1 | 6411200642 | นายธีรภัทร แซ่ตุ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411201657 | นายธาม คงคล้าย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201962 | นายอัครพนธ์ เผดิมดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511306786 | นายไกรศร สืบเพ็ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
5 | 6511335488 | นายภูริณัฐ ชูพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6311414087 | นางสาวปรียาพร สงวนพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
7 | 6311471673 | นางสาวอวัสดา ผูกฤทัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
8 | 6311472234 | นายเกรียงไกร บุญเยี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
9 | 6411400242 | นางสาวชนากานต์ บัวภู | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6411400390 | นายวรเมธ มรกต | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
11 | 6411400648 | นางสาวอรัญญา นภาวรรณ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
12 | 6411405081 | นายจักรกฤษณ์ ศรีนฤหล้า | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
13 | 6411405357 | นางสาวภัทรวรรณ บัตรประทาน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
14 | 6411406132 | นางสาวณิชาวัลย์ เหมทานนท์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
15 | 6411406553 | นางสาวพิมพิชญา อัมรามร | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
16 | 6411407924 | นางสาวกมลฉัตร จักร์แหลม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6411408781 | นายภาณุมาศ เดชดำรง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
18 | 6411408971 | นายภูริช เกตจันทึก | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
19 | 6511425917 | นายชาติชาย แสงไชยา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
20 | 6511426618 | นายสัญหณัฐ สมอ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
21 | 6511427988 | นายรักไทย ตระการจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
22 | 6411500314 | นางสาววิชุดา ผลพิมาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411501304 | นางสาวอรอนงค์ สีด้วง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411501593 | นางสาวพรชนก นิตุธร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411501619 | นางสาวสัณห์สินี สร้อยกระโทก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411504258 | นางสาวนุสรา มะหะหมัดซาเล็ม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411504274 | นางสาววณิชยา ลองจำนงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411504282 | นางสาววสุนันท์ วงศ์คำจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411505990 | นางสาวสิริรัตน์ ปานทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411506311 | นางสาวสุดธิดา ไชยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411506329 | นางสาวสุภาวรรณ จันทร์แก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411508846 | นางสาวสิเนหา ศิริทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411509091 | นางสาวสุภาวดี มูฮำหมัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411509117 | นางสาวลักษิกา เนตรคุณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411509604 | นายวิชญ์ภาส กล่ำบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411510537 | นายนภดล สุทธิกรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411510545 | นายธนากร เมืองแก้ว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411510578 | นางสาวพรกนก ทนคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411510602 | นางสาวณิรัฐฎา ปาปะเก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411510628 | นางสาวกวิสรา หิรัญคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411510909 | นางสาวพิชาพร สุโสะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411511493 | นางสาวศรัญญา คชนาม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411511501 | นางสาวศศิญาดา ทองติด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411511766 | นางสาวกัญญารัตน์ ขาวผ่อง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411511782 | นางสาวผกายแก้ว เจริญผล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411511824 | นางสาวสิริยากร ปานทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411512392 | นางสาวภัทรา ศรีอาจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411512756 | นางสาวปาณิษา เมืองสว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411512855 | นางสาวอนัญญา รอดพิบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511518216 | นายธัญพิสิษฐ์ โชคกุลสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
51 | 6611507432 | นางสาวเมธาพร ชูตรัง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
52 | 6611507440 | นางสาวเมษา ทิพย์เกษร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
53 | 6611507606 | Mr.Yongbin Chen | การแพทย์แผนจีน | 10 |
54 | 6611508463 | นางสาวธนัฏฐา อณาชญาพัฒน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
55 | 6611508901 | MissOranut Chimon | การแพทย์แผนจีน | 10 |
56 | 6611509719 | นางสาวสุชัญญา เลื่อยไธสง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
57 | 6611700013 | นางสาววรรณพร เชียงวรรณา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
58 | 6611700029 | นางสาวแพรววา แย้มพราย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
59 | 6611700037 | นายธนาธิป สุคนธพันธ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
60 | 6611700086 | นางสาวปัณณพร วิชัยดิษฐ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
61 | 6611700102 | นางสาวชรินทร์รัตน์ วงศ์มหาบวรกุล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
62 | 6611700110 | นางสาวปวีณา วู | การแพทย์แผนจีน | 10 |
63 | 6611700151 | นายเกษม ฉัตรอมรกุล | การแพทย์แผนจีน | 91 |