1 | 6311202854 | นายนกร ลุ่มภูเขียว | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6411202077 | นางสาวพรพรรณ ยุตตรินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202556 | นางสาวปรารถนา จันทร์กลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202606 | นางสาวกนกพิชญ์ สถาวร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511200203 | นางสาวภัทราวดี บอขุนทด | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6511202092 | นางสาววนิชา ศรีหาภาค | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6511202845 | นางสาวพรนภา โคชมาศ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6411300509 | นางสาววันเพ็ญ เทียนพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411300756 | นายพีรดนย์ ตรีพืช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411301341 | นายวิทวัส ขำดี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411303610 | นายมูฮัมมัดฮาฟีซู สะอารี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411304154 | นางสาวนิภารัตน์ นิวาส | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411304279 | นางสาวรัชฎาภรณ์ สุวรรณทรัพย์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411304311 | นายวุฒิชัย เชิดชู | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411304451 | นายนิติภูมิ อุยหล้า | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411305524 | นางสาวสตรีทิพย์ โบบทอง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
17 | 6411305540 | นางสาวอชิรญา ศรีโพธิ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
18 | 6411306589 | นางสาวพนิดา นครกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411306621 | นางสาวสิรินยา มากใย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411307009 | นางสาวภาวิมน พงษ์สวัสดิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411307033 | นายเศรษฐดา ไกรยสิทธิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411307041 | นางสาวสุดา วงเพ็ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411309401 | นายธนวัฒน์ ใคร่ครวญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411310771 | นายพัฒนศาล นวนสิริ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411311035 | นางสาวพรรวษา คะชุนรัมย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411312173 | นางสาวนริศรา มินสาคร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411312181 | นายกฤตภาส อาจเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411312215 | นางสาวกมลนัทธ์ พลโต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411312256 | นายเตมีย์ เล็กสวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411312298 | นางสาวคริมา สาตประดับ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411314039 | นางสาวภวัญญา กฤษแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411314104 | นางสาวบุริมนาถ คงวงศ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6511301209 | นายพิสิฐ ฉลาดเเย้ม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
34 | 6511301217 | นายพีระภัทร์ รัตนมาลี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
35 | 6511301662 | นายศักดิ์ดา สุ่มทรัพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
36 | 6511302165 | นายณัฐพร หนูคง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
37 | 6511302199 | นายมีคาห์ จันทรา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
38 | 6511307636 | นายศุภไชย ปัญญาวิศิษฎ์กุล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
39 | 6311400144 | นายกิตติชัย เจษฏาเกษมวิมล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
40 | 6311471293 | นางสาวดารัญชนา ดุลยะลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
41 | 6311471871 | นางสาวจิรารักษ์ พาขึ้นพร้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
42 | 6111500820 | นายจิรัฐติกาล ศรีสมโภชน์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 40 |
43 | 6311502220 | นายอิทธิพล ระดาสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
44 | 6311502410 | นายวีรภัทร พิมพา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
45 | 6311502501 | นายกฤษพงศ์ วิจิตรจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
46 | 6311504069 | นายธนภัทร สมปิตะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
47 | 6311504143 | นายชัยรัชต์ ชลภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
48 | 6311506106 | นายดนุสรณ์ สุวรรณสุขสันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
50 | 6411500629 | นางสาวพิชญ์สินี ทองจิตต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411500645 | นายสิทธิพร เส็งสกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411501593 | นางสาวพรชนก นิตุธร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411501619 | นางสาวสัณห์สินี สร้อยกระโทก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411502161 | นางสาวชนาเดีย สิทธิลือชัย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411502203 | นางสาวณัฏฐกานต์ แก้วกำพล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411502344 | นางสาวมนัสวี สุไลหมัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411502385 | นายแวมะรีสวัน อามะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411502393 | นางสาวศุภาวรรณ ด้วงชรา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411504258 | นางสาวนุสรา มะหะหมัดซาเล็ม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411504274 | นางสาววณิชยา ลองจำนงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411504803 | นางสาวตัซนีม สูเร็ง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411505990 | นางสาวสิริรัตน์ ปานทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411506253 | นางสาวมธุรส ขุนสันเทียะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411506261 | นางสาวมัณฑณา สุพรรณ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6411507699 | นางสาวลลิตา ผึ้งสาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411507707 | นายวรมันต์ รัตนอุบล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411508440 | นางสาวอิสริยา จันทร์วิเศษ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411508846 | นางสาวสิเนหา ศิริทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411509091 | นางสาวสุภาวดี มูฮำหมัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411510628 | นางสาวกวิสรา หิรัญคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411510909 | นางสาวพิชาพร สุโสะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6511501046 | นายธนายุทธ พูลโห้ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
73 | 6511525815 | นายปฏิพล โพธิยา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |