1 | 6511204635 | นายนรวิชญ์ พรหมมาศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6511204718 | นายปัญญพงศ์ เขียมสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511218569 | นายณัฐวุฒิ คงรักษา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511218585 | นายธนกฤต เพชรหงษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511218601 | นายธนภัทร โลภภูเขียว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511218635 | นายพิพัฒน์พงษ์ ห่อศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511218668 | นายภาณุพงศ์ ไชยโมห์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511218700 | นายฤกษ์ดี พูลมาลย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511218734 | นายศุภณัฐ ศรีโพนทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511218759 | นายสินธุพร หัสเสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511219070 | นายธนภัทร แซ่เฮ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511219294 | นายกัมพล ช่วยนาสังข์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511219393 | นายอดิศักดิ์ มาสกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411300939 | นางสาววราภรณ์ นามปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6411301028 | นางสาววรรณษา บัวพก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411301531 | นางสาวสัตยา อ่อนศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411307454 | นายจารุกิตต์ รุ่งอรุณแสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
18 | 6411307801 | นางสาวตรีรัตน์ ศรีทองอินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411312306 | นางสาววิภาวี พุ่มภักดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
20 | 6411313106 | นายพชธกร วงษ์ธรรม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
21 | 6411314021 | นางสาวอภิชญา ปริญญาเลิศสกุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511300177 | นายศักดินนท์ โฆษิตตานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 11 |
23 | 6511302264 | นางสาวธิดารัตน์ คงทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6511304310 | นายธนา วรเสนีย์ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6511306786 | นายไกรศร สืบเพ็ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
26 | 6511307081 | นางสาวสิริรัตน์ ขำนิล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
27 | 6511308097 | นายดิเรก จุ้ยเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6511308196 | นางสาวเหนือดาว ประเสริฐสังข์ | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6511313006 | นายธณะทัศน์ สังขทัต ณ อยุธยา | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6511327493 | นายจักรพันธ์ เจือจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6511328517 | นางสาวดารารัตน์ รุกขชาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6511328533 | นางสาวสิริ สงวนปีย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6511329218 | นางสาวสุพิชญา โพธิ์ทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6511329432 | นางสาวธัญมาส พันธุระ | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6511332345 | นายอนันต์ชัย วิชัยยอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
36 | 6511333111 | นางสาวธนิฏฐา ดาราพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6511334721 | นางสาวหวันยิหวา สุขสุดชีพ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6511336080 | นายสัณฑ์สัณห์ คู่สาย | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6611309268 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6411405449 | นายเอกอรุณ อ่อนประไพ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
41 | 6511400027 | นายร้อยตะวัน มั่งมี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
42 | 6511400415 | นางสาวรัชชศิริ ม่วงวรรักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
43 | 6511400738 | นายวรายุส คงครุฑ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
44 | 6511400803 | นางสาวจิรภัทร หมัดฮารุณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
45 | 6511402320 | นางสาวอริศรา ทุมกองแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
46 | 6511402700 | นางสาวจิราภรณ์ ส่งศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
47 | 6511402965 | นางสาวปัทมวรรณ สุวรรณยุทธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
48 | 6511403633 | นายธนวัฒน์ สารภาพ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
49 | 6511419993 | นายอภิธาร นาคสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
50 | 6511420009 | นายปิยวัฒน์ บัวจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
51 | 6511420025 | นายณตวรรณ เทียมตะวัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
52 | 6511420033 | นายยศวีร์ แก้วบำรุง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
53 | 6511420538 | นายบริวัตร เอื้อเฟื้อ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
54 | 6511421593 | นางสาวอาทิตยา โพธิ์เจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
55 | 6611400943 | นางสาวพรผกา เรืองช่วย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6611401636 | นางสาวพรชนก บัวสี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
57 | 6611403723 | นางสาวสุภิญญา กล่ำโพธิ์ศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6611405025 | นางสาวถิรณิชา ต้นเงิน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6611408482 | นางสาวมนทกานติ สืบนิสัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6611408516 | นางสาวธณัชญา นุชดา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6611408581 | นางสาวณัฐธิดา บุตรพรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6611409530 | นางสาวอมิตตา สามงามเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6611409662 | นายกตัญญนนทน์ ตาลเลิศจิตรากุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6411503565 | นายณัฐวัตร เอี่ยมธนานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
65 | 6411509182 | นายเตวิช กว๊าน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
66 | 6411510347 | นายธนวัฒน์ อัศวเศรษฐโชค | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411510354 | นายวรเมธ อาจแย้มสรวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
68 | 6611500070 | นายวันฉัตร โสมนัส | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
69 | 6611506368 | นายจารุทัศน์ ตัณฑ์สุรัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
70 | 6611507028 | นายณัฐพล บุญอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |