1 | 6611204386 | นางสาวณัฐศิริ บุญเหม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6611204402 | นางสาวภัทรนันท์ ถนอมสัตย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6611204410 | นางสาวญาณิศา บานเย็น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6611204428 | นางสาวกัญญาวีย์ แสงทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6611204436 | นางสาวชัญญานุช รอดจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6611204451 | นางสาวมัฌชิมา วรวิเศษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6611204469 | นางสาวธนัฐพร วนสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6611204477 | นางสาววันวิสา พลภูมิประสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6611204485 | นางสาวชลิดา แต่งเนตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6611204691 | นางสาวฐิรัชญา ชูหนู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6611204709 | นางสาวฑิตยา บุรมสี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611204725 | นางสาวณิชาภัทร ช่างชุบ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6611204733 | นางสาวธิดารัตน์ เงินมั่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6611204766 | นางสาวนุสนีม ลิมมิตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6611204790 | นางสาววันวิสา จูมวันทา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6611204808 | นางสาวสุฐิตา ลือหาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6611204899 | นางสาวปารดา แสงสมัย | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6611205003 | นางสาวมีนา เขียวหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6611209500 | นางสาวฐิติพร เต๊ะเปีย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6611209567 | นางสาวฑิตฐิตา คงจูด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6611209575 | นางสาวพรไพลิน อินทร์ปราบ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611209583 | นางสาวสุภาวดี คงขุ้ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6611210078 | นางสาวอนุธิดา อุทรส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6611210086 | นางสาวอรปวีณ์วสุ ไยสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411311316 | นายวีรภัทร หอมสนั่น | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511317320 | นายณัฐวัชต์ กันดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
27 | 6611300010 | นายชาญชล โสภากุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
28 | 6611300127 | นางสาวณิชาภา มาสขาว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6611300531 | นางสาวโศภิษฐา อ่อนแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6611300549 | นางสาววรรณิษา สุขแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6611300556 | นางสาวรัฐพร กุลวงษ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6611301521 | นางสาวอรชพร นิลสกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6611301703 | นางสาวสุภัสสรา ชายพงศ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6611302024 | นางสาวเกศสิรินทร บุญนารักษ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6611302040 | นางสาวพิมพ์วรี อักษรเนียม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6611302099 | นางสาวจิรัชสา จันทร์เกตุ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6611302263 | นายขันธาวุฒิ อะทะโน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6611302404 | นางสาวอัญชิสา ปลอดอักษร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6611302446 | นายธนวัตน์ โพธา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611302909 | นางสาวมณีรัตน์ ใจพรม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6611303139 | นางสาวณิชกมล จันทร์ศิริ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6611303527 | นางสาวธารารัตน์ เอี่ยมฤทธิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6611304582 | นายธฤณท์ แสงมั่งมี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6611305928 | นางสาวชญาดา จำปาโอ้ก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6611305944 | นายธัชพล ตุ้มทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6611305977 | นางสาวมารินี เจะนะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6611306017 | นายนพคุณ ประเสริฐกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6611306991 | นางสาวภัทรวดี จันทะพันธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6611308146 | นายวัชรินทร์ สุขสิงห์ | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6611309347 | นายวีรภัทร ลียากาศ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6621305266 | นายพลพจน์ โบว์สุวรรณ | ดนตรีสากล | 11 |
52 | 6411405985 | นางสาวลลิตภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
53 | 6411406025 | นางสาวสุธิมนต์ วงศ์กัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
54 | 6411408625 | นายทรงฤทธิ์ บุดดา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
55 | 6611408870 | นางสาวศิรภัสสร หนองใหญ่ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6311504770 | นายเมธีกิตติ์ สุรินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
57 | 6611500072 | นางสาวสิตางค์ ธนะเพิ่ม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
58 | 6611500924 | นางสาวนิลดา พรมเกตุจันทร์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
59 | 6611500981 | นางสาวนารีรัตน์ แก่นท้าว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
60 | 6611501211 | นายพงศ์สุลี อุตละชีพ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
61 | 6611501948 | นางสาวพัชรัตน์ เทวคุปต์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
62 | 6611502250 | นายวรินทร เทพสุภา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
63 | 6611503639 | นายอนุทัศน์ ดิษยทัต | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
64 | 6611503654 | นายธนบดี โพธิ์นอก | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
65 | 6611503670 | นายพสิษฐ์ ใจกว้าง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
66 | 6611503683 | นางสาวอรปรียา เถาโคตรศรี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
67 | 6611503688 | นางสาวศิลารัตน์ จันทร์น้อย | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
68 | 6611504025 | นายโสภณัฐ เย็นอุรา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
69 | 6611504223 | นางสาวณัชฐณิชา มาศโอสถ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
70 | 6611505204 | นางสาวภูริชญา สิงห์ไพศาล | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
71 | 6611505428 | นางสาวจริยา เชอมือ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
72 | 6611505584 | นายเอกพงษ์ พันธ์โสภา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 11 |
73 | 6611506012 | นางสาวอรวรา ศิลาแก้ว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
74 | 6611506301 | นายขจรยศ ทองแท้ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
75 | 6611506368 | นายจารุทัศน์ ตัณฑ์สุรัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
76 | 6611507648 | นายภูมิทัตต์ ปัฐพี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
77 | 6611508554 | นายเทพพิทักษ์ ปัตตนาโถ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
78 | 6611508752 | นายสิรวิชญ์ ศรีเหรัญ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |