1 | 6611100048 | นางสาวเนตรนภา พิมพล | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6611100238 | นางสาวอุษณิษา อินทรลุน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6611100279 | นางสาวภัทรวดี ยิ่งลาภ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6611105666 | นางสาวณัฐวรรณ ศรีดำ | เกษตรศาสตร์ | 11 |
5 | 6611105690 | นางสาววรัญญา เกิดโภคา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 6411200204 | นางสาวธารารัตน์ หมื่นบุญมี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411200725 | นายภูมิเเผ่นดิน เห็นถูก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411201673 | นายบูรพา มานะเสรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411201749 | นายภัทรพล ศักดิ์ประชาราษฎร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411201921 | นางสาวสุนิสา นิยมสวัสดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411201962 | นายอัครพนธ์ เผดิมดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611200418 | นายนฤสรณ์ มาน้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6611200442 | นางสาวณัจฉรียา ทองโพธิ์ศรี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6611200533 | นายธัชชัย ปัจจัยโคถา | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6611201051 | นายณภัทร จำปาทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6611201150 | นางสาวเพชรลดา พักเกาะ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6611201192 | นางสาวนริศรา สถานพงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6611201465 | นายนพนนทกร ตันโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6611201630 | นางสาวศุภสุตา ศรีบุรินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6611202216 | นายศุภกร อ่อนขันไพร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6611202430 | นางสาวอภัสรา ถ่ายสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6611202612 | นายพงศธร การบรรจง | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6611202679 | นางสาวจุฑามาศ แสงเเดง | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6611202794 | นางสาวณัฐชา จันทร์เปลี่ยน | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6611202919 | นายกิตติชัย โฉมพุ่ม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6611202927 | นายกิตติพงษ์ ฤทธิ์จันอัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6611202968 | นายชนาสิน สาระศาลิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6611202976 | นายณัฐชัย พรพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6611203024 | นายธรรศพงศกร แสนดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6611203032 | นายธีรเมธ เพ็ชรรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6611203149 | นายวทันยู แดงโชติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6611203156 | นายวัชรากร รักเครือ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6611203164 | นายวุฒิชัย เงินกำไร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6611203206 | นายสหรัถ สายแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6611203214 | นายสุเมธ กวมทรัพย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6611203339 | นางสาวกิตติกา ทาบง | จิตวิทยา | 10 |
37 | 6611203719 | นางสาวนัทภรณ์ ยอดเพชร | จิตวิทยา | 10 |
38 | 6611203826 | นางสาวตูแวไฮดา มะ | จิตวิทยา | 10 |
39 | 6611203875 | นายกฤตธี จันทร์เปรม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611203883 | นายกฤษฎา วิเศษวิใส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6611203909 | นายกิตติ์ธนา สงวนนาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6611203941 | นายจาตุรงค์ ปูลาตานัง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6611203958 | นายชัยธวัช วงศ์มะเซาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6611204121 | นายพรรษา ชาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6611204220 | นายเมษา สมนา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6611204238 | นายวชิรวิทย์ นิยมสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6611204345 | นายอัครวินท์ ศิลป์เสตวร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6611204600 | นายปริยากร วิรัลวิชญา | จิตวิทยา | 10 |
49 | 6611204618 | นายชญานนท์ ปิ่นทุมา | จิตวิทยา | 10 |
50 | 6611204642 | นางสาวโชติมนต์ โกมาสังข์ | จิตวิทยา | 10 |
51 | 6611204659 | นางสาวปิยาภรณ์ รวยรื่น | จิตวิทยา | 10 |
52 | 6611204832 | นายชนาสิน ฝึกฝน | จิตวิทยา | 10 |
53 | 6611204899 | นางสาวปารดา แสงสมัย | จิตวิทยา | 10 |
54 | 6611204915 | นางสาวมณีนุช อัฐปัน | จิตวิทยา | 10 |
55 | 6611204956 | นายวัชรนันทน์ ฉัตรพงศ์กรุณา | จิตวิทยา | 10 |
56 | 6611210136 | นางสาวจิตรลดา อุตรวิเศษ | จิตวิทยา | 10 |
57 | 6611210151 | นางสาวอภิษฎา ฉัตรประยูร | จิตวิทยา | 10 |
58 | 6611210177 | นางสาวฐิตาพร กองแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
59 | 6611210185 | นางสาวรวิสรา ล้ำเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
60 | 6611210250 | นางสาวสุทธิดา ทองละมุล | จิตวิทยา | 10 |
61 | 6311304296 | นางสาวอภัทรชา อาจเวทย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311305285 | นางสาวกันต์กนิษฐ์ ภู่ขาว | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
63 | 6311305624 | นางสาวไพรินทร์ สวัสดีไทร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
64 | 6511318161 | นายกิตติภูมิ ก้อนเพชร | ดนตรีสากล | 10 |
65 | 6511328657 | นายภัทรพงษ์ ภมรคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
66 | 6511328673 | นางสาวพิทยดา ช้อยเชื้อดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
67 | 6511329523 | นายวีรไท สมใจเพ็ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6511332345 | นายอนันต์ชัย วิชัยยอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
69 | 6611300721 | นายธนภัทร พุทธรักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6611301422 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6611302701 | นางสาวณัฐณภรณ์ นาคนิยม | ดนตรีสากล | 10 |
72 | 6611302776 | นายรพีภัทร หิมพาน | ดนตรีสากล | 10 |
73 | 6611303154 | นางสาวณิชา เทียนกะษิ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
74 | 6611303865 | นางสาวจิรัชญา จันทร์เจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6611304871 | นางสาวฐิติรัตน์ หนูเอี่ยม | นิติศาสตร์ | 10 |
76 | 6611305316 | นายสิปปกร คุ้มกลัด | ดนตรีสากล | 10 |
77 | 6611306835 | นางสาวรุจิรา แสนเพียง | นิติศาสตร์ | 10 |
78 | 6611306934 | นายปารเมศ สมสร้าง | นิติศาสตร์ | 10 |
79 | 6611307478 | นายศราวุธ ภูเขียว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6611308351 | นายชญานนท์ สนประเดิม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
81 | 6611308401 | นางสาวศิริรัตน์ คำอินทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
82 | 6611308625 | นางสาวภัทรจาริน ตันเจริญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
83 | 6611309128 | นายศิวกร รามแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
84 | 6611309714 | นางสาวพิมณภัทร์ ดำรงรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
85 | 6611310332 | นางสาวณัชพร กิจวัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
86 | 6611310605 | นางสาวกมลชนก วุ่นบำรุง | นิติศาสตร์ | 10 |
87 | 6611312627 | นายลลินดา เมินวัฒนะ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
88 | 6311411075 | นางสาวชมภูนุช สุดสวาสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6311471459 | นางสาวธนิดา กล้าพร้อม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 11 |
90 | 6311472754 | นางสาวสิริกัญญา แพแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
91 | 6311502923 | นายทัศภัส ชมดวง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6311503426 | นายชากิร มูนิคม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
93 | 6311503442 | นายชัยรินทร์ กังวาลตันติวงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
94 | 6411506618 | นายรัชชานนท์ คชชาญ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
95 | 6411511055 | นายวุฒิพงศ์ โชติธนะ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
96 | 6511500966 | นางสาวปนันทา สงวนนาม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
97 | 6511501741 | นายณัฐเศรษฐจ์ แก้วกุลบัณฑิต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
98 | 6511502053 | นางสาวพัชราวรรณ รอดมาลา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
99 | 6511503077 | นายพรพิพัฒน์ เรืองทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6511515204 | นางสาวดรัลรัตน์ หงษ์วารีวัธน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
101 | 6511517861 | นายภูริภัทร ประดับวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6511517978 | นายธนา รักสันติเขต | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
103 | 6511518166 | นายณัฐดนัย มังคลัง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
104 | 6511518513 | นายจิรภัทร สมเสียง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
105 | 6511523083 | นางสาววรรณวิภา สิงห์ตาก้อง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
106 | 6511523455 | นายรพีพงศ์ เจริญอมรโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
107 | 6611501419 | นายกษิดิ์เดช ทะสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
108 | 6611502805 | นางสาวอชิรญา รักษายศ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
109 | 6611503191 | นายวิวัฒน์ชัย ศิริสานต์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
110 | 6611503969 | นายอภิภู ฉัตรประกายรุ้ง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
111 | 6611504298 | นายชนะชัย เพ็งทำมา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
112 | 6611504447 | นายสิรภพ เสาเวียง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
113 | 6611504785 | นายสิรภัทร โหน่งที | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6611505071 | นายอภิเดช พลสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
115 | 6611505121 | นางสาวณีรชา ปะเสระกัง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
116 | 6611505915 | นายจีรศักดิ์ หกราโชติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
117 | 6611506079 | นายภานุพงห์ สีทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
118 | 6611506186 | นายจิตริน แซ่ว่าง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
119 | 6611506400 | นายนาวาวี ม่วงมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
120 | 6611506723 | นายทัตพงศ์ ชินบุตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
121 | 6611507234 | นายอนุรักษ์ โรจน์ตระกูลไพศาล | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
122 | 6611507242 | นายภูวิศ วัชรบูรณพงษ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
123 | 6611507770 | นางสาวกิติยา พลดาหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
124 | 6611509453 | นายณัฐฏกฤษฎิ์ รินทา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
125 | 6611509674 | นายพัฒนากร จำปาทอง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
126 | 6611509867 | นายธีรฏิวัฒษ ทองเพ็ชร | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
127 | 6611509917 | นายวีรวิชญ์ แดงแพรกุลเสฏฐ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |