1 | 6111304942 | นายขวัญเมือง พิทักษ์เนติธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6211304362 | นายรามิล วิลเฟรด กูเนอวอร์เดอนา | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6411300558 | นายธัชชสุดา สุระไชย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 6511305218 | นางสาวศรัญญ่า เศษระนำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511313469 | นางสาวอภิสรา ศิริทวี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411409037 | นายฉัตรพล ชื่นใจ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
7 | 6411409045 | นายฐิติวุฒน์ จันทะคุณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
8 | 6611400125 | นายปพน กระหม่อมทอง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
9 | 6611400208 | นายพีรวุฒิ ตุ้นสกุล | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
10 | 6611401719 | นายพุทธิพงศ์ ชุมมลี | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
11 | 6611402147 | นายวรวุฒิ สุดจริง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
12 | 6611402691 | นายภาคิน วุฒิพิศาล | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
13 | 6611403491 | นายวัชรพงษ์ ลิ้มฮะกี่ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
14 | 6611403731 | นายไททรรศน์ พัดไทสงฆ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
15 | 6611403814 | นายชุติไชย เอ่งฉ้วน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
16 | 6611403822 | นายภัทรกร สุบันสง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
17 | 6611403913 | นางสาวนนทิชา เพ็ชรแสง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
18 | 6611403921 | นายพลมนตรี เขียวสอาด | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
19 | 6611403988 | นายธรรมรักษ์ สระทองพลอย | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
20 | 6611404358 | นายพงศธร ศรีฟ้า | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
21 | 6611404499 | นางสาวณัฐจีรา ลือสายวงศ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
22 | 6611405389 | นายพงศพัศ พรหมบุตร | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
23 | 6611408326 | นายภควัต ชลิตวงศ์พัฒนา | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
24 | 6611408847 | นายทนากร บุญเจือ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
25 | 6611408854 | นางสาวรณรรส สารสุวรรณ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
26 | 6611408862 | นายอนุพงษ์ มัจฉสินธู | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
27 | 6611409845 | นายธราธิป ศรีรักษ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
28 | 6611410082 | นางสาวลักษมี ศิริกิจ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
29 | 6611410371 | นางสาวชนิดาภา ธรรมพิทักษ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
30 | 6511501824 | นายพิทวัส ศรีรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
31 | 6611500031 | นายเบญจมิน ทำพนม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
32 | 6611500304 | นางสาวพัทธนันท์ เดชสุภา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6611500338 | นายปัฐพล บาลโคตรคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
34 | 6611500429 | นางสาวกฤติยา คมบาง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
35 | 6611500601 | นางสาววัลภา สร้อยทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
36 | 6611500650 | นางสาวพรมัชชา บุญวิเทียน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
37 | 6611501039 | นายจิรายุทธ ยั่งยืน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
38 | 6611501302 | นางสาวพิมพ์มณี สุภาสาร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6611501369 | นายชาคริต สุขเจริญ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
40 | 6611501518 | นายธนพล จ้อยฉิม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
41 | 6611501682 | นายทรงชญานนท์ กวีวณิชย์กุล | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
42 | 6611501708 | นายสิรภพ มุสิกูล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
43 | 6611501757 | นางสาวจาริกาญจน์ สีทอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6611502193 | นายบุลากร กอเผ่าพาณิช | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
45 | 6611502201 | นายกฤษกร โอนอ่อน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
46 | 6611502334 | นายสุทธิพงษ์ ทิพท์สุมานันท์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
47 | 6611502359 | นายสุธี เหมือนมิตร | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
48 | 6611502391 | นายภูมินันท์ ภู่ธงเเก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
49 | 6611502789 | นางสาวดาราทิพย์ บัวใหญ่ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6611503142 | นางสาวสุรางคณา แอ่งสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6611503506 | นายพุฒิพงษ์ เจริญใจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
52 | 6611503522 | นายอดิศร เพชรชาติเชื้อ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
53 | 6611503696 | นางสาวปิยะธิดา ผอมจีน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6611503704 | นายธีระเดช อ้นมี | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
55 | 6611503753 | นางสาวอรวรรณ เดชาหูม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
56 | 6611503829 | นางสาวภัตจิราพร วรรณศิริ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6611503969 | นายอภิภู ฉัตรประกายรุ้ง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
58 | 6611504132 | นางสาวนัฐภรณ์ รอดประดิษฐ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
59 | 6611504140 | นายเบญจพล ดอนทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
60 | 6611504157 | นายมาเซโร คอวาแลน พาเวซ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
61 | 6611504298 | นายชนะชัย เพ็งทำมา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
62 | 6611504371 | นางสาวณัฐสุดา สาระวัน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
63 | 6611504389 | นายไวทยา อนุยูร | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
64 | 6611504579 | นายวรวุฒิ วชิรกิตติโชค | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
65 | 6611504710 | นางสาววรรณวิษา ปานทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
66 | 6611504744 | นายสิปปกร อาจคำภา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6611505089 | นายทนงศักดิ์ ศรีโลต๋วน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
68 | 6611505170 | นายธนวิรุฬห์ สุทธิรักษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
69 | 6611505188 | นายธวัช คุรุบาสี | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
70 | 6611505386 | นายชาญชัย เหมันต์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
71 | 6611505436 | นายปิยะวัฒน์ บุญถนอม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
72 | 6611505493 | นายพัฒนพงศ์ พรมศรี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
73 | 6611505600 | นายกมัยธร กิ่งโก้ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
74 | 6611505816 | นางสาวสิรินญา สีไสย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
75 | 6611505899 | นายธนทรัพย์ นิมา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
76 | 6611505907 | นายสเตฟาน มุสตาฟากุล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
77 | 6611505980 | นายภาคภูมิ นาใจคง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
78 | 6611506046 | นายฟารุก ปานออ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
79 | 6611506178 | นายพัชรพงศ์ ทูเย่ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
80 | 6611506277 | นายคณิศร สุขญาติ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
81 | 6611506343 | นายมานพ บุญยก | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
82 | 6611506509 | นายสรยุทธ อุ้ดกันทา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
83 | 6611506624 | นายถิรชัย ทองทวี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
84 | 6611506632 | นายปรัชญาพร วิวัฒน์จินดาวงษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
85 | 6611506822 | นายวิชชากร ยืนยาว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
86 | 6611506863 | นายยศวัตน์ ภูวพัฒน์วีรกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
87 | 6611506954 | นายบุญพิทักษ์ แป้นประหยัด | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
88 | 6611506962 | นางสาวพิชชาภา เสมาทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
89 | 6611506996 | นางสาวธารารัตน์ บุตรชำนิ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
90 | 6611507192 | นายคุณานนท์ อัมพวา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
91 | 6611507234 | นายอนุรักษ์ โรจน์ตระกูลไพศาล | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
92 | 6611507242 | นายภูวิศ วัชรบูรณพงษ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
93 | 6611507283 | นายชนาเทพ และล้ำเลิศ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
94 | 6611507291 | นายธนภัทร มีโชคชัยประเสริฐ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
95 | 6611507309 | นายปฐมพงษ์ สังข์นุช | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
96 | 6611507416 | นางสาวณัฐนิชา โพธิวัลย์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6611507424 | นางสาวสีตีไอซะ สามะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6611507499 | นางสาวศริญญา เชื้อแก้ว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6611507507 | นายไตรสิทธิ์ จีระธาดาพันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
100 | 6611507663 | นางสาวกรวรรณ เกี้ยมชัยภูมิ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6611507671 | นางสาวกัญญารัตน์ หีตเทศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
102 | 6611507705 | นางสาวศุภกานต์ เพียรภายลุน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6611507721 | นางสาวณัฐรดี ว่องชาญกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
104 | 6611508489 | นายรัฐนันท์ เที่ยงน่วม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6611508604 | นายพงศธร จันทร์ทิปะ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
106 | 6611508786 | นางสาวสุกฤตา วะปะทัง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6611509016 | นางสาวนนลณีย์ ถาวรพิชิตพงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6611509297 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ร่องจิก | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
109 | 6611509370 | นายณัฐกรณ์ บุญเจือ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
110 | 6611509388 | นางสาวภัณฑิรา พินิจการ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
111 | 6611509396 | นางสาวสลิลทิพย์ พุฒลา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
112 | 6611509674 | นายพัฒนากร จำปาทอง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
113 | 6611509685 | นายธนบดี เพชรสะแก | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
114 | 6611509727 | นางสาวฉันทิศา ศรีจะตะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6611509776 | นายโชติพัฒน์ ยาใจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
116 | 6611509784 | นายภานุพงษ์ หงษ์ทอง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
117 | 6611509867 | นายธีรฏิวัฒษ ทองเพ็ชร | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
118 | 6611509909 | นายธนพล แสงทรัพย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
119 | 6611509982 | นายสุรพัศ มีสวัสดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
120 | 6611509990 | นายศิวกร เทศทอง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
121 | 6611510014 | นายพิสิษฐ์สรรค์ ขาวโอภาสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6611510022 | นางสาวมัลลิกา ลิ่มปุ่น | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6611512445 | นางสาวนิชธาวัลย์ สิงห์สุวรรณ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |