1 | 6411201475 | นางสาวกาญจนา แจ้งไพร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411201632 | นางสาวธัญญาพร แขกพงษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511201060 | นายอภิรักษ์ ล้ำเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6511204767 | นางสาวพรพิมล แตงวิเชียร | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6611203081 | นายปรัชญา จันทร์หยวก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6611203933 | นายจตุภัทร ไกรทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6611204089 | นายปรัชญา นวลสำเนียง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6611204113 | นายพนรัตน์ เถื่อนบัว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6611204170 | นางสาวแพรวา ใช้ปัญญา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6611204212 | นางสาวมนัสนันท์ ผลสวัสดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6611204246 | นายวริณทร เกยจอหอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611204261 | นายสหพล กล้าหาญ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6611204287 | นางสาวหทัยชนก ศักดิ์น้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6611204568 | นางสาวยุภาวดี อิสรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411304931 | นางสาวรัญชิดา พลกันยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6411309799 | นายกฤษดา พรกุณา | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6411309815 | นายณิชาพล โสมา | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6411311332 | นายเจตริน รักษายศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6511301365 | นางสาวชัชชญา จันประภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
20 | 6511302538 | นางสาวจิรชยา เสืองาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6511305283 | นางสาวอรสา ศิริทับ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511308261 | นางสาวพินลดา แสงสินไชย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 6511308311 | นางสาวหนึ่งตะวัน จันทร์ดา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 6511309988 | นางสาวพันธุ์ทิพา วิชญะเชาว์เลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6511311596 | นางสาวสุกัญญา ยางนิยม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511313295 | นางสาวณัฐพร พุ่มโพธิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511320480 | นางสาวเจียระนัยพร โพธิ์กล่ำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511326222 | นางสาวอาทิตยา เต็มดวง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511328608 | นางสาวนันทพัชร บุญพรม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6511328632 | นางสาวสุวรา มิเกล็ด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6511328640 | นางสาวญาณิน บุญดา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6511328996 | นางสาวกัญญพัชร เต็มเปี่ยม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6511329259 | นางสาววริศรา อินโต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6511329341 | นายสันติภาพ ถือชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6511330364 | นางสาวอิสริยาภรณ์ คงแคล้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6511330901 | นายต้นตระกูล ศรีมุงคุณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6511331073 | นางสาววริศรา บุญสิงห์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511335090 | นางสาวบุณยานุช ภู่ระย้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6611307643 | นายณัฐพล ออมสิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6611308989 | นางสาวชลกานต์ ศรีสมบูรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6611308997 | นางสาวลักษิกา สะเล็ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6611311983 | นายรัชพล เจริญผล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411401968 | นายชาคริต เทียนธูป | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6411402867 | นายกฤษฎา จุกแก้ว | การเงินและการลงทุน | 10 |
45 | 6511400241 | นางสาวกฤติมา วณิชทรัพย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
46 | 6511401637 | นายวรปรัชญ์ เปี่ยมแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6511405505 | นางสาวกัญญ์พิชญา ไกรวิทย์วงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6511408178 | นางสาวอารยา วีระพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6511419944 | นายแก้วขวัญ วรรณนภาลัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
50 | 6511420595 | นางสาวสุจิรา สามศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
51 | 6511425354 | นางสาววิลาวัณย์ สีเอี่ยม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
52 | 6611400042 | นางสาวมัญฑิตา ไทยประดิษฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
53 | 6611400075 | นางสาวโสภิตนภา สมน้อย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
54 | 6611400258 | นายปญณต วรเชษฐ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
55 | 6611400562 | นางสาวณัฐจารี ตุ้ยจันต๊ะ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
56 | 6611401933 | นางสาวกมลวรรณ มีใจ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
57 | 6611401950 | นางสาวสุทธิดา หงษ์จันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6611402113 | นางสาวพรพิตา ส่วนม่วง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6611402741 | นายณภัทร เล่งจิ้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
60 | 6611403400 | นายธนกฤต กลิ่นบุหงา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
61 | 6611403608 | นางสาวสุชาดา เป้าสร้อย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
62 | 6611403657 | นายไชยวัฒน์ คำทองแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6611403897 | นางสาวสุทธิดา วงศ์อยู่ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
64 | 6611404101 | นายวัชรพงษ์ ควรมี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6611404242 | นางสาวนาเดีย ปลายสงวน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
66 | 6611404341 | นางสาวจิรนันท์ นันตา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
67 | 6611404424 | นางสาวจิรัฐติกาล คุณวุฒิวิเศษ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
68 | 6611404549 | นายนวิน เอี่ยมอิทธิพล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6611405009 | นายเชษฐพร เหล็กเพชร์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
70 | 6611405108 | นายคนคมน์ เสือเฒ่า | การตลาดดิจิทัล | 10 |
71 | 6611408227 | นางสาวศิริลักษณ์ บุญธรรม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6611408243 | นางสาวจิระประภา พันธ์พุ่ม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
73 | 6611408250 | นางสาวพิมพ์สุภา ไชยสัตย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
74 | 6611408367 | นายธนภูวดล เคลาเปีย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6611408419 | นางสาวพรนภา กวานปัดชา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
76 | 6611408714 | นางสาวกรนันท์ พยุงเดช | การจัดการธุรกิจ | 10 |
77 | 6611408946 | นางสาวจุฬาลักษณ์ สีแพง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6611408953 | นางสาวพริมาดา ธนพฤฒานนท์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6611409340 | นางสาวณัฐภรณ์ วัฒนศัพท์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6611409415 | นายสถาพร กอเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6611409860 | นางสาวพลอยไพลิน ประทุม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
82 | 6611410454 | นางสาวเบญจมาภรณ์ สิงห์สั่งถ้ำ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
83 | 6611410991 | นายฉัตรมงคล ดีทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
84 | 6611411031 | นายชวัล รูปใหญ่ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6411506535 | นางสาวพรชิตา กาละปักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6511500636 | นางสาวธนัญญา เสือผ่อง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
87 | 6511500776 | นางสาวชัชฎาภรณ์ กันยาวะดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6511500792 | นางสาวสุกัลญา ตุ้ยชัยภูมิ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6511501105 | นางสาวผกาพร จงจิตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6511501329 | นายปวริศ จรูญโรจน์ ณ อยุธยา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6511502434 | นายญิบรีล ลาหมาดสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6511504182 | นางสาวภูษณิศา ตระกูลพุทธิรักษ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
93 | 6511504208 | นางสาววิลาสิณี ประเสริฐสังข์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
94 | 6511504224 | นางสาวศุภนุช อกอุ่น | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
95 | 6511504927 | นางสาวหทัยภัทร ปทุมานนท์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511505635 | นายจิรายุทธ ก้านอินทร์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
97 | 6511505650 | นายณัฐวุฒิ มุ่งพูนกลาง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
98 | 6511505718 | นางสาวดุจดรินทร์ นาคแดง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
99 | 6511505734 | นางสาวไปรยา พัสถาน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
100 | 6511505759 | นางสาวศิรประภา ไกรษร | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
101 | 6511509603 | นางสาวศศิวรรณ ทองเเก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
102 | 6511510775 | นายพลพล ชมครบุรี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
103 | 6511517903 | นางสาวณัฐธยาน์ กิตติไตรรัตน์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6511518208 | นายภานุพงศ์ นิยมพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6511518299 | นายธนวัฒน์ วงศ์จันทร์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
106 | 6511518315 | นายวรากร แสนบุญศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6511518323 | นางสาววีรวรรณ บุญหนา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
108 | 6511518380 | นางสาวกกกนก อินทรกำเหนิด | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6511518695 | นายสิรวุฒิ วรประทีป | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6511518851 | นางสาวฐิตาพร มากแก้ว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6511519032 | นายธชรัฐ สงเคราะห์ราษฎร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511519040 | นายธนโชติ วัฒนาธนโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6511519255 | นางสาวรัชนารถ ยอดประสิทธิ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6511519701 | นายภานนท์ ปิ่นทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6511519792 | นายสุวรรณชัย แตงกลับ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511519800 | นายชยานันต์ แสงแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
117 | 6511520295 | นายอาริฟ มงคงกิจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
118 | 6511520410 | นางสาวกรจีรัสย์ ครองยุติ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6511521004 | นางสาวแพรพรรณ ศิริเสริฐวานิช | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6511521574 | นายณภัทร ขุนแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6511522390 | นางสาวอรอุมา ประทุมวัน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6511523711 | นายนราทร ศรีสารคาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6511525294 | นายศราวุฒิ งามพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6511525534 | นายณัฐชนน จันทร์เต็ม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
125 | 6611500395 | นายศรัณย์ ทินสมุทร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
126 | 6611501138 | นางสาววิจิตรา สุขะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
127 | 6611501245 | นายธนกฤติ ยาอุตม์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
128 | 6611503423 | นายอัศม์เดช พรบัณฑิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
129 | 6611505006 | นายศรัณย์ภัทร พงษ์ไพบูลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
130 | 6611506129 | นายศุภวิชญ์ คล่องคนา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |