1 | 6511201060 | นายอภิรักษ์ ล้ำเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6511203355 | นายศักดิ์ดา สีสรรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6511203488 | นายนพรุจ เกิดปลั่ง | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6511204767 | นางสาวพรพิมล แตงวิเชียร | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6511218080 | นางสาวสุทธิรักษ์ นาคกลับ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6511218858 | นางสาวปราณปรียา วงศ์วณิชยา | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6411301028 | นางสาววรรณษา บัวพก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411301531 | นางสาวสัตยา อ่อนศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411301994 | นายชาลิตา อุตส่าห์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 6411303040 | นางสาวนัฎชนก ประจำถิ่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
11 | 6411307801 | นางสาวตรีรัตน์ ศรีทองอินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411307900 | นางสาวปวีณา มีชอบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411308429 | นางสาวกัญญารัตน์ เก่งเขตรกรณ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411308593 | นางสาวจุติพร อุทัยธรรม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411308643 | นางสาวรุ่งอรุณ อาจณรงค์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411308668 | นางสาวสุภาวดี โวหาร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411310672 | นายปกฤษฎา ไชยโย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6411312116 | นางสาวศศิชา แสงวิเชียร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411312132 | นางสาวอริสา บัวจะโปะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511302793 | นายต้นตระกูล พนารินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
21 | 6511303064 | นางสาวชนิสรา ธรรมดี | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6511303072 | นายปัญญากร หนูรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6511303080 | นายปัณณวิชญ์ หนูรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6511306828 | นายภวัต ศิกานต์ปณิตา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
25 | 6511312875 | นายนิชนันท์ เลิศมานะชัย | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6511314947 | นายปรินทร หมื่นรุ่งเรือง | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6511317536 | นายกฤติพงษ์ ล้อเพชรรุ่งเรือง | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6511329572 | นายณัฐพงศ์ พลดงนอก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
29 | 6511334531 | นายศุทธวีร์ ศักดา | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6511335165 | นายธันวา ปิ่นสุวรรณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6511335496 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6611300809 | นางสาวอรปรีญา ปลิวมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6611302594 | นางสาวตีฟซาน มะมิง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6611302677 | นางสาวชุติกาญจน์ ละมุลครบุรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6611303220 | นางสาวปวันรัตน์ จันทร์หอม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6611303741 | นายพชร ฟ้าสาร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6611303980 | นางสาวสุจิตรา แก้วพวง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6611309383 | นางสาววิภาดา บุราญรมย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6611309730 | นายกรณ์กวี ฟูเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6611309755 | นายณัชพงศ์ รัตนากรวิสุทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6611309763 | นายพชรพล พันธ์เกาะเลิ่ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6611309771 | นายภูเบศร์ ชัยสงคราม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6611310084 | นางสาวณัฐชา ศรีสว่าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6611310415 | นางสาวปิยะธิดา สิงห์แก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6611310647 | นายตนุภัทร วงษ์คำชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6611311116 | นางสาวเมธาพร สุทธานันท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6611312130 | นางสาวชนัดดา สุยะลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6611312155 | นางสาวพีรดา สิทสาร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6611312189 | นางสาวนวภรณ์ ลิ้มสวัสดิ์ธารา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6611312411 | นายอนันดา ตันตะราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6221406959 | นายณัฐกิตติ์ ปรุงอาวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6311411968 | นางสาวสุภากรณ์ แก้วพิลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6411406660 | นางสาวซีดู ไม่มีนามสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6411407874 | นางสาวพลอยไพลิน คงทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6411412579 | นางสาวนลิตา พฤกษาชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6511400050 | นางสาวเนตรนภา แก้วสำลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6511400068 | นางสาวสิริลักษณ์ รอดทองแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6511400621 | นางสาวลลิตา ทองวิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6611404622 | นางสาวสินีณัฐ อิ่มปาน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
60 | 6311504770 | นายเมธีกิตติ์ สุรินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
61 | 6411503201 | นายปิยบุตร ตันชู | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
62 | 6411503383 | นายก้องภพ มุละสีวะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
63 | 6411503631 | นายธนวัฒน์ เสรีรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
64 | 6411503771 | นายพิรัชย์ ทิพย์เหรียญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
65 | 6411506899 | นายกรธวัช ใจดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
66 | 6411507921 | นายพุทธิพงศ์ สุขีเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411507962 | นายวรพรต จิตรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
68 | 6411508531 | นายศุภกร หล้าทองอินทร์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
69 | 6411510420 | นายอริญชย์ มิ่งโสภา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
70 | 6411510438 | นางสาวฐิติพร ตงเท่ง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
71 | 6511500461 | นางสาววริสรา แซ่ลี้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
72 | 6511500883 | นายภัคพล ศักดิ์วิชิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
73 | 6511501046 | นายธนายุทธ พูลโห้ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
74 | 6511501378 | นายรณกฤต สัมผัสบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
75 | 6511501394 | นายสิริศักดิ์ แก้วศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
76 | 6511501428 | นายชัชวาลย์ บรรลังก์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
77 | 6511501741 | นายณัฐเศรษฐจ์ แก้วกุลบัณฑิต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
78 | 6511502665 | นายชุติพนธ์ ขวัญเพ็ง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
79 | 6511503416 | นายธนพล พรมประศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6511505189 | นายณัฐสิทธิ์ ชัยแสง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
81 | 6511505379 | นายพงค์พัทธ์ ทองดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6511518166 | นายณัฐดนัย มังคลัง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
83 | 6511518182 | นายตรีวิทย์ ปะวันเต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
84 | 6511518513 | นายจิรภัทร สมเสียง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
85 | 6511519479 | นายจารุพัฒน์ สร้อยนาค | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
86 | 6511519495 | นายสุทธิรักษ์ ยศม้าว | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
87 | 6511523455 | นายรพีพงศ์ เจริญอมรโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
88 | 6511524933 | นายวทัญญู ทองบ่อ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
89 | 6611506624 | นายถิรชัย ทองทวี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
90 | 6611506715 | นายพีระพัฒน์ ประทุมชาติ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
91 | 6611512465 | นายภูภพ ติ๊บปา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |