการลงทุน | 10 |
74 | 6611408706 | นางสาวธีรินธร บุญรอด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
75 | 6611408722 | นายจอมไตร ขาวคง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
76 | 6611409001 | นางสาวภูษณิศา ศิริสม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
77 | 6611409118 | นายณัฐพล โพธิ์มนต์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
78 | 6611409167 | นายภานุพงษ์ ถูกจิตต์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
79 | 6611409597 | นายฐิติวัฒน์ เกตุสุขำ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
80 | 6611409944 | นายยุทธภูมิ จิตรสุภา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6611410611 | นายวรพรต ทิลาธรรม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
82 | 6411510354 | นายวรเมธ อาจแย้มสรวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
83 | 6511500669 | นางสาวกุลณัฐ บุญชูวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6511500743 | นางสาวนิภาพร มั่นจิตร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6511500750 | นางสาวภัทรวดี โชติประเสริฐ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6511501048 | นางสาววิศัลย์ศยา สดถาวร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6511501568 | นางสาวกชกร ศรีเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6511502152 | นายกฤตเมธ จ้อยสำเภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6511502210 | นางสาวตรีเนตร ตันสกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6511502285 | นางสาวอัจฉราวรรณ บุตดีวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6511504893 | นายเอกรินทร์ ทองคำ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6511505916 | นายวุฒิชัย บัวชาวเกาะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511506278 | นายศิวกร ตันยะบุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
94 | 6511507219 | นางสาวปิยนาฎ รอดมณี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511511161 | นายพิรพล เชี่ยวงาน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511514066 | นางสาววิลาสินี ศรีรักษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6511515261 | นางสาวณัฐนรี นุมาศ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6511515303 | นางสาวนงนภัส แก้วกิติกรกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6511515311 | นางสาวนลินี นางแย้ม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6511515402 | นายระวิภาส อุมาสะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6511517838 | นางสาวชาลิสา เปรียบนาน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6511517861 | นายภูริภัทร ประดับวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6511518349 | นางสาวปิ่นมณี ทุมสันเทียะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6511521004 | นางสาวแพรพรรณ ศิริเสริฐวานิช | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6511522572 | นายปฏิพัทธิ์ นาโสก | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6511523588 | นางสาวนันทิชา งามบุญศิริสิงห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6511524917 | นางสาวสุณิตสา สิงห์คร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6611500429 | นางสาวกฤติยา คมบาง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
109 | 6611500486 | นางสาวชัชชา เหลาบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6611501518 | นายธนพล จ้อยฉิม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
111 | 6611503183 | นางสาวสุกัญญา ฝาชัยภูมิ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6611505493 | นายพัฒนพงศ์ พรมศรี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
113 | 6611506277 | นายคณิศร สุขญาติ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
114 | 6611506509 | นายสรยุทธ อุ้ดกันทา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
115 | 6611506566 | นายเกษม องค์ทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6611506707 | นายกนกพล ศิริชววัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6611506756 | นายภูวเดช กลั่นเกษร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6611506830 | นางสาวรุ่งวรินทร์ บวรกัมพลวัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6611506996 | นางสาวธารารัตน์ บุตรชำนิ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
120 | 6611507069 | นายวรายุส ผลพินิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6611507135 | นายอธิป สุขโข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6611507564 | นายกฤติน เอมศรีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6611508265 | นายภูธเนศ วิงวอน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6611508653 | นายธนภัทร เพ็ชร์น้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
125 | 6611509990 | นายศิวกร เทศทอง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |